Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Dương Viết Dũng đã viết:
@ Lam: có 3 cách
1. Là ignore nó đi, nick là "vkha2002" rùi còn gì
2. Hẹn gặp nó đi, thằng đấy kiểu gì cũng vỡ mộng mà từ bỏ thôi :))
3. Tao cũng thấy mày hợp nó :))

Khổ đời
Tuyển mà nghe được chắc buồn mất mấy giây :))
Tuyển ơi , thế thằng đấy quen mày như thế nào ?
mà không phải hẹn gặp đâu , cho xem wwebcam cũng đủ để nó cạch cả đời không tán gái đâu :))
khổ nhỉ :))

hị hị
nhẩy vào chiếm bài 4646
spring break yeah
@ Tuyển: tới đi em,thằng đấy nghe kiểu cũng đồng bóng giống mày,hợp nhau đấy ;;):))

----------

ối giời ơi
bị con Khồn nhanh tay hơn cướp mất oài hức hức

con Khồn là chuyên gia cướp bài đẹp [-(
Tuyển ơi :)) chú nào đấy :)) gặp đi mày :)) thấy đc thì.... tới luôn đi :)) ko có chẳng còn cơ hội đc tán nữa đâu :)) ko còn thằng nào mù quáng thế đâu :)) :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Bọn KN!b-) Hợp hiếc cái ji?:(( Bạn mày ngời ngời thế này cơ mà!;;)

@Dũng: Biết nik của nó rồi thì làm thế nào? Mày hướng dẫn thế tao cũng chịu, ko làm đc đâu!8-| :-s

@Tú:b-) b-) b-)

Trêu tao vừa thôi!b-) Giải quyết cái thằng điên ấy như thế nào bây h?:(( Lần nào nó nhảy vào nói chuyện là tao cũng để invi luôn, đến hôm qua tức quá, vào nói cho đỡ tức,chứ chat với cái thằng bệnh hoạn chỉ tổ mất tg! Điều duy nhất làm tao còn tôn trọng nó , mà ko đuổi nó đi, bảo cút đi là vì nó có 1 đứa em gái kém mình 1 tuổi, ít nhất nó còn là 1 người anh..... Nhưng ko thể chịu đc cái thằng này, nó 24 tuổi rồi, nhà ở Gia Lâm, tởm, ko chấp nhận đc!

:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Ngày mới bắt đầu như ~!@#$%^&* Inter thua,MU hòa,nói cái đ' ji` nữa đây???

Hơ hơ, sau 1 hồi nghiên cứu tỉ mỉ cái Y!M tao đã làm đc! Giỏi quá cơ! Xie xie da jia!

----------

:(( :(( :((

Chúng mày ơi, tao mất 2 bài Công Dân đầy công sức rồi! Nhất là bài tình yêu ý:(( , Ôi , tình yêu của tao!:((

Có đứa nào cầm ko hả? Trời ơi, có đứa nào cầm ko ? Rủ lòng thương đưa lại cho tao! Trời, công sức cả đời tao............ Ôi, tình yêu......:((

:)) con Tuyển làm tới đê :))
b-) bạn mày cũng chưa đc 6.5 sinh ^^ yên tâm là còn nhiều đứa phải lên bảng :))

tao tưởng con Ngọc lên đây khoe D600 chứ :)) ;;)
hôm nay thầy cho gỡ điểm hay sao mà chưa đc 6,5 phải lên bảng :| tính đến h phút này tao chưa học :|
con mèo KN nhà tao mới sang sớm đã tha mất túi chân giò :)) 2 mẹ con tìm loạn lên ko thấy :| mất thời gian vật #-o mấy hôm nữa nó thối lên :-s :((

Zhòu mò yú kuài !!!!
Sao ? Con Ngọc ý kiến ý cò gì ?
Ờ D600 ngon thật, ngon cái máy ảnh 2. :D Gửi tao ảnh con chó đê B-)

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) thằng Hưng bệnh thế :))
chẹp
;) D600 của tau ngon nhở ;) hí hí, wallpaper hình con cún đen đen sì sì ^^ yêu nhở :x ai bảo đen như than nà xấu chớ :))

Hôm nay coa' mấy đứa đồng bóng....bôi móng tay lòe loẹt.....[-x[-(...trông mẹ Lan iu wi' thế thôi chứ cũng điệu lắm nhá, cứ bắt Thư tô đi tô lại cho nó đậm+đẹp................:p
Cái con cún trong D600 của Ngọc hay thía, trông iu:x..........

Chán wa':|, dạo này bận rộn học hành wa', còn bao nhiêu việc phải làm nữa, vắt chân lên cổ chạy cũng chẳng kịp:(:)(:)((..............thế là mất toi 1 tháng quý giá của em:(:)(:)((, thời gian còn lại wa' ngắn ngủi:|:(:)(:)((..............ôi, thời gian ơi, chạy chậm thôi không em lại phải hối tiếc 8-|

@ Lam : thanx Lam iu nhìu nhìu nhá;). Hôm nay Phương không sao, mấy hôm vừa rùi hơi mệt nên xtret' tẹo thui ( chắc do thiếu ngủ nữa:| )........cám ơn vì những lời động viên của Lam.....:x...hehe.....tôi biết lần sau phải làm j` rùi......sẽ không khóc nhè xấu xí như hôm nay nữa mà phải ngay chạy xuống tầng 2,đằng nào cũng mất nước.........:)):)):))........rite????????:D:p........[-x[-(......Iu Lam lắm................:x:*

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi móng tay của tao :(( bi h mới thấy hối hận :| :-s ko có axiton... ngày mai vác 2 cái bàn tay này đến cái lò đầy rẫy ng` :(( về nhà mẹ tao hỏi cho câu "vừa đi nghịk đất ở đâu về mà móng tay đen sì thế" :|
bạn Vanh trông thế mà cũng chảy lắm nhé ;;)
ôi tiết Lý buồn cười chết mất :)) thầy vừa đặt phấn viết chữ "kiểm tra" thì cả lũ đã ngay lập tức tị nạn hết sang 1 bên rồi :)) tao với con Vanh thảm vãi :)) ngồi dưới mở sák mà còn đếk biết chép ở đâu, đếk biết học đến bài nào rồi :)) cứ ngồi tranh cãi :))
đùa chứ thi cử 3 giám thị ko bít Lý với Hóa tính sao :| 8-} cô Hoan sẽ thất vọng lắm đấy :(
mà hình như thầy Cường đẹp zdai cũng vào Hao đấy :-? các bạn ăn nói giữ mồm giữ miệng :| giáo viên trường mình tiến bộ thật :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay trởi đẹp mà sao thấy buồn thía ko bít.:-s :-s
Hơ, mà cô Việt đã quay lại vòng thứ 2 rùi. Mo ấy 8 rưỡi 1 tiết, 10 điểm lên bảng lần 1 mà hum nay vẫn bị tóm cổ lên bảng, ko hiểu đứa như tao thì sẽ thía nào đây:(( :(( :((
Tuần sau nhiều bài quá nhỉ. Đây tao chịu khó ngồi viết lịch ra cho bọn lười biếng bọn mày xem vậy:
T2: KT 15' toán
T4: KT 1 tiết Sinh
T6: Thi học kỳ Sử, Địa, TD
Đấy cố lên các chú, sau tuần tập trung sẽ thi mấy môn còn lại. Chỉ đến đấy là chúng ta kết thúc năm học lớp 11 thân yêu, lúc đấy đến lớp lại vắng tanh, chán.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên