Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Lúc khác post típ
mệt rùi :D

uầy uầy mày ui up cái có iem Bư lên đi :D Bư đứng đẹp nhắm :x :)) trông rất pro :)) cả Trang nữa :D
trông bọn nó hay thật ^^
hum tới này xem lại đĩa nhỉ :x phê lòi ra cho mà xem :D :x mong có đĩa quá :x
mặc dù phải tốn 100k :( mà ko sao :x niềm vui nhân 4 :)) :)) :))
mai kiểm tra văn nhỉ 8-|
đời con rệp

Các người mẫu đẳng cấp pro mang phong cách xì tin của chúng ta :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ờ , ờ , niềm vui nhân 4 , sướng nhá!

Trông cả nhà yêu quá! Thành Trung và Tú đẹp giai nhỉ?

Đăng Trung trông hay phết!

Con Ngọc trông hay nhỉ, trông rất ra dáng , đc cái cười hơi bị tươi, đặc

điểm nhận dạng lại rất rõ nét (vòng 1), mày thỉnh thoảng lấy ảnh này làm ava

đi, trông hay mà!

Hic, Vanh kiếm dc ảnh ở đâu thế, vứt tao cái để còn làm đĩa. Lớp mình đứa nào hôm đấy chụp mà chưa đưa cho tao thì cop ra usb rồi đưa tao dc ko?

Hí hí , ảnh của bọn này bị hỏng nên phải post lại , ở cuối , sorry , đêk hỉu sao tao ko quay được 3 cái ảnh nè , Trong photobucket quay được mà post vô đây thì chẳng ra sao cả , các bạn chịu khó quay đầu tí chút nhá :p

Bài when you say nothing ai all nè

Các bạn dẫn chương trình :p

Nhảy sex :))

Kết thhúc chương trình :D

Thanks you all :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Đăng Trung đã viết:
Hic, Vanh kiếm dc ảnh ở đâu thế, vứt tao cái để còn làm đĩa. Lớp mình đứa nào hôm đấy chụp mà chưa đưa cho tao thì cop ra usb rồi đưa tao dc ko?

Hôm đấy tao mang máy ảnh đi chụp mà . hum nay mới có đầu đọc nên mứi post lên được , hị hị
chỗ tao post là những cái ảnh đẹp
còn mấy cái ảnh hỏng hoặc trông ngố ngố thì tao giấu , kẻo lộ ra bọn mày giết tau :D
P/S : đứa nào muốn xem ảnh bọn nhảy trông như khỉ thì bảo tao , tao gửi file choa , con Tuyển ko cho tau truyền bá cái đấy :))
Đăng mai mai usb đi cho bạn mượn , tau không có , ngại mượn anh zai lắm :p

-------------

Sorry các tiết mục về sau nhá , máy tau hết pin nhanh we' ko chụp được Đên cô đơn , no me ames :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Đăng Trung đã viết:
Hê hê, tao cũng ko có nốt :)).

Oạch , thế mai đứa nào có lòng hảo tâm thì mang đi cho bạn Vân Anh nhá :))
tình hình là rất tình hình đó :p

Ngọc ơi , sao lại niềm vui nhân 4 , mày mua 4 đĩa cơ à ?

UH :) 4 đĩa :) cho "anh" cho "em" cho 2 bạn Việt kiều ở bển :x :))
chẹp
mày ko bit chụp hả hả hả x( sao lại chụp ảnh tau nhìn xuống thế x(
chẹp
nhưng mà :) xem lại ảnh thấy phê quá :x bao h mới có đĩa đây hả dời :(( :x

Đã nhận được 42 đĩa, lấy giá 40, tổng cộng là 1000000k.
Âm thanh k0 ổn lắm đâu, tại vì thu trực tiếp. No me ames bị cắt :((. *****, nhiều chỗ xem tức lắm, nhưng thôi, tại mình k0 ngồi với nó lúc dựng nên nó cũng k0 biết đường mà dựng, có gì mong các bạn thông cảm :(. Chính tớ bị bố mắng cho 1 trận vì tội k0 ngồi cùng.
Em Hạnh được khen nhiều lắm nhá. Bố anh thì bảo: Nó mặc thế thì hở hang gì, con mẹ nào nói nó đấy? Anh Linh khen em Hạnh mặc đẹp nhất này.
Mai Trê được anh Linh khen dẻo nhất này:D.
Bạn Yến được khen là béo này :(.
Nói chung là chuyên nghiệp D:.

Đánh cuộc với Ngọc ú ngồi ở Mỹ mà xem lại thế nào cái mặt cũng thế này :) :)) rồi lại ?| :( :(( , cá k0?

Tao chết đây. Tại sao cái đĩa như thế mà ko có phần dẫn ct. Cái thèng quay film khốn nạn. Tao cứ tưởng sẽ khoe được bố mẹ tí chút, thía mà:(( :(( :(( . Sao đĩa 35' mà 40k đắt thía.
Mai KT Văn rùi, các chú cố lên nhé.

Móa , chết rùi , lấy đâu ra 80k trả tiền 2 điữa đây :((
sao giá tự nhiên lại lên đột biến zậy anh Yến
đau lòng we' à :((

----------

Sorry Hạnh yêu
Đến lúc mày đi lên thì mày đi nhanh quá chụp không kịp luôn . Đoạn mày đứng lại ngắn quá ko chụp được , nhưng mày giống siêu mẫu lắm :p

Hị hị , mới hỏi lại Yến , chỉ 25k , ôi cuộc đời tươi điẹp :))

@ Nông: Con à, bố xin lỗi cái nữa, tại bố k0 ngồi dựng với thằng cháu bố nên k0 biết đường mà cắt (chính bố cũng bị cắt cả 1 tiết mục còn gì). Nhưng k0 sao, ngày mai nó sẽ đưa cho bố của bố cái băng gốc, có tất tần tật những phần con dẫn nhá :D, có điều chưa sang đĩa thôi.

Mọi người đừng phởn quá mà quên ngày mai kt nhớ :D.

hix thế mấy cái đoạn tặng hoa, râu ria cũng bị bỏ hết à :( thế này là thế nào :( tưởng đ cái đĩa tử tế mang qua bên Mỹ :(
ko biết đâu
tôi bỏ ra 25k ko mua đĩa rởm đâu
bảo nó làm lại đi, ko lấy 40 cái đĩa đấy
sao Yến lành thế x-( ko chịu xem trc rùi mới trả tiền x-( buôn bán phải cẩn thận chứ x-( thế này khổ anh em quá :(
chẹp
mất hết cả hứng

thế lày nhá: nó có mỗi 1 máy quay, chắc k0 quay được hết. Bây giờ đứa nào bị mất chương trình thì Yến sẽ in lại đĩa gốc cho. Còn cái đĩa kia bảo là cắt nhưng những fần còn lại thì k0 có gì fàn nàn cả, ok? Xem vẫn sướng.

ko còn comments gì mấy cái ảnh :p . Thế này thì tao có thể đổi ava thường xuyên rồi :x :D

Vụ đĩa điếc thế nào đấy ? :( Còn mấy cảnh behind the sence thì sao ? Tưởng nó ở trong máy quay con Trê ?

sao ko sao đĩa gốc ra luôn mà còn phải chỉnh sửa cắt xén làm j` :( chán thế :-s

Mai Trê được anh Linh khen dẻo nhất này.

@ anh Linh:b-) b-) b-) b-) b-) b-)

@ cả nhà::(( :(( :(( :(( :(( :((

Mong có đĩa!

Yêu Hạnh quá , yêu Hạnh nhất!

Con Vanh cả thằng TTrung ol mà ko vào nói chuyện với tao, lại chat với nhau rồi! Ko thèm chat với chúng mày nữa![-(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên