Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm qua tôi đã giải quyết xong phi vụ tình cảm tay 3 trong lớp, giữa tôi và 2 người hâm mộ , mọi chuyện đã êm đẹp và kết thúc có hậu , xin judgement yên tâm!
;;) ghê đây ghê đây, kể tường tận chiện đấy cho đồng bào xa Tổ quốc nghe với :D
À, mà tao giống Tata Young mới chết chứ! Cô ấy thật sexy! Hát hay lại nhảy đẹp, giống mình vãi!
Uh,sexy,bitchy nhắm,con đấy mà mày cũng khen được, đồng bóng giống nhau muh :)|

Tao phải kéo cái box này lên mới được. Kiểu j mà sắp sang tận page 2 thía ko bít.:|
Mai thi HK Sinh rùi, chắc bọn mày đang ngồi nghiền ngẫm bài hả. Cố lên các chú, chỉ còn có 1 tuần nữa thui, sau đó bọn mình sẽ tha hồ sung sướng.:)
Mai thi Sinh như hum nay có phải tốt ko?!? À, mà hôm nay tao nhìn thấy thầy Cường đèo con đi qua trường đây. Tao với Nhí định phóng xe đuổi theo cơ, nhưng mà thầy đi nhanh quá. Thế là hết rồi Quỳnh ạ, mày nên tập trung vào bạn nhai cao su đi là vừa.;;) ;;)
Mai cả nhà nhớ mang CD đi nhá. Yêu bọn mày.:* :x :x

mày yên tâm, có con tao cũng chơi. Tao sẽ làm 1 bà dì tốt.
hôm nay làm sử và địa thế nào bọn mày? tao thì thường thôi.khoảng 8 trở xuống mỗi môn.
ôi anh Cường, mong là ngày mai anh nới tay cho bọn em, yêu anh.

:(( ôi thế là ác mộng đời em đã thành sự thật sao :(( thầy Cường đẹp zdai đã có vợ con rồi sao :(( thế mà bao lâu nay em vẫn hi vọng.... :( Quỳnh ơi, chúng ta chung cảnh ngộ :(
thôi thì thương lấy bọn em, cũng là để đời cho con cháu.... :-s ngày mai thầy trông dễ hộ bọn em :-s

hôm nay thi Sử sướng thế :)) sự kết hợp ngoạn mục giữa tao, Tú + Thu :> :x

Hôm nay làm Địa tao đòi Shui đổi đề mà nó ngồi quát sa sả vào mặt tao,nào là ko được làm như thế! Cô phát hiện ra thì sao? Đề này của cô phát cho tớ cơ mà,ai cho cậu làm thế! Này nhá,tao wondered Shui làm đề náo mà chả thế, có ai thèm nhắc đâu => đổi đề cho tao thì mất j,đồ hèn!!!!!!!!!!!!!!!Nó phải biết là tao đã lấy hết can đảm để cầm tờ đề của nó chứ!!! Tập thể dục với nó đã là cả 1 ác mộng rồi!!lDen luc thi Su lai con ru rit len bao co cho mo sach nua chu!! Sao ma ngu the! Gio sach thi de se kho loi mat ra i chu!! Lai con quay sang bao minh la sao ay lai noi voi co la ko gio sach!!!Do dan don!!!

Xin loi Nhi voi Q hoac ai day thay tao qua quat khi viet the nạyNhung day la su that ve noi uc che cua tao,ko the kim nen duoc.Hom nay lai con bo mat 1 cau ve 4 vung Cn cua An Do,de dai vai dai!!!!!!!!!!!!!

óai dời vô tư đi
mày bức xúc ức chế thì cứ nói ^^
hum nay nhiệt liệt biểu dương sự hợp tác của Vanh TRê Ú và dvd :))
chúgn ta đã thành công trong cả 2 bài sử và địa :)) mặc dù cái đống vùng công nghiệp bị thất lạc do tau ko bit chép nó ở chỗ nào để ra tận 4 vùng :)) :))
thế nhá
các chú cố bài sinh đi nhá :D
cố nhên :D
à hú

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoàng Như Ngọc đã viết:
hum nay nhiệt liệt biểu dương sự hợp tác của Vanh TRê Ú và dvd :))
chúgn ta đã thành công trong cả 2 bài sử và địa :)) mặc dù cái đống vùng công nghiệp bị thất lạc do tau ko bit chép nó ở chỗ nào để ra tận 4 vùng :)) :))
à hú

Hà hà , tình hình hợp tác vui vẻ ghê cơ
đọc cho Trê "hội sóc" nó nghe thành "hội sex" :))
thế là 4 đứa cứ ngồi hết bikini , bra lại cóochê :)) rất chi là phởn chí , làm thừa thời gian , súng sướng
Nam sau Ngọc Ú đi rùi chỉ còn bộ 3 Vanh , Trê , DVD hợp sức , hớ hớ

chẳng có bình luận gì hết về bài địa sử cã :| Tâm trạng em đang lên xuống thất thường :|
Bồ ơi sao cứ click vào Run Face Recognition là không được thế?

Bọn mày cứ tranh nhau làm đề Ấn Độ làm j thế, đề Thái Lan vừa dễ vừa ngắn lại còn nằm cùng 1 trang chép nhanh vãi lúa :)).

ờ thái lan dễ hơn nhìu
húhú tự dưng nhớ ra bài sử, dám ghi là cấm Gia tô:((

=)) con đầu to với cả Min này :))

HUHU:(( số mình toàn gắn vô mí bà già

Chỉnh sửa lần cuối:
Thu đầu to giống Kim Chính Nhật.. độc tài vãi đạn b-)

Oi the la moi nguoi deu lam tot bai Dia ah? ??? :(( Tinh hinh nay la tao hi sinh roai :(( Vua phon vi duoc 10 TD thi lai.................:((

trích từ blog ra:

(kiểm tra)
DVD "Eh mày phong tục tập quán Việt Nam có những gì ?"
Vanh "Lễ hội chùa Hương, hội Lim, hội sex ..."
DVD "WTF ? Mình có hội SEX cổ truyền ah ?"
Vanh "Hội Sóc."
DVD "Uh huh. Đang hi vọng mình có ..."

(viết viết)

DVD "Việt Nam được thừa hưởng những gì từ văn hóa Pháp huh ?"
Vanh "Nhiều thứ như là chữ viết, trò chơi như là leo cột, quần áo ..."
Trê "Cái gì tao tưởng mình viết chữ tàu cơ mà"
DVD "Thế mày nghĩ mày đang viết chữ gì vào bài kiểm tra huh ?"
(thực ra chữ ấy của ông giáo sĩ Bồ Đào Nha thì phải)
Trê "Hóa ra trò múa ôm cột là giáo sĩ Pháp truyền sang cho mình huh ?"
(cười sặc sụa giữa giờ kiểm tra)
DVD "Cả quần áo huh ?"
Trê "Uh, bikini"
DVD "Thế trước đấy mình ra biển mặc quần áo truyền thống gì"
Trê "Đóng khố mày ah.
DVD "Tao bảo là con gái cơ mà. Kiểu mày thì đóng khố trông thế nào nhỉ"
(nói xong quay ra nhìn con Trê từ đầu đến chân :D hớ hớ)

Non "Da ge Việt Nam thừa hưởng gì ở văn hóa Pháp ?"
DVD "Bikini, múa ôm cột, corset, chữ tượng hình em ah."
(Non thở dài quay ra hỏi Quỳnh)

Trê "Nhà Nguyễn đề ra chính sách cai trị nghiêm khắc rồi sao nữa ?"
DVD "Địa chủ, cường hào nắm hết ruộng đất, để nông dân ko ruộng đứng giữa đồng mà cười. Nhưng ko chỉ khổ về mặt vật chất mà khủng khiếp hơn là bi kịch tha hóa về tinh thần. Chí Phèo để tìm về lương thiện đã phải đâm chết Bá Kiến rồi tự sát ngay trước ngưỡng cửa làm người ... blah blah về Chí Phèo ... do nhà Nguyễn như thế mà Pháp đã nổ tiếng súng xâm lược nước ta tại Điện Biên Phủ ... trước hành động đó bác Hồ đã đứng lên ngôi đọc bản tuyên ngôn độc lập ... blah blah "... tạo hóa đã ban cho họ những quyền ..." blah blah ..."
Trê (cắm cúi chép lấy chép để, ko hiểu nó có lọc ra ko hay viết hết vào :D)

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) :)) bọn này kiểm tra nhắng vật, còn có thời gian mà đùa nữa :)) bọn tao ngoáy loạn lên còn chẳng kịp :-s dài vãi :-s Trê thì kỉ lục tinh thần sắt đá rồi :)) trc h kiểm tra còn ung dung ngồi sơn móng tay thì bó cái cẳng thật :))

ôi jo*`i :)) bọn mày kt :)) mặt vuông có quay cô nhìn qua tưởng cái tường rồi nhìn đi --> thoải mái vô tư ;;)

Xin ChÀo Xin ChÀo LÍ 2 ChÀo Trung Anh ChÚc CÁc BẠn Thi ĐiỂm TỐt NhƯ CÁc BẠn LÍ 2 MÀ Thui NhƯ TỚ Lun

:| hơ hơ... câu bài hay.... hơ hơ.... mỗi lớp ném vào 1 bài như thế này.... hơ hơ.... 8-}
đứa nào bít bạn này hôm nào chỉ cho tao nhớ ;;)

:)) bọn nó nhởn nhơ đc như thế là nhờ tau cả đấy :)) hớ hớ
có phao xịn phải khác chớ :p
chẹp
hum nay
tau làm bài sinh xong hí hửng tưởng gỡ đc điểm, ai ngờ lại kéo xuống :-< khốn khổ khốn nạn :( :(( kỉu này toi học sinh giỏi mất, thi xong lại hì hục ngồi gỡ điểm :( mà tau còn thi toefl nữa :(( óac oác óac
hix
tuần sau hết là bọn mày đc đập phá :( tau còn cái toefl nó đè trên đầu :( hix

Chỉnh sửa lần cuối:
Uh TỚ MÚn Ở MỘt ThỜi ĐiỂm TẤt CẢ CÁc Box ĐỀu CÓ BÀi CỦa TỚ TrÔng Hay LẮm . NhƯng MÀ ChÚc ThẬt LÒng ĐẤy Ko PhẢi VÌ MÚn Spam MÀ Post BÀi ĐÂu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên