Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)| oáp, tau ngủ nhiều quá bọn mày ạ, từ 11h tối qua đến 11h20 sáng nay :))
sướng vãi ạ
hầy dà
tau mất cái admission ticket vào thi toefl rồi :(( bưu điện Việt nam thật chó chit :-w tau mò lên tận phòng nghiệp vụ tìm mà ko có :-w lũ người làm ăn vô trách nhiệm, sắp nghỉ 30-4, 1-5 nên bọn nó đuổi tau như đuổi vía [-(
chán thật
kiểu này tháng 8 mới thi đc 8-|
lớp mình có ai quan tâm thi toefl pbt thì 19-8 lại tổ chức thi đấy :D :)
mấy hôm nay nghỉ bọn mày onl ít thế :( tau ngồi chả có j làm :-<

Hơ bà yêu quí ơi, Toelf tháng 8 là thi kiểu mới hay cũ. Nếu kiểu cũ để cháu đăng ký luôn.;;) :) Chứ đợi tháng 7 thi cả speaking nữa thì chết quá.
Hầy hum nay ở nhà làm con ngoan, rửa bát, nấu cơm, dọn nhà....:) ;)
Mà bà ơi, cháu hỏi bọn A1 thì bọn nó bảo là thống kê cần vài người làm một lúc cơ, mà cháu một mình làm ko xuể. Mấy hum nữa vác đến lớp thì lại thui tao ngại lém, nhất là bà với da ge ý, chỉ khổ mình cháu thui:(( :((
Mọi người cho hỏi cái, thứ 4 đã KT 1 tiết Trung chưa?!? Liệu thứ 4 đã giả bài chưa nhỉ?!?
Hầy tao vừa gửi off cho Phương, chả hỉu bọn mày đi chọn vải kiểu j. Màu mè chưa thống nhất mà đã chọn với chả lựa.[-x [-x /:)
@ Dói: cái bài đồng bóng đấy thú phết. Mấy hum nay Nông cứ ư ử suốt. Đợi hum nào đến mình lập tam ca "Ba con nhái" đi biểu diễn phục vụ đồng bào luôn. Okie?!?;;) ;;) ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Bố thằng *** Mạnh hôm nay lại đuổi tao như đuổi *** rồi :D Chán vãi đái, lần sau mò đến ngại quá. Mà nó dạy cũng có gì hay đâu, không tiến bộ rõ rệt gì lắm.
Bây h lại còn định học cô Hương Lan :|
Mai đi chơi biển, đứa nào đi không, đăng kí với tao trước 12h tối nay. Mà chắc cũng chẳng còn chỗ đâu. Muốn đi thì xì 150k ra. :D 3 hôm rẻ quá còn gì.
Hôm nay lên bigC mua mấy thứ mai đi gặp Dói :D
Dói khua khua tay qua mặt một lúc mới để ý :|
Tao muốn đi học Mạnh :( Bố thằng điên :))
To the seaside :D Sướng vãi hàng :))

------------------------------------------------------------------------------------
Năm sau lớp mình có ai đi ? :( Tháng sau lớp mình đi chơi đi. Lớp mình làm cái gì đấy chơi đi. Lớp mình làm gì cho đỡ chán đi. Hè lớp mình đi du hí đâu đấy đi. Lớp mình làm liên hoan cuối năm đi. Lớp mình cùng đi tình nguyện đi. Lớp mình cùng đi bán bánh ruốc với cả sữa tươi đi. Lớp mình cùng đi học thêm đi. Lớp mình cùng tiến bộ đi
:((
Bức xúc quá !!! Lớp minh làm đồng phục đi :(
Lớp mình chơi ném bóng nước đi, lớp mình chơi bài đi, lớp mình đi công viên đi, lớp mình về nhà Dói chơi đi, lớp mình đi bơi thuyền đi.
Thôi ! Kết thúc ngay !!!

Lớp mình làm báo cạnh tranh Hoa học trò đi, lớp mình bán đĩa đi, lớp mình đi chơi công viên nước đi. Đi chơi bowling nữa. Quyết định thôi cái chuỗi này ở đây. Nhưng mà muốn làm cái gì đấy quá !!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Mà nó dạy cũng có gì hay đâu, không tiến bộ rõ rệt gì lắm.
tao thấy mày chuyện gì cũng đổ cho ng khác, bài đi thi biết là kô học rồi, đến khi kô chép được lại cáu, chán mày 8-|
còn cái chuyện mạnh biết cái ông đấy ai cũng ghét rồi nhưng mà học có tiến bộ hay kô phần lớn là tùy mày cả đấy...
mày post bài lên đây tao thấy mày toàn xả giận thôi, chẳng có gì khác cả ...

ok :> nhà Zói còn cả túi bóng bay từ hồi đi Hồ Núi Cốc :> thi xong xuôi hết sẽ mang đi tàn phá ;;) bài cũng có vài bộ ;;) anh em tá lả ;;)
lớp mình cuối năm xin cô Hoan cho đi chơi đi :D lần này làm quả 2 đêm thác loạn luôn đi ;;) chẳng còn dịp nữa đâu :(
tự nhiên thấy tiếc thời gian này quá :( vèo 1 cái đã lên lớp 12 rồi :( rồi lại chìm ngập trg sák vở :( rồi ra trường.... :( rồi mỗi đứa 1 đường :( chả bít bao h mới tụ tập đông đủ :( mà đến lúc đấy cũng ko còn đc như xưa nữa :( ôi thời học sinh sắp qua :((

hic,nghe con DÓi nhắc tá lả tao cũng thèm quá :-?,tao trùm tá lả ăn tiền đấy :))
chài chài đang cáu tiết,bực mình đây :-< chán chả buồn chết.
định ra ngoài sân hét cho đỡ buồn đời,chỉ sợ hét xong người ta gọi 911,xe cảnh sát + cứu thương đến đưa vào bệnh viện tâm thần ==> em xong :-<
điên cái đầu :(( chỉ biết ngồi bẹo má con chó,nhưng hôm nay nó ốm mất oài hic

Chỉnh sửa lần cuối:
ai gọi tá lả đó có Ú đây >:) lâu lắm rồi ko chơi :))
hề hề
muốn ăn chơi quá mà còn cái survey
đề nghị Nông, Dvd, yến chek mail ngay nhá :D :x
hầy
khổ quá :)| tau sắp đi bát tràng :) ngồi nặn cốc, thìa với mấy đồ treo tường ;) :D :x
:-> thực ra nghỉ 1 hôm là chán :)| phải đi chơi :D
à mà thứ 4 này có kiểm tra trung ko? :(

lớp mình cuối năm xin cô Hoan cho đi chơi đi lần này làm quả 2 đêm thác loạn luôn đi chẳng còn dịp nữa đâu
tự nhiên thấy tiếc thời gian này quá vèo 1 cái đã lên lớp 12 rồi rồi lại chìm ngập trg sák vở rồi ra trường.... rồi mỗi đứa 1 đường chả bít bao h mới tụ tập đông đủ mà đến lúc đấy cũng ko còn đc như xưa nữa ôi thời học sinh sắp qua

đừng nhắc mà :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Vừa đi xem phim ở chỗ megastar trên vincom... mới mở vắng vãi lúa, lèo tèo hơn chục người, dc cái phim ko bị thuyết minh xem sướng phết :))... mỗi tội chém kinh quá cả toàn phim cũ :(

ôi....nhớ cái máy tính wa' đi mất thui.........:x............bi h mới được chạm tay vào nó, 2 tuần thi học kỳ ignore nó, không thèm chạm tay 1'....hôm thứ 6 thi xong định mở lên nghe nhạc thì nó đã hỏng, chắc đình công vì tội : " 2 tuần rùi cô không nhớ đến tôi...":D:p

Y!Mes kiểu j` không vào được!

Mọi người đừng nhắc lại nỗi đau thi học kỳ nhé 8-|8-}, P bi h đang có wa' nhìu nỗi đau rùi..........mỗi ngày gặm nhấm 1 chút...........:|:(:)(:)(( chả hỉu trên đời còn ai tin mình không nhỉ???????????:-/

@ Ngọc : bạn cũng muốn đi Bát Tràng lắm Ngọc iu.....cho bạn đi với, bạn muốn nặn nặn cái j` đấy........:)

@ Hạnh : cô hay nhỉ, chưa thèm add nick của tôi cơ đấy [-x[-(..........Hạnh ơi, thứ 3 đi thế nào có j` phone cho Phương nhé;)........

@ Nông :
:( máy tính nhà P hỏng, hôm nay vừa mới sửa được.........., lúc nào đấy sẽ nói chiện, cái j` đến sẽ đến Nông ạ, life is what u make.......:|.....điều wan trọng nhất là lòng tin..........

Chỉnh sửa lần cuối:
Phương với Nhí nhé :-s thi hk xong bùng học hết :-s làm tôi cũng ngại đi học :-s

Hờ hờ, hoàn cảnh tao giống P vãi, 2 tuần máy hỏng đến bâyh tình trạng đã khá hơn, ít nhất là onl đc, nhưng vẫn đơ như thế, tởm!

2 tuần lớp mình có nhìu bài wá nhỉ? Muốn post lên đây những bức xúc mấy hôm thi cử nhưng thôi, qua rồi, 30/4 chả làm ji mà vẫn thấy vui vì trút đc 1 gánh nặng!

Hờ hờ, nghe thằng Hưng nói hấp dẫn nhỉ? Chuyện đi thăm quan và làm đồng phục là chắc chắn 200% roài! Còn mấy cái kia thì...... Ai cho ý kiến ji đê?

P bi h đang có wa' nhìu nỗi đau rùi..........mỗi ngày gặm nhấm 1 chút........... chả hỉu trên đời còn ai tin mình không nhỉ???????????

Thôi mà..........Rõ nẫu ruột với cô đấy!

Hờ hờ, hôm wa đi chọn vải, Lúc đi đến trg cái đồng hồ trên xe nó chỉ 552, mà từ nhà đến trg là 7 cây roài, tức là lúc ra khỏi nhà nó chỉ 482, đến khi về đến nhà nó đã chỉ lên đến tận: 801----> 32 cây---> Sợ kinh hoàng! Tao cũng ko nghĩ là đi xa thế nhưng công nhận hôm wa như đi 1 vòng Tp, hôm nay đi với Nhí và Quỳnh như thế với cả rẽ wa nhà bà ở Khâm Thiên mà cũng mất đến gần 20 cây đấy, sợ nhỉ?

Hờ hờ, hôm nay đi Vincom gặp 2 người quen lớp ta và 1 lớp ngoài....

Hờ hờ, phởn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

Một ngày vẽ vời linh tinh:
Tao ngồi vẽ cái logo, đây là ý tưởng ban đầu:

Ngồi nghĩ mãi chẳng bít nên làm ntn, cuối cùng thử làm kiểu hình xăm (trông chẳng giống gì cả :(( ):

Đến đây tự nhiên nảy ra 1 ý tưởng tuyệt vời đầy hình tượng :D :

Và thêm một chút bóng nữa dành cho ai ko tưởng tượng ra được:

Xong. Làm logo thất bại nhưng học hỏi thêm được một ít. Mà cái hình trông cũng hay hay :D

Hehehe

Thật là bó chuối

Vẫn biết là lớp Trung toàn nhân tài.....:D

xin chào xin chào hết 1 tuần rùi cho tớ chúc các bạn đạt kết quả cao trong kì thi vừa rùi nhé (spam 1 bài lun)

Tao thấy cái thằng DVD vẽ impressive đấy chứ! Hay mà, tất nhiên là ko phải cái bệnh hoạn!:))

HAO 2 hôm nay làm sao ý, o thể vào đc!:((

@Airen, Nhí, especially Phương::x Hôm nay đến nhà Lam rất vui. :x Bây h ở vùng sâu vùng xa rồi, có ng đến là quí lắm!:x Với cả mấy đứa hôm nay làm Lam rất vui, :) cả bố Lam cũng thế!:) Mẹ Lam khen mấy đứa nức nở!:)) Đếm đi đếm lại lớp mình có đúng 10 đứa đã từng đến nhà Lam!:(( Hơ hơ, kêu gọi bạn nào chưa ghé chân đến nhà Lam thì đến đi nhé!:x

@Da jia: Hè đến nhà tao bơi đi,:) bể bơi ngoài trời :) , cách nhà tao khoảng 100m! :) Hê hê , đến nhà tao rồi ngủ trưa như hôm nay với P ý nhỉ? Mà ngủ ở nhà tao o bị đau đầu nhé!:)

Yêu chúng mày ha!

Mà mấy bạn lớp ngoài bệnh thế, hôm nào cho xem mặt cái coi!

Ơ khu đấy có cái bể bơi nào thế? Sao tao ko biết 8-}

ấu yeah.... tao ủng hộ mấy cái ý tưởng của DVD :)) :x
đùa chứ hôm nào phải xem mặt bạn Lân thật /:) duyên chết ng` cơ /:)
to Lam : máy tao hết tiền nên ko nhắn tin cho mày đc :D :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Phương với Nhí nhé thi hk xong bùng học hết làm tôi cũng ngại đi học
ối giời,Phương với Nhí mà cũng bùng học á? thiện tai thiện tai,bọn mày làm gì để thánh mẫu đổ đốn ra thế hả?/:) thắp hương o đủ à??/
chán đời,chẳng đứa nào onl,ngại học :)|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên