Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
Không chuẩn bị gì mới phải chấp nhận, đằng này công cụ đầy đủ, chả có cớ gì mà phải chết tức tưởi cả.
Nhổ vào
:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Ôi những tài năng hóa!!
Tao cứ tưởng bà này trông mặt mũi thế thì sẽ trông kiểu vui vẻ trẻ trung,ai ngờ đâu cơ sự lại ra nông nỗi này!
Thằng Hưng đừng có lải nhải nữa,thằng Dũng,thằng Đăng Trung cũng ngồi ngay đấy mà thảm bỏ xừ,có tao với con trang liều mạng lắm thì cũng vứt lại 3 câu nữa,mày có hiểu giấy than in ngược nó khổ thế nào ko?? Nhìn như nhìn vào gương mà làm í!!!!!!!bà í cứ đi xuống là tao lại phải giả vờ nháp! mà đau cho tao là bà í lượn như đèn cù ,thành ra nháp của tao kín đặc toàn hình cục ị :)) :)) Cô cứ làm mình phải giả dối,thế đấy, thật thấp hèn........
mà nói như Đăng Trung thì:
_ tao muốn học Hóa!
nhưng:
-Ai cho tao học Hóa?
_tao ko học Hóa được nữa rồi!
_ Chỉ còn 1 cách biết không?là cách này biết ko? chép giấy mà vứt cho anh em chứ còn làm j nữa.........
chà,tha hóa,bi kịch bị cự tuyệt làm hs ngoan!

:)) Thôi dẹp đi, mai thi Toán. Không lải nhải nữa :D :)) Mai Phức trông đấy ;) Trèo lên bàn mà múa nhé :))

lúc cuối h, tao đang cắm cúi chép nốt mấy dòng của con Trê ngồi trên thì bà ý xuống túm ngay cái bài con Trê :| b-( thâm hơn tầu b-( hỏi Trê thì "tao có nhớ j` đâu :|" :|

cô này là cái cô hồi j` dạy Sinh thay thầy Cường đúng ko :x dạy thì có vẻ hay ho tâm lí thế mà trông thì.... /:)
lớp mình năm nay gặp hạn /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
bà ấy đấy à :| sao thay đổi kinh khủng thế :|
mai thi toán thày Phức trông à /:) sao mày biết?
heheheh thày Phức trông thì tốt quá :D tau ngồi xem ""Casper" tiếp :D
Casper hay quá cơ :D :x :))
mấy hôm nay thi mà tau ăn chơi suốt :))

:( mày tin là có điều diệu kì đấy xảy ra à :(

thỉnh thoảng thầy Phức lại nói mấy câu kiểu như "lần này là lần cuối cùng rồi, năm sau thầy ko dạy các con nữa đâu.... " lại thấy tủi :( chắc sẽ nhớ thầy lắm đấy :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Ngọc Mai đã viết:
:( mày tin là có điều diệu kì đấy xảy ra à :(

thỉnh thoảng thầy Phức lại nói mấy câu kiểu như "lần này là lần cuối cùng rồi, năm sau thầy ko dạy các con nữa đâu.... " lại thấy tủi :( chắc sẽ nhớ thầy lắm đấy :(

Có khi lại may chớ , năm sau thày mà dạy típ chúng ta lại rơi vào bi kịch bị cự tuyệt làm học sinh ngoan giống Đăng đấy , năm sau phải tiễn thày ra đi trong bình yên thui :))
- Tao muốn học Hóa ( nói thế thôi :)) đứa nào muốn )
- Ai dạy cho tao Hóa ( Phức không phải là lựa chọn đúng đăns lắm )
- Tao không học hóa được nữa rồi ( Mất hết cả căn bản còn jie` )

Chẹp , chẹp , chết ........b-)

cô này là cái cô hồi j` dạy Sinh thay thầy Cường đúng ko dạy thì có vẻ hay ho tâm lí thế mà trông thì....
lớp mình năm nay gặp hạn

Đâu, nhầm hàng rồi... :)) Bà này nhìn mặt thì bôi xanh bôi đỏ rõ đú... làm anh em ăn quả lừa :(

bi kịch bị cự tuyệt làm hs ngoan!

Bi kịch lớn nhất của ... đời học sinh... ko chỉ bị hành hạ về mặt thể xác (mệt mỏi chép phao, photo... mỏi cổ quay xuống nhìn bài)... mà còn bị đày đọa về mặt tinh thần (lương tâm cắn rứt :)), căng thẳng canh giám thị...lo sợ bị tóm v.v...) :((

:)) lớp mình bi thảm quá
tau cũng ở trong cái bi kịch đấy :)) tau ko làm đc câu 2 thế là quay xuống chép của Nông :)) ối dời, chân tê cứng >.< mắt đảo liên tục, tim đập thình thịch, mà nóng :( gần chit
cố lên bọn mày ơi ^^ còn 1 hôm nữa thôi ^^ hầy, tau vật lộn với con em mãi mới bò đc lên đây post.

Ô, lớp mình thi xong rùi đi chơi hết hả, chả thấy có ma nào post bài mà box lớp mình vẫn ở page 1, lạ nhỉ. Hum nay điều kỳ diệu đã xảy ra thật, cô Hạnh trông thi, nếu ko thì đã chết cả một dây:) 0:)
Hơ, tao mách bọn mày một chuyện nhé. Lúc tao ra Yến cứ đứng than là mất một điểm rùi, còn con Lan thì kêu ầm lên là điểm phẩy của nó tụt xuống 8.5 cả năm--> đến bó tay. Thi xong rùi, đời thật phe phởn. Sáng đang đứng ở ga chờ xe bus gặp bạn Ngọc Huyền(A2) kẹp 3 đèo về nhà, đi ăn đến 12 rưỡi mới mò về nhà. Tao thấy tình hình là bọn lớp mình đã lên lịch ăn chơi 4 ngày hết rùi hả. :-/ :-/ Tao thì chưa bít nhưng chắc chắn có một ngày dành ra để làm survey, còn lại thì xem có ai rủ thì đi.:) 0:)
@ Ngọc, DVD, Yến: mấy người xem hum nào được thì đến để thống kê số liệu survey nhé. Cháu đang giữ mà chưa bít làm j đây.:-s :-s
Hura, thía là đã kết thúc chuỗi ngày mệt nhọc, chơi bời đi các chú. Đời còn j đẹp hơn.;) :) ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) lớp mình hình như về nhà ngủ hết ý :p bi h mới thấy mò lên :p tao cũng vừa ngủ dậy |-)
thi xong rồi.... phởn thật :)) n~ ngày tháng tiếp theo sẽ chỉ là bùng học với ăn ngủ phè phỡn :)) :x

Các anh chị ơi! Cho em hỏi là thứ 3 có được nghỉ ko ạh?
Lớp em chẳng thấy thông báo gì cả!:(

Phạm Ngọc Mai đã viết:
:))
thi xong rồi.... phởn thật :)) n~ ngày tháng tiếp theo sẽ chỉ là bùng học với ăn ngủ phè phỡn :)) :x
tao nhớ năm ngoái tuần học cuối cùng,tao đã bùng 3 tiết đâu ở nhà chơi đt rồi mà đến lớp thấy cả lớp có đúng bạn Shui,các bạn về nhà bạn Dói thác loạn hết cả :)):))
tình hình năm nay ko khá hơn :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
ăn ngủ phè phỡn thế nào đc khi chúng ta còn bài thi học kỳ :D Anh, Kỹ và gdcd :D tau nhắc để bọn mày khỏi quên chuẩn bị phao :D
hề hề
Nông à, survey hôm nào ngồi phân tích mà chả đc :)| hay mấy hôm tới này rỗi đấy :p vác đến nhà Ú ngồi làm :)) chỉ sợ mọi người ko thik thôi, ai lại vừa thi xong lại vục đầu vào cái đống số liệu đấy :-j
chẹp
dù sao thì cũng còn nợ nần cần thanh toán :)| mọi ng giữ phong độ nốt tuần sau chắc là lại ăn chơi nhảy múa đc :D :)) con Dói lại chuẩn bị đón khách đê :)) thuê phim kinh dị về nhà mày xem :p
hầy
4 ngày tới tau ăn ngủ nghỉ :) chả còn j sướng bằng :x
@Yến : :"> quên ko mang quà cho Yến, thôi để thứ 4 nhá :D :x :*

Các anh chị ơi! Cho em hỏi là thứ 3 có được nghỉ ko ạh?
Lớp em chẳng thấy thông báo gì cả!

hề hề ^^ thứ 3 nghỉ chứ :D thứ 4 đi học :D :)

Chỉnh sửa lần cuối:
bọn mày làm bài tốt thì nhe răng ra te tởn cả lũ thế thôi,nhất là HA í,mày cứ post những bài kiểu đấy để xát muối vào lòng tao đúng ko?? :((
mai bọn tao đi chọn vải đấy,những đứa có liên wan nhớ điều động xe nhé!!!!

ôi ôi thành thật xin lỗi bạn Ngọc, hình như cả bạn Min nữa. Yến làm sai câu 2 bài hình rồi. Chúng ta sẽ bị trừ cả 1 điểm chứ k0 phải nửa vì sai ngay từ đầu.
:( Xấu hổ, ngồi làm hình hơn cả tiếng mà còn sai.
Cái đề này sặc mùi cô Hoan nhá. Y như rằng tao chả làm được câu đại nào cả. Ra khỏi phòng thi chúng nó cứ hỏi kết quả mà khổ đã đọc đề bài đâu.

Chỉnh sửa lần cuối:
hé hé.... ờ ờ.... đc đc.... lúc nào xong xuôi lại về nhà tao thác loạn ;;) lại nhớ hồi năm ngoái xem Naked Weapon ;;) :D ( Trung nhớ, giả bạn đĩa :-w )
:-j thôi Bư với Yến ơi.... qua rồi :-j nhìn n~ ngày tháng tươi đẹp ê chề phía trc đi :x sướng ko cơ chứ :x :*

công nhận là thi xong là phởn :D . GDCD ah, Kĩ nông ah ? Lại bi kịch nối tiếp bi kịch rồi :D
Hôm trước cô Hoan chưa kịp hỏi đến thì tao với Đăng đã kịp tẩu thoát ko còn dấu tích :))

tao đang nghe "bài ca mơi zdai" của con Tuyển :)) ọe ọe kinh quá :))
"nếu thík em thì anh hãy nói wo ai ni ;;) anh yêu em sao lại ko nói ra hỡi chàng ;;) đã thík em rồi anh hãy nói wo ai ni ;;) lòng này đã ngóng trông từ lâu ;;) đừng ngại ngùng nói wo ai ni ;;)" :)) =)) Tuyển ơi là Tuyển mày nghe thể loại này à :-s
dạo này máy nhà nó hỏng ;;) lớp mình bình lặng hẳn nhở ;;)
mà Xu kìa, đổi ava ko đổi luôn cả cái chữ bên dưới đi :)) "thần tượng Thùy Ú" j` ở đây :)) :p

hum nay đi xem vải chả tìm được ji:((
chỉ thấy xem nhìu quá đau hết cả đầu,chóng mặt hoa mắt cuối cùng bão hòa nhìn thấy cái ji chũng như nhau
thế:(( :(( :((
nhưng mà chắc chắn tuần này sẽ có vải
cuối cùng cũng co cái dể mà mong chờ ngoại trừ mấy cái bài thi dở hơi thảm hại thương tâm
thiện tai thiện tai

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên