Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
trò này tau chơi mãi chán rồi :)| bạn mày giống Củng lợi :))
hế hế mặt tròn tròn ^^
chẹp
có mỗi cái Quỳnh giốgn cụ Hồ hay thật :)) mà ngẫm cũng thấy nó vĩ đại thật :)) như bác Hồ 1 tình yêu bao la :)) bao quát cả shui :))

đánh golf giỏi ngang Tiger Woods
chài chài thật á???? :-? tao thích xem Tiger Woods chơi golf nhắm, :"> người đẹp dã man, dáng tuyển ạ
à,hum nay cả nhà thi hử? chúc thi tốt nhá
mai tao đi Alabama oài,o cóa máy tính chat nữa hức hức,kiểu này lại khổ oài :-<
có gì cuối tuần về cập nhật thông tin cũng được :)|

Mất cả buổi tối ngồi làm survey chả để làm j. Chán. Chỉ tại bọn tao gấp quá nên đành chịu. Chứ ko thì tao đã chả phí cả buổi tối làm j.
Mai KT Văn nhỉ, làm bài tốt nha, cả nhà.;;) ;;) :)

:D tau đc 292 điểm thôi :D tại tau thik cho con hamster nó rơi tòm xuống tạo thành cái hố trên mặt đất :))
trò này thú nhỉ ^^
hầy dà
mọi ng cố lên ;)
@ Dunk: có 5 trang, bài ông nào cơ :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Uầy , cái ảnh của con Vanh ý, giống ai đó gọi là Zhang Ziyi vãi:)) ! Nhìn kĩ thấy lớp mình có nhiều người giống nhân vật nổi tiếng thật! ;;)

Trông Nông ảnh đấy giống Song Hye Kyo nhỉ?;;) Cả con Trang cái ảnh đấy trông cũng giống!:) Nhất là aỉen nhìn kĩ trông giống Bác Hồ thế!:) Giống nhất là cái mũi và lông mày, iu airen quá cơ!:x

Hôm qua tôi đã giải quyết xong phi vụ tình cảm tay 3 trong lớp,[-( giữa tôi [-( và 2 người hâm mộ[-( , mọi chuyện đã êm đẹp và kết thúc có hậu , xin judgement yên tâm!:> :)

À, mà tao giống Tata Young mới chết chứ! Cô ấy thật sexy! Hát hay lại nhảy đẹp, giống mình vãi!:)) :)) :))

bó tay con Tuyển :| Zhang Ziyi là chương tử di mà :| phiên âm tiếng trung đấy ko thấy à :|
khốn khổ thay :( cái đề cương tóan

hờ tranh thủ nghỉ ngơi lên post cái bài:D
chúc cả nhà ngày mai thi tốt nhá. Chúc Dói, chồng 1, chồng 2, Nhí, Quỳnh, ú, Tú, Khồn, DVD, Xu, Nông, Phương, Trung và mọi người thi tốt :D
Bồ ơi bồ cho bồ cái link của đống ảnh đi :)) Coi ngồ ngộ

Ngồi 2 tiếng xg được 3 bài hình.. 8-} Ngại học địa quá toàn số má bắc đông tây nam khí hậu loạn cả lên.. *** vào dc tí nào cả :((

mày giống bạn rồi :)) tau mới đc đề 1,2 và 5 :| :(
thôi thì ngồi học địa :( chắc học mấy cái tự nhiên thôi các bác nhể :D

nhọc nhằn đến h này :(.... còn đề 5 :(( địa + sử chưa học chữ nào :(( sáng mai phải dậy sớm :( lại thiếu ngủ rồi :(( ngày j` như cựt :| TD em cũng chưa ôn :))

Hê hê, đề 5 hôm trc ở lớp làm rồi còn j nữa, làm lại làm j.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên