Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
máy quay có rồi :D
Khổ nỗi tao lại nhà quê đến mức chả biết dùng thế nào nữa :(( .Cn tao cứ mang đi, có ai biết dùng ko ? Đăng Trung ?

hum nay mày mang đi có đc ko?
tao nghĩ hum nay sẽ có nhiều trò vui
Hum qua vui nhể ?

hị hị,hôm nay thi xong oài,sướng :)|
con Phim ngố,đi ăn phải để status chứ :)|
mày để cái wat the f**k,bố đứa nào biết được :)|
chán thật :)|,đi ngủ cho sướng vậy

máy quay có rồi
Khổ nỗi tao lại nhà quê đến mức chả biết dùng thế nào nữa .Cn tao cứ mang đi, có ai biết dùng ko ? Đăng Trung ?
hố, sao lại máy nào nữa, của nhà trồng được à. Yến nhờ rồi đấy, thứ 2 người ta đến, ông này lại còn gạ mình, làm xong quay vài cảnh trong lớp cho vui, có ai có ý kiến ý kọt gì k0?

Lê Hoàng Yến đã viết:
hố, sao lại máy nào nữa, của nhà trồng được à. Yến nhờ rồi đấy, thứ 2 người ta đến, ông này lại còn gạ mình, làm xong quay vài cảnh trong lớp cho vui, có ai có ý kiến ý kọt gì k0?
ý của xu cũng là quay behind the scene ma`,có cả máy của thằng mê gái nữa :D

Chiều nay, chiều thứ 5 ,tức là còn 3 ngày nữa ,MO bảo hay là thay tên đi! Mo bảo lấy tên là
29 sweet minutes(vì lớp mình có 29 người,làm trong 29 phút,mỗi người là 1 phút để shine)
Nói chung thì lại mọi người cho ý kiến khách quan đóng góp, chọn cái nào ,SHINE WE ARE hay la 29 SWEET MINUTES
Tao thì tao mệt mỏi lắm rồi đấy ! Thứ nhất là còn quá ít thời gian ( 1 ngày ) để nghĩ ra 1 thiết kế mới. Thứ hai là chắc j cái mà bọn tao nghĩ ra lại được ủng hộ, rồi lại cãi nhau tơi bời mà chưa xong. Mai bọn tao phải đi mua màu rồi thì mới kịp ......Liệu thay tên vào thời điểm này có thik hợp ko??? Con Lam bảo mai đến vote,nhưng xin lỗi,tao đã từ lâu ko còn hi vọng j ở kiểu vote của lớp mình nữa rồi .
Có thể tao nói hơi phiến diện,có j điên thì ignore hộ tao

con Lam lại điên rùi đấy :|
tau cũng đang điên
nói chung cái ý tưởng đến bi h đòi đổi font khá điên
có thể vì tau đang điên tiết nên nghĩ vậy :|
nếu mọi ng muôn điên 1 chút thì chỉ khổ Bư :D
nghĩ lại 1 chút thì cái tên mới sweet và cute như Mo vậy :D :x
nhưng tau vẫn thik tỏa sáng hơn :D

tao thì thik cái 29 mins hơn.tao ko thik cái tên chương trình của bọn mình lại là tên 1 bài hát.
cái này là tùy vào mỗi người nên phiến diện là phải thôi Bư ạ ;)

huhu
mới mấy hum tao ko vào có lắm chuyện mới thía
con TRANG PHIM sang bên kia khinh ban
tao voi con TÉO gọi ko thèm giả nhời
hố hố
thôi dù sao thì mọi chuyện ổn ròi
cả nhà vui vẻ trẻ khỏe

bây h thì ko đổi j nữa đâu cả nhà,mai mấy đứa cứ đi mua màu và vẽ đi...đã tin tưởng giao phó cho mấy đứa rồi mà,dù ý kiến của Mo rất hay nhưng bọn mình đã thống nhất là cái kia rùi,và sẽ ko thay đổi nữa ...mấy đứa ko cần phải suy nghĩ j nhiều nữa...

:cry: Tao Lam đây
Tao bảo mai đến vote bao h nhỉ ?
Tối qua tao đã phải gọi điện cho Thùy Trang bảo là sáng nay chúng mày cứ đi mua màu còn đến bây h là quá muộn rồi , ko đổi tên đc nữa .
Tao chỉ bảo chiều nay chúng mày đưa cái phông ra trc lớp cho chúng nó xem 1 cách chính thức , có gì thì góp ý nhỏ nhỏ để cho nó đẹp hơn còn cái phông tao nghĩ ko đổi design nữa , con Bư và Thùy Trang đc giao làm (cả lớp giao)thì để cho chúng nó tự quyết định , lớp mình chỉ chỉnh sửa nhỏ thôi(nếu có)
Còn về phần cái tên : thứ nhất tao thấy Mo đưa ra ý kiến muộn nên tao ko muốn vote hay làm cái gì lại cả , lớp mình lại cãi nhau hoặc ko thì tao lại bị chửi như hôm trc. Còn nói chung tao muốn cả lớp ko nên thay đổi bất cứ cái gì vào thời điểm này nữa , chỉ làm rối việc lên thôi.
Cả lớp hãy tập trung vào những gì chúng ta đã chọn để làm cho tốt , ko nên bàn tán gì thêm hoặc đứng núi này trông núi nọ , okie?
Tao nhắc lại là tao ko muốn vote viếc gì nữa , sao Bư lại bảo tao hôm nay đến lớp vote ?
À, tự dưng lại thấy như công sức mình cố gắng thay đổi bao nhiêu như bị vứt vào thùng rác 1 lần nữa ...:-|

Chỉnh sửa lần cuối:
này này
thế hum CN XU hay ai đấy mang máy quay đi ma làm BEHIND THE SCENE
nhớ mang đi đấy.
còn truyện tên ,tao thì thấy tên của MO hay hơn, nhưng mà bi h thì muộn rồi, tốt nhất là đừng thay đổi,ko thì chúng nó ko kịp nghĩ phongvowi cả mọi chuyện sẽ lại rối tung lên.
thế nhá
hờ hờ

Hơ mới có 1 hôm mình nghỉ học là lại có chuyện xảy ra rùi hixhixxxxx.......
Hôm nay nghỉ học nhớ thầy Cường wa'...:D:p.Mà sao lại có chuyện đổi tên j` nữa nhỉ???Cái tên mà Mo nghĩ ra cũng hay và sweet lắm nhưng khổ 1 cái là vào thời điểm này thì đã wa' muộn rùi không thể đổi tên j` hết được nữa. Sáng nay Thư, Trang phải đi mua màu rùi làm sao bọn nó nghĩ ra được 1 bản vẽ mới phù hợp với cái tên của Mo chứ????!!!!!!:-/ Thế nên cứ giao cho 2 đứa kia làm đi,font của chúng ta vẫn tên là SHINE WE ARE, và chúng ta vẫn sẽ tỏa sáng:x, Phương nghĩ là cả Trang với thư sẽ cố gắng hết sức vẽ nên được 1 cái font đẹp....^^.....i believe:)

Hôm wa nghỉ không biết tin tức j` hết, thế lớp mình có bài hát tiếng việt ở cuối nữa không? Bài mà cả lớp cùng đi ra ý, quyết định chọn bài nào rùi???????????:-/

Về rồi đấy hả cô?
Hôm nay tôi đi xe bus, có đợi tôi ko?
À, hôm nay tôi sẽ viết ra 1 bản cụ thể những gì cần chuẩn bị cho hôm chủ nhật, bài hát cuối cùng là :phút giao thừa lặng lẽ , tôi đã phân công hát cụ thể roài , những đứa nào đã hát sẽ ko đc cầm mic(trừ thằng Đăng) , cho nó special bởi vì nhiều đưa ko hát nhưng hát cũng hay mà.:x :eek:) :roflmao: :smlove: :mrgreen: :drummer:

trùi ui,cóa bài "phút giao thừa lặng lẽ" à?
thía thì bọn mày phải quay clip
roài send choa bạn nhá :D
bạn chờ :D

ô hay, bài giao thừa lặng lẽ à?
ui ui
bi h có phải là TẾT đâu cơ chứ?
nhưng mà tùy bọn mày, bạn ko có ý kiến, thế nào cũng được
lớp mình vui vẻ trẻ khỏe là okie
lâu lắm ko thấy con TRANG PHIM
nhớ quá nhớ quá, thế mà no ko thèm viết cho bạn 1 câu

mai lại học bác MẠNH
ui giời, lai rung đùi bần bật như đạp máy khâu, lai lấy cái gậy dưới đấtthocj vào sau lưng gãi gãi...
lại còn mấy cái ông bà học ở đấy trông rất thiểu năng.bằng chứng là tao,con BƯ với thằng HƯNG phải nín cươi hết sức trươc cái trò ngu độn của mấy ông bà í
bài thì rõ lắm
đề nghị hum nay BƯ ,HƯNG về nghe bài đê
tao quên mứt
tình cảm của shui voi bạn VO nhà mình đã tiến triển 1 cách rõ rệt.anh thì suốt ngày quay ra nhìn chị, chị thì tin tưởng anh đến nỗi quay ra hỏi:NÈ, TÚ ƠI, ĐÂY LÀ HOA GÌ THẾ HẢ ÔNG?.dược thể, shui quay ra hỏi TUYỂN:NÈ,BÀ CÓ CẦN ĐỔI CHỖ KO VẬY?. chả la hum đấy TUỶEN ngồi cạnh VO
hô hô

----------

à thế dạ hội tiến triển đến đâu rùi?
tao thì thấy ko đươc khả quan lắm
rối tung lên.toàn bọn A1 làm chỉ trỏ này nọ.lại còn thêm mấy đứa hóa 1
chán quá
tao ko hứng thú lắm mà cũng chả có thời gian, chỉ nghĩ là nếu được thì bạn sẽ giúp 1 tay.thế thui
[-x [-x [-x /:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên