Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Con Ngọc lừa tao!

Mày ko thèm ngủ đúng h!

Mày ko nghe lời bạn!

Mày đi, tao ko thèm nhớ!

Ko tin mày nữa!

Chẳng tin ai nữa!

Nguyễn thị Huyền Anh đã viết:
À, bọn mày này. Tao đang bơ vơ, chưa join vào cái group nào cả. Tình hình là tao sẽ làm về chủ để entertainment. Đứa nào thik thì liên lạc với tao nhé. Tao chỉ yêu cầu có mỗi một việc là bọn mày phải hết mình thui. Còn nếu ko thì tao cũng đã có ng` rủ rùi. Thấy Tú rủ tao vào cùng với nó, Đăng, Thành. Nhưng nhìu con trai wwa' nên tao ngại.
2 Phương: cô hay nhỉ, dạo này mất tăm, mất tích là sao. Còn đau mắt ko? Thương P wa'.

Nông ơi, Phương cũng muốn làm cái servey kia, chưa join vào 1 group nào hết:-S.....Tính sao đây????? :-?:-/

Chắc Y!M dạo này có vấn đề rùi, giống thời tiết[-( , giống cả bản thân mình luôn /:) :-s 8-| chán wa' đi mất thôi, mấy hôm liền kiểm tra:((.......không thể chấp nhận nổi.....làm bài chán chả buồn nói......sao hôm nay em lại ngu dốt đến mức có mỗi cái wan trọng nhất thì không sure, không dám viết vào bài......:(:)((............whatever...........khổ thân em wa', khổ thân luôn cả người bạn iu wi' của em nữa....Thư ơi, bạn xin lỗi........:(:)((

@ Lam :
Don't leave me in all this pain
Don't leave me out in the rain
Come back and bring back my smile
Come and take these tears away
I need your arms to hold me now
The nights are so unkind
Bring back those nights when I held you beside me

1-Un-break my heart
Say you'll love me again
Un-do this hurt you caused
When you walked out the door
And walked outta my life
Un-cry these tears
I cried so many nights
Un-break my heart, my heart

Take back that sad word good-bye
Bring back the joy to my life
Don't leave me here with these tears
Come and kiss this pain away
I can't forget the day you left
Time is so unkind
And life is so cruel without you here beside me
(repeat 1)

Ohh, oh
Don't leave me in all this pain
Don't leave me out in the rain
Bring back the nights when I held you beside me
(repeat 1)

Un-break my
Un-break my heart, oh baby
Come back and say you love me
Un-break my heart
Sweet darlin'
Without you I just can't go on
Can't go on

Lúc nào Phương cũng iu Lam.....:x Những j` cần nói đã nói hết chiều nay rùi, ngoan nào, đừng thế nữa nhá............smile up^^ I luv u !:x:*

Dạo này chán đời wa'!!!!!!!!!!!!:|Thui, mọi người ngủ ngon thật ngon nhá!;) Hãy mơ đến những giấc mơ đẹp nhất mà nơi đó mình được sống thật thoải mái và hạnh phúc............:x

cho em hỏi cái anh trong ava chị Lam là ai với
thêm cả sdt, địa chỉ, abc xyz... càng tốt ah
ôi bạn mặt khỉ đẹp trai của tớ dạo này nhiều ng hâm mộ :))

à
để tau tặng bọn bên Mỹ 2 đứa là 50 k
dạo này lớp mình care nhau hơn nên mọi ng trở nên "ko bình thường"
chắc tại đổi gió ^^
vãi, cảm động sắp khóc đây này, đúng là kô bt thật :(

Hơ hơ, hôm nay trời lại đẹp lạ thường, tao thik cái không khí này!

To Nhí: (ko biết cái chữ a coong nó ở đâu) , Lam lại đang nghe Unbreak nè, ko rũ bỏ đc!

To Phương: xie xie Phương nhìu ha! Hôm nay tôi đi xe bus, cô có đợi tôi ko?
Khoảng 12h30'. Yêu cô!

To Nông: cháu của ông hảo thật , yêu cháu nhiều !

To ai ren: he he, càng ngày wo càng thấy mình hâm hâm , mơ mộng giống ni, rồi sản xuất ra 1 đống những thứ sến !

To Vo: thankx mày, mong mày sẽ tìm ra cách giúp bạn TL của mày tốt bằng mày!

To Dói : xie xie Dói nhìu ha, yêu mày nhìu, dạo này mày thức khuya lắm đấy! Chịu khó đi ngủ sớm đi, sẽ thấy hiệu quả tức thì! (vòng 3 giảm bớt rõ rệt)

Tao thấy yêu đời , yêu người , thiên nhiên và thời tiết, muốn làm 1 Thachl Lam thứ 2 , chết , lại mơ ước xa vời rồi!

Nhìn số bài viết của thằng Dunk mà tao choáng nặng! 1967 bài! Chất lượng :28 , bái phục mày , đến thời điểm này tao có... 9 bài!

Chỉnh sửa lần cuối:
bố à ..đến nước này rồi còn chối gì được nữa
ai chả bít
2 người sâu đậm lắm mà
dạo này lớp mình có lắm đứa dở chứng điên điên
thôi sắp hết học kì rồi, tống khứ ra khỏi đầu đi
relax

hum nay iem đi thi
mong cả nhà ủng hộ
cả nhà bi h trở thành người nổi tiếng, đi đâu cũng có người nhận ra:TUYỂN, VO,TRÊ, KHỒN(RIÊNG NHÂN NÀY THÌ AI CŨNG BIẾT), QUỲNH, MO,ĐĂNG,....
hum nay có gì mới về tình hình cái bà điên bị parkinson chứng nói lắp bắp thì thông báo cho bạn nhá
tiếc qué, nghỉ cái bài gdcd tình iu tình báo rồi, chả đươc cười nghiêng ngả cùng cả lớp

----------

thằng VO đểu giả
bảo nó kể chuyện ở lớp, nó bảo có chuyện hay lắm xong lại:thôi mày bảo đứa khác đi...
co 1 hôm nghỉ mà thiệt thòi quá,đè nghị cả nhà thông báo
hôm nay bà điên bị parkinson có nói gì ko?
cả bà mì ống nữa??????
:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

con Hạnh :| mày nên nhớ, cô hiệu phó kính yêu của chúng ta cũng vào HAO đấy nhá :| nói vừa vừa thôi, ko lại phiền đấy :D
mấy ngày tao ko ngó vào đây, chả hiểu bọn mày nói cái j` :-??
mai có đĩa roài :x thú thế :x
@ Lam : cái con "TCT" này :p tao ghét cái mặt mày xị ra như mấy hôm nay lắm :p như ngỗng ỉa ý :p cười lên... con đười ươi đồng bóng mọi khi đâu roài b-) :p

hầy dà, hum nay mạng YM hâm thiệt x(
chẹp
con Tuyển mày làm sao thế :| cái "@" mày ấn shift và số 2 ấy :| số 2 ở ngay trên cái phím chữ W với Q ấy :|
chẹp
từ khi Tuyển vào HAO box lớp mình trở nên flowery lạ thường :))

tau cũng là thuộc dạng cú thức khuya mà :p nhìn kính tau thì bit :p
Tuyển ko cấm được tao mặc 2 dây trong cái thời tiết này ngồi chat khuya mở cửa sổ đâu :p
không phải lo choa tau :p tau tự biết lạnh :p
mà tau béo thế này không lạnh dễ thế đâu :p
nẫu hết cả người vì mày [-(

:)| 25k 1 đĩa thì chả buôn bán được nhỉ :-? sao không làm 1 quả hậu Shine We Are nhỉ :) bù vào chỗ bọn mình đã bỏ ra :D

Tuyển ko cấm được tao mặc 2 dây trong cái thời tiết này ngồi chat khuya mở cửa sổ đâu
không phải lo choa tau tau tự biết lạnh
mà tau béo thế này không lạnh dễ thế đâu

Mày thì biết lo cái gì? Tao đã bảo rồi , người béo thì lâu ốm nhưng đã ốm là ốm rất nặng nên mày ăn mặc ấm vào, lúc ngã lăn quay ra cảm cúm thì lại hết tiền thuốc thang!

con Tuyển mày làm sao thế cái "@" mày ấn shift và số 2 ấy số 2 ở ngay trên cái phím chữ W với Q ấy

Ờ, ờ , tao thấy rồi! Chẳng qua vì cái máy nhà tao tiếng Nhật, ko luận ra đc , ko phải vì tao dốt!

@ Lam : cái con "TCT" này

Mày là cái con MCT mà cũng dám chửi tao, mà thôi, từ bây h tao cả mày hòa thuận nhá, sợ chúng nó vào hỏi từ đấy có nghĩa gì là khó xử lắm(cho mày thôi)

bố à ..đến nước này rồi còn chối gì được nữa
ai chả bít
2 người sâu đậm lắm mà

Ôi giời , thôi bố xin con, chúng nó tưởng thật thì chết, mà làm nhiều người tổn thương lắm đấy( mấy fan của bố chẳng hạn, còn thăng Vo thì.......chẹp chẹp , chẳng có ai,,,,,,,,,à mà đâu! SHUI!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Cả nhà ơi, T4 đến đứa nào đi thi OLYMPIC thì thi cho tốt nhá! Cả lớp có mỗi tao và con Lan vác mặt mo đi thi OLYMPIC Toán thôi, sợ nhỉ , cổ vũ cho tao nhá!

À, cả nhà ơi! Hôm nay Quỳnh nói cho tao 1 triết lí sống rất hay và tao thấy nó rất đúng!

Quỳnh nói rằng khi ta nuôi 1 con cá trong bể hay 1 con chim trong lồng, nó rất yêu thương ta và ta cũng thế. Nhưng 1 ngày , nó muốn đc bay xa, ra thế giới bên ngoài, muốn ra những khoảng trời khác thì ta ko thể giữ nó mãi đc, vì như thế là chúng ta chỉ biết nghĩ đến lợi ích của chúng ta mà thôi còn những con vật ta yêu quí lại ko thể tự do và cũng ko có hp!

Ko có nghĩa , khi đã bay xa ra bầu trời cao rộng hay về với đại dương mênh mông là chúng ko bao h quay trở về nữa , chúng vẫn yêu quí người chủ của nó, và 1 ngày sẽ trở về! Điều đó là chắc chắn! Chính vì vậy khi chúng muốn bay xa thì chính chúng ta phải là người chắp cánh và đem nó đến khoảng trời ấy !

Tao đã suy nghĩ nhiều , và tao thấy rất đúng , tao đã ik kỉ !

Tự nhiên dạo này yêu thiên nhiên lạ kì , hôm nay ngồi cạnh cửa sổ lớp mình , gió thổi nhẹ và mưa hắt vào mặt tao , nhẹ bẫng .... nhắm mắt lại thấy trắng xóa , và thấy cả mất mát...

Thành Trung ra ngồi cạnh tao , rất gần thì phải , và nó hỏi : "Sao thế?", một cảm giác thật lạ.....

Tao thấy yêu lớp mình quá! Yêu Hạnh nhất ! Nhỉ ?

Ờ, ờ , tao thấy rồi! Chẳng qua vì cái máy nhà tao tiếng Nhật, ko luận ra đc , ko phải vì tao dốt!
;;) khoe máy made in Japan đấy ;;) Lam ơi, stop ngay mấy cái chuyện sến của mày đi nhớ /:) đã qua rồi.... nhìn về phía trc đi cưng ;) :*

Nhắc cả lớp mai mang tiền đi đấy, 25k/ đĩa, đắt vãi.
khoe máy made in Japan đấy Lam ơi, stop ngay mấy cái chuyện sến của mày đi nhớ đã qua rồi.... nhìn về phía trc đi cưng
Bạn Mai cứ để im đấy, cho bố tớ sến nốt ngày mai, làm văn cho nó tốt.
Em Hạnh ơi, tai vách mạch rừng, đừng nói quá. Mà hôm qua đứa nào nói với cô mà cô lại bảo lớp mình tiết sau mang bài kt đi chữa. Ai cứu bạn với, bài kt nhăn như giấy gói quà rồi. Sáng nay lục thùng rác mò ra, là đi là lại mà vẫn chả hiệu quả gì. Kiểu này hết đường sửa điểm :((.

á,chết rồi
em xé bài kiểm tra rồi
đi về nơi xa rồi, lưu lạc nơi nao ko rõ
làm sao chữa được

----------

anh YẾN à....khổ quá,làm thế nào bài kiểm tra của em đã.....
số đen thật
:(( :(( :(( :((
lâu lắm chả tháy mặt mũi con TÉO đâu,
cả BƯ lé nữa
đời buồn....
:| :| :| ...nhìn gì cũng thấy buồn....
chàn đời ...nhìn gì cũng thấy chán đời...:| :| :|

Vũ Trinh Lam đã viết:
Quỳnh nói rằng khi ta nuôi 1 con cá trong bể hay 1 con chim trong lồng, nó rất yêu thương ta và ta cũng thế. Nhưng 1 ngày , nó muốn đc bay xa, ra thế giới bên ngoài, muốn ra những khoảng trời khác thì ta ko thể giữ nó mãi đc, vì như thế là chúng ta chỉ biết nghĩ đến lợi ích của chúng ta mà thôi còn những con vật ta yêu quí lại ko thể tự do và cũng ko có hp!

Ko có nghĩa , khi đã bay xa ra bầu trời cao rộng hay về với đại dương mênh mông là chúng ko bao h quay trở về nữa , chúng vẫn yêu quí người chủ của nó, và 1 ngày sẽ trở về! Điều đó là chắc chắn! Chính vì vậy khi chúng muốn bay xa thì chính chúng ta phải là người chắp cánh và đem nó đến khoảng trời ấy !

:(:)(:)(( Đã có lần Quỳnh nói với Phương những câu giống hệt như thế này:|........................Đọc lại những j` Lam type thấy buồn wa', lăn ra đây khóc bi h :(:)(:)(:)(( Lam iu, thứ 4 này thi toán thật tốt nhá, có P ở đây luôn cổ vũ cho Lam nè, cả mẹ Lan iu wi' nữa :x Lam biết không, P iu Lam nhìu lắm:*.....vì thế cô phải chăm làm xe ôm cho tôi đấy :D:p ( mình có đểu không nhi?:-/ )

@ anh Yến : thanx anh + cái lyrics, tối hôm wa em ngồi xem đi xem lại cái video cilps của bài đấy, mấy anh đẹp trai dã man:x........Nghe xong tự dưng lại thấy xao xuyến, thấy buồn buồn, chán chán/:):|.........pó tay với mình wa' 8-}

Chuyện nói với cô Việt chữa bài KT không phải là do mọi người kiến nghị thế sao??????:-/ Hôm wa Lam bảo thế nên Lam mới chạy ra nói với cô????????Cô bảo buổi sau sẽ chữa....:-s mọi người vứt hết bài đi rùi à????/:)

@ Hạnh: hôm wa đi thi thế nào, có tốt không???:-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Chít rùi càng ngày càng có nhiue người gọi Yến là anh. Không thể thía được. Bố mau về với mẹ và con đi. Đừng để bọn nó phá hạnh phúc gia đình ta như thía. Tuần sau lắm việc nhỉ. Có đứa nào bít thi sáng hay chiều ko?

hức hức,mệt quá :((
à ,quên o cảm ơn bạn Ú mua đĩa choa tao :X
yêu mày nhiều Ú ạ :D

tau ko phải cá trong bể hay chim trong lồng :p đừng hòng nhốt đc tau mà lý với chả luận thế :p
Sến quá các cô ơi! ngày nào vô HAO cũng thêm 1 đống sến ko tả nổi
mà con Hạnh /:) mày mới bit the begining of the cruel process thôi :)) cứ chán đời đi rùi tự tìm đường mà tỉnh ra, đừng hỏi ng khác vớ vẩn thế nữa :p

em té =;

Chít rùi càng ngày càng có nhiue người gọi Yến là anh. Không thể thía được. Bố mau về với mẹ và con đi. Đừng để bọn nó phá hạnh phúc gia đình ta như thía.
xin lỗi cháu iu :)) bố mày từ lâu đã gian díu với bà ngoại mày ồi :))

à bọn mày nhìn con Tuyển trích dẫn giỏi chửa kìa :)) tau dạy mãi mới đc thế đấy :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) thế mày chưa bít chuyện con Tuyển click nhầm vào "viết bài mới" hả Ngọc :)) thế là đêm hôm đấy có 1 cái topic mới xuất hiện "con Ngọc lừa tao...." :)) =)) may quá sáng hôm sau admin đã del đi :)) =)) ôi Tuyển ơi là Tuyển.... nỉ hẻn thủ ah :p :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên