Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tao nhìn trời vàng vàng tưởng chưa tắt đèn , lụi cụi ra tắt đèn thấy còn vàng hơn ( Thành ra bật đèn :)) )
Trời vàng trông hay hay
tao nghĩ có khi điềm báo ngày mai về giáo viên trông đấy , có khi tên Hoàng - Vàng :)) há há

@ Ngọc : tao ko nhớ nổi tao đã gửi những bài nào :| :((

giáo viên tên Hoàng thì có ai nhở :-? ko biết tính tình thế nào... chứ tao thấy n~ ng` tên Hoàng là thường ghê gớm phết đấy :| mà thủi thui cái mồm con Vanh nhá b-( mày là cũng mồm thối lắm đấy [-( nhớ hôm qua nói j` ko [-( hôm nay y như rằng... [-x b-(

mà hôm nay trời vàng à 8-| tao ngồi trg nhà đóng cửa kín mít nên cũng chả bít :D nghe nói sắp có bão :> mưa rào :x Nhí ơi chuẩn bị đi tắm mưa :x

Tú hôm nay lạ thế :| đúng là mỗi câu Tú nói ra đều phải có ẩn ý :-? dứt khoát là ko bt :-? [-(

số bài post của tao kìa ;;) 1234 ;;) :x 1+2+3+4=10 đấy ;;) => điềm tốt hehe :> ;;) từ bi h đến mai cố gắng kiềm chế ko câu thêm bài nào 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
mai thi Hóa,tập xác định
May mà mình đang 9,4,cần 0,7 điểm thi để đc trên 6,5:))

Mọi người nói cái gì mà cứ trinh tùng thế? Lúc đầu mở p243 ra tưởng cho Tuyển đổi tên :| Cái gì thế?
Tú đang 9,4 /:) có cái gì ở đây đúng không? Đúng là câu nào từ tú cũng ẩn ý thật. Cả cái câu Hải Duy Hải Duy:))
nầy chị dói, cố 11111 bài nữa số càng đẹp nhớ:-w

Hic, năm nay hạn rồi.. hãm quá.. :( max 5d :((.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tú vãi hàng , làm cái đêk jì mà được 9,4 Hóa , ặc ặc :( bất công xaz hội , một đứa Hải Duy như mày mà được 9,4 ( nói chí không phải tao vưỡn chửa biết Hải Duy là ai :"> )
Phỉ phui cái mồm con Dói , dám bảo bạn mồm thúi :| hừm mai ko nhắc mày nữa :| dỗi rồi

ôi Vanh :-s tao đã cố giữ bài số đẹp rồi :-s nhg mà mày làm tao phải bộc phát :-s :|
Vanh xinh xắn dễ thương tốt bụng nhân hậu đảm đang bất khuất kiên cường anh dũng.... ;;) mai nhắc Hóa cho tao nhé ;;) :* hình như tao cũng đang trên 9 phẩy đấy :> ;;) :D hé hé

=)) năm ngoái Hóa bác Phức dạy tao được 10.0 :)) thú ngật ngưỡng,cho dù mình chả biết cái đếch gì về hóa sất :D
cả nhà thi hóa may mắn nhá ;) phao tốt, quay tốt nhá

:)| bọn mày bố trí cho bạn thế nào đi chứ :( tau ko học chữ nào đâu :( đồng phân ko bit viết :)|
hix

chiều nay nếu ko biết viết j thì cứ bôi ra vài chữ....theo kinh nghiệm thì bác Phức ko bao h cho anh em dưới 5 thi Hk cả :))
tao nhớ năm ngoái,học kỳ 2 lớp 10 có con mẹ trông hãm vãi lúa, tao ngồi dưới Shui,ra phòng thi đinh ninh quả này 4 chết sặc tiết thế mà lúc trả bài thi thì 9, tí thì xỉu!!
mặc dù con Trang bảo câu này rẻ tiền nhưng tao vẫn thấy rõ ràng là chiều nay mình thi = niềm tin thật!=))

Tao ko hiểu cái câu Thi = niềm tin lắm, đứa lào giải thik hộ cái :-/
@ Dói : tao thân phận 8 phẩy sao dám nhắc bạn 9 phẩy , ai lại ngược đời thế , ngại lắm :))b-)

là la la la . là lá là la , là la la lá la la là là la la
đi thi thui , chào anh em đồng bào chiến sĩ nhá :))
chúc các bác thi tốt
Thi = niềm tin :))

:(( :(( Chó chó chó chó !!!!!!!!!!!!!!!
Làm bài như *****, chưa xong bài 1 câu 1. :(( :((
Sao bọn ngồi dưới ngu thế ??? Tao đã phát giấy than kẹp sẵn cho rồi, mà sao bọn mày làm xong mấy hồi mà chưa đưa cho bố mày :(( Bực mình quá !!!!!!!!!
Lần sau dek chuẩn bị gì cho nữa, đằng nào cũng ***** làm được, chỉ thêm bực mình !!! Bựa vãi đái. Chép thôi mà cũng chậm lề dề !!!!
Xin lỗi đứa nào không thuận mắt nhưng mà tao thích nói thế đấy, thích thế đấy !!!!!!!!
x-(

Chỉnh sửa lần cuối:
/:) ko có chữ nào trg đầu thì cũng đừng có mà trák ai cả /:) làm đc thế nào chấp nhận thế đấy đi /:) kêu ai /:) tao thì cũng chả hơn j` mày đâu, chả có chữ nào trg đầu đâu /:) cũng chép bài cả thôi /:) nhg mà ít ra tao cũng ko kêu ca chửi bới j` /:)

tao, con Vanh với con Trê, sau 1 hồi tính toán cái bài 2 thấy ra kết quả vô lí => kết luận chữ "đề bài sai" to tướng trg bài :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên