Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mồm thì lẻm bẻm là lấy ảnh chụp với bố làm ava
thía mà lại lấy ảnh chụp chung với VO làm ava

cho em hỏi cái anh trong ava chị Lam là ai với;;) :x
thêm cả sdt, địa chỉ, abc xyz... càng tốt ah ;;)

vẫn ko bít làm bố ạ
số trời
hum nay cả nhà làm tót bài hình
khiếp quá
học sinh là khổ thế đấy
cố lên

----------

úi giời
em ơi
em có nhầm ko?
umh
em chậm chân rồi
anh í với chị LAM là người iu đấy
hầy
:)) :)) :))

Thằng đấy tên là Tú, thường gọi là Tú vo hoặc là Vo.
Sở thích là ngồi đọc & xem hentai :D

Em không tranh được với chị Lam đâu:D:p Chị ấy giữ anh Tú như giữ vàng í mà:))

@ Lam : cô bị làm sao đấy, hình như hơi có vấn đề thì phải, hôm wa vẫn còn thấy bình thường mà?:-?

Dương Viết Dũng đã viết:
Thằng đấy tên là Tú, thường gọi là Tú vo hoặc là Vo.
Sở thích là ngồi đọc & xem hentai :D
thằng DVD làm cho con My xong chưa mà ngồi rỗi rãi bốc phét thế này??/:)
hôm nay ktra hình [-o< [-o< [-o<

em bùng mấy tiết có làm sao ko các pác ơi :-s
chẹp
với bao nỗ lực cũng kéo đc con 6 thể dục lên 8
:)) xie xie Đăng Trung làm mẫu cho bạn :)) ng mày chuẩn thiệt đấy ;) :))
trying to handle new abilities hì ^^

Viết gì thì viết hẳn ra, đừng có mập mờ như thế.
Mày ko hiểu cái gì ?

Tao ko thể chịu nổi nữa rùi. Cái Y!M như sh*t ý. Đứa nào bít pass của tao hay sao mà tao ko thể sign in được thía. Lại còn you've signed in in another computer or device. Tao chết đây.
Ông ơi, sao hôm nay ông lại khóc??? Cháu thấy dạo này ông có nhiều vấn đề lắm đấy nhá. Hết đêm Hà Nội thật đẹp rồi cả hum nay nữa. Đừng như thía nữa nhé. Cháu yêu và tự hào về ông lém.
À, bọn mày này. Tao đang bơ vơ, chưa join vào cái group nào cả. Tình hình là tao sẽ làm về chủ để entertainment. Đứa nào thik thì liên lạc với tao nhé. Tao chỉ yêu cầu có mỗi một việc là bọn mày phải hết mình thui. Còn nếu ko thì tao cũng đã có ng` rủ rùi. Thấy Tú rủ tao vào cùng với nó, Đăng, Thành. Nhưng nhìu con trai wwa' nên tao ngại.
2 Phương: cô hay nhỉ, dạo này mất tăm, mất tích là sao. Còn đau mắt ko? Thương P wa'.

thằng cha quay fim bảo sắp dựng xong, chủ nhật có thể lấy đĩa vì thứ 2 nó đi công tác. Đứa nào có nhu cầu về đĩa bát thì xì ra đây. Đĩa bình thường là 20k, xịn là 25k, phải tự chi thôi, tiền công coi như miễn phí rồi ( 2 con ở mĩ hì gửi chuyển phát nhanh về đi, k0 thì nghỉ cho béo :)) ). Nói chuyện 1 thôi 1 hồi tốn cả tiền điện thoại nhà tao, nó cho tao 1 câu: anh lẽ ra phải gọi em là chị :)). Hỏi bố tao mới biết là thật, chị em họ hàng mà k0 biết :)).

Thế nhớ, giá cả là thế, các bạn cứ chuẩn bị tinh thần.

Cho tớ bon chen hộ cái nhé tớ là bạn của bạn Trinh Lam này nhưng tại ko có nick nên bon chen dùng tạm nick bạn Lam.Tớ thấy các bạn lớp này tự tin nhờ trông rất phong cách.Đúng là AMY của ngày xưa chả thay đổi gì cả vẫn nhí nhảnh và đáng yêu như xưa nhờ.Lâu lắm ko thấy bạn Mo bây h thấy oài trông dáng đẹp thật!!!!!!!

Tao cũng thế. Máy tao thì mới cài lại, firewall antivirus đầy đủ, pass thì cũng chỉ có 1 người bít ... thế mà "you've signed in in another computer or device" :D. Thằng nào chơi xấu cài keylog tao ah :D ... hi vọng là YM có vấn đề.

à à, dạo này tớ thấy bọn lớp mình vấn đề k0 nhỏ nhá. chả phải mỗi bố Tuyển đến ngày mà thằng Hưng cũng đến nốt, tự nhiên gửi mes xin lỗi toàn thể mọi người. Bọn mày có sao k0?

tình hình là chiều nay lớp mình "có 2 người yêu nhau" :)):))B-)

ồ thế à

à
để tau tặng bọn bên Mỹ 2 đứa là 50 k :D
dạo này lớp mình care nhau hơn nên mọi ng trở nên "ko bình thường" :))
chắc tại đổi gió ^^

cho em hỏi cái anh trong ava chị Lam là ai với
thêm cả sdt, địa chỉ, abc xyz... càng tốt ah

Em Ngân Hà ah, anh ấy tên là Hoang Anh Tú đấy , ngồi bàn 3 phòng 402 lớp 11 Trung, có gì lên lớp chị liên lạc nhé!

úi giời
em ơi
em có nhầm ko?
umh
em chậm chân rồi
anh í với chị LAM là người iu đấy
hầy

Hạnh, con lại ăn nói linh tinh rồi , nhỡ em ý tưởng thật thì sao? Tự dưng Tú lại mất 1 fan hâm mộ!

à daz vâng hóa ra là em đã đến muộn

Ngân Hà ơi, đừng bị các chị ấy lừa , chị thì vẫn độc thân , còn anh Tú thì chị ko biết nhưng chuyện chị và anh ấy là 1 couple chắc chắn là 1 điều vô lý! Yên tâm đi, khả năng anh ấy còn độc thân là 99,9% em ah! Thôi, chị đổi ava ko mọi người cứ tưởng thật!

Em không tranh được với chị Lam đâu Chị ấy giữ anh Tú như giữ vàng í mà

Cô này buồn cười thật! Làm em ấy tưởng thật thì chết , mà làm sao tôi giữ đc ? Có thuộc về tôi đâu nhỉ? toàn tự kỉ ám thị, chẹp chẹp , nguy hiểm!

Thôi nhá , dừng chủ đề ở đây. Tóm lại , HAT với VTL chả là gì cả, ai có nhu cầu làm quen thì cứ đến lớp 11 Trung hỏi thăm nhá , tôi xin trợ giúp tận tình !

Thằng Tú cấm có ý kiến gì !

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng cha quay fim bảo sắp dựng xong, chủ nhật có thể lấy đĩa vì thứ 2 nó đi công tác. Đứa nào có nhu cầu về đĩa bát thì xì ra đây. Đĩa bình thường là 20k, xịn là 25k, phải tự chi thôi, tiền công coi như miễn phí rồi ( 2 con ở mĩ hì gửi chuyển phát nhanh về đi, k0 thì nghỉ cho béo ). Nói chuyện 1 thôi 1 hồi tốn cả tiền điện thoại nhà tao, nó cho tao 1 câu: anh lẽ ra phải gọi em là chị . Hỏi bố tao mới biết là thật, chị em họ hàng mà k0 biết

25k tất cả đi mày, thêm 5k dc cái đĩa xịn tội j. :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên