Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
con lam kô hiểu làm thế nào mà dính sơn lên tận tai kìa :))
sơn cái phông to thế dùng chổi gì hả mày, hay là lấy hẳn cái chổi quét nhà nhúng vào thùng sơn nhỉ ;;) :D tao cũng thik sơn màu lắm :(

Tò mò quá mai lớp Trung diễn rồi ^^
Cố lên các em gái xinh tươi :D
[ Ngọc ú ơi, Victoria Secret nhé ;;) ]

hehe hôm nay mệt nhưng khá vui!!!:D cái font cũng xong rồi!
Mai lớp mình vui nhé!!!:))

Trong lúc tuyệt vọng tao đã tìm được vcd bài tiếng Pháp :D. Gần giống bản gốc luôn, 7k bọn mày ạ :)). Nhưng cho vào lap top k0 biết có ổn k0, vì mở máy tính nhà tao cũng hay bị vấp. Bài này ngắn, chỉ khoảng 3.30', k0 như trong cái đĩa cấm kia :)). Các bạn yên tâm, bạn Dói với Dunk k0 phải tìm nữa, cám ơn.

@chị Ú : vụ cổ vũ sao nhey ;;)
Mai nhờ có 11 CE làm giao lưu bọn em cũng thoát tiết sinh hoạtquir quái :p

Chúc các huynh tỉ 11 CE mai giao lưu thành công ^^

Nhiều bạn chúc lớp mình quá nhỉ :D
Thôi tớ cũng chúc :p
Làm thật tốt nhá lớp mình :D

Xiexie mọi người đã chúc thành công. Mai tao hi vọng là thời tiết sẽ đẹp như hôm nay, nếu đẹp hơn thì càng tốt. Theo như dự báo thời tiết thì sẽ có mưa phùn chiều và đêm, nhiệt độ cao nhất 26 độ. Thế là ổn rùi, đúng không?
Xin lỗi bọn mày vì hôm nay tao ko ở lại giúp được, tại lúc đấy tao cảm tưởng như sắp xỉu đến nơi rồi ấy, kinh hãi.
À, thế này, ngày mai tao sẽ mặc cái áo màu đen hôm trước tao cho bọn mày xem, nhưng sợ hơi già, chẳng bít bọn mày thấy thía nào. Tao thì thấy dẫn ct ko cần quá quan trọng đâu, cái chính là các tiết mục thui. Mí lị dẫn có mấy đâu, bọn mày nhỉ. À nữa, Dunk có đọc được dòng này thì tao thông báo là ngày mai tao sẽ mặc 1 là đen, hai là hồng, mày chuẩn bị quần áo cho hợp tông, thía thui.
Sao Yến bảo laptop j đấy, tao tưởng ngày mai sẽ thu hết vào một cái đĩa cơ mà, cho nó nhanh chứ laptop lâu lém. Tao sợ nhất là chết ct, dẫn thì ko lo, nhưng hết thời gian mà mình bị cắt tiết mục thì phí lắm.
Thế nhé tao tin là ngày mai lớp mình sẽ thành công. Chắc chắn rằng:
WE WILL SHINE

Thanx all of u!!!!!!!!! Send with luv.........:x:*

Hôm nay vác 2 cái túi nặng ơi là nặng ra khỏi nhà lúc 7h hơn/:), đến tối thì có 1 cái xác khô bước vào nhà, nhìn đồng hồ, 8h kém 10.......8-| sợ hãi, vật vờ ở trường 12 tiếng đồng hồ:|...nhưng mà làm được nhìu việc có ích:), 1 ngày tuy hơi mệt nhưng cũng vui;) và rất rất rất...........đáng nhớ !:D:p.Nhớ nhất hôm nay cả lũ nai lưng ra lau sàn, " khi hoa học kỹ thuật phát triển, lao động chân tay và lao động trí óc dần dần hòa vào nhau ", ý nghĩa của bài GDCD hôm thứ 7:)):)):)).Lần đầu tiên bước vào nhà vệ sinh nam, thấy có cảm giác hơi kì wai';;)hehe.......:D.Còn nhớ lúc mấy đứa nai lưng ra tô màu, lại bẩn thêm 1 cái quần bò nữa,pó tay 8-}.Hôm nay có nhiều chuyện buồn cười nhưng mà lớp mình thật tuyệt vời, chương trình hay lắm:), cô Hoan lúc sau khen với Phương nức nở^^.Iu lớp mình nhiều nhiều lắm.........:x, mọi người cố gắng hết sức mình cho ngày mai nhá để chương trình lớp mình sẽ là THE BEST nhá^^:p. Ngày mai chúng ta sẽ SHINE:x

Ngày hôm nay ăn vi khuẩn, hít khí độc, người thì bẩn thỉu nhem nhuốc, kinh khủng thật nhưng mà chắc sẽ chẳng bao h có thể quên những h phút bên nhau như thế này......:x..............I love u all!!!!!!!!!!!!!!!!

Ngày mai cả nhà nhớ 10h có mặt nhá, đừng cao su là được ! Tẹo nữa rỗi sẽ pót ảnh lên...anh Yến mai nhớ mang máy quay nhá! Mọi người di ngủ sớm đi, hôm nay đã làm việc mệt lắm rồi, giữ sức khỏe.Phương đang phải ngậm 1 món gồm có " chanh+mật ong+muối ", hôm nay giọng vẫn bị lạc, mũi thì.....8-} không hiểu mai hát j`:(:)(:)((
Bibo:*

Chỉnh sửa lần cuối:
Oài! Cuối cùng thì cũng đến buổi giao lưu mà em hằng mong đợi!:D
Chúc chị Phương, chị Ú,chị Xu, chị Dói... cùng tất cả các anh chị khác ở lớp 11 CE làm giao lưu thật hoành tráng và thành công!
Mai nhớ phát nhiều hoa cho lớp em nhé!:D

oài.... 8-| tao về tắm gội thấy toàn ng` 1 màu da cam.... trg tai cũng có 8-}
Xu bảo trg WC nam có giấy j` ý, đặc biệt lắm ;;) giấy j` thế ;;) 8-|
ngày mai các anh zdai vào WC chắc sẽ choáng vì cái sàn đỏ lòe loẹt :)) sao mình ko đổ nước đỏ vào mấy cái treo trên tường luôn cho nó sinh động nhở :)) :D
à quên, nhà ai có hoa thì huy động hết đi nhớ :)) mai đỡ phải mua :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ảnh nè:x
Cái này người ta gọi là 1 túp lều tranh 5 trái tim vàng:p

Lau sàn, khổ chưa????:-/

Sự nghiệp vẽ phông...........:|

Trông 2 anh chị này....

Phông ngay sau khi vẽ xong, đương nhiên mai sẽ chụp lại cái khác đẹp hơn:p.Ảnh này em chụp nên không có mặt em:((

Phông đẹp:x

mệt quá :)|
iem đang vật vờ ngoài trường :( chả có ma nào là sao?
chẹp
hum nay bùng kim anh :)) sướng :D
chẹp :)
chẹp
có ai khổ như tôi ko? :((
tau ngủ có 4 tiếng thôi bọn mày ui :((
cố sống cố chit burn cái đĩa ra cho bọn mày :((
bắt anh Tú toán 2 phải khổ lây :x
mà cái vụ này là thế nào hả anh?
[ Ngọc ú ơi, Victoria Secret nhé ]
:w
chẹp
@chị Ú : vụ cổ vũ sao nhey
chị mày giao hết cho con Dòi rùi :D hỏi nó :D ko thì có j nháy chị 1 phát :D chị ra chỉ đạo :D :D :x thế nha
cám ơn mọi người đã ủng hộ lớp Trung :D
Lớp mình ơi !
mọi người không nhận thấy chứ thật sự mọi người đang tỏa sáng trong mắt nhau đấy :x :D
Ngày hum nay là ngày để chúng ta tỏa sáng cho cả trường thấy b-)
yeah yeah oh yeah oh yeah b-) \:D/

Chỉnh sửa lần cuối:
chết thôi,toàn ảnh mình trông như con nhà quê mán mường điên dại thì post lên,:(( :(( chả biết thương nhau j cả!! Eo ơi,nhìn phông iêu wa' a`h!!!:x Mèo với Trang nhìn đi có thấy đẹp ko??;;) Công tao cong đít lau lau quét quét suốt 15 tiếng đấy !!Hí hí:>
Hôm nay chị em có cái j đẹp đẹp hay hay rồi trang sức vòng vèo chai lọ lỉnh tinh rừom rà thì mang hết đi cho tôi nhá!:| Huy động tất cả các thể loại cặp tóc, dép guốc,áo quần!
Hôm wa mệt nhưng mà rất thú đúng ko? Cảm ơn mọi người và cả sự chăm chỉ + nhiệt tình của mọi người nữa!:)>-
còn 3,5 tiếng nữa thôi! Keep on shining!!;)

ngày mai các anh zdai vào WC chắc sẽ choáng vì cái sàn đỏ lòe loẹt sao mình ko đổ nước đỏ vào mấy cái treo trên tường luôn cho nó sinh động nhở
các anh ấy lại tưởng có bạn nam nào "đến ngày" ;)) bọn mày vao tận wc nam thủ tiêu chiến trường à :))

mày huy động mấy cái đấy làm gì đấy thư, khoác lên ng cả cái đống đấy à ;;)
trông con thư như ôsin kìa =)) hơn cả con lan ;;)

cái phông chữ đen đẹp thế cơ chứ :x

Chỉnh sửa lần cuối:
úi xời ôi :D
hum nay cứ gọi là :)>- mê li :)) b-)
chưa bao h ta tự hào về lớp mình rứa :))
:D
tau sướng quá bọn mày ạ :(( :x
chẹp
có chuyện này share choa cả nhà :D
sáng nay lúc vừa treo cái phông lên :D mấy đứa đang ngồi bơ phờ lo sợ cái phông quá ngắn thì có mấy iem đi qua reo lên : " Ô cái phông này trông đẹp nhỉ! Phối màu đẹp ghê mày ạ! Shine We ARE của BoA à? "

ối dời ôi các pác ơi! iem nghe mà mát hết cả lòng cả dạ :)) vội vào thông báo choa bạn Bư bạn Trang để bọn nó vui lây :))

lại còn hum nay
mọi người lặng đi nghe When you say nothing at all :) làm em sợ tưởng hát ko ra j :( thế là cứ cố gào :)) ai ngờ xong ra lại thấy mọi ng vỗ tay rào rào :)) khen hay :(( lúc đấy iem toe toét suýt rách cả miệng :(( hạnh phúc :((
hạnh phúc nhất là lúc mọi người hát bài phút giao thừa lặng lẽ :D :x iu ơi là iu :)
chẹp hơi tiếc vì bì cắt 2 tiết mục
nhưng mà tau thấy bọn mình thật sự tỏa sáng khi mọi người ở lại :) đòi nghe tiếp Đêm cô đơn và no me ames :x
lúc đó phê lắm ấy :))
iu mọi người nhìu :D

Chương trình hay lắm chúng mày ạ =D> =D> =D>
Bõ công bọn tao ở lại xem :D
I'm sixteen going on seventeen thì đã nghe 1 lần roài nhưng nghe lại vẫn thấy phê.Phần nhảy phụ họa cũng rất đẹp< chúng mày có đi học nhảy cổ điển bao h ko đấy:-? >.Catwalk rất pro, các em gái em trai đều sáng sủa đẹp đẽ cả :p
Thick nhất bộ của HMinh, nhìn HMinh mặc bộ đấy yêu ko chịu được:x . When U say nothing at all hay và lạ. Chưa bao h được nghe version do con gái thể hiện. Cứ tưởng Ngọc Ú gào to thôi,ai ngờ hát hay thế chứ lị :p :))Màn nhảy thì thôi rồi, đỉnh của đỉnh . Đúng là những gì càng hot và càng sexy thì người ta càng thick :))
Phút giao thừa lặng lẽ và đêm cô đơn cũng hay lắm. Nghe rất cảm động :x. Còn bài gì đó tiếng Trung, tiếng Pháp và tiéng TBN thì no comment vì chả hiểu gì :D. Được cái chúng mày biết nhiều thứ tiếng --> chương trình phong phú:D

Chỉ tiếc là chương trình hơi ngắn và ko kiếm được bông hoa nào để tặng cho chúng mày :D

Chẳng bít vít j cả :x hôm nay lớp mình đã tỏa sáng:x tỏa sáng trên mọi phương diện:x tỏa sáng trong tim ,trong ánh mắt và trong cả nụ cười :x :*

Mấy ngày chuẩn bị và SHDC vừa rồi mệt nhưng mà hạnh phúc:x

Lớp Trung ơi là lớp Trung :x :x :x
Tớ đến yêu lớp Trung quá rồi :">
Eo ơi
Cái tiết mục đầu tiên sao mà như là trong hoạt hình ý :x :x giọng giống trong disney thế :x
Yến hát tiếng pháp hay thế :x
Mấy thiếu nữ 17tuổi hát Từ hôm đó tiếng Trung lụa thế :D
Nhảy sex =p~ thật là vái cụ tổ :x
Màn thời trang mình tru đến khản cả giọng :D
Ú ơi, anh iu em :* ^^ hát hay thế nhỉ, bất nhờ đến sững cả ng.
Oác óac, nói chung lớp Trung làm thế này là đỉnh của điểm rồi :) chúc mừng hết lời nhé
( Ú ơi hâm mộ Ú nhất :x )

----------

Nhấn mạnh lại 1 lần nữa :D tớ rất yêu bạn Ú ^^

Ú ơi, anh iu em ^^ hát hay thế nhỉ, bất nhờ đến sững cả ng.
Oác óac, nói chung lớp Trung làm thế này là đỉnh của điểm rồi chúc mừng hết lời nhé
( Ú ơi hâm mộ Ú nhất )

iem cũng iu anh :D cảm ơn anh nhìu :D :x :*

chú thik cho cả nhà bit
đây là cái "anh" tặng hoa cẩm chướng mai choa tau đấy :D :x :x :) cái lúc mà mọi người ồ ồ lên ấy ;) :)

iem vẫn còn phê, chắc đêm nay quay cuồng mát ngủ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên