Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chiều có đĩa rùi sướng wa'!!!!!!!!!!:x Vanh có mấy cái ảnh đẹp thế mà dấu, đến bi h mới post lên cho mọi người chiêm ngưỡng.........[-x[-(
Hôm nay kiểm tra văn rùi, ngại ngồi viết lách wa' đi mất thui......:(:)(:)(( Thui, chúc mọi người làm văn tốt !!!Iu cả nhà :x:*

ối dời ôi
đĩa thế này ứ xem đâu, ứ đâu :p bị cắt hết rùi :p
choa em đặt riêng 1 đĩa từ đầu đến cuối chưa dựng đi :D
mà sao cái bài when you say ko nghe thấy đàn :( ứ đâu
bắt đền bắt đền Yến đen :(( :((
ko thông cảm đc :(( :(( hức
ghét >.<

Vũ Trinh Lam đã viết:
@ anh Linh:b-) b-) b-) b-) b-) b-)

@ cả nhà::(( :(( :(( :(( :(( :((

Mong có đĩa!

Yêu Hạnh quá , yêu Hạnh nhất!

Con Vanh cả thằng TTrung ol mà ko vào nói chuyện với tao, lại chat với nhau rồi! Ko thèm chat với chúng mày nữa![-(

:)) ai bảo lần nào tao nói chuyện với mày cũng chỉ được vài ba câu rùi mày out , đấy là bạn lịch sự ko làm phiền , mí lị có chuyện jì thì mới chat chit chứ , học đi bà :)

Tuy là bạn Trê dẻo nhất nhưng bạn Tuyển nhảy đẹp nhất mừh , hị hị

Đặng Thu Phương đã viết:
Vanh có mấy cái ảnh đẹp thế mà dấu, đến bi h mới post lên cho mọi người chiêm ngưỡng.........

hì hì , tớ bảo rùi mà , hum qua mới có cái đọc thẻ nhớ ở nhà nên mới chuyển lên được , hị hị , đâu phải tớ dấu đâu :D

------------------

Cái máy của con Trê đâu rùi , lấu mấy cái behind ra làm đĩa đi , à mà ôm diễn máy nó cũng quay đấy , có khi lấy máy nó làm đĩa con hay hơn :| thui vậy , các bác chịu khó them tiền làm thêm cái đĩa từ mày trê đi nhá :D hị hị có 35' xem không đã :D

Chỉnh sửa lần cuối:
mẹ béo tau xem bảo "bạn Lam nhảy máu nhỉ" :))
:)) chit cười :))
chìu nay đứa nào vác đc cái dvd player đến nhỉ :D xem live :)) cả lớp cùng xem mới vui ^^ há há há
tau ko học đc cái đống văn 8-| chắc nghiền ngẫm Hai đứa trẻ của TL thôi 8-|
khổ thiệt :(

đời mình tối chả kém bọn trong này! :(

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Ú lùn: này mẹ, con sao đĩa gốc cho mẹ rồi đấy. Có đủ mấy màn tặng hoa mẹ nhá, sướng nhá, có cảnh anh Tú ra ôm chầm lấy mẹ. Mẹ mãn nguyện chưa? Nhưng hiện tại con chỉ có 4 đĩa thôi.
Cả em Hạnh với Nông nữa, k0 biết Đăng Trung thế nào, mai mang đĩa đi, mỗi đứa cầm 1 cái, cứ xem đi đã xong rồi thích đĩa gốc hay đĩa đã dựng thì bảo tôi.
@ Hạnh: Em ạ, đĩa gốc em thích thì anh sao cho, chứ chỉ mình xem thôi, tặng ng` @ thì k000000000. Kể ra thằng ku này nó cắt no me ames cũng k0 quá đáng, anh xem lại rồi, k0 chấp nhận nổi.
@ Con gái: K0 phải nó cắt phần dẫn của con mà tại nó k0 quay được. Bình thường sau mỗi tiết mục nó sẽ lia xuống khán giả, đúng lúc đấy con lại ra dẫn luôn (pro quá) làm nó lia k0 kịp lên sân khấu, với lại có mấy đoạn chuyển cảnh k0 quay được, chỉ nghe thấy tiếng là chính. Chỉ có mỗi 1 máy, quay cả trường, quay thế là giỏi rồi. Tại bọn mình k0 bảo nó đừng quay khán giẳ, thành ra nó tưởng chương trình có ng` diễn thì phải có người xem, thế là... Không có đạo diễn nó thế đấy 8-|. Bài học nhớ đời. Dù sao ở đĩa gốc thì bố cũng thấy mặt con nhiều hơn :D.
Mọi ng` xem xong đĩa chưa? Có bức xúc gì k0?

Chỉnh sửa lần cuối:
Vừa xem xong đĩa :( bị cắt nham nhở, có đoạn diễn thời trang thì lại toàn mấy đứa khán giả ngồi há mồm :( nhảy sex thì bị cắt nhé, xong ko hiểu sao có đoạn lại quay cận cảnh từng chiếc giày của 3 em gái xinh tưoi :( hình như ko có đoạn nào có mc cả :-?

Vừa xem xong đĩa :| Tình hình là bức xúc kinh khủng :( Sao chúng nó cắt nhìu thế, hình như bài nào cũng cắt một ít. Rùi âm thanh chán. Mặt đứa nào lên cũng xám ngoét, mất công tao ngồi make up cho cả lũ bao lâu :(( Đề nghị bạn Yến lúc nào cho mình xem cái bản gốc, xem kỉu này bức xúc lắm :(

Chết cuời nhất đoạn nhảy sex anh quay film nghĩ j quay đủ bạn Trê bạn Tuyển rồi phũ phàng cắt nửa ng em Khồn của mình ra :)) có mỗi cái mông cong cong cái tay quèo quèo thò ra với với vào đựoc 1 tí màn hình =))
:-<

Anh yến bảo người ta có làm ại được ko
t
đóng tiền cũng được , em muốn cái đĩa gốc hổng cắt kiếc jif hết cơ

Cái máy của trê đêu rùi , cũng quay mưhf :|

Vừa mới xem lại trang trc :| Đứa nào chụp ảnh tao từ dưới lên, má to cằm to thế kia :(( Mấy cái ảnh nhảy trong máy bạn Ngân phải ko nhỉ :"> Cái ảnh tóc tớ đẹp đẹp ý, bạn nào send cho mình dzới
Ông lão quay phim quay còn ko đẹp bằng bọn lớp mình way [-(

Quên mất...Gửi bạn Tuyển mấy cái ảnh của bạn, mình ko up lên album đc, đành post lên đây cho cả nhà chiêm ngưỡng 1 thể :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Vừa xem đĩa xong cả nhà à:x
Iu cả nhà lắm lắm í,mẹ Nhí xem khen nức nở lớp mình giỏi ,nhìu tài (mẹ bảo cố gắng giữ đĩa này về sau là quí lắm đấy:x )Ông bà cũng cùng xem lun,hehe,choáng nặng vì fân` fashion của chúng ta (hầy zà,bọn trẻ bi h b-) )
hehe,tối nay anh TB về cho xem con gái lớp mình toàn người xinh xắn đáng yêu (suốt ngày mắng mình em gái vô dụng ko chịu giới thiệu các bạn iu wi' cho ông í:> )
Hehe,xem mới bít trước đoạn chorus cuối cùng ĐTrung muốn dừng lại rồi mà mình vẫn nhắm mắt hét típ ,ngại thậtb-) Trông mình hôm đấy thật nhăn nhở,mặt thì béo ú,cười tít cả mắt lại :))
Xem tiết mục sixteen ngồi giới thiệu cho mẹ từng bạn 1 ,rồi giải thích là Q đóng con trai nên fải vẽ râu,rùi fải mất bao nhiu công mới dựng đc 1 tiết mục hoành tráng như thế.Anh TB lúc nãy xem đc mỗi bài đầu ,khen giống hoạt hình:x
Xem bài của Yến ú :p bảo bạn con tiếng pháp ko bít,thế mà lấy lời về học ,hát xong pro đến nỗi các bạn lớp pháp cũng khen nức nở:* :x
Bài tiếng trung ,mẹ khen con gái lớp mình xinh+tự tin :* :x
Đến quả thời trang :x Các bạn mặt lạnh tanh làm ông Nhí cứ thắc mắc sao ko cười ;) phải bảo ông là bi h diễn mặt phải lạnh thì mới pro:> mẹ khen lớp mình người chuẩn,hầy zàb-)
When you say Ngọc hát hay (ko uổng công bọn mình nhỉ;) )+DVD đệm đàn rất tâm hồn (hehe,đấy là bà Nhí bảo thế:> )
Xem bài Phút giao thừa lặng lẽ ,cả lũ ở bên nhau,cả cô Hoan nữa,nắm tay nhau:x
Xem cảnh cuối cùng lúc chụp ảnh với cả nhạc nền bài Mong ước kỉ niệm xưa
tự nhiên nước mắt chảy ròng ròng:(( iu lớp mình quá đi mất...tự hào kinh khủng :x:*
Chỉ tiếc ko có fân' mc của Nông với ĐT thui,Nông hum đấy xinh thế :X (vẻ đẹp đã đc khẳng định;) )
:x :*

mọi người thích đĩa gốc hay đĩa k0 bị cắt xén nào, để Yến còn dựng lại. Hạnh ơi em ý kiến gì k0, k0 thì anh cắt béng cái no me ames đi đấy, nhắm mắt vào mà xem mất. Mai bạn nào mang cái gì đi xem đĩa nhớ, đĩa gốc. Còn cái khoản mặt mày xám ngoét, thì đầu tiên các bạn phải xem lại máy nhà mình đã, ý tớ k0 phải máy các bạn lởm, mà là phải chỉnh lại goc nhìn cho ánh sáng nó chiếu vào. Chính Yến hôm trước xem trên cái tv rõ ngu, nhòe hết cả màu, hôm nay xem lại trên máy xịn, lại ngon rồi.
À còn mặt mày trang điểm mà k0 nhìn thấy (Yến k0 để ý lắm cái này ) có thể do bọn mình trát k0 nhiều phấn, nên chỉ lên được thế thôi. Ở đâu cũng thế thôi. Mấy bà hay lên hình trên truyền hình, quay ở cự ly gần mà phải trát cả tấn phấn đấy ạ.

Thực ra cũng ko cần phải rõ phấn son j, ý Khồn là cái đĩa chất lượng kém quá nên lên đứa nào mặt mày cũng xám ngoét, ko phải tại font nhá, vì cả cái font màu cũng bị xấu đi, nhợt nhợt. Nói chung nhìn ko thật. Túm lại mai đề nghị bạn Trê mang máy xem đĩa của bạn đi để cả nhà cùng thưởng thức đĩa gốc :x

Nhí đã viết:
Chỉ tiếc ko có fần mc của Nông với ĐT thui,Nông hum đấy xinh thế :X (vẻ đẹp đã đc khẳng định)
Đấy nhá lúc đầu tao make xong Nông còn chê già, ai cũng khen xinh còn giề :D

Định post ảnh nồi cơm điện của Dói lên cho mọi ng xem nhg ngại resize, với lại sợ nó lấy mông đè ng nên thôi vậy :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
con Khồn bệnh hả :|
tự dưng xưng mình mình tớ tớ, hờ hờ, ko phải bạn tau =;

chẹp
Trinh Lam chụp ảnh này trên cây trông như linh trưởng 3 năm tuổi ấy nhỉ :))

hầy dà ^^ hum nay ko ngờ xuất thần làm đc bài văn dài dằng dặc :))
đời lại đẹp rùi
trừ cái việc uống nhầm rượu của bố :)) thành ra cái laptop cứ quay quay mờ mờ :)) hớ hớ

Xem cảnh cuối cùng lúc chụp ảnh với cả nhạc nền bài Mong ước kỉ niệm xưa
tự nhiên nước mắt chảy ròng ròng iu lớp mình quá đi mất...tự hào kinh khủng
mít ướt :p giả vở :p rách ruột :)|

Chỉnh sửa lần cuối:
Vừa xem đĩa xong...........thấy xúc động nghẹn ngào^^......mẹ Phương khen chương trình lớp mình hay........^^, lớp mình giỏi....:x. Cái đoạn cuối chụp ảnh có bài Mong ước kỉ niệm xưa hay thế, tự dưng thấy iu lớp mình wa'.....xem xong đoạn đấy tự dưng cảm xúc dâng trào, lúc đấy mỗi đứa 1 vẻ nhưng đứa nào cũng lộ rõ vẻ đáng iu..........vừa sung sướng, vừa hạnh phúc.....:x (thả nào mà nhìn đứa nào đứa nấy cứ toe toét ra:D:p). Hôm đấy đúng là đứa nào đứa nấy đều xinh, dù đĩa có hơi mờ nhạt j` đó làm mặt mũi tái ngoét ( theo lời Khồn ) nhưng Phương vẫn nhận ra được trong mọi người nét duyên dáng:x, xinh xắn.......:x Sao mình không phải là con trai nhỉ???:-/

Cái lúc bài cuối cùng mẹ P còn bảo : Ơ, có cả cô lên cơ à? Sao cô hay thế????.........cô của bọn con mà...:x:p

Phương thấy iu lớp mình wa', iu nhìu nhìu lắm í...............:x:* Và P bít tất cả mọi người trong lớp mình cũng thế, rất iu wi' nhau !!!!!!!!!^^ Cám ơn tất cả mọi người, thức sự sau lần này, P thấy mình có được nhìu bài học wi', mọi người chắc cũng sẽ có kinh nghiệm hơn, người lớn hơn.....:)Nhưng còn 1 điều wan trọng nữa là....đây sẽ mãi mãi là 1 kỉ niệm đẹp mà mọi người sẽ chẳng bao h có thể quên được.............:x
Cám ơn ông trời vì đã cho con học lớp Trung....à nhầm, học cùng lớp với mọi người :x:* chứ không phải học tiếng Trung........sợ tiếng trung à.....:|:(:((
Bibo mọi người.....luv u all....:x:*

Hôm nay tình cảm dạt dào,tự dưng lại thấy iu màu đỏ 1 cách lạ kỳ...:D:p

Chỉnh sửa lần cuối:
ồ ồ ồ ồ thật là hay :))
sao tau chả thấy cảm động như bọn mày nhỉ ?
hầy, chỉ thấy bé Khồn, bé Dói, bé Mo lên hình cute :x cute nhắm :) :x
hố hố, mấy thằng đàn ông lớp mình trông hay :))
Tú ơi, em họ tau mê mày nhắm, bảo anh ý lạnh lùng và thật manly với cái dáng thư sinh ^^ :)) =)) tau bò lăn ra mà cười ấy :))

chẹp, con Khồn mày ko thấy make up bạn mày trắng hồng bị thành nâu hồng hả :-w quay gần nó focus vào mặt tau trông có giống bị cháy nắng ko hả :-w
cứ liều liệu đấy :p

:)| buồn ngủ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên