Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ko sign in đc :((ác mộng đời iem :((
đành phải mò lên đây sozzi lớp trưởng với VAnh, đang chat tự nhiên bị kick out rùi ko sign in đc nữa :(
chẹp :) các pác chuẩn bị bài tiếng anh kĩ quá iem choáng :)) iem nghĩ chỉ có 3 phút ^^ nói ngắn gọn. Chọn cái statement có 3 phần, mỗi phần 1 phút :D rùi cho 1 câu tóm lại là xong ^^ cũng ko quan trọng lắm mà :-j

hum nay lớp mình chả thấy làm j 8-|

hú hú, tao vừa làm xong cái bài present :)) sướng quá :)) đi ngủ đc roài :x
dạo này vào HAO vất vả quá, thành ra lớp mình đìu hiu nhỉ 8-|

ngày mai đc nghỉ mà lớp mình chả có kế hoạch j cả :)| cái bài địa cũng chả thấy j :| cả shdc dạo này lặn hẳn chả thấy làm j nữa
thế này thì đáng lo ngại lém

ngày mai nghỉ còn làm 1 lô bt tr, chẳng tập tành được gì đâu. SHDC tưởng ổn rồi, chỉ còn lo bài tiếng Việt thôi, nhưng Yến vẫn k0 chịu được nếu bọn nó bảo mình ăn cắp ý tưởng.
:)) lúc nguy khốn mới biết ai bạn ai thù. Tổ này sau khi bốc thăm phải thuyết phần IV bài địa thì còn Yến làm tổ trưởng, Nhí là tổ phó, DVD làm tổ viên :)). Hôm lên nói chắc có Yến tung Nhí hứng, DVD chỉnh slide show, quá đẹp, mọi thành viên đều tham gia làm việc, cô đỡ phải thắc mắc xem có đứa nào trốn k0 :)).

[-x nhầm rồi nhá [-x Zói vẫn trung thành với tổ 4 [-x có mỗi Đăng Trung phản quốc chạy theo Ngọc >:p [-x b-(

cả tớ nữa :)
ý tớ là tớ cũng phản quốc :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chán quá rùi, bao nhiêu là bài tập làm sao cho xuể. Toán từ tuần trước tao cũng đã làm đâu, lại còn ôn tập chương, bài Trung rồi Địa. Tao chết đây. Bây giờ đến lớp lúc nào cũng thấy buồn ngủ. Nhất là hôm thứ 2 ấy. Phải cố sức lắm mới chống được hai cái mi mắt lên. Được cô Văn kể chuyện thấy sướng quá. Tao vốn thích Hàn Mặc Tử học bài cô giảng phê vãi.
Mà bọn lớp mình bùng tiết ít thôi nhé. Hôm trước học văn thì còn được vài mống.Năm sau đi nhưng năm nay vẫn là học sinh lớp Trung thì vẫn phải đi học. Tao ko thích lớp mình nghỉ quá nhiều đâu. Các đồng chí cứ ngồi trong lớp, ngủ hay học thì tùy.
Tự nhiên hum nay tao thấy mình thật phí hoài tuổi trẻ, chẳng làm được cái j ra hồn cả, lại thấy buồn. Tao chỉ sợ vài hum nữa sẽ hâm hâm, điên điên sáng làm thơ chiều lảm nhảm thì bọn mày cũng đừng có sợ nhé. Tao đang ko bt lém mà.
Thía nhé, à hum nay bọn mày có đến được nhà cô Việt ko. Tao cá là ko vì hôm nay cô đi chơi với trường mà. Tao chưa kịp nói thông tin ấy thì Tuyển đã cúp máy rùi, thế thì phải chịu.

ờ hớ hớ
vậy là 8/3 năm nay lớp mình hổng có làm jif à , chán nhỉ
đè nghị lớp trưởng lấy 200k cô Hoan tặng chúng ta đi măm cả lớp cái , lâu rồi hổng măm cả lớp với nhau nhỉ

Mai lại phải đi học rồi ............

lớp mình chẳng làm gì cả, tuy nói là cũng ko cần thiết và cũng thông cảm nhưng mà vẫn thấy chạnh lòng ghê, nhất là khi biết bọn boys A1 chuẩn bị công phu từ tháng 12 :( ....

ghen tị :( :((

Hôm nay tao một minh` lang thang, tay cầm bản đồ, vai đeo ba lô như một " Tây" thứ thiệt . Tao đi lung tung , ra Bờ hồ, vào đền Ngọc Sơn, đi lộn tùng phèo....Rồi vào hiệu sách, đứng đọc 1 buổi ( coi cọp :p ), cũng mua mấy quyền ( riêng hôm nay tiêu 200k, ẹ ) ......, xong rồi thì mua quà cho papa , mama :x .Thế mà tối nay tao lại dỗi pama , ko ăn bánh bỏ lên nhà ngối ......Mưa nữa chứ, nẫu ruột.....Đi xe bus gặp 1 cô, nói chuyện 1 lúc cô bảo cho cô nhận làm con dâu luôn :)) .Đến chịu thôi :)) .Tối nay cô bảo ra quán cô, cho ăn uống free, nhưng mà ngại ra đường trời này :p, hẹn cô lần sau vậy :p
Tao đang ở trạng thái mà cô văn gọi là " sự thăng hoa của cảm xúc" :D
Thôi , chúc con gái lớp mình 8/3 vui vẻ nhé :x .Nếu Xu đổi phận làm trai được thì yên tâm là sẽ có hoa và quà. Yêu con gái lớp mình lắm :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
có mỗi Đăng Trung phản quốc chạy theo Ngọc
tau mà bốc phiải phần địa lý tự nhiên như tổ 2 thì nó lại dạt sang chỗ khác thui :p chẳng qua bạn mày mát tay bốc đc phần vừa hay vừa dễ :))

Nói đc nghỉ hum nay chứ tau chưa thấy 8-3 nào khốn khổ thế này :)| thức đến 1 h sáng đọc sách, ngủ thẳng cẳng đến 11h, dậy thì đã hết nửa ngày nghỉ, ngồi tức tưởi lắm, đã thế lại đúng hôm giỗ cụ :| khốn khổ, chạy lên chạy xuống bưng đồ lễ, hóa vàng :)) suýt cháy cây của bố với con miu :))

Phan Thanh Xuân đã viết:
lớp mình chẳng làm gì cả, tuy nói là cũng ko cần thiết và cũng thông cảm nhưng mà vẫn thấy chạnh lòng ghê, nhất là khi biết bọn boys A1 chuẩn bị công phu từ tháng 12 :( ....

ghen tị :( :((
:) biết nói ji` đây?

thằng Vo với dvd ốm :) ko trách :D
Đăng trung với thành trung đã lên hát tóng hua với lời ru buồn :)) thế nà tiến bộ ồi :))
chị iem đã ghi nhận ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nay tao với Phương cũng đc 1 chuyến đi bộ rã cẳng quanh bờ hồ :)) ăn kem Tràng Tiền, sinh tố Tô Tịch, nem rán ngõ Tạm Thương :x no lồi rốn :))

Phạm Ngọc Mai đã viết:
hôm nay tao với Phương cũng đc 1 chuyến đi bộ rã cẳng quanh bờ hồ :)) ăn kem Tràng Tiền, sinh tố Tô Tịch, nem rán ngõ Tạm Thương :x no lồi rốn :))
Đi từ phố này sang phố khác, ngõ này qua ngõ khác, tổng cộng phải đi wa mấy chục phố liền:-s , chưa bao h đi nhiều như thế, chân bi h cứ gọi là không còn tí feeling nào...đau nhức ê ẩm...:|

Sau 1 hồi ức chế, buồn bã lại nghĩ đến lớp mình, thế là vào HAO^^ Tự dưng nghĩ lớp mình đúng là "1 ngôi nhà nhỏ bé" mà tràn đầy hạnh phúc của Phương. :x Nếu sau này có vấp ngã hay không biết về đâu thì mọi người đừng bỏ rơi P nhá;).

Sáng nay đến khổ, đi tặng cô Việt mỗi 1 bó hoa + lời chúc 8/3 từ tập thể 11 Trung mà Phương + Lam gặp bao nhiêu chuyện...đáng cười:D:p. Đầu tiên là mua hoa nhé, đi bao nhiêu hàng mới chọn được 1 bó hoa tử tế với giá rẻ bất ngờ: 40K, 2 đứa chọn hoa ở 2 hàng khác nhau lại còn bi lạc nữa chứ:(:)(( Lúc sau tìm cô gần chết, 2 đứa đi dọc hành lang phòng hội đồng, đi đến đâu Phương làm rơi hoa đến đấy!!! (có 8 bông rơi 5 )....pó tay với chính bản thân 8-}, cuối cùng lại nhặt lên cắm lại8-|, xấu hổ chưa từng thấy....b-)Đáng nhẽ việc này phải để con trai làm chứ nhể????:-/:-? Lại còn tốn 20K di động chỉ để hỏi số di động của cô:(:)(:)(( Hehe lúc sau chuẩn bị về bị 1 đứa tấn công, có khổ cái thân em không........????:|

Đang đau bụng wa', hình như đau dạ dày:-s :|, tâm trạng lại còn không thoải mái, thấy đau đầu....8-}.....thui, out dã, tính sau...:|

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe lúc sau chuẩn bị về bị 1 đứa tấn công, có khổ cái thân em không........????

Ai thế.. ;;)

2 ngày nghỉ hỏng net...chẳng làm dc j chán mớ đời :(

:)| thế là iem xong cái speech :)| thằng Mỡ chơi đểu tau nhớ x( ko chơi với mày nữa x( bạn đang nói hăng tự nhiên bảo là hết h.

chẹp :) dạo này bận rộn quá 8-| lớp mình chả có thời gian cho shdc 8-| thu xếp thế nào đi chứ còn có 1 tuần nữa

lo nhất cái khoản phông màn :)) chưa vẽ tí j` :p còn chưa thống nhất đc cái tên chương trình chứ 8-| tao muốn tô màu =P~

Ai cho tô mà tô đấy?? /:)
Uh, chỉ còn 1 tuần thôi mà nhìu bài KT quá,chỉ riêng Toán + Sinh đã đủ chết chứ đừng nói đến chép Hóa + làm Địa:((
MỌi người nghĩ nhanh nhanh Tên show nhé! Lớp mìn còn đúng CN tuần sau để hoàn thành tất cả đấy!! Eo ơi!!:-s

Lâm Anh Thư đã viết:
Uh, chỉ còn 1 tuần thôi mà nhìu bài KT quá,chỉ riêng Toán + Sinh đã đủ chết chứ đừng nói đến chép Hóa + làm Địa:((

Sinh có bài à , phải làm jì thế tao ko biết jì là sao :|

Hơ tao tưởng môn Hóa lớp mình chơi trò đình công với thày ko ai thèm chép mà

Chết , tao mù căng chải mù thông tin quá :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên