Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mọi người bình tĩnh lại đê 0:) Thời tiết này khó chịu we'. Nghe nói mai gió mùa hả:)
@ ông: có j mai tóm tắt lại nhé, chả đọc được vì mờ cả mắt.
@ mọi người: có chắc là nếu chỉ cần mặc cùng màu là được ko?!? Tao lấy thí dụ thế này, chỉ là thí dụ thui. Nếu lớp mình quyết định chọn váy màu nõn chuối(giả sử) thì có nghĩa là nhg~ đứa ko mặc váy thì mặc quần(tất nhiên) cũng là màu nõn chuối à?!? Có nhg~ màu váy thì đẹp nhg quần thì ko và ngược lại[-x [-x
À, tuần sau lắm việc nhỉ. Hết thi HK rùi KT. Tao chỉ mong b h thi học kỳ xong rùi, đỡ mệt:-s :-s
Tự dưng sao thấy chán thía nhỉ. Trời nóng bức, khó chịu, ng` thì mệt mỏi, buồn ngủ. Chán!
@ group: Sao cháu gửi mess mà bà ko trả lời. Cháu nghĩ nếu làm được thì T2 tuần sau có câu hỏi survey là ổn nhất. Hum đấy đi phát 2 tiếng sau là có số liệu.
@ tổ 1 và 2: bọn mày thấy vụ Sử thía nào đấy. Tao chẳng hỉu sao 1 lúc lắm việc rơi xuống đầu thía ko bít :-s :-s

tao tổ mấy nhỉ?tổ tao sử làm về cái ji` nhỉ?

nóng quá :( , chẳng muốn làm jì cả . Tao đang trong tâm trạng kiểu kệ cha nó, ra đâu thì ra :(
Cầu mong gió mùa về thật , mát mẻ đi tí xíu
Nghĩ đến năm sau thi ĐH vào mùa này mà rùng mình :(

hum nay gió mùa đông bắc về :x
à mà Lam này ^^ mày có cần kinh nghiệm về make plan and arrange schedule ko :)
tau đã từng bận thế này :) và cũng có vẻ đang bận thế :)
sozzi Nông :) tối nay có hứng văn thơ :) bỏ máy đi làm bài Chí Phèo :)
ko thì cũng mải chat với 1 số ng quan trọng ^^ dạo này có khá nhiều việc trên mạng mà
thông cảm
có j nhóm mình nên họp lại 1 buổi để bàn
DVD à, tau thấy mày đang khá căng về chuyện project, tau lo vụ survey cho :) mày chỉ lo phân tích cuối cùng ( khoảng 5 ngày trong time line của chúng ta thôi) :) okie :D
mọi ng đều bận và mệt :) nhưng chúgn ta đã làm đc nhiều điều tốt đẹp cùng nhau :) kể cả khi mệt đến mức muốn out ^^ nhắc lại chuyện out lại hơi ngượng
nói chung mọi ng đừng căng thế ^^ kinh nghiệm xương máu của em là căng ra thế này chỉ làm phức tạp vấn đề

Chỉnh sửa lần cuối:
gió về gió về nhá \:d/ đi loan báo khắp nơi \:d/ gió lạnh về kìa :x
sang lớp khác loan tiếp >:)

à mà Lam này ^^ mày có cần kinh nghiệm về make plan and arrange schedule ko
tau đã từng bận thế này và cũng có vẻ đang bận thế

Ú đúng là bạn tốt của tao nè!

Hôm nay trời mát , sướng rồi nhá, sáng nay dạy lúc 9, mở cửa ra thấy trời ko có lấy 1 vạt nắng nào , lại tưởng là 7 h nên đi ngủ tiếp , và vừa mới dạy xong! Trời mát thik thật!

Hôm nay thì chưa nói đc đâu, phải có tg và mọi người cùng gather vào 1 cách thoải mái nhất thì mới bàn cho nó đến đầu đến đũa đc! Thứ 2 sẽ giải quyết xong đống đp này , nhanh gọn, có ji cần bàn bạc sẽ đưa ra bàn hết! Còn từ bây h đến hôm ấy thì ko bàn cãi ji nữa nhớ, chỉ rối lên thôi, còn đứa nào có ý kiến thắc mắc thì cứ ra hỏi thẳng tao, đằng nào tao cũng phải biết trc những problems để còn solve nữa chứ nhể?

@Dói: Mày lại thức muộn à? Mày đã nói với tao thế nào nhỉ? Chỉ có chờ đợi thôi à?Mày phải sống khác chứ, hãy bản lĩnh vào, 1 khi mày đã chờ đợi 1 cái ji đấy, 1 con người nào đấy có nghĩa là mày đang phụ thuộc, mày hiểu ko?

Hôm nay đến đả đảo ông Sinh đi, chán mớ đời!

Lần nào tao ol mà để avail thì lại có 1 thằng vào nói vớ va vớ vẩn, nên hầu như chỉ để invi, mà tao thì xóa nik nó từ đời nào rồi! Hơ, thế những bạn cũng invi như tao thì chẳng bao h biết mà nhảy vào nói chuyện, buồn we!

:(( :(( :(( :(( :(( :((

Huhu, từ hôm chuyển nhà mất nguyên 1 cái túi, trong đấy có 5 đôi khuyên tai , 1 cái vòng , 2 cái đồng hồ, tao chết mất , gia sản đời tao! Có đứa nào quyên góp ủng hộ ko?

Huhu, lại còn mất mấy cái áo mùa hè tao thik nữa chứ, ko tìm thì cũng ko biết là mất!

:(( :(( :(( :(( :(( :((

Gió thổi mát quá, có 1 con chim ji đấy đang đậu ngoài cửa sổ, yên bình thật, ước ji sẽ thế này mãi!

Mà con Hạnh sao rồi nhỉ? Khổ thân, gọi điện cho nó cái!:|

Trời mát, sướng quá đi mất.
@ ông: sao ông ko để invi với 1 mình thằng đấy thui, việc j mà phải để invi cả thía:)
@ Dói: hết đau bụng chưa, đã chép được Văn chưa?!?
Dói có chuyện j buồn à, chia sẻ với Nông được ko?!? Nông cũng đã ở trong tình trạng rất tuyệt vọng. Chắc bọn lớp mình chẳng mấy đứa biết vì Nông ko thik thể hiện ra bên ngoài. Nhưng chắc Nông cũng sẽ giúp ích được cho Dói nếu Dói buồn. Hay chỉ là cả 2 đứa cùng ngồi yên ko nói j cũng được. ;;) ;;)
Dói à, con người ko thể lúc nào cũng buồn hay cũng chờ đợi 1 điều j đấy được. Dói hãy luôn mạnh mẽ và tự tin nhé. Bên cạnh Dói còn rất nhiều ng`yêu quí và quan tâm đến Dói đấy.:* :*
Tao chỉ muốn biết là mai phải chống đẩy thật đấy à:-/ . Nếu thía thì chết mất.

@ ông: sao ông ko để invi với 1 mình thằng đấy thui, việc j mà phải để invi cả thía

Cháu ơi, ông xóa nik nó rồi, làm thía nào bây h?

Dói có chuyện j buồn à, chia sẻ với Nông được ko?!? Nông cũng đã ở trong tình trạng rất tuyệt vọng. Chắc bọn lớp mình chẳng mấy đứa biết vì Nông ko thik thể hiện ra bên ngoài.

2 con cùng hấm! Sống hết mình, chơi hết mình , tận hưởng hết mình và gặm nhấm nỗi đau và sự tuyệt vọng chỉ 1/4 mình thôi mày! Nẫu ruột, hết con bạn lại đến đứa cháu! Đời tôi làm ji mà thất đức thế? Để con cháu bạn bè cứ ủ rũ thế này, buồn chết!

Nhưng chắc Nông cũng sẽ giúp ích được cho Dói nếu Dói buồn

2 con cùng buồn ngồi cạnh nhau thì làm đc trò ji? Rõ chán!

Dói hãy luôn mạnh mẽ và tự tin nhé. Bên cạnh Dói còn rất nhiều ng`yêu quí và quan tâm đến Dói đấy.

Đc câu nghe chí phải!

Tao chỉ muốn biết là mai phải chống đẩy thật đấy à

Vâng, thưa cô!

ối giời,mấy ngày o lên,tình hình là bạn Tuyển chăm chỉ post bài thật
mà bài nào cũng chất thía,đau mắt wa hức,skip lẹ :p
sắp hết 1 tuần
tap học nốt ngày mai ==> spring break :D
bye cả nhà :)|

:) con Tuyển vào topic lớp mình ra nông nỗi này đấy :)
hum nay mát dời thế này, nghỉ 2 tiết, mà chả bàn bạc j
xong lại có đưa bảo đi xem vải /:) rỗi hơi à /:)
tau chả hiểu j cả
làm j thì làm
làm ơn mang ra mà bàn đi

Cái survey thì nên đem kết quả ra nói trước lớp, cái của tớ không nói trên lớp vì biết Lam sẽ có 1 cái survey khác. Đem ra trước lớp nói nhé.
Cái survey tiếng Anh có ai muốn làm với tớ không, đảm bảo chủ đề hấp dẫn ;)
Huyền Anh nhìn vào bao h cũng thấy học tập :))
Nông ko thik thể hiện ra bên ngoài
Lại còn thế này nữa !!!!! Nghe như bà già /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
chủ đề j` ;;)
@ Tuyển :-w ô hay cái con này /:) mày cứ làm như tao đang vấp ngã ko đứng dậy đc ý :| tao có sao đâu :| vẫn sống tốt, ăn chơi nhảy múa bt :> chỉ có điều sinh hoạt hơi lộn xộn 1 tí :"> :D tao sẽ sửa dần :p :* :x còn cái j` mà chờ đợi với phụ thuộc :| tao ko nghĩ chờ đợi lại là phụ thuộc :| đấy là quyết định của bản thân tao mà :| chẳng phụ thuộc vào ai hay vào cái j` cả :| còn bản lĩnh á :p nếu tao ko bản lĩnh thì đã ko chờ đc rồi :-" :D cám ơn mày nhiều lắm, iu mày nhiều :* nhg đừng lo cho tao quá thế :p tao tự bít phải làm j` mà :p ko làm mày thất vọng đâu :> tao bi h khác với tao của mấy hôm trc mà mày thấy rồi :> ( chuyện của tao chỉ 1 mình tao bít, 1 mình tao hiểu :p phức tạp lắm :D )
@ Nông : hum nay cũng nói chuyện với Nông đc mấy câu rồi nhỉ ;;) hừm..... cám ơn Nông nhiều lắm :* Zói ko sao đâu, ổn mà :| ( sao mọi ng` cứ như kiểu mình đang khủng hoảng trầm trọng ý nhở :| /:) chỉ thức khuya thôi mà :| )..... lúc nào có chuyện j` sẽ thử ngủ 4 tiếng giống Nông ;;) :x :*

công nhận hôm nay trời thík thú thật :x giá mà hôm nào trời cũng thế này :x dễ chịu thật :x mát ngọt :x

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Tuyển:
Ấn vào menu messenger ở góc trên bên trái của cửa sổ YM, chọn Preferences (hoặc là ấn Ctrl + Shift + P).
Chọn phần "Ignore List", chọn "Ignore only the people below".
Ấn vào Add. Gõ tên thằng đấy vào. Enter. Xong.

@ mọi người:
Đừng để invisible, khó chịu lắm.

Chỉnh sửa lần cuối:
vấn đề là Tuyển chỉ muốn invi với thằng kia thôi chứ ko muốn ignore ;;) Tuyển nhở :p
mà chắc con này cũng chẳng bít ignore là thế nào đâu :)) :p
DVD à ;;) có 1 ng` hay invi lắm nhé ;;) :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế thì click vào nick thằng đấy trên list
Vào Stealth Settings
Chọn Parmanently Offline.
Kết thúc
Chúc bạn không phải né tránh ai suốt đời.

----------

Muốn biết ai đang invi dễ ợt :)) Invi chỉ dấu được trên list thôi, chứ trong address book thì vẫn sáng trưng, DVD nhỉ ;)

Tao vừa đi học về. Mai trừ Toán ra có bài j ko nhỉ:|
Hôm nay trời mát, lại còn đùa với Hạnh và Tuyển buồn cười ghê cơ. Mà công nhận bọn lớp mình có tài đóng kịch bẩm sinh.
Tú: Lam chưa có đề à? Phương ơi đưa đề cho Lam.
Nông: Ấy, cả lớp làm rùi nộp cả rồi, ông làm nhanh lên còn thu cho kịp. Làm hết đề 1 ấy.
Quỳnh: Hạnh chưa có giấy kiểm tra à, đây này( nó xé vở đánh roẹt một cái)
Lúc này tao đã cố nhịn cười lắm rùi nhg ko thể chịu được hơn. Tao nháy mắt với 2 thằng Trung, nhg 2 anh này cũng là diễn viên đại tài, bọn nó nhập vở rất nhanh và xuất sắc;) ;)
Cuối cùng, do ái ngại nên tao và Quỳnh quyết định stop tại đấy.;;) ;;)
Thiện tai, thiện tai.

Hơ hơ, cám ơn các bạn chỉ bảo nhiệt tình quá cơ!

Chả biết làm thế nào nhưng chắc làm đc dưới sự chỉ bảo nhiệt tình của 2 bạn DVD và Lê Hưng! Thanks!

xong lại có đưa bảo đi xem vải rỗi hơi à

Mày nghĩ ji? Sao lại rỗi hơi? Có thể mày nghĩ thế chứ hôm nay đi tao mới thấy có thêm 1 số vấn đề mà nếu ko đi chọn sẽ ko thể biết đc! Tao tự nhận thấy hôm nay đi xem vải tuy chưa quyết định đc ji nhiều nhưng rất rất có ik, ít nhất cũng hiểu chất nào là hợp lí hơn, và màu ji có thể chấp nhận đc cho cả nam và nữ .... và 1 số thứ nữa! Còn tùy mày nghĩ, tao cũng chịu , ko hiểu thế nào mới là ko rỗi hơi!

làm j thì làm
làm ơn mang ra mà bàn đi

Đem ra trước lớp nói nhé

Điều đấy là đương nhiên, sao mọi người cứ nói như thể là ko bàn bạc thế nhỉ?Còn ngày h và lí do chọn ngày thứ 2 thì tao đã trình bày rồi! Còn lí do hôm nay ko bàn thì ối, cả lớp như thế, mặt nặng như đeo đá y, đứa nào cũng đau đầu , rồi mệt , rồi về khi biết đc nghỉ 2 tiết ko thì cũng đi ăn,,,,,nhộn nhạo láo xáo cả lên , mà chúng mày đang ức chế thiếu vui vẻ như thế đem cái chuyện dễ cãi nhau nhất ra để bàn là 1 điều cực kì thiếu khôn ngoan, vừa ko đc việc lớp lại bực mình thêm cũng nên!

Thôi, lại sắp cãi nhau rồi, tao đã bảo ko nói thêm ji về vụ đp này nữa mà, để đến T2 thik nói ji thì nói, bây h nói thì chiw làm rối chuyện lên thôi!

@DVD và Hưng: gan xie!

@Cả nhà: Tao đã lên list việc làm cụ thể cho lớp mình ngày T2 rồi! Đừng bàn ra tán vào nữa, mệt lắm!

Tao thử add nick tao vào list và để invisible. Kết quả: trong list và address book đều ko thấy xuất hiện.
Có thể dùng cách này: mở cửa sổ chat với đứa cần check, load IM Doodle.
Nếu nó offline thì "Waiting for you buddy to load doodle ..." sẽ xuất hiện mãi.
Nếu nó online thì Doodle sẽ dc load sau vài giây, tùy tốc độ net nhà nó (bi giờ adsl hết thì chắc là chỉ mất khoảng 2s gì đó).
Ai rỗi thì thử nghiệm thử xem, tao làm dc.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên