Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chồi
em cũng chưa có partner. Mà Tú không chịu I'm 16 thì làm sao em vào free h? Này, vào free cũng phải partner à? /:) Tú ơi đi đi đã.

Tưởng Chân Voi đi với Đầu Keo chứ??? Cho mổ má mấy phát rùi tui kiếm partner cho ;;)

Hum nay tớ túm đc mấy ảnh đẹp nhá :D :x

Tình hình nà bạn Tú rất đẹp zai ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) sao Xu xám ngoắt thế kia ?
con Thu trắng nhỉ :)) giơ hết cả ra thế kia :))
chèm chẹp [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Trắng thì nó mới giơ ra chứ, không thì có gì mà khoe ngoài... thủ đô <^^>
Chài Vo cute à nha ;;)
Bà thử mổ tôi đi, kiếm thèng nèo mần partner không tử tế là tôi bảu Dói phập bà hoặc là Phương mổ bà đấy nhá

Min với Khồn nói chuyện với nhau như là mấy con gà ấy nhỉ? mổ với chả phập.
Tao muốn đi prom nhưng bạn bè + thằng anh họ lớp 10 đều từ chối.Chắc phải rủ thằng anh họ học lớp 1 đi cùng quá...
Dạo này trời mưa đúng giờ nhỉ?Thích thật ^_^

Ơ đã đứa nào viết kiểm điểm mai nộp chưa :-|

ơ thế mai phải nộp kiểm điểm rồi à :| :)| mai tao đến lớp ngó sổ xem bao nhiêu tội đã rồi viết sau hé hé :D
ko có partner, đến xem chúng nó nhảy nhót đú đởn chim chuột với nhau ngứa mắt lắm >:p :-s

Mạ đời mình khốn nạn như chí phèo :)) Hóa ra fải viết kiểm điểm ở nhà à hố hố khốn nạn. Nộp 1 mình Hoan đọc hay là choa cả Lam với Phương thế nhỉ:-/

đùa chứ ai cho thông báo chính xác là mai có phải nộp ko cái :( ko thì mai tao đến xem mẫu của mấy đứa ;;)

oáp :)| Giờ này người ta dậy đi học thì mình bắt đầu ngủ. Oáp.Giờ này lớp mình có ai dậy chưa thế?/:) Em thức được như hồi hồ núi cốc rồi :)) Sướng ghê

Ơ đã đứa nào viết kiểm điểm mai nộp chưa
oáp, bọn mày phải viết kiểm điểm gì đấy ????
:| chài chài chài
mà Hoan nói gì để Min bức xúc thía? :| kể nghe cái coi :D

Một đêm thiếu ngủ. Họng đau như cắt, đầu nóng hầm hập, dễ hôm nay tao nghỉ học quá. :(( :(( :((

Nhưng mà tao tiếc xem vụ kiểm điểm thía nào. Tình hình là có đứa nào cần tao viết hộ cho, đảm bảo lâm ly, thống thiết lại vô cùng hối hận. Cô đọc xong sẽ thấy mình là người biết hối lối--> tha tội cho.;;) ;) ;) ;)

Với lại hôm nay tao phải đưa cho Ngọc cái introduction của survey+bàn bạc với bọn nó, ko thể nghỉ được. Làm sao để tốt cho cả 2 b h?!?:-/ :-/

Tình hình tao phải thông báo với cả nhà hình như vụ Mr & Miss Ams là bắt buộc. Có đứa nào muốn thì cố gắng nhá. Hay Min đi thi đi, cả Hạnh nữa. Khồn thì thôi rồi, mày mà đi tao sợ chả thằng nào xứng;) ;) Phương nữa, trưởng đại diện lớp đi thi là đúng nhất rùi. Ko được giải j thì chí ít cũng được Miss popular được vote bởi những ai tự bít;) ;) ;) Quỳnh, Trang, Bư, Trê nữa toàn những đứa tài năng sao ko tham gia:-/ :-/ Bọn mày chả thừa tự tin sau vụ Shine we are rùi, b h có tham gia thì cũng là muỗi.

Ảnh Tú cute nhỉ, Tú ơi trông mày như thía mà chết mấy em khối 10, lạ nhỉ8-| :eek:

Cuối cùng, chúc bọn mày hôm nay trả bài Trung được như mong muốn.:) 0:) :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Nông post cái kiểm điểm lên đây bạn xem cái còn tham khảo :))

thằng Đăng Trung nói có lý đấy :))
chèm chẹp
tình hình nà 30' nữa mẹ tau đi công tác về :D
bạn mày sắp có laptop mới :)) b-) :x

Với lại hôm nay tao phải đưa cho Ngọc cái introduction của survey+bàn bạc với bọn nó, ko thể nghỉ được. Làm sao để tốt cho cả 2 b h?!?

ở nhà ngủ cho khoẻ, ăn uống phè phỡn, nằm điều hoà, type cái bài đó ra và gửi vào mail của Ú với dVd :D có ý kiến j cần bàn cũng viết hết lên đấy là được. à mà cũng nên gọi điện xin phép Hoan :)

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) ừ công nhận, con Ngọc dạo này như mấy bà già suốt ngày than vãn :p
thôi tình hình là bi h đến trường sớm xem tình hình kiểm điểm thế nào còn chép :)| Nông đâu giúp bạn ;;) hk2 mà tao còn bị khá nữa chắc tao hết đường về nhà :( lại nhớ hồi hk1 suýt nữa ko đc ăn cơm :(

chèm chẹp chèm chẹp
bố mẹ tau cho 1 câu xanh rờn
mày đc 650 điểm toefl bố mày cho tất laptop, máy ảnh 6mega pixel và nhiều thứ lặt vặt khác :| :( :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên