Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay trời mát, lại còn đùa với Hạnh và Tuyển buồn cười ghê cơ. Mà công nhận bọn lớp mình có tài đóng kịch bẩm sinh.
Tú: Lam chưa có đề à? Phương ơi đưa đề cho Lam.
Nông: Ấy, cả lớp làm rùi nộp cả rồi, ông làm nhanh lên còn thu cho kịp. Làm hết đề 1 ấy.
Quỳnh: Hạnh chưa có giấy kiểm tra à, đây này( nó xé vở đánh roẹt một cái)
Lúc này tao đã cố nhịn cười lắm rùi nhg ko thể chịu được hơn. Tao nháy mắt với 2 thằng Trung, nhg 2 anh này cũng là diễn viên đại tài, bọn nó nhập vở rất nhanh và xuất sắc
Cuối cùng, do ái ngại nên tao và Quỳnh quyết định stop tại đấy.
Thiện tai, thiện tai.

Bọn mất dạy , làm ông mày bị quả bẽ mặt , mà chúng mày đóng kịch giỏi thật đấy , nhất là thằng Tú và ai ren, tao đến chết vì nhục thôi!

Dương Viết Dũng đã viết:
@ Tuyển:
Ấn vào menu messenger ở góc trên bên trái của cửa sổ YM, chọn Preferences (hoặc là ấn Ctrl + Shift + P).
Chọn phần "Ignore List", chọn "Ignore only the people below".
Ấn vào Add. Gõ tên thằng đấy vào. Enter. Xong.

@ mọi người:
Đừng để invisible, khó chịu lắm.

Trời, nỗi lòng tao ai thấu?:(( Đến nik của nó tao còn ko biết nữa là! :(( Xóa từ lâu rồi!:((

Vũ Trinh Lam đã viết:
Bọn mất dạy , làm ông mày bị quả bẽ mặt , mà chúng mày đóng kịch giỏi thật đấy , nhất là thằng Tú và ai ren, tao đến chết vì nhục thôi!
về sau tao còn định thêm quả bẫy trong bẫy nữa cơ b-) b-) nhưng mà nhìn thương bạn hạnh + tuyển mặt mũi lo lắng + cuống cuồng tớ ko nỡ ... =;

bọn lớp mình thì đóng kịk vãi lúa rồi :)) mặt biểu cảm dễ sợ :| Tú, Quỳnh, Mo đặc biệt có năng khiếu :))

Hơ, tự nhiên con Ngọc nhắn tin cho tao: "Ngủ chưa đồng bóng ơi?"???? Lạ thật!

@Ú: Máy tao hết tiền, mày ko nhớ à? Thằng anh KN mãi chưa đi đóng, ko tao đã nhắn cho mày rồi!

Sao? Hôm nay có chuyện thao thức hay sao mà nhắn tao tình củm thế? Hay nhớ tao đến ko chịu đc nữa rồi?

Anyway, vẫn sẽ yêu mày thế này! Ngủ đi thôi, đừng thức khuya nữa,,,,,đêm nay đẹp thật!

:)) bố cái con, mày tưởng bở vừa thôi :p nhận đc tin nhắn của nó sướng điên cuồng thế à :)) :p mày nghĩ lại đi, có khi nó nhắn tin đòi nợ mày cái j` đấy thôi :-" :p

Tao thử add nick tao vào list và để invisible. Kết quả: trong list và address book đều ko thấy xuất hiện.
Thử cái address book trong email xem ;) Có đấy :D Vẫn check mọi người như thế mà
Còn Doodle hết được người ta à :D Với lại kiểm tra phải khiến người ta không biết chứ ai lại keng một cái thế :D
Thằng anh KN mãi chưa đi đóng
Nhìn cái term "chưa đi đóng" mà giật mình, tưởng anh mày là virgin :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) bọn lớp mình hay thật :))
à mà để chek xem ai invi thì dùng cái buddy spy ^^ tuy thỉnh thoảng lại scan nhầm, nhưng mà cái đấy là nhanh nhất :D

Vũ Trinh Lam đã viết:
Lần nào tao ol mà để avail thì lại có 1 thằng vào nói vớ va vớ vẩn, nên hầu như chỉ để invi, mà tao thì xóa nik nó từ đời nào rồi! Hơ, thế những bạn cũng invi như tao thì chẳng bao h biết mà nhảy vào nói chuyện, buồn we!

Thả nào chả bao h tôi chat được với cô[-x[-(..............hehe chúng ta sẽ chả bao h gặp nhau, 2 đứa cùng để invi, có trời cũng chả biết là đang onl...;;) :D:))

Hix, nhà em dạo này chán wa', điện thoại hỏng hơn tuần nay rồi:(:)((, mình cứ như cái đứa vùng xâu vùng xa í............:|, dạo này không buôn được với Nông, Nông nhỉ???;;)

Trời hôm nay đẹp wa'^^, có gió thổi vù vù qua mặt, thấy có cảm giác thoải mái wa' !............:x.Mà mọi người dạo này có chiện j` buồn ???:-/Trời đẹp thế này buồn j` cho mệt, sống mà hưởng thụ nào.........:D:p
Iu mọi người lắm, have a nice day!!!!!!!!!!!:x:*

Nguyễn thị Huyền Anh đã viết:
Tao vừa đi học về. Mai trừ Toán ra có bài j ko nhỉ:|
Hôm nay trời mát, lại còn đùa với Hạnh và Tuyển buồn cười ghê cơ. Mà công nhận bọn lớp mình có tài đóng kịch bẩm sinh.
Tú: Lam chưa có đề à? Phương ơi đưa đề cho Lam.
Nông: Ấy, cả lớp làm rùi nộp cả rồi, ông làm nhanh lên còn thu cho kịp. Làm hết đề 1 ấy.
Quỳnh: Hạnh chưa có giấy kiểm tra à, đây này( nó xé vở đánh roẹt một cái)
Lúc này tao đã cố nhịn cười lắm rùi nhg ko thể chịu được hơn. Tao nháy mắt với 2 thằng Trung, nhg 2 anh này cũng là diễn viên đại tài, bọn nó nhập vở rất nhanh và xuất sắc;) ;)
Cuối cùng, do ái ngại nên tao và Quỳnh quyết định stop tại đấy.;;) ;;)
Thiện tai, thiện tai.

Chả hiểu mày viết gì :|

Cứu tao!!!!!!!:(( :(( :(( :(( :((

noi chuyen voi anh chut di
country_girl_2208: em thay anh rat lam phen em
country_girl_2208: em phai di hoc
vkha2002: vay a
country_girl_2208: ma anh co con tre trung ji nua dau
vkha2002: noi chuyen voi anh mot luc
vkha2002: ai bao anh the
vkha2002: anh moi co it tuoi ma
country_girl_2208: thoi nho
vkha2002: sao em lai noi the
vkha2002: minh van lam ban chu
country_girl_2208: em noi the roi ma anh van ko thoi a?
country_girl_2208: ban be ji?
country_girl_2208: anh bang tuoi chu em roi
vkha2002: khogn bao gio
country_girl_2208: thoi nho
country_girl_2208: buc minh
vkha2002: anh se tim lai em vao nam sau
vkha2002: khi nao em vao daihc
vkha2002: duoc khong

.....

vkha2002: anh la ban em tu xua ma
vkha2002: em van tre con thenhi
vkha2002: sao the
vkha2002: ne
country_girl_2208: dien ah?
country_girl_2208: ter con day
country_girl_2208: thoi
country_girl_2208: anh dung lanm phiuen em nua
vkha2002: u con nit that day
country_girl_2208: em co nguoi yeu roi
country_girl_2208: buc minh qua
vkha2002: anh cung muonthte
vkha2002: nhugn ma anh lai rat thich lam phien en
country_girl_2208: tro tren den the la cung
vkha2002: em thi lam gi conguoi yeu
country_girl_2208: ko chiu dc nua
vkha2002: anh tro tren lam ha
vkha2002: ma vua roi sinh nmhat anh
vkha2002: anh ko thay em chuc mung anh la the nao
vkha2002: em quen ngay sinh nhat anh roi a
vkha2002: sao ther
vkha2002: noi chuyen voi anh lucnua
vkha2002: duoc khong
vkha2002: anh rat nho em day
vkha2002: muon gap em ghe co
vkha2002: nhung ma tai em khong muon gap anh do thoi
vkha2002: sao the
vkha2002: khongnoi chuyen a

Tao đến chết mất thôi, cái thằng trơ trẽn đến thế là cùng!

Nếu nó offline thì "Waiting for you buddy to load doodle ..." sẽ xuất hiện mãi.
Nếu nó online thì Doodle sẽ dc load sau vài giây, tùy tốc độ net nhà nó (bi giờ adsl hết thì chắc là chỉ mất khoảng 2s gì đó).
sao hôm j con dói để busy, tao mở window ra định vẽ doodle chơi mà nó dek load cho :(

thằng tú đóng kịch lừa ng ngây thơ vô tội thì tao kô lạ gì ;;) nhưng mà quỳnh với mo cùng vào cuộc thì :))

con tuyển nói chuyện dễ thương thế bị thằng đấy nó tán là đúng rồi ;;) :))
đùa chứ mày block nó luôn đi, tốn công ngồi type trả lời :))

mà làm thế nào mà con tuyển post 2 bài liên tiếp được thế :-? #4622 & 4623

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng Tú cười gì mà kinh thế :"> Có gì buồn cười à :">
Nghe con Phim nói chuyện cảm tưởng nó ở rất gần mình :)

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Trang: tao cũng ko bít, server YM hay lên xuống nên ko chắc chắn dc cái gì.
Invite conference cũng dc. Buddyspy ok nhưng mà phải cài & chạy thêm 1 chương trình (tao lười :D)
@ Lam: có 3 cách
1. Là ignore nó đi, nick là "vkha2002" rùi còn gì
2. Hẹn gặp nó đi, thằng đấy kiểu gì cũng vỡ mộng mà từ bỏ thôi :))
3. Tao cũng thấy mày hợp nó :))

Vũ Trinh Lam đã viết:
vkha2002: em thi lam gi conguoi yeu
đau quá Lam nhỉ?:)):)) Chắc là anh ý đang nghĩ " Ngoài anh ra làm gì có thằng nào yêu được em" :)):))

Hơ hơ, buồn cười cái thằng j cưa tán ông tao nhỉ. Tao chỉ ấn tượng nhất trong cái đống hỗn độn ở trên là thằng ấy có cái câu "Nè". Giống Shui vãi;) :))
Hum nay trời vẫn lạnh, lòng đầy sảng khoái. Học Sử hay nhờ.:)
Thứ 6 tuần sau là đại họa hay sao mà kiểm tra lắm môn thế, học làm sao hết được:-s :-s Mà bọn mày ko bít tao khổ thía nào đâu. Quỳnh ý, nó ko bao h phân công học. Nó bảo, mày cứ học hết đi, tao cũng học hết, đỡ bị phụ thuộc. Đấy thía mà mấy lần tao chép được thì nó cũng chép của tao. Quỳnh ơi, tao xin mày đấy, chả hỉu Kỹ với Sử, Địa có j mà phụ thuộc mới chả ko. Mình còn dành thời gian mà học nhg~ môn khác chứ. Mày ko bít "Đoàn kết là chết chùm, chia rẽ là chết lẻ tẻ" à?!?;;) ;;) Bọn mình chết chùm thì vẫn có bạn có bè chứ.:)
Đấy mai trả bài Sinh rùi, quả này ko bít tao 3 hay 4 nữa. Đời thật chán, đúng hôm mình ko chuẩn bị j thì ông ý KT-> ko kịp trở tay.
@ Khồn: Tao bít là lâu lém thì mày mới chịu dừng chân qua box lớp mình. Tao chỉ muốn nói là mày cố gắng đừng buồn nhiều quá nhé. Tao thik nhìn thấy một con Khồn xinh tươi và bệnh hoạn cơ, ko thik nhìn mày ủ rũ đâu. Yêu mày:* :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên