Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay chương trình giao lưu của CE khá là hay. Phải nói trong thời gian < 1 tiết mà tổ chức ngon lành cả văn nghệ, thời trang và nhảy như thế là quá ổn. Có cái bạn gì hát "16 goin' on 17" lúc đầu rất là hay, chất giọng khá nhất nhưng hơi tiếc là đội cái lưỡi trai sụp xuống chẳng thấy mẹt đâu. Nhảy thì ok rồi, làm con zai Lý 2 nhìn há hốc mồm, nước miếng chảy trôi cả ghế! :D
Congratulation!!! :) :)

Màn cuối tớ xem bọn ấy hát "Phút Giao thừa lặng lẽ" đúng k? Tớ muốn thu bài này từ lâu lắm rồi nhưng chưa có nhạc, thế nên bạn nào phụ trách Nhạc thì share bản Instrumental cho tớ nhá, THX :D

Chỉnh sửa lần cuối:
no commien về hôm nay, bởi vì 1 nỗi tớ k0 xem được bao nhiêu, tiết mục của tớ thì vào sai loạn xạ, k0 biết mọi người có biết k0, được cái em vừa hát tiếng Pháp vừa liếc sang chỗ mấy bạn lớp Pháp, may quá k0 ai la ó phản đối.
Để hôm nào có đĩa xem lại từ đầu mới biết được mà khen.
Mặc dù nghe được ít nhưng vẫn thấy các bạn hát hay :*. Mà chán nhất là k0 có màn giới thiệu các siêu mẫu, mất cả đoạn bạn Dunk bắn sao,buồn lắm :)).

Vế sau ở lại thấy mấy bài hát về sau cũng hay , mà sao ko hát vậy ? Bài no me ames hay mà , Yến với Hạnh hát đỉnh
Tiết mục nhảy đỉnh quá : ko bít tên cái bạn ở giữa , bạn í nhảy đẹp nhất :D
bài hát tiếng Trung với cả tiềng Pháp cũng hay . Mỗi tội thòi gian hơi ngắn nhưng đỉnh vẫn là đỉnh

Chỉnh sửa lần cuối:
Không có bạn lớp Pháp nào chê bạn Yến đâu, hát được lắm =D>=D>=D>
Bạn Yến học t.Pháp à? Phát âm chuẩn lắm, mỗi tội không nghe rõ lắm, chỉ nghe đúng được đoạn "le géant de papier" thôi:)):)):))

Công nhận lớp Trung làm ấn tượng + hay nhất khối chiều (tính đến thời điểm này :D) Màn nhảy đầu tiên chuyên nghiệp lắm=D>=D>=D>

Nói chung là không chê vào đâu đc

Vũ Minh Hiển đã viết:
V
Tiết mục nhảy đỉnh quá : ko bít tên cái bạn ở giữa , bạn í nhảy đẹp nhất :D
hehe bạn ý tên là Trinh Lam bố tên Công Tuyển mẹ tên Mai Hương,số đt 6405090 chú còn cần thêm info ko???:)):))

Lớp Trung làm giao lưu hết xảy! Nếu có thêm thời gian chắc sẽ còn nhiều tiết mục hấp dẫn người xem.

Trung làm thêm quả dạ hội nữa thì phê tê đê mê nhỉ :D
Đang ngồi nghe 3 bài Ú mới thâu cho nóng hổi :D :x

YAY! Lớp mình hôm nay thật tuyệt.Yêu bọn mày quá đi.:x :*
Cái phông bạn Bư và bạn Trang thiết kế thật " tinh tế":)>-
Bọn lớp mình ko lo thất nghiệp đâu. sơn quét phông đẹp thế kia cơ mà. hay là làm ôsin cũng được, lau nhà rất sạch nhá.
Phew, bọn Từ hôm đó cũng nhớ động tác và làm rất đều. Giang và Ngân, born to be angels.^_^
Bọn thời trang hôm nay thật pờ-rồ. Hạnh diễn rất thăng hoa.Tớ cũng tiếc quả bắn sao của bạn Dunkb-)
Bạn Dunk và bạn Nhí hát Đêm cô đơn thật ấm áp.
Bọn nhẩy Valenti may mà ko đâm vào nhau.8-}
Bạn Ngọc hát mãu vật. you rock!
Bạn Yến được khen nhiều vãi, học tiếng Pháp ở đâu đấy bạn ơi?
No me ames vẫn lệch tông như mọi khi:D nhưng mà hay hơn vì là hôm nay muh.
Phút giao thừa lặng lẽ nghe thật phê.Mo gào đoạn cuối phê vật.
Bọn mày về nghỉ ngơi thật nhiều vào nhá, mọi người đều mệt rùi, nhất là DVD, mày trông tôi nghiệp như thằng bị bệnh máu trắng ấy ( xin trời, con chỉ ví von thôi, ko có ý rủa nó đâu ạ[-o< ) nhưng mà sẽ có người nấu cháo cho đấy.:>
P/S:e hèm, cái màn nhảy đầu tiên ấy mà, là tớ dựng đấy và các bạn ấy là thiên tài bẩm sinh, ko đi học nhảy cổ điển ở đâu cả.
Ấy j lớp lý ơi, tớ phải đội mũ trông nó mới ngầu và giống con trai 1 chútb-)
We did shine today and we'll shine 4ever and ever and ever and ever

Thôi , ko cần thêm info nữa đâu :))
Tinh hình là Tú với Dunk , Thành Chung nữa lúc diễn thời trang mặt ngầu quá , cười 1 tí có phải đẹp ko ?:D

Bổ sung ý kiến anh Huy: Công nhận lớp Trung làm quá đỉnh và bạn hát bài tiếng Pháp quá chuẩn, đảm bảo chuẩn hơn ối đứa lớp Pháp 2 (Trong đó có thằng lê hiếu và mình). Chú Thành lớp mình khi nhìn thấy bạn Phương lớp trưởng ra hát mặt cứ thuỗn ra như bị ai úp rổ trước mặt.
Bravo lớp Trung

Cảm ơn các chú đã có nhời khen! Chuyện,font anh với Trang làm mà,xấu sao nổi?!!!:>
Tao đang cố thức để sống nốt hôm nay đây! How perfect a day!!! Tự dưng lại thấy nhớ lúc mới bắt đầu quá,giá mà được làm lại,hì :) :) Phải mỗi tội chúng nó tống cho anh cái váy trông như mấy bà đầm già nhảy sex...8-} 8-} .......Ko dám nhìn lại mình :((
Hôm nay thấy ai cũng xinh.Đến lúc diễn thì thấy hầu như trong cánh gà chẳng còn ai,:| tao ấn tượng cái này lắm đấy,chả ai trong lớp mình là thừa đúng ko?? ( Kể cả Shui hôm nay cũng đã ju'p tao tìm kim băng và cặp tóc rồi!)

Này, khoản đĩa jao lưu của lớp Trung bạn Ú đã hứa cho tớ 1 cái rồi nhá :D Ú nhẩy ;;)
Hóa ra bạn Phó Quỳnh Anh là bạn hát đầu tiên với bạn tên là Nhí thì phải :) giọng Quỳnh Anh hay thế, tuyển thế, như là trong disney, cả bạn Nhí ( nhí đúng ko ) eo ơi như là đang xem 1 đoạn hoạt hình ý :x yêu thế. Nhảy trông hay nhể :x
Lúc đến truờng thấy từ ngoài cổng truờng đã xập xình :) đấy, tác động từ đấy đấy, phấn khởi :x

Vũ Minh Hiển đã viết:
Thôi , ko cần thêm info nữa đâu :))
Tinh hình là Tú với Dunk , Thành Chung nữa lúc diễn thời trang mặt ngầu quá , cười 1 tí có phải đẹp ko ?:D
Thành Trung,thưa bố!
bạn Mai Đặng Hiền Quân có quả tên nghe đẳng cấp quá!!!:)):))

Ôi nhiều người khen lớp mình quá, sướng điên cơ :D :D :x
Cảm ơn mọi người :x
Mong cho mau mau có đĩa, sốt ruột thế :D

Hôm nay tao thấy rất hạnh phúc :D , nên ko kìm chế nổi , lại phải dùng nick con Vanh post bài :D

Cám ơn các bạn lớp ngoài nhiều lắm !(especially là A1, A2) vì đã cổ vũ chúng tớ nên mới đc thế này !;;) :x

Tao thấy yêu lớp mình kinh khủng ! :x
Tao thấy tự hào về 1 Hạnh luôn xinh đẹp và hôm nay rạng ngời trên sân khấu ! Tao thấy tự hào về 1 Quỳnh Anh hát hay , múa đẹp , đầy tài năng! Tao thấy tự hào về Mo luôn luôn đáng yêu và khiến bọn tao cảm thấy thoải mái đến thế ! Tao thấy tự hào về 1 Nhí thật lộng lẫy với chính khuôn mặt và chính tâm hồn của Nhí ! Tao thấy tự hào về Xu , hôm nay vấn tóc rất xinh ;) ! Tao thấy tự hào về Min , mặc cái gì trông cũng rất đẹp , xứng đáng làm vợ tao :p ! Tao thấy tự hào về Trang , hôm nay chúng mày rất pro và tao cảm thấy chúng mày thật đáng yêu !:x ! Tao thấy tự hào về con Lan , hôm nay đánh rất xinh, xứng đáng làm người mẫu cho thẩm mĩ viện "Trinh Lam":p ! Tao thấy tự hào về Trê với trang phục và dáng đi cộp mác "chợ" nhưng rất style , mày nhảy cũng rất đẹp!:D ! Tao thấy tự hào về con Khồn , mày đã chạy lăng xăng khắp nơi kiếm quần áo rất mode cho cả lớp !:) ! Tao thấy tự hào về Yến -con trai tao , hôm nay hát khá hay và có công lớn nhất là chài đc 1 anh về quay phim như tivi về làng :smile: !Tao thấy tự hào về con Ngọc , mày đã rất hết mình , đã là mày , đã giúp tao rất nhiều (mặc dù có nhiều lúc phá phách nhưng đã biết lấy công chuộc tội!:approve: )! Tao cảm thấy tự hào về mày , Dói ạ! Mày trông xinh lạ thường và cũng rất cố gắng nữa chứ!:smile: !Tao thấy tự hào về Phương , Phương hát rất hay , Phương có biết ko?! Tao thấy tự hào về Kiều , nó cũng đã cố gắng ntn để đc tiết mục hay như hôm nay!:D !

Tao thấy tự hào về thằng Đăng, mày có thể 1 lúc làm rất nhiều chức năng khác nhau và mọi cái đều ......... suôn sẻ , cám ơn sự nhiệt tình của mày !
Tao thấy tự hào về thằng TTrung , tao đã bớt ghét mày hơn , ít nhất tao và mày đã kỉ niệm với nhau!
Tao thấy tự hào về thằng , diễn đạt và mày cũng đã rất cố gắng để tập đi đúng cách !:)
Tao thấy tự hào về Dũng , rất tự hào , cám ơn vì mày đã vì lớp , và cả vì tình yêu với lớp này nữa !
Tao thấy tự hào về Nông , hôm nay nói rất hay và cũng rất xinh nữa !:D

Tao thấy tự hào vì đc cô Hoan chủ nhiệm!:D
Và tao thấy tự hào đc học trong lớp mình!:mrgreen:

Yêu chúng mày nhiều lắm ! Mãi bên nhau như thế này nhé ! Đc ko?[-o<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên