Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Hoàng Yến đã viết:
hôm nay là đỉnh cao của ức chế, k0 chịu được nữa. Làm thế nào đổi được nhanh thì đổi đi, chết thôi.
lâu lắm mới thấy nigger nói 1 câu nghe đc :)):))
thằng mê gái up ảnh lên đê

tao thì cũng ko mong được hs giỏi , chỉ cần trên 6,5 trung là được nhưng cái bà nè hại đời nhiều đước quá , đặc biệt là Trinh Tuyển đáng iu của tao , hừ

Ôi, mày thật là biết cách làm người khác xúc động !:)

Yêu mày nhiều quá :x , nhưng tao cũng xong rồi ! tương lai hsg mù mịt quá!

Tao thành kẻ thất hứa rồi!:frown:

Con Xu dám cướp ava của tao, thôi đổi lấy cái ava với bạn Tú vậy!:D

bao h thì có đĩa nhỉ ? :-s Mong quá , sốt ruột quá [-o<
Anh Yến ơi ....anh Yến à ....anh ...:* :))

Hôm nay cô Việt làm quả trả bài vui tính thật 8-} , lại còn bài Toán làm như shit :| Sau hào quan sân khấu chúng ta lại quay về cuộc sống bình thường với cơm áo gạo tiền 8-| 8-}

----------

Con Xu dám cướp ava của tao, thôi đổi lấy cái ava với bạn Tú vậy!

ôi con Tuyển :))
Kệ mày
tao cũng có ảnh với bạn Thành Trung nhớ ;;)

^^ mày nhầm Xu ạ :)
ánh hào quang trên sân khấu là do chúng ta shine mà có đấy chứ ;) b-)
đấy là lúc mọi ng cùng shine nó sáng thế
bi h thì tự mỗi ng duy trì ánh sáng của mình thôi ^^
đời nà thế

Hôm wa ức chế cô Việt wa', cô bảo sẽ xem xét,ko biết sẽ xem xét đến bao h nữa?????:-/ Lúc nào cô cũng có cái câu : Để cô xem xét!!!!!!! Chắc bài của Phương, Nhí, Dói, Lan sẽ bị trừ luôn mấy điểm:|:(:)((
@ Lam : hôm nay nhớ wa nhà làm xe ôm nhá b-)

Bư à
tao với mày đồng cảnh ngộ
bài chấm như shi-t
giấy trắng mực đen như thế mà bà í cho mày với tao điểm thấp
ko công bằng
hấy
tương lai mù mịt
mà tao lại còn phải hs giỏi học kì này đẻ còn apply đhocj
ác quá

----------

hum qua tao khóc chả phải vì gì mà là tại tao tức quá, giáo viên gì mà như thế
co bảem điểm như thế mà...
về nhà tao ức quá đau quặn người cứng đơ
đéch nói được gì
ác nhân

Hôm wa ức chế cô Việt wa', cô bảo sẽ xem xét,ko biết sẽ xem xét đến bao h nữa????? Lúc nào cô cũng có cái câu : Để cô xem xét!!!!!!! Chắc bài của Phương, Nhí, Dói, Lan sẽ bị trừ luôn mấy điểm
@ Lam : hôm nay nhớ wa nhà làm xe ôm nhá
bọn mày làm gì mà bị trừ điểm??
còn ảnh up đê mày, bọn này lười như chấy :D :p

:)| bà đấy ko bình thường
lý do trừ điểm cũng ko bình thường
từ lâu tau đã thấy bà ấy giống như shui vậy ^^ ignore thui
thỉnh thoảng ghét nói xấu 1 tí :)) cho đỡ tức /:) mà cũng chả để làm j và cũng ko có ý j /:) đối với tau bà ấy ko là giáo viên
vì thực chất có tốt nghiệp đại học sư phạm ra đâu
mà kể cả ko như vậy cũng ko có cái chữ tâm của ng thầy dạy học
ai lại nói 1 câu thế này:
" cô đã chấm điểm là không bao giờ chấm lại cả, ( đập bài xuống bàn) đây bạn cầm bài về đi"
giáo viên gì mà lại như thế?
kể cả như cô kĩ thuật ấy,bọn mình chả ưa j cô, nhưng khi làm rơi giấy trong vở của con Tuyển hay Mo ấy nhỉ, cô còn xin lỗi /:) ở đây lại đập bài kiểm tra mà học sinh thắc mắc xuống bàn như thế, khẳng định 1 điều chắc như đinh đóng cột như vậy /:) êk hỉu cô nghĩ j, chả có phép lịch sự ấy chứ chưa nói đến chuyện tư cách giáo viên [-(

nói đi thì cũng phải nói lại
lớp mình cũng lười chẩy thây, chả mấy khi chịu nghía tiếng trung, toàn đến sát ngày mới ôn, thôi thì mọi người ko thik bị căng thẳng thế này thì học đi vậy
Tau nghĩ là nếu mình làm tốt thì vẫn đc điểm cao như thường, còn 1 điểm cảm tình mà bà ấy chấm thêm vào thì kệ đi :)) phấn đấu 9 điểm thôi vậy :) tau nghĩ bọn mày nhìu đứa chỉ cần đc 8.0 là đc học sinh giỏi hay chỉ cần 6.5, thế thì chả có j khó cả, "tiếng trung chính ra mình ko thik chứ ngồi 1 tí là vào nhanh lắm."
Kinh nghiệm bản thân tau thấy cái món tiếng trung này cứ nhắc đi nhắc lại nhìu lần là nó chui vào đầu lúc nào ko bit, tau học gia sư, ngày nào học bà ấy cũng câu chữ bả, câu chữ de, rùi các loại bổ ngữ, định ngữ lải nhải bên cạnh tau :)) thế là kiến thức tự vào thôi. Tốn kém tí nhưng mà đỡ phải học mà hiệu quả lại cao. ;)

Mọi người cố lên nha!:D :x
Còn nhìu cơ hội gỡ điểm mà :) :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm qua sau khi trả bài xong dễ nhận thấy sự stress nặng nề trong lớp mình
chứ bào giờ lớp mình học tiết trung lại yên lặng kinh sợ vậy :| chẳng ai buồn nói chuyện
mong là năm sau bà ý nghỉ nhà đẻ luôn đừng đến trường nữa
nghỉ nhà mà chăm con
chẳng biết sau này con cua Việt khổ như thế nào nhỉ , hừ
đấn bây giờ vẫn còn ức chế :|

Lại còn mai KT Hình nữa , :|

Đú theo mọi người đổi ava....:p.....ava này đẹp, Nông nhỉ?:D:p:x

Mai KT hình rồi, hôm trước làm đại đã chán không buồn nói, Trung thì gặp phải mấy chuyện xui xẻo vớ vẩn[-x [-(....mai chắc hình cũng thế:(:)(:)(( chán wa', chết đây !:|
Thui, mọi người cố gắng mai làm hình tốt nhá!^^ Cố lên nào các bé iu:x:*

mày chịu khó lật giở lại 100 trang trước để xem tau nói về chuyện đi học nhá :)
về ước mơ có ngày con đường của mọi ng gặp nhau và tỏa sáng như hôm 20 -3 :) mày sẽ hiểu mà
thế nhá
ko nghĩ lung tung nữa
và cũng đừng làm tau nghĩ lung tung nữa
sốt ruột

Hôm nay trời Hà Nội thật đẹp, Ú ạ!

Ngồi cạnh cửa sổ, gió thổi bay tóc tao, cái mùi của cây cối về đêm làm tao thấy buồn, hôm nay trời đẹp thật, tao đã nhìn thấy sao mày ạ! Ước gì mỗi đứa chúng mình đều là sao...

Tao đã bật đi bật lại bài "Unbreak my heart" đến chục lần rồi, bài này hay quá! Thử 1 hôm bật bài này thật to, nhìn ra trời Hà Nội về đêm, hít thật sâu cái không khí ấy mới thấy nhớ Hà Nội đến thế nào! Tao thấy yên bình đến mức thờ ơ với mọi thứ, gió lại thổi bay tóc tao....

Tao sẽ ngồi đây thật lâu để tận hưởng mày ạ, bây h tao mới hiểu thế nào là muốn ôm cả trời đất vào lòng..., muốn níu giữ những gì ko thuộc về mình có phải là 1 ước mơ quá xa vời ko mày?

Chỉnh sửa lần cuối:
Mối người có một chí hướng riêng , tao nghĩ máy ko nên nói thế Tuyển ạ
Con Ngọc đã quyết định thế rùi , đừng làm nó xiêu lòng nữa
cái mình cần làm là cổ vũ , ủng hộ , động viên nó chứ
đừng làm nó buồn thêm
tao biết mày rất buồn , tao cũng thế nhưng như con Ngọc nói , 10 năm sau lớp mình lại họp nhau lại , lúc đấu có khi mình phải gọi Ngọc là chị giám đốc ý chứ ;)
tao mong sau này đứa nào cũng thành đạt ( để cho tau xin tiền :)) )
Iu bọn mày nhìu , chúc những uđứa nào năm nay đi được may mắn nhá :*

Bó tay. Kết luận được là mày đúng là ... con gái :D.

IMO, tao không muốn mãi mãi luôn như thế này. Tao muốn tương lai phải hơn hẳn hiện tại. Bản chất tham lam vốn có :D ... và chắc chắn là sẽ như thế.

Mà muốn được cái này thì phải mất cái kia thôi. Đế 10 năm nữa họp lớp mọi người thành đạt vui vẻ thì trong 10 năm đấy sẽ còn phải chịu đựng nhiều :D ... Mọi người cố lên nhé :).

1h25' ... vẫn chưa làm xong việc ... tao cũng ko hối tiếc bỏ ra 10' để đánh điện tử giữa chừng :D, ko thì chắc tao cũng phát điên mất ... mai 8h học thêm đến 12h, chắc đến lớp tao ngủ quá ...

Cả nhà ngủ ngon nhé ;).

... z.Z.z.Z.z.Z ... uống coffee nào ... trời mưa rào rào ... có tiếng gió ...

.. . . . . . . . . . . . .

bọn này viết sến quá, kô dám đọc, ặc :(
mà cô chửa thật hay sao mà năm sau nghỉ đẻ, chả thấy cập nhật thông tin hàng ngày gì cả :D

Dương Viết Dũng đã viết:
1h25' ... vẫn chưa làm xong việc ... tao cũng ko hối tiếc bỏ ra 10' để đánh điện tử giữa chừng :D, ko thì chắc tao cũng phát điên mất ... mai 8h học thêm đến 12h, chắc đến lớp tao ngủ quá ...
thêm tăng nữa hả DVD?:D

Hôm nay trời Hà Nội thật đẹp, Ú ạ!

Ngồi cạnh cửa sổ, gió thổi bay tóc tao, cái mùi của cây cối về đêm làm tao thấy buồn, hôm nay trời đẹp thật, tao đã nhìn thấy sao mày ạ! Ước gì mỗi đứa chúng mình đều là sao...

Tao đã bật đi bật lại bài "Unbreak my heart" đến chục lần rồi, bài này hay quá! Thử 1 hôm bật bài này thật to, nhìn ra trời Hà Nội về đêm, hít thật sâu cái không khí ấy mới thấy nhớ Hà Nội đến thế nào! Tao thấy yên bình đến mức thờ ơ với mọi thứ, gió lại thổi bay tóc tao....

Tao sẽ ngồi đây thật lâu để tận hưởng mày ạ, bây h tao mới hiểu thế nào là muốn ôm cả trời đất vào lòng..., muốn níu giữ những gì ko thuộc về mình có phải là 1 ước mơ quá xa vời ko mày?

con Tuyển lại sắp đến ngày đấy à /:) :)) :)) =)) =))
mấy cái đống sến sến này mày lấy đâu ra đấy :)) như phim Hàn Quốc ấy =))
rõ rách ruột bọn mày
viết thế này ko nghĩ j à
lần sau
viết mail cho tau nhá, ko để lên HAO thế này , sắp sửa cãi nhau bi h đấy, hay sắp có đứa tan nát trái tim đấy :))
thế nhá
làm ơn end cái chủ đề này hộ tau, nẫu hết cả người.............................

bố à.bố viết tiểu thuyết hay sao mà đọc nghe hãi quá
ức chế cái vụ tiếng trung lắm nhưng mà thôi bỏ qua
chấm điểm rất cảm tính, nói nănbg thì lắp 3 lắp bắp
chữ thì như gà bới, ......
bố TUYỂN à
ai mà chả muốn thế này mãi nhưng mà biết làm sao được
tương lai sao mà mịt mù tăm tối
nam mô a di đà

----------

cả nhà ơi
wor ko bít làm ava
ai giúp wor với
chỉ dẫn cho wor
hén gản xìe

Chọn ava chụp với bố nhé!

Vào trang cá nhân , vào chỗ sửa ảnh đại diện rồi chọn ảnh , nếu lấy trong máy thì ấn vào browse , chọn xong nhớ ấn lưu trữ các thay đổi !(con Vanh dạy bố)

Tao đỡ điên rồi (mặc dù tao đang buồn hơn bao h hết!)! Chúng mày đừng suy nghĩ nữa nhá , tao cũng đổi sign đây, tao biết mong ước của tao là ik kỉ mà cũng ko phải là best cho mỗi đứa chúng mình , tao sẽ ko lên nói lung tung nữa (nhưng bản thân tao ko thấy đấy là nói lung tung), bọn tao ở đấy sẽ cổ vũ chúng mày , yên tâm mà đi, tao đỡ điên rồi!

Dù thế nào đi nữa , tao cũng rất yêu chúng mày !

Tao muốn giữ lại cái bài thứ 5 tao post lên đây! Đấy là cảm nhận thực của tao về Hà Nội đêm , đẹp thật!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên