Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)):)) bố tao xem cái vcd bảo Quỳnh béo,Hạnh béo,Thư rất rất rất béo!!!Hình như bố tao ấn tượng về cân nặng của mày Bư ạ ;)

Ai thấy hình bị tối thì chỉnh lại contrast cả brightness đi là dc. Xem trên máy tính thì vào media player chỉnh tí là ngon lắm :D.

Hic, phải cái hơi nhộn nhạo, hôm đấy mà có 2 máy thì tốt, 1 máy để nguyên 1 chỗ quay toàn cảnh sân khấu... phí quá :(.

Ờ mà còn đứa nào hôm đấy chụp ảnh mà chưa mang đi thì mai cop vào usb ra rồi mang đi dc ko (VAnh nhớ nhé). Có j nếu dc thì sau t4 này sẽ có ảnh.

Vừa xem xong đĩa roài! Thấy vui !

Thay mặt cả lớp, bố cám ơn Yến nhiều ha! Có thể đĩa làm ko đc như mong muốn nhưng chúng ta đã có

đĩa , nghĩa là đã có thứ để lưu trữ đc những kỉ niệm. Tất cả là nhờ công Yến ha, bây h đứa nào muốn lấy

bản gốc thì contact với Yến, Yến rất có công đấy nhá ! Mà mọi người yêu cầu nhiều quá, có thể vì

chuyên môn nên bọn mình ko hiểu thì sao, ko đc trách Yến yêu của tao!

He he, trông bạn nhảy mặt lạnh tanh, ko đeo kính , càng giống đười ươi! (tự nhận thế này là tốt ,

đáng khen)

Bố mẹ tao xem xong khen Ai ren hát hay ơi là hay, giọng như opera ý! Mẹ bảo đúng là học hành nó có

khác , chuyên nghiệp lắm!

Bố mẹ khen Nhí mặt trông rất hay, trông tự nhiên và tự tin, trông rất xinh lại luôn mồm khen ngoan mới

chết!

Mẹ bố khen con nức nở , Hạnh ạ!Mẹ bố bảo bố phải bảo con bằng đc đi thi hoa hậu , chắc chắn là sẽ

đc! Con cứ đi du học đi, về nc có bằng ĐH , đi thi hoa hậu chắc chắn là đc giải, chả lo cái gì cả, chỉ lo

giữ vòng 2 thôi! Nhá, mặt xinh nhá, người đẹp nhá , dáng người mẫu nhá, da trắng nhá, học ở nước

ngoài nhá (giống cô Trân Chân), gia đình khá giả nhá, học ở trường Ams nhá , thừa đủ tiêu chuẩn về sắc

đẹp và tài năng! Tốt, càng ngày thấy con có khả năng làm Hoa hậu, về sau đi thi Hoa hậu hoàn vũ nói

tiếng Anh như gió cho bọn nước khác nó sợ , thế là lần đầu tiên , VN có người lọt vào Top 5!

Thú nhẩy ?He he , về sau mày có làm hoa hậu bố lại đc thơm lây!

Bố mẹ khen Xu và Nông có duyên thầm , rất đáng yêu!

Bố mẹ khen Dunk có chất giọng tốt!

Bố mẹ bảo con Dói (MCT) già hơn trc, hát chả cười tẹo nào!

Bố mẹ chả khen tao miếng nào, còn dám bảo ko học hành gì, nhìn là biết ngay, tởm!

Này, đoạn cuối bài Mong ước kỉ niệm xưa cho vào hợp nhỉ , thấy buồn kinh khủng! Lớp mình hạnh phúc

thế ko biết?

P/S:mad: Phương: Cô đc lắm , dám để invi để ko vào nói chuyện với tôi hả, thấy tôi mà ko thèm vào, chỉ

chat với Nhí thôi, dỗi rồi!

Chỉnh sửa lần cuối:
Định post ảnh nồi cơm điện của Dói lên cho mọi ng xem nhg ngại resize, với lại sợ nó lấy mông đè ng nên thôi vậy :-<
nồi cơm điện nào :-w b-) bà ném tôi xem nào b-)
hix, trg đĩa có cái đoạn cuối mặt mình đần thối :(( ngu ko chịu đc :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
hix, trg đĩa có cái đoạn cuối mặt mình đần thối ngu ko chịu đc

Mày mặt có bao h ko đần thối đâu mà nói thế?

Hehe , xem I'm 16 thấy cái đoạn giựt tay ý, Quỳnh giựt cái nào là Mo bị bắn về phía trc. Đúng là sức mạnh , sức mạnh!!!

Nguyễn Đăng Trung đã viết:
Ờ mà còn đứa nào hôm đấy chụp ảnh mà chưa mang đi thì mai cop vào usb ra rồi mang đi dc ko (VAnh nhớ nhé). Có j nếu dc thì sau t4 này sẽ có ảnh.

Hơ hơ , lấy đâu ra u sờ bờ bây giờ :((
Hôm qua chẳng ai mang đi cho bạn cả

Xem xong không xúc động như các bạn kể , ấn tượng đậm nét nhất về đĩa là ko hay bằng thật :D
Các bạn lớp ta thật là tài năng xuất chúng :D

Sao con Hạnh mấy ngày hôm nay ko onl thế nhỉ? Nhớ nó quá!

yeah, hôm nay tao ko biết là ngày đi dự thi lấy học bổng, quên khuấy, đăng kí xong cũng chả thèm hỏi ngày . Thảm nào chẳng đứa nào onl cả , chán thiệt!

Ah, hôm qua tao mơ 1 giấc mơ hay lắm nhớ , Hạnh cả Tú học cùng 1 trường ở Anh, rồi 2 đứa yêu nhau ạ, thú lắm!

Mà tao thik lớp mình phải có 1 đôi lấy nhau cơ, thế mới vui!

Tao đang ở nhà Mo, khốn nạn phỏng vấn kiểu j mà ở phòng hội đồng.
@Phương: sao cô ko báo cho tôi là ko đưa danh sách được cho cô Oanh, để hum nay tôi lếch thếch đến trường đến khổ:(( :(( :((
Mo @ bạn Tú(T2): hihi hôm trước tớ cũng nhìn thấy cậu.Thế bác Ngọc là ông trẻ của cậu à?!? Tớ là cháu bác Hòa:) Với lại tớ lúc nào cũng người lớn thế mà.
Nông đây, Mo giành máy với tao. Đĩa hum qua xem hay nhờ. Chỉ tiếc là âm thanh chán quá. Cái bài Mong ước kỉ niệm xưa là tao bảo anh Tây Nguyên đấy. Thế mà có đứa phản đổi.[-x
Tao bảo con Trê đi sao cái behind the scene ra rồi lồng nhạc vào. In cho mỗi đứa 1 bản, loại 4k/đĩa cho rẻ.:)

Vũ Trinh Lam đã viết:
P/S:mad: Phương: Cô đc lắm , dám để invi để ko vào nói chuyện với tôi hả, thấy tôi mà ko thèm vào, chỉ

chat với Nhí thôi, dỗi rồi!

Cô hay nhỉ, lúc tôi onl thì thấy cô để stt là "Busy", BUSY hẳn hoi đấy nhá, thế thì ai dám nhảy vào hỏi thăm ?????:-/ [-x[-( Mà có phải tôi thik' để inv để không phải chat với cô đâu....tôi vốn wen để inv từ lâu rùi mà, thỉnh thoảng mới avail thui......:).......Chết quên....phải đổi giọng ngay không hôm nay đi bộ đến trường à????......Thui, Phương xin lỗi mừh...:x, hôm nay nhớ wa nhá, rùi P cho Lam số di động của P :D:p...mình đểu wa':p b-)

Nguyễn Thanh Loan đã viết:
Hôm nay tao dậy sớm quá:)) Con Lam hâm :|

Phạm Ngọc Mai đã viết:
con Khồn dở người :|

3 cái đứa này thù oán j` nhau đấy à????:-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Lớp mình có 1 đôi lấy nhau huh Tuyển, có mỗi 5 thằng con trai thôi :D.
Thằng Tú thì định mệnh của nó là với Shui rùi , mày có đi Anh cũng ko thoát đâu. Tập đọc truyện tranh đi là vừa :D

Bạn Dũng có vẻ rất hứng thú với đề tài cặp đôi trong lớp nhở. 5 thằng cũng làm nên chuyện đấy chứ :)).

@Ú lùn: đĩa gốc có khá hơn k0?

@ bố: đĩa gốc bùn cười lém. Vì cái thằng ấy ko bít quay mà. Thía nên cái đoạn con Trê đi ra mà bị cắt ấy, là bởi nó đang quay cảnh bầu trời:)) :))
Cả nhà ơi, tao khuyên bọn mày ko cần phải lấy đĩa gốc đâu. Giống hệt đĩa kia chỉ khác là ko có lồng nhạc vào thui. À, nhưng được cái khác là có tiếng bọn mình hò hét trong đấy. Nghe thú ra phết.
@ all: mai thi rùi, chúc cả nhà làm bài tốt.:*

:)) chắc thằng ku thấy mấy em đi ra choáng quá làm rung máy :)) khổ thân. Bạn nào là fan của Nông thì cứ lấy gốc đi, nghe giọng bạn í cũng hay lắm :))

mai anh em thi tốt nhé!!!:)):)) Yến Ú với tao có chiến thuật cả rồi,Yến nhỉ???;):)):))B-)

ngày mai thi tốt thế nào được khi tau quên chia ngôi she là động từ phải thêm s hả giời :| chit mất, bit thế đừng nộp tiền còn hơn, lỡ mất bao nhiu thứ :( :((
chẹp chẹp
chúc 2 con lạc loài mai thi toán làm đc bài dẫu có sai :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên