Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hóa ra mày cũng ghi chép cái pass đấy à :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Qua trò này chẳng học được chiêu gì mới cả /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hết mẹ nó giờ /:) Làm bài có bình tĩnh và chép nhanh thế đâu /:)

Hình như ngày càng dễ thì phải /:) Thử cái này xem ;) Gôm 5 tiếng, tiếng Việt. Có hơi dài 1 tí nhưng mà chắc là không khó :)

"Kotex" + ic

Con chip AMD ở cùng dòng với cái chart

Chỉnh sửa lần cuối:
Quỳnh ú ơi , Xu đăng kí cái audition :D .Ngồi ở chỗ đấy ko thể ko thỉnh thoảng xổ ra mấy cái " ù pá " với cả " à nhía ồ.ô..." :))

Xu !!! :| Ông cấm cháu giao du với những đứa như thế ! Tập trung vào học tập đi, bỏ mộng làm sao đi !! :| Không audition gì hết. :|

:)) :)) :)) :)) :)) :))

:)| bó tay với bọn mày
hầy
sao chả thấy cái nhóm survey với tau đâu cả :(( chúng ta định làm cái jề đây :((
hix
tau loạn

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Xu !!! :| Ông cấm cháu giao du với những đứa như thế ! Tập trung vào học tập đi, bỏ mộng làm sao đi !! :| Không audition gì hết. :|

:)) :)) :)) :)) :)) :))

hố hó , đúng rùi , Xu đừng ham nổi tiếng , sống nhàn hạ với bạn béo là được rồi . để chỗ đá cho bạn , để bạn tham gia choa , mày đi cổ vũ , hí hí ;;)

@Dói : sao bảo bạn chảy hửm , tao mua mấy cái đấy đâu phải để dùng , mới mua tối hum trước sáng hôm sau để mang đến lớp nghich thui chớ , tay tao chẳng có màu mè jì chứ còn tay mày á . chẹp chẹp =;

mày ko bít hôm nay đi học thêm tao phải khổ sở thế nào đâu :(( viết mà tay cứ phải co quắp lại như kiểu trẻ em tàn tật ý 8-} :(( nhà mày còn axiton mai mang đi cho bạn :((

Đúng đấy, hum nay tao với Dói, Nhí đi mua thẻ ở lớp học thêm. Tao với Nhí chen lấn đến bẹp ruột thì mới mua được 8 cái thẻ quí giá. Vào lớp học thì muộn, ngồi cạnh mấy thằng viết thư cưa tán, bực cả mình. Chỗ thì rộng mà có dám ngồi gần nó đâu, cứ phải ôm sát vào Nhí. Nó hỏi mượn cái bút xóa là răm rắp nghe theo, không ho he, không thắc mắc. :-s :-s |-)
Tao b h mới hiểu cái tình cảnh khổ sở học lò nó thía nào;) ;)
Hầy dà, mai lắm bài nhỉ, bài trong SGK lẫn đề cương đúng ko?
Thui đi ngủ đây, chúc cả nhà ngủ ngon:x :) :x

@ Khồn: Tao bít là lâu lém thì mày mới chịu dừng chân qua box lớp mình. Tao chỉ muốn nói là mày cố gắng đừng buồn nhiều quá nhé. Tao thik nhìn thấy một con Khồn xinh tươi và bệnh hoạn cơ, ko thik nhìn mày ủ rũ đâu. Yêu mày

Cả lũ gọi giọng ngọt ngào:"Tuyển, tuyển ơi." Lam ton ton chạy ra.Sau khi nghe luật chơi, ả có vẻ hứng khởi và rất cố gắng để làm đạt tiêu chuẩn
con lam suốt ngày bị lừa thế :))hôm j vừa bị 1 vố xong chưa chừa :))

Đúng đấy, hum nay tao với Dói, Nhí đi mua thẻ ở lớp học thêm. Tao với Nhí chen lấn đến bẹp ruột thì mới mua được 8 cái thẻ quí giá. Vào lớp học thì muộn, ngồi cạnh mấy thằng viết thư cưa tán, bực cả mình. Chỗ thì rộng mà có dám ngồi gần nó đâu, cứ phải ôm sát vào Nhí. Nó hỏi mượn cái bút xóa là răm rắp nghe theo, không ho he, không thắc mắc.
mày quát cho nó một câu "có để cho tôi học kô nào" rồi lườm một cái, đảm bảo nó cũng kô dám ho he ;;)

buồn đời post ảnh chơi :D (mong HAo đừng down plz :D )

Chỉnh sửa lần cuối:
:)| con Phim điên à? tưởng post ảnh giề, hóa ra mấy cái vớ vẩn :)|
tốn chỗ
hĩ,tình hình là chơi cái trò quay bài kia,tao o qua nổi bàn 2
sang đây lụi nghề oài :-<

cái trò quay bài đấy vớ vỉn lắm :))
tao cũng có qua nổi bàn 2 đâu , chẹp chẹp
nhân tài mà bị đối xử như thế đấy , vô lý :D

chơi cái trò kia cũng giật mình thon thót như quay thật mới lạ chứ :))
cái trò nhảy ra khỏi chỗ chạy vòng vòng quanh lớp thế chỉ có kiểm tra cái gì bí quá mới thế thôi ;;)
kô tưởng tượng được mình ngồ bàn cuối nhảy lên bàn 3 hỏi nhí bài, núp núp tránh tránh hoan :))
tao qua được bàn 3, bàn 4 gần được rồi nhưng mà hết kiên nhẫn dek chơi nữa :D

Chả hiểu sao Y!M không vào được:|....cứ sign in problems hoài....:(:)(:)((

Tuần này là cái tuần j` mà lắm việc thía nhỉ???Kiểm tra liên miên, bài tập thì chất đầy, làm thế nào bi h???:-/ Tính thử xem nào......

Thứ 4 : thi kỹ nông
Thứ 5 : kiểm tra 2 tiết văn
Thứ 6 : thi thể dục ( bổ não ra để nhồi 32 động tác vào đầu, xong rồi lại lôi ra vứt đi ), thi địa với sử, môn nào cũng dài..:(:)(:)(( chít mất !8-}
Thứ 7 : thi sinh
Đã thế lại phải làm bao nhiêu là toán, đề cương này, ôn tập chương này.....học lý với hóa nữa8-|.........tuần sau thi tập trung rồi......:|

Ước j` có cái bánh mỳ giúp trí nhớ của Đoraemon nhỉ?

Xong mấy cái đấy còn phải làm survey, làm bài sử....thui, đi học bài đây, bibo mọi người nhá;)...vừa đi học về mệt wa'!:|

@ Lam :định gửi mess nhưng ko sign in được nên post nhờ trên này ( mọi người thông cảm nhá!;)
...." Và rồi ta hứa sẽ quay trở lại vào 1 ngày mai như 2 người bạn, 1 ngày đã quên tất cả lại nhớ về nhau, cùng năm tháng còn ấu thơ....."......Lam hát hay lắm mà:x, hehe chỉ có điều lúc Lam hát chả hiểu sao Phương không nín, lại khóc nhìu hơn /:) :|.Thanx Lam iu nhìu nhá;):*, hôm nay được nghe hát miễn phí:p, có cái vai để dựa, có cái áo để thấm nước:D:p....dạo này Phương bị thừa nước Lam thông cảm:D............Muah:*

Chỉnh sửa lần cuối:
lớp mình dạo này mít ướt thế :| đúng là lớp nhiều con gái => lúc nào cũng full of tears :p thôi nào, cố lên ;) believe in 2morrow ;) :x
dòng thời gian trôi như ánh sao băng...... cuộc đời này dù ngắn nỗi nhớ quá dài..... và cũng đã đủ lớn để mong bé lại.. như ngày hôm qua.... :x :*
ko giỏi an ủi lắm :p chỉ mong mọi ng` có thể overcome đc tất cả, mong là sẽ nhìn thấy mọi ng` khóc, ko phải vì buồn, mà vì hạnh phúc ;) :* aja aja fightin'...... bravo CE's girls ;) :x

còn 2 tuần nữa thôi.... 8-| cố lên..... qua 2 tuần này là sống rồi :|

Oài, thi cử nhiều có khác. Chả có ma nào onl cả, chỉ có mỗi tao với Yến:) :)
Dù sao thì các chú cũng cố lên nhá. Hết 2 tuần nữa là xả hơi. Sau đấy chỉ còn thi HK Kỹ Nông với CD thui. Thía nên ta nên tập trung sinh lực cho 2 tuần tới. Cấm đứa nào có ốm đấy;) ;;)
Này, bọn mày có chắc là 1 phòng 2 giám thị ko?!?:-/ :-/ Nếu thế thì tao chết chắc Lý, Hóa và nhất là Trung rùi. Định dành tuần này để ôn Lý, Hóa, ko ngờ KT Sinh thứ 7, chết mất.:-s :-s
Hum nay làm toán như dở hơi ý, nghiệm của bpt mà tao ra x=2-> bó tay:))
Ko buồn chỉ thấy buồn cười. Đời tao cứ dính vào 15' là kiểu j cũng nhầm, chán.
Hóa ra mai Yến nghỉ, thảo nào thấy onl. Hình như lớp này mỗi tao là lười học hay sao ý nhỉ;) 8-| 8-|
@ Ú: bà ơi, phần dream ngon rùi, còn phần effort lấy luôn 5 câu hum trước ra nhá. B h bận quá rùi, ko có thời gian mà thảo luận đâu. Mai Yến lại còn nghỉ nữa. Cháu muốn có survey trước thi tập trung cơ.:-s :-s
@ Mỡ: thanks mày vì những dòng mày viết trong vở tao. Tao đã thực sự bất ngờ đấy. Yên tâm bạn mày ko sao đâu, có j làm cho bạn mày buồn lâu được. Nhất là bên cạnh tao luôn có AAMYY và những đứa như mày:x :x :*

eo con Trang. Mày lấy mấy cái ảnh đấy đâu ra đấy? Nhất định k0 phải tự chụp :p.
Êu ú, đang làm servey lên đây post lung tung làm nhụt chí anh em. Đi về nhà.

Cầu chúa cầu Phật cầu thánh, cầu bác Cao cầu bác Phụng cầu cả ông Nê pe cho lớp con sống sót qua 3 tuần nữa [-o<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên