Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ờ phải, thấy cô chủ nhiệm CE hết ý quá nhỉ! =D>=D>=D>
Bạn DVD đánh guitare thế là hết sảy rồi còn gì ;;)

Khổ thân mỗi thằng ku Thành lớp mình, xem giao lưu gì mà mặt mũi đuỗn đuồn đuột ra, khổ thế cơ chứ ;));));))

Mấy ch! CE làm show pờ-rờ wé :D:D:D
Đúng thật là Shine We're <11 C.E> - the Best - No.1

Nhân tiện các chị cho em hỏi thăm cái ch! đeo kiếng mặc áo xanh lá cây hot hot ấy, biểu diễn trong tiết mục nhẩy Valenti , tên rì ạ, nhà ở đâu, số Tel + Mobile, địa chỉ nhà riêng ... :D
^ ^ Thnx kiu vina-miu...

nghe mọi ng kể chứng tỏ thành công hơn cả rực rỡ hả bọn mày :x vui thế cơ chứ :x
tức nhất là mình kô ở nhà xem được grr grr grr
mà nhảy sex gì đấy, lại con lam à ;;)

hức hức,tức thật,nghe bọn mày kể mà thấy tủi thân,o được xem :(( oa oa
tao cũng muốn xem màn nhẩy sex :-?
đề nghị cả lớp quyên góp làm 2 cái đĩa,gửi choa tao với con Phim :D
địa chỉ của tao :)) 2923 Sarpy Ave,Baton Rouge,LA 70820 :p
thía nhá :D cảm ơn cả nhà trước :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhảy sex là cái lúc cả truờng rú lên kinh nhất :x rồi đến thời trang mọi ng tru vui lắm :x :x Lớp Trung đựoc quả câu khách hơi bị hay hơi bị giỏi :x :x Cái bạn j sex với em Khồn nhà mình ý nhỉ, đứng giữa ý, uầy, nhìn ng cứ gọi là chóng hết cả mặt mũi :D :D Tiếc là lúc sau lớp tớ lên học ko đựoc xem từ đoạn sau Phút Giao Thừa Lặng Lẽ :(( :(( cái đoạn này hay nhỉ ^^ súp pơ cảm động đấy ^^ hơ hơ

thôi nhá, kô kể nữa nhá, tớ đi đòi videoclip của tớ đây, mấy đứa bạn xinh xắn dễ thương của tớ đâu hết rồi, nộp videoclip ra đây :))

Khổ thân mỗi thằng ku Thành lớp mình, xem giao lưu gì mà mặt mũi đuỗn đuồn đuột ra, khổ thế cơ chứ )))
sao lại thế ;))

còn cái bạn nhảy sex giỏi nhất á ;)) để tớ đoán nhá, lam hả :))

Nhân tiện các chị cho em hỏi thăm cái ch! đeo kiếng mặc áo xanh lá cây hot hot ấy, biểu diễn trong tiết mục nhẩy Valenti , tên rì ạ, nhà ở đâu, số Tel + Mobile, địa chỉ nhà riêng ...
^ ^ Thnx kiu vina-miu...
nghĩ mãi kô ra đứa nào, thế là đứa nào đấy?? lại con khồn nhá vì ai cũng bít nó ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
"Nhân tiện các chị cho em hỏi thăm cái ch! đeo kiếng mặc áo xanh lá cây hot hot ấy, biểu diễn trong tiết mục nhẩy Valenti , tên rì ạ, nhà ở đâu, số Tel + Mobile, địa chỉ nhà riêng ... ":))

Em Phạm Đức Anh ơi! Chị ý tên là Phi Huyền Mai em ạ! Cái chị đeo kiếng màu đỏ ý hả ? Chị ý còn đc gọi là Trê . Số ĐT và địa chỉ nhà riêng thì chị ko nói đc , phải hỏi ý kiến nó đã!:)

òa òa
khổ quá
chẳng ai trong trường nghe được no mes ames của HẠNH với YẾN cả
lúc hát mọi người đã lên hết rồi
tủi thân tủi thân

Hôm wa về nhà xong không còn sức sống, lăn ra ngủ như chết :(:)(( Hôm wa cố gắng giữ giọng để lên hát, 1 buổi sáng ngậm hét cả 1 vỉ Strepsils, gào xong bi h giọng nghe ồm ồm8-}
@ Bư : sozzi, lúc Bư nhắn tin bạn đang say giấc nồng|-) ,chả biết j` hết trơn8-|

Sáng nay dậy thấy nhiều người khen lớp mình wa', thật sung sướng:x Lớp mình đã làm 1 chương trình thật pro`:) , hay nhất trong khối chiều từ trước đến nay:x.....Đúng là
SHINE WE ARE:x......WE ARE THE BEST :x .........
Hôm wa thấy đứa nào cũng thật đáng iu, ai cũng xinh ơi là xinh.......Dường như tất cả mọi người trong lớp, ai cũng wan trọng hết,chẳng có ai là thừa cả, tất cả tạo nên 11 Trung perfect:x. Tụ hào về lớp mình wa', yêu mọi người nhiều nhiều lắm:x:*

Phạm Lê Huy đã viết:
Ờ phải, thấy cô chủ nhiệm CE hết ý quá nhỉ! =D>=D>=D>

Hôm wa lúc cô Oanh mắng đòi cắt chương trình, Phương đi gọi cô Hoan....thấy cái cách cô bênh học sinh của mình thật đáng kính, yêu cô wa' cơ, tự hào về cô lắm lắm lắm...:> Lại còn lúc Phương đứng cám ơn cô, cô còn nói cám ơn j`, cô phải cám ơn các con mới đúng chứ....hhixxhix cảm động lắm:x
Khổ thân mỗi thằng ku Thành lớp mình, xem giao lưu gì mà mặt mũi đuỗn đuồn đuột ra, khổ thế cơ chứ ;));));))

Mọi ngươi đừng có trêu tớ nhé, thấy tớ hiền là cứ bắt nạt luôn...mặt mũi Thành thì làm sao, sao lại phải kể???????
Chú Thành lớp mình khi nhìn thấy bạn Phương lớp trưởng ra hát mặt cứ thuỗn ra như bị ai úp rổ trước mặt.

So sánh kiểu j`, không hiểu????:-/

dù sao cũng vô cùng xìe xìe mấy bạn lớp ngoài ủng hộ
11 trung tao tự hào quá đi thui
dù bị cắt mất 2 tiết mục(trong đó co sương máu của tao-no mé ames)nhung ma tình hình là vô cùng tuyệt vời
xìe xìe
hầy à
dạo này cô OANH khó quá
cô mắng lam tao sợ quá
thiện tai thiện tai
nam mô a di đà phật ở hiền gặp lành

----------

a a
còn nữa
hum qua cô HOAN thật tuyệt vời
may mà được cô HOAN chủ nhiẹm í
cô hum qua đã dứng ra bảo vệ HẠNH,cảm đọng cực kì
MRS HOAN--THE BEST

----------

HIỂN h2 à
vô cung cảm ơn nỉ đã tâng bốc lớp wor lên tận mây xanh thik quá
lai còn khen bai tớ hát với YẾN chư
sướng đien người
hehe;;) ;;) ;;) ;;) ;;) :)>- :)>- b-) b-)

:)) Thì tớ ở lại 1 lúc nũa mà , nghe được bạn Hạnh với Yến hát no me ames hay quá , phí cho mọi người ko được nghe :D

hì hì kiểu này sau vụ này
lớp mình con gái co lắm bạn theo lắm đấy
hiển à
cái bạn nhảy ở giữa mà cậu khen í
tên là
TRINH LAM
bí thư lớp
nhảy siêu đẹp
CÁC BẠN LỚP KHÁC MUỐN LÀM QUEN VOI CÁC BẠN NHẢY LIEN HỆ QUA BÓ LỚP 11 TRUNG
các nhân còn lại sẽ giúp đỡ hết mình

Sau một buổi tối vật vã vì mệt mỏi, mặc dù vẫn không ngủ được vì sướng, sáng lên HAO tao lại càng phê. Tao chắc chắn với bọn mày rằng, tính đến thời điểm hiện tại, đây là chương trình hay nhất. Nhưng điều tao vui không chỉ có thế:
- Nhớ hôm trời mưa, mấy đứa đi mua font, màu, trời ướt nhẹp, bụng đói meo, nhưng vẫn hăm hở, bọn mình sẽ có một buổi SHDC thật hoành tráng. Lúc đấy, động lực là thành công, còn tác nhân giúp bọn tao hồi phục nguyên khí là "Bún chả Sinh Từ", nghĩ lại vẫn thấy thèm.
- Nhớ hôm trời mưa, mấy đứa ở lại, đứa tập nhảy, đứa tô màu, mệt mà vui quá.
- Nhớ hôm thử mic với loa, cả lũ biến thành lao công bất đắc dĩ, tay đứa nào đứa đấy đỏ lòm, trông đến kinh.
- Nhớ biết bao lần xuống sân khấu để tập, những lần thứ 4 đến buổi sáng, chiều mệt rũ ra mà đứa nào cũng muốn cố.
- Nhớ những lần cãi nhau òm tỏi về kịnh bản, về tên ct, về font, tao biết đằng sau những khuôn mặt đằng đằng sát khí, những khuôn mặt giận dữ là những trái tim luôn luôn nghĩ vì lớp, vì tập thể.
Tao nghĩ đấy mới là cái được nhất của lớp mình sau lần SHDC này. Bọn mình đã có những giờ phút thật sự hạnh phúc bên nhau phải ko?
- Hay lắm mày ạ. Hay nhất từ trước đến h.
- Chị ơi có làm đĩa không cho em mua.
- Cái font ấn tượng quá....
Tất cả những câu trên làm cho bao mệt mỏi ở tao đều tan biến hết. Và tao chắc rằng bọn mày cũng như thía đúng ko?
Tao chỉ muốn nói một điều duy nhất. Tao thực sự rất yêu bọn mày.

ơ ko đứa nào up ảnh lên à?chờ làm đĩa xong lâu lắm!

nói chung hôm qua ce làm giao lưu vui lắm cái đoạn bác hoan lên cũng vui phết

Chán nhỉ , tao ko được nghe đoạn cô Hoan nói với bà Oanh , hừ
lúc đấy bận ở dưới chụp ảnh lia lịa :))
sáng nay dạy chẳng thấy thẻ nhớ đâu , hô hô

NGồi ở dưới bận chụp ảnh + xem lớp minhg tập nhiều rùi nên tao cũng chẳng cảm xúc mấy , nhưng thấy mọi người xung quanh chú ý lắm nghe ==> vui lắm , thấy là chương trình lớp mình hay , ko ngờ lại còn được coi là the best của khối chiều nữa
Nhìn 3 con Tuyển Trê Khồn nhảy suốt đén lúc bọn nó nhảy thậy chẳng thấy cảm xúc jì mấy nhưng thấy đầy người khen sex :))

Ôi vui vui , ở lại dọn cũng vui , sáng nay dậy hơi mỏi người :)) năm sau mà làm được tiếp thì vui nữa

trùi ui.o chịu đâu,bọn mày cứ kể mãi [-( làm bạn buồn
đề nghị up ngay ảnh lên
làm nhanh đĩa roài gửi sang đây choa tau nhá

@Bạn Phương: Thì tự nhiên tớ thấy hiện tượng có bạn lớp tớ có biểu hiện không bình thường thì tớ kể thui, nhớ nó có dính vào ai thì..... biết vậy ;;);;);;)

Có ai dám bắt nạt bạn Phương đâu :D:D:D

Hè, sáng nay mới online, em lên chúc mừng các anh chị đã nào!:D
Oài, sao chương trình hay thế ? Dù chỉ trong vòng <1 tiết nhưng mà công nhận đây là chương trình giao lưu khối chiều hay nhứt mà em được xem! Khen thật lòng luôn, ko phải tại vì em cũng là dân CE!:D
Các anh các chị trông đều rất đẹp zai xinh gái cả! Iu chị Ú, chị Phương, chị Lam, chị Dói, chị Khồn,anh Tú, anh Trung, anh Hưng.... Iu tất cả các anh chị 11 CE!
Mà cũng hơi sozi là công tác cổ vũ ko được tốt cho lắm! Tại bọn lớp em chẳng chịu lên tặng hoa+ vỗ tay thành ra ban cổ vũ chỉ có mỗi 3 người!:D
Năm sau nếu bọn em làm giao lưu, rất mong các anh các chị chỉ giáo!:D

Khai trương nik mới - Tuyển !

Thử cái ava xem có đẹp không?

Cám ơn các bạn đã quá khen , làm mình xấu hổ !!!;;) ;;) ;;)

À, nói cho các bạn lớp ngoài biết Tuyển là nick của mình , mà mình ở đây là Trinh Lam (he he):D ! Cám ơn các bạn nhìu nhìu ha!!!:x

Muah all!!!:* :* :* :*

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên