Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hờ, may mà sáng nay Mai mới báo cho biết "đề chính", tối wa còn kịp ngồi tụng thơ ko cũng ko thuộc nổi văn bản 8-}. Từ nay e xin chưa ko bao h dám tin vào đề trc h nữa ạ :(

này,tao thấy được bà đấy trông là phúc lắm rồi chứ còn kêu ca nỗi j....kêu thì kêu đề nó chó má wa' thoai!!Tao ngồi sau thằng Hưng lưng nó to như cái phản,che cho tao mở vở.:D Con Khồn làm xong sớm ngồi canh canh cho anh em chép.Dưng mà,tao nàm ngắn ngắn là.!!Sang được mặt 2 tờ 2 là chịu rồi.Q vít j mà dài thế! Thôi đành an ủi chữ tao nhỏ,giấy tao to vậy...:((......
Hôm nay đang photo phao Trung thì Việt đỗ xịch xe lại,tiến lại gần rồi rẽ vào hàng nước mía,may mà hớt hơ hớt hải ko nhìn thấy mình,ko thì..............Đằng nào mình cũng tiên tiến :))

Hôm nay tao thấy cô Việt đi photo đề rồi, trông cô như quả dưa bở :D
Thằng Đăng Trung lèo bèo cái gì chả hiểu /:)
Con Ngọc thích chat thì xóa bớt nhạc đi, lại còn kêu ca cái gì nữa !!!

Hài hước vãi luôn, tao nghe mấy thằng bạn lớp Tin "Đây thôn Vĩ Dạ" với "Số Đỏ" :D. Học thì cũng đều các bài nhưng mà chẳng bao giờ nghĩ nó lại ra vào mấy cái bài củ hành như "Tống biệt hành" hoặc là "Tràng Giang".
Hỏi thằng bạn: "Mày chắc ko ? 99% hay 100% ?"
Thằng Huấn kve: "101%"
Sáng ngồi nhởn nhơ học văn với đánh đàn chứ. Đọc đề xong muốn đứng lên đi ra :D.

@ Ngọc: Start menu > All programs > Accessories > System Tools > Disk cleanup.
Vào cleanup lại mấy cái ổ, xóa mấy cái thư mục temp đi cũng được một ít chỗ trống đấy. Với cả đừng bao giờ để máy đầy 100% như thế, ít ra cũng phải trống khoảng 300mb cho virtual memory (trừ trường hợp mày có trên 1gb ram thì cũng ko cần) với cả mấy file temp khi chạy/cài chương trình.
Tốt nhất là xóa bớt nhạc đi.

@ Hưng: chôm chữ kí thế là ko tốt đâu. Destination thì quá thường rồi, viết làm gì.

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Hưng: chôm chữ kí thế là ko tốt đâu. Destination thì quá thường rồi, viết làm gì.
:)) Kệ tao /:) Lèo nhèo cái gì ? Liên quan gì đến mày /:) ? Ôn Trung chưa ?
@ Ngọc : Trong cái My Computer ý, click chuột phải vào ổ C, disk cleanup luôn cho nhanh /:) Làm gì mà lâu la lằng nhằng /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
hức hức,bọn mày toàn phải học thi ,o đứa nào lên chat với tao :((
đi ngủ cho sớm chợ vậy :-<

Hôm nay tao thấy cô Việt đi photo đề rồi, trông cô như quả dưa bở
Thằng Đăng Trung lèo bèo cái gì chả hiểu
Con Ngọc thích chat thì xóa bớt nhạc đi, lại còn kêu ca cái gì nữa !!!
sao kô nhanh tay thủ một tờ, hay ra đằng sau to nhỏ dúi dúi cho anh phôt vài chục ;))

bọn mày thi văn khổ quá :( năm trước thi văn Cử trông :)) khà khà :))

Ặc, nhắp phải vào ổ C: thì mày ko dc chọn ổ nữa, nó có hơn 1 ổ thì sao.

:) cảm ơn bọn mày tận tình giúp bạn
tau đã thử clean up và defragment rồi :)) free đc có tí ti vì tau clean up thường xuyên ~.~ chắc phải xóa bớt nhạc với ảnh đi thôi :(( laptop có 6 gb bộ nhớ thôi
chẹp, tau phải tống khứ mấy cái của adobe và quicktime đi ồi 8-| bỏ nốt office đi :( mới free đc gần 200mb máy nó vẫn báo low virtual memory :|

hầy :) hôm nay thi trung mọi người cố sống sót nhá :D đứa nào thik ngồi cạnh bạn nhể :-" đến sớm sớm nhể :-"

đi thi về ^^ đang ăn cheese :D
đề hôm nay chuối củ >.< có 2 câu bài sửa lỗi tau thấy đúng hết chả bit sai ở đâu :( hầy
lý ngày mai thế nào các bác :D bác Bư bố trí cho em 1 chỗ gầnn bác Lan nhá ;) em học lý thuyết cho :D bác Lan chỉ cần học bài tập thôi :D

mai thi lý à? hờ hờ, bạn đang 6.5 lý đây, chưa tính bài 1 tiết, ko hiểu trả bài 1 tiết thì bạn lấy j mà sống.
3 more to go.^_^cố lên cả nhà!!!

Cái thằng DVD này nói cái gì đấy
Vào My Computer rồi click chuột phải vào C:
X-( Nói cái gì chả hiểu gì hết !!!
:))
:))
Hôm nay làm bài Trung vãi cả ***, chép bài Nam Phương điên cuồng
Thương thay cho những đứa nào ghen ăn tức ở :)) Ngồi đấy mà nhìn ghen tức thể nào cũng làm sai cho mà xem, rồi cô Việt trừ hết điểm :))
Mai làm bài Lý nhỉ :|
Thôi đùa thế chứ tớ ngồi canh NP là may phúc của tớ, các bạn không phải bực mình làm gì cho mệt người. :D
Thế thôi, chúc các chú các cô ngày mai làm bài ngon như ăn ... :))
bb

----------

p/s con ngọc : ăn đi, ăn cho béo quay béo tròn lên, ăn cho lở loét dạ dày đi :)) Đùa chứ mày không sợ béo hả Ngọc /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
đời đẹp vãi cả hàng......làm bài như phẹc,max 6,9 .......cười nào :)) :)) :))
tình hình là có đứa nào gia nhập hội tiên tiến với tao ko? ,Cô đơn,Quạnh quẽ quá =))

Hờ, đang ngồi chép phao lt lý... tình hình là 2 hôm nay trông hãm vãi lều rồi mai với ngày kia phải lên hương tí chứ nhỉ. :|

thằng Typn nói thiếu "mai ngày kia ngày kìa'' nữa chứ... /:) thằng này mồm thối vật

Oài, hum nay làm bài Trung chán nhể. Khoan nói đến tình hình làm bài. 5 rưỡi sáng, tao bật dậy như ma nhập, chạy ngay ra bàn ngồi làm phao. Bó tay mình, sau đó đi ngủ, dậy ăn rồi tiếp tục làm phao. Tình hình là đi thi mà tao túi giắt phao lớn, phao nhỏ;;) :)
Đi thi, ko ngờ được cái thầy j j đấy trông. Mà cái thầy đấy cũng đâu đến nỗi nào. Buồn cười nhất là lúc tao với Yến đổi bài và đề, mồm trả lời thầy, tim giật thon thót. Ra khỏi phòng thi rùi mà Yến cứ ôm lấy tao vì run.:| :) :)
Hum nay đi học thêm muộn, ngồi cách bạn Hải Duy một người nên cũng cứ giật nảy cả mình. Ấy nhưng mà bạn ý cũng hiền lắm đấy, có thấy nói câu nào đâu. Chỉ thấy gọi Nông, tao quay ra rồi cười ẩn ý. Tao sợ quá nên quay đi ngay.
Nói chung hum nay là ngày của giật mình, sợ hãi. Qua Trung rồi tao cũng thấy đời nhẹ bớt. Mong là ngày mai được người dễ dễ một chút trông. Khổ thân L2 cô Việt trông:)) :)) :)) ;)

í ì Nông cẩn thận bị Hải Duy Hải Duy đấy :)):));)

Hoàng Anh Tú đã viết:
í ì Nông cẩn thận bị Hải Duy Hải Duy đấy :)):));)

Hải Duy là ai mà khổ zậy , bị mang ra làm tính từ giống shủi vãi :-/
Ngài mai nếu lớp chúng ta bị trông khó thì đành dắt tay nhau lên thiên đường vậy

@Bư : hờ hờ , tao cũng hội tiên tiến zới :D

@TYPN : sorry hôm nay làm rơi ĐT của bạn Đăng , quên chưa hỏi thăm còn hoạt động tốt chứ 0:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên