Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thôi mọi ng` ko tranh cãi nữa nhé :D chỉ còn hơn 1 tuần nữa thôi, nhiệm vụ thì đã đc "khoán" hết rồi :D mọi ng` tập trung cố gắng hoàn thành tốt :) còn việc leader, ko nên bàn thêm nữa, chẳng giải quyết đc vấn đề j` lúc này, mà lại gây mất đoàn kết ra 8-|

tau thì thấy thế :p chả ai nói con Lam này nọ, chả chỉ trích j đâu
:p Tau nghĩ đợt này nó sẽ có thêm nhìu bài học quý báu vì
làm cái này để thêm kinh nghiệm đúng ko ? /:) muốn có thêm kinh nghiệm thì đâu có phải cứ làm là có ngay kinh nghiệm nó rơi xuống, phải va vấp, chấp nhận thì mới có chứ.
phạm lỗi như tau nè :| hư lắm
rùi sau đấy mới nhận ra mình thiếu sót chỗ nào để mà còn sửa chứ
tau sai lè ra nhỉ
đây nè : nói năng lăng nhăng, tức thì chỉ biết ngồi chửi bọn nó đến lúc phần việc của mình làm ko xong ví dụ : kịch bản :D cái này cũng do mất hứng nữa
hư nữa là nói năng lăng nhăng phá hoại con Lam sau khi đã thổi đc tinh thần của bọn từ hôm đó lên
đấy
hư nhắm >.<
rùi còn chuyện j tau cũng chõ vào ^^ bình luận vài câu tàn ác rùi bỏ đấy =;
chuyện lo nhạc cho no me ames 8-| bó tay con gà quay
và tau có bài học của tau ( đúng thứ tau cần)
:D phải suy nghĩ trc khi nói ý kiến của mình. cái này là đau nhắm :(
business thì ko lẫn lộn tình cảm
biết mình là ai và phải làm những j
phải biết sắp xếp thời gian biểu
biết cân nhắc giữa lợi ích và cái giá phải trả cho việc mình đang phải quyết định
phải biết decisive và hỉu đc time of crisis
ồi còn cái lý thuyết về courage của tau nữa :D b-)

nói chung là thía :)
mọi ng cũng học đc nhìu điều chứ nhỉ :D
đấy là mục đích của mọi ng mà :)
nếu ko phải thì thôi /:)

Thông báo cho 1 người 1 tin vui:hôm nay Hưng bảo đã tách đc nhạc bài No me ames rùi,nghe Hưng nói có vẻ ổn :)D mặc dù chưa nghe nhưng hi vọng là 1 vấn đề của chúng ta đã được giải quyết :)>- ) Hưng hôm nay bùng ở nhà nhưng làm đc 1 việc tốt nên có thể tha thứ đc :-?

Chuyện của Lam thì cũng ko đc trách Lam ,vì thứ nhất có thể Lam chưa có kinh nghiệm (mà nghĩ lại thì bọn mình cũng chưa có cái gọi là management skills) nên có thể công việc chưa suôn sẻ .Thứ 2 ,lớp mình cũng toàn người bướng (hehe,ví dụ như Nhí) nên có thể nói 1 lần thì chưa ai chịu ai ,mà quản 1 lũ cứng đầu như bọn mình,cái tôi to oành lúc nào cũng thường trực thì ko phải là dễ.Nếu như ai có lời khuyên j hoặc muốn góp ý j cho Lam (anyone) thì cứ thoải mái nhé (tại lớp mình toàn những đứa thẳng tính nhưng biết thay đổi và sửa chữa nếu điều đó là đúng mà;) ).

"Từ hôm đó" tập tành chăm chỉ vào nhé,đừng để phụ lòng tin tưởng của mọi người :* :x

Yến ú cô ơi,nhớ bảo anh j (or chú j quen của bố cô ) đến quay cho lớp mình cái đĩa đẹp cái để mọi người còn có cái làm kỉ niệm .(tưởng tượng cảnh lúc buồn lôi cái đĩa ra xem lại thấy mặt mấy đứa 16 "nào mình cũng xoay",thấy thời trang pro nam thanh nữ tú của lớp mình,thấy Yến ú với Hạnh,thấy Ngọc ,thấy "từ hôm đó ",thấy mọi người:x

CẢ NHÀ CỐ LÊN NHÉ:* :x

Định nói với mọi người vài câu...nhưng thôi, để lúc khác;).Hôm nay em được tự do........tự do trong cái thế giới của riêng em:)...hehe muốn làm j` chẳng được >:) tha hồ tung hoành nhảy múa trong 1 ngôi nhà rộng cao 4 tầng ( chả là papmami đi Yên Tử không về:D:p)..nên em phải đi tận dụng đây, không có time chat chit j`....:p Mà không hiểu đêm ở 1 mình cóa ma không nhỉ????:-/:|

Thui, nói nốt, mọi người đừng có bàn cãi j` nữa...cố gắng lên đi còn 1 tuần nữa thui, đừng để mất đoàn kết với nhau, tin vào tất cả mọi thành viên trong lớp....bibo:x:* have a nice dream!

Chỉnh sửa lần cuối:
Mới 2 ngày ko lên mà sao nhiều chiện quá.:-s J đây? Cãi nhau à? Trinh Lam 's leading style ah?Đầy có phải là việc cần thiết ko khi mà chỉ còn 7 ngày nữa???
Dù sao thì trước khi toàn tâm toàn ý cho cái dạ hội này,tao cũng muốn nói ra 1 vài điều mà tao mới chỉ có dịp nói nhỏ ở trên lớp.:|
1, Thẳng thắn ra tao ko thik kiểu vote của lớp mình_ tốn thời giờ và mất công sức vô cùng. Vote để làm j khi mà sau 5 lần 7 lượt đã biết được ý kiến đa số rồi xong sau đấy chỉ vì nhìn thấy mặt đứa này bí xị,đứa kia bất mãn thì lại bắt vote lại???!! Bọn mày bảo với tao đấy là tôn trọng ý kiến cá nhân?? SAi rồi, Trong 1 tập thể, phải tôn trọng ý kiến đa số!!

2, Chính là kiểu có mới nới cũ của lớp mình,và đôi khi là hơi bảo thủ.
Lúc đầu đã có kịch bản, đáng lẽ ra nên chỉnh lý và investigate vào cái đấy đã,thì mọi người lại chạy hết sang 1 cái ý khác mà chưa cần bít đầu cua tai nheo nó như thế nào! Đấy có phải là trong khi đang fight for the 2 against ideas thì mọi người chọn giải pháp trung gian _ 1 cái kịch bản đều đều ko nghiêng hẳn sang bên nào ko?Và cho đến khi thấy rằng kịch bản đấy nhàm chán và ko thể cải tạo nổi thì bắt đầu mới đâm đầu đi tìm 1 lối thoát khác ?Điều naỳ khiến tao,1 đứa trong ban phông màn vô cùng khổ sở khi mà mọi thứ đã được quyết định, lên list như lẽ đương nhiên rồi thì đùng 1 phát lại chuyển sang cái khác. và rồi 1 tuần sau nữa, rất có thể 1 idea mới lại ra đời,lại vote hết ngày này wa ngày khác. Tao biết ai cũng vất vả nhưng mỗi lần thay đổi như thế,bọn tao lại phải chạy đi mua lại tất cả các thứ : màu vẽ, chổi lông, .....Tốn tiền ( of course ) và cả chất xám bọn tao đã bỏ ra cho ý tưởng trước đó nữa!

NHƯNG DÙ SAO,CŨNG CÒN 7 NGÀY NỮA THÔI!!!
_ Tao hope everything will be ok. Tên của chương trình là SHINE WE ARE, and I believe we really are!
_ Bây h vì danh dự lớp thì mọi người đều phải cố thôi. Đừng làm cho xong.đừng cố,mà làm tốt nhất có thể! Đừng băn khoăn giữa cái so so và cái not so bad,hãy chọn cái the best!!XÍ XÓA MỌI HIỂU LẦM VÀ CỐ LÊN CHO THE LAST 7 DAYS NÀO!! AJAAAAAA!!!!!

tao lai la hanh
cho tao noi tiep
neu bn may nghi con lam lam ko tot
the bon may co de xuat ji ko chung may len lam bi thu nha
voi ca thoi chuyen nay bo qua
chi con dung 1 tuan nuathoi ma lop minh van con the nay,tao ko dong y voi y kien cua NAM PHUONG, NGOC, va DUNG.bon may bao kho chiu ,trhe kho chiu ve cai ji moi duoc.du sao thi cung tuy chung may, bo bot tie muc thi cang thua thoi gian .tot thoi
hi vong tuan nay lop minh se doan ket hon,dung nhu the nay nua
chi den thang 8 nam nay la tao con NGOC, con NGAN co khi ca thang TU cung di roi
xin moi nguoi hay doan ket voi nhau de lai cho bon tao ki niem tot dep nhta ve tap the lop 11 trungva cung la cho bon may nua
a
tu gio tao voi con vanh dung chung ten.neu tao lay ten no tao se bao:TAO LA Hanh d
ay

----------

thực ra thf tao iu bọn mầy lấm
tao là hạnh, bú shif vanh a

Tao Kiều đây!!!!!Tao thì tao nghĩ thế này nè:Chuyện ji` làm chung nhiu` nguoi` cũng rất rắc rối,dc lòng nguoi` nọ thi` mất lòng nguoi` kia!!!!!Nhưng ngày diễn sắp đến rùi,mọi nguoi` nên gạt bỏ cái gọi là pesonality để vì nhau một chút.Còn con Lam,chúng mày không thể đòi hỏi nó quá nhiu`.Ai mà chẳng phải có sai sót,hơn nữa bọn mình cũng mới chỉ là học sinh,không thể đòi hỏi một cái ji` qua' pro.Con Lam nó cũng đã rất nhiệt tình vì lớp mình và cũng rất mệt mỏi.Và tao bit' bọn mày cũng rất mệt mỏi.Nhưng nguyên nhân của sự mệt mỏi ây' la ji`?Là vì bọn mày quá tâm huyết vơi' cái show lần này và bọn may thấy chán vì nó đã không như bọn mày mong đợi.Nhưng bọn mày mà cứ thế này thì nó lại càng chán hơn vi nếu ngay trong nội bộ mà đã có sự mất đoàn kết thì làm sao có thể có dc 1 perfect show?????????

bài Đêm cô đơn hay hay :D hợp giọng bọn mày đấy Đăng với Nhí ạ :D
cố tập nhá :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Đề nghị bọn mày, tất cả mọi đứa đừng nhắc đến cái chuyện năm sau ai đi, mấy người đi nữa, tao nghe mà sốt cả ruột
Thế thôi nhớ

----------

Với cả bài đêm cô đơn nghe như shit ý :D Thôi cứ hát nếu bọn mày thấy hay :D :D :D

Hớ hớ các chú buồn cười nhỉ,
Tao thấy lớp mình khéo vui, khi không lại cãi nhau chuyện không đâu. Tao thì nghĩ dạo này do thời tiết thay đổi nên bọn mày mới mệt mỏi, trầm uất thía thui. Đừng suy nghĩ không đâu nữa nhé. Tất cả tập trung vào 1 mục tiêu duy nhất " THÀNH CÔNG"
Tao vẫn cứ hy vọng vào:"Thiên thời, địa lợi, nhân hòa". B h Tian chưa được tốt lém thì bọn mày cũng đừng làm tao mất đi niềm tin vào 2 hi vọng còn lại nhé.
Đùa thôi, nhưng nghiêm túc này. Bọn mày có j thì cứ nói thẳng ra nhé, tao thik thía. Dù sao thì góp ý chân thành thì vẫn tốt hơn. Như tao với Mo, Quỳnh ý. Tao không thể chịu nổi cái vụ thuyền trưởng với tàu bè thì tao cũng nói thẳng với bọn nó là tao ko thik. Chẳng việc j phải nói ờ cũng được nhưng ko hợp lém.
Nếu như ý kiến của bọn mày có bị bác bỏ thì cũng đừng vì tự ái quá cao trong mỗi bản thân mà nuôi 1 cục tức to đùng nhé. Tao đây này mấy ý kiến hay ho thía mà bị từ chối thẳng thừng có oan uổng không. Nói thật lớp mình mà không có tao trong đội hình fashion là hơi bị thiệt thòi đấy.
Này, còn vụ dẫn ct. Tao thik 1 nam, 1 nữ nhưng Đăng làm nhiều quá rùi sợ nhàm. Bọn mày thấy thía nào. Vụ này cũng đơn giản thui nên đứa nào có ý kiến thì đóng góp, ko thì thôi. Đừng vì nó mà tiếp tục cãi nhau nhé!
Nhưng tao phải thừa nhận rằng vụ này tuy có cãi nhau, nhưng lớp mình đứa nào cũng nhiệt tình đấy chứ(nếu ko thì cãi nhau làm j). Các chú nhỉ.
Chỉ còn chưa đầy 1 tuần thui, cả lớp cùng cố gắng nhé. Nhưng cũng phải giữ gìn sức khỏe đấy. Xỉu ra đấy thì khổ.
Thui, đấy chỉ là vài dòng tâm sự đến các bé. Chúc giao lưu thành công.
WE WILL SHINE

Với cả bài đêm cô đơn nghe như shit ý Thôi cứ hát nếu bọn mày thấy hay

Đùa, nếu mày muốn góp ý j hoặc thấy nó ko hay thì tao nghĩ cũng ko đến nỗi phải nói nó như cục cứt như thế chứ. Mày nói thế thử hỏi còn ai hứng hát nữa ko?

Tao ko muốn tham gia vào chuyện tranh cãi của lớp mình nhưng bây h cũng phải có ý kiến tí: Nếu như H.Anh bảo tao làm nhiều rồi nên thôi làm MC thì có khi cho tao xin thôi hát đi làm MC có dc ko? Nói thật tao cũng ko hứng thú vụ hát hò lắm vì từ đầu đã ko có kế hoạch là tao tham gia hát (chỉ là thêm vào vì Về nơi hạnh phúc bị loại + ko có bài hát tiếng Việt), và cho đến bây h khi chỉ còn hơn 1 tuần là diễn thì tao cũng nghĩ là chắc chắn sẽ ko đủ thời gian để có dc một tiết mục hay. Vì thế nên tao ko muốn ra hát í ới lệch tông linh tinh + hát một bài chẳng có ý nghĩa j rồi làm hỏng chương trình của cả lớp. Thêm nữa tao thấy cho đến h tao vẫn chưa thực sự tham gia vào tiết mục j cả (trừ thời trang) và có lẽ MC là cái cuối cùng và cái tốt nhất tao có thể làm dc. Nếu dc làm thì tao sẽ cố gắng hết sức cho chương trình và tin là tao sẽ làm tốt.

Còn về chuyện tranh cãi, tao thấy bọn mình thẳng thắng góp ý kiến với nhau, nói ra suy nghĩ củy mình để chương trình dc thành công nhất thì tốt nhưng thực sự ko nên bới móc một cá nhân nào cả (ở đây là Lam). Như thằng Lê Hưng tự nhiên đem lôi chuyện từ tận năm ngoái ra đây để nói thì tao thật sự cũng chẳng hiểu mày nghĩ j nữa. Tao ko hiểu chuyện đấy thì có liên quan j đến việc lần này, càng ko hiểu mày nói như thế thì liệu có giúp gì được cho Trinh Lam cũng như cho cả lớp. Đọc những dòng của mày tao chỉ thấy toàn là những lời đả kích cá nhân (và sau đấy là cả tập thể nữa). Mày chỉ ra những cái sai của mọi người có thể là đúng, nhưng ko nên dùng những lời lẽ nặng nề như thế (như thế nào tao ko nhắc lại nhé). Mong mày rút kinh nghiệm.

Hôm nay lên HAO thấy lớp mình đỡ hơn rùi, không tranh cãi gay gắt như hôm wa nữa. Nói chung tranh cãi cũng tốt thui, có mâu thuẫn thì mới tốt hơn được nhưng đừng để mấy chuyện nhỏ nhỏ này mà làm mất đoàn kết cả lớp. Với lại nếu ai không thích cách làm việc của Lam thì cứ nói trực tiếp với Lam í, tính Lam vốn thích thẳng thắn, nói thẳng và nói trước mặt.

Nhưng thôi, Phương không nói lại chuyện này nữa.....chỉ còn đúng 1 tuần nữa thôi, mọi người hãy vào cuộc 1 cách thật sự, hăng say nhất đi nhá!!!!!!! Hãy cố gắng hết mình, tất cả vì 11 Trung thân iu:x Bỏ wa hết tất cả và đoàn kết hơn nữa nào...............ok?
Cố lên cả nhà.......:x
Post xong bài rùi mới đọc được bài của Trung.../:)cứ tưởng mọi người xuôi xuôi rùi thì lại.........8-| pó tay..........8-}

Thứ nhất, Hưng dùng lời lẽ như thế là không được, lần sau nên rút kinh nghiệm. Cháu biết đây là chương trình của lớp mình mà, nếu cháu không làm j` thì cũng đừng có phá. Mỗi người có 1 tính cách riêng, có người giỏi cái này nhưng có người giỏi cái kia, có phải ai cũng là thánh nhân đâu mà cứ mang người ta ra chỉ trích???( cô nói về chuyện của Lam ).Nếu cháu thật sự thấy không thích sao không trực tiếp nói với Lam??????......cũng giống cái lần cháu nói với cô ý....
Thứ hai, tính Hưng là như thế nên Trung đừng nghĩ j`, bỏ wa cho nó, không chấp[-x. Đừng làm mọi việc rối tung lên nữa có được không, nếu như bi h Trung bảo không hát nữa có phải là to chuyện hơn không??? :-/ Còn về Nông, Nông không có í j` bảo Trung tham gia nhiều thì thôi.Lúc tối nói chuyện với Nông, cả 2 đứa đã nhất trí là 2 người dẫn là Trung và Nông rồi mà.........Cố gắng lên đi nhá,.........hát hay, MC tốt !!!!!!!:x

Mọi người đừng tranh cãi nữa.......:|

Chỉnh sửa lần cuối:
Thứ hai, tính Hưng là như thế nên Trung đừng nghĩ j`, bỏ wa cho nó, không chấp. Đừng làm mọi việc rối tung lên nữa có được không, nếu như bi h Trung bảo không hát nữa có phải là to chuyện hơn không??? Còn về Nông, Nông không có í j` bảo Trung tham gia nhiều thì thôi.Lúc tối nói chuyện với Nông, cả 2 đứa đã nhất trí là 2 người dẫn là Trung và Nông rồi mà.........Cố gắng lên đi nhá,.........hát hay, MC tốt !!!!!!!

Chuyện Trung ko muốn hát thì là từ đầu đã thế rồi chứ ko phải tại Hưng nói. Thực sự là ko nghĩ ra dc bài nào hay + hát dc cả nên chỉ sợ làm hỏng chương trình thôi 8-}. Cả Lam cũng biết thế mà, nhưng lớp mình bây h ko ai hát tiếng Việt + ko còn bài nào tiếng Việt nên Trung mới nhận với Lam sẽ cố. Còn đến bây h thì vẫn chưa nói chắc chắn dc j cả. Nhí cũng mới nghe bài đấy, chưa hát lần nào, Trung hát thì cũng linh tinh lắm. Cố dc đến đâu thì cố thôi chứ ko nói dc là bài đấy sẽ hay đâu.

Ầy, dạo này căng quá, suốt ngày cãi nhau với làm này làm kia. Thư giãn tí:
http://people.inf.elte.hu/csala_g/MultitaskingTest.htm
Luật chơi là di cái hình vuông màu đỏ để tránh các hình màu xanh và cái lề. Kỉ lục tao là 22s. Dòng chữ ở bên phải nói là mấy thằng phi công chiến đấu có thể chơi được 2 phút (wtf ???). GL.

tiện đây em xin báo cáo tình hình là em và dvd đã tập tành lại tử tế :) và đã xong :) mong rằng lấy công chuộc tội
tiết mục của em diễn ngay đc ồi :D 2 phút 30 giây thui :D bỏ đi cũng đc :D để cũng chả sao :D
các bác típ tục cố gắng nhá :D
Đăng Trung thấy hợp làm MC và tin có thể làm tốt thì cứ làm :)
we all have the will to go on b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hơ , sorry các bác chứ cái con Hạnh mượn nick của tao sao ko nói , tao tưởng mày chỉ mượn nick tao để xem bài thui , hóa ra cả để post bài nữa :D
Lớp mình bây giờ lại ổn ồi , he he , cũng thanks con Ngọc vì chuyện Tuyển
Thứ Tư này ko phải KT toán nữa đúng là bớt gánh , hố hố , bài KT này hoãn phải được cả tháng rùi ý nhỉ , phởn kinh :D

Dương Viết Dũng đã viết:
Ầy, dạo này căng quá, suốt ngày cãi nhau với làm này làm kia. Thư giãn tí:
http://people.inf.elte.hu/csala_g/MultitaskingTest.htm
Luật chơi là di cái hình vuông màu đỏ để tránh các hình màu xanh và cái lề. Kỉ lục tao là 22s. Dòng chữ ở bên phải nói là mấy thằng phi công chiến đấu có thể chơi được 2 phút (wtf ???). GL.

27s828 rồi!:)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên