Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chiều rùi tao nghĩ là tập luôn ở lớp cho nhanh, về nhà mày mọi người phải đi lại + tập trung ổn định mất thời gian lắm.

chả biết tập ở đâu, Yến chỉ mang mic thôi, k0 vác cái cục to oành kia đi nữa. Lớp mình có ai mang k0?

tập ở trường luôn đi.... đi lại mất thời gian lắm.... 2 tiết cũng ko nhìu đâu 8-|

uh càng tốt :)) tập ở trường cho quen sân khấu :) nhưng mà ko có loa đài mic miếc j đâu, đùa chứ cái kịch bản còn chưa cóa nữa là :p 8-} chả hỉu ra sao
tau thấy hơi lo rùi bọn mày ạ :| chưa làm đc j nên hồn, tất cả chỉ dừng ở mức hòm hòm chưa hoàn chỉnh mà còn có 7 ngày nữa :|

21 ngày nữa rồi!còn rất nhiều thời gian:)):))Tình hình là các em P1 làm chán hơn tao tưởng nhiều,no mes ames của yến ú tha hồ ... :)):))

mấy em í thời trang tóc + quần áo cứ gọi là.... :)) còn quả ô tô bóng loáng nữa chứ :D
gỗ ko tốt lắm nhg đc cái nước sơn :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Các em í hả, thời trang chả ra thời trang, từ đầu đến cuối chả hiểu làm trò gì. Bọn mình kiểu gì cũng mang tiếng ăn cướp ý tưởng. Lại còn 40', *****

:-? NGọc post cho 1 phát 3 bài như thế là hư lắm Ngọc nhé!Di chứng của mũi tiêm à?/:)
Tao thấy chán quá,làm thì làm cho liền tay đi chứ,tự dưng hoãn lại tận 3 tuần, dềnh dàng mệt muốn chết,chỉ tổ cãi nhau thêm, tốn thời gian + Công sức[-x
Đến lúc đấy chả hỉu đã xong cái j chưa ,và các tiết mục nó sẽ rã đám thế nào nữa!:-s Riêng cái phông thì đã chả bít vẽ j rồi,ko có chủ đề mà. Còn nếu theo ý tao + Trang thì bọn tao sẽ design cho cái phông HÃY YÊU NHAU ĐI thật đẹp,nhưng mà sợ mọi người ko approve :(

Ngọc.... có cái này tao phải nói.... thứ nhất.... sao mày lại edit bài làm j`.... sao ko để nguyên như lúc đầu mày viết :"còn cái bài từ hôm đó tau nghĩ là vừa tốn công vừa tốn nhìu thời gian đấy mọi ng cố đc đến đâu thì cố vote rùi thì tau cũng ko thể bác bỏ nhưng có ng nói với tau câu này tao thấy đúng: có những cái nếu cố gắng cũng không thể làm được, nhiệt tình không thì cũng không đủ. xin lỗi chứ nhiệt tình cộng ngu dốt bằng phá hoại"
:) í mày là j`? :) bọn tao bít cái tiết mục đấy ko hay.... chính bản thân tao cũng vote cho Tong Hua..... tao cũng ko nghĩ là mọi ng` sẽ chọn cái bài này thay vì Tong Hua..... mày ko thík, còn nhìu đứa nữa ko thík, tao bít..... bọn mày cũng chỉ vì lợi ík chung của lớp thôi..... nhg mày thử nghĩ xem, mày nói thế, bọn tao sẽ cảm thấy thế nào??? ngu dốt??? phá hoại??? ok... nếu mày thực sự lo ngại điều đấy.... ngay ngày mai, bọn tao sẽ nói với con Lam.... thay = tiết mục Tong Hua.... thực sự tao nói thế này ko phải vì tự ái hay j` đâu.... nhg nếu tiết mục của bọn tao mà ko đc chính nh~ thành viên trg lớp ủng hộ, cho là phá hoại chương trình của cả lớp thì bọn tao cũng ko còn hứng thú tập tành biểu diễn j` nữa..... kể cả tiết mục của bọn tao có bị loại thì bọn tao cũng chẳng dỗi hay tỏ thái độ j` đâu..... bọn tao cũng ko phải trẻ con :).... thật sự tao rất buồn khi thấy mày nói thế đấy Ngọc ạ..... bọn tao có tranh giành cái quyền đc lên sân khấu đâu..... đấy là do mọi ng` trg lớp cùng vote.... hoàn toàn bình đẳng.... mày nói cứ như kiểu bọn tao gây sức ép í.....

óa óa :-O,chưa chi đã cãi nhau ỏm tỏi oài
chắc con Ú nó cũng chả có ý gì đâu,tại nó xì trẹt thoai
à mà thoai,tao im miệng,miễn bàn luận,o có bọn mày lại bảo o ở lớp,biết gì mà nói :| -_- lol

----------

óa óa :-O,chưa chi đã cãi nhau ỏm tỏi oài
chắc con Ú nó cũng chả có ý gì đâu,tại nó xì trẹt thoai
à mà thoai,tao im miệng,miễn bàn luận,o có bọn mày lại bảo o ở lớp,biết gì mà nói :| -_- lol

Hoàng Như Ngọc đã viết:
còn cái bài từ hôm đó :-? tau nghĩ là vừa tốn công vừa tốn nhìu thời gian đấy:) mọi ng cố đc đến đâu thì cố :) vote rùi thì tau cũng ko thể bác bỏ :) nhưng có ng nói với tau câu này tao thấy đúng: có những cái nếu cố gắng cũng không thể làm được, nhiệt tình không thì cũng không đủ. xin lỗi chứ nhiệt tình cộng ngu dốt bằng phá hoại ^^
Phương thực sự thấy thất vọng đấy Ngọc ạ....:| Đọc xong bài viết của Ngọc thấy chán luôn, chẳng còn hứng thù tập tành j` nữa....có lẽ nên dẹp, thôi nhá, tiết mục tù hôm đó bỏ đi thay bằng tóng hùa....Hôm nay Phương hơi bực mình, thông cảm......không phải vì chyện này, 1 số chuyện khác cơ... nên bây h thấy bức xúc lắm. Phương không giận dỗi j` hết, Phương nghĩ cả Dói với Kiều cũng thế thôi, chẳng qua chiều nay thấy tiết mục tóng hùa hay hơn thì vote. Thế mà có đứa chạy ra cứ nói: Phương với Kiều hôm nay như thế là không được, bọn mày tự ái ghê wa' đấy....( cứ xoáy đi xoáy lại )....Lúc Phương bảo không hát nữa là do chán thôi, thử nghĩ xem, 1 đứa không hứng thú với tiết mục, 1 đứa chạy ra bảo : P muốn làm j` thì làm, chứ Kiều không hát đâu........em cũng pó tay..........8-} . Đến bi h, đã cố gắng và quyết tâm lắm rồi......nghĩ rằng mình có đủ nhiệt tình, đủ tâm huyết...để không phụ lòng mọi người...vậy mà Ngọc lại làm cho 1 câu : Nhiệt tình + ngu dốt = phá hoại....ukie...nếu thật sự thấy tiết mục này không ra j` hay làm hỏng chương trình của lớp thì cứ việc lọai, chả ai có i' kiến j`......:|
post xong mới đọc thấy bài của Dói...suy nghĩ giống Dói thui.....

Chỉnh sửa lần cuối:
:(( choa iem thanh minh 1 câu thôi :(( tại HAO đơ iem chưa kịp chek lại thì nóa đã làm choa 1 phát 3 bài :| :( ko kịp trở tay :(
còn cái câu nhiệt tình + ngu dốt bằng phá hoại tau nói ra thì ko hề nghĩ :|nói chung là lúc đấy bấn loạn :| thực sự hổ thẹn :| thấy có lỗi :| ngay sau khi ấn Alt + S chứ ko phải bi h mới thấy có lỗi :| nhưng chỉ tại HAO đơ :((

chưa bao h thấy tệ hơn thế này :(

tau chỉ nói thật thôi :| quá thẳng :| thật sự tau đã nghĩ tiêu cực quá
đã quên mất là đang nói với bạn bè mình ko phải trên 1 forum ất ơ :( thật sự ko còn j để nói về bản thân :|
chài đất ui :( ngày mai đến lớp đeo mo vào mặt :(

Dói ui :)
tau không thể tưởng tượng là tau có thể nói câu đấy với mày trong bất kì hoàn cảnh nào :| thế mà :| :((
mày bit tau mà, hâm hâm đơ đơ, nghĩ linh tinh nhưng lại chuộng dùng thành ngữ tục ngữ :( mà tau nhớ hồi cấp 1 tau học thành ngữ tục ngữ dốt lém :( không hỉu sao hum nay lại khuấy động lòng ng thế :|...... :|

Phương ơi :( bạn hư rùi :( hư lắm rùi :(
ngày mai tớ viết bản kiểm điểm xin chữ ký phụ huynh đến nộp lớp trưởng vậy đc ko?:(

chẹp

I've got my lesson :(

xin lỗi ..................... :(( à không :| có xin lỗi bọn mày cũng đã bị thất vọng rùi :(
biết làm sao đây?
tau thật chả ra j :( tự đi gây chuyện rùi ngồi xin lỗi thế này, ng ta nhìn vào lại đánh giá con này ko biết suy nghĩ trc khi nói, không biết kiềm chế :-<
dạo này tau cứ để trí óc đi đâu ấy :| sao mọi việc khác tau nghĩ nhanh thế mà nói với bạn mình tau cũng làm bọn nó buồn :| có 8 chữ thôi mà ko chịu xem lại :(
Cái này tau cũng không hỉu :(
có thể giải thik ngắn gọn: sáng nay em bị tiêm 2 phát, chìu bị tiêm 1 phát :| đau và bức xúc sẵn trên lớp--> nói năng lăng nhăng linh tinh :|
à mà tau lại nói linh tinh rùi:|
thôi có lẽ thế này :)
tau đã có đc bài học ngày hôm nay :) cám ơn Dói và Phương :)
bọn mày chỉ cho tau thấy
tau còn trẻ con và chỉ mải mê theo đuổi những cái bánh mình tự vẽ ra, quên mất những j mình đang nắm trong tay
người ngu dốt ngày hôm nay là tao :)
người nhiệt tình + ngu dốt = phá hoại là tao :) tau nói chân thành đấy :)

bản thân tau phức tạp đến mức tau ko hỉu nổi :)|
ko dám nói ai nữa đâu :) làm bản tự kiểm điểm :)

Kết luận:
Chúng ta chuẩn bị bỏ luôn cả 2 tiết mục để khỏi phải cãi nhau lằng nhằng, Tong Hua thì khó chịu mà "Từ hôm đó" thì lúc muốn hát lúc không.

Tao vote cho "Từ hôm đó", ok, có thể bây giờ chưa dc hay lắm, nhưng mà tao thấy nếu tập thì rất có triển vọng, chỉ cần bọn mày nhiệt tình muốn làm thôi.
Thế còn cái nhiệt tình + ngu dốt = phá hoại, đầu tiên là bọn mày cũng ko phải là ngốc. Bọn mày biết mình đang làm gì, biết mình có phá hoại hay không. Tất nhiên là nếu bít mình phá hoại thì bọn mày đã chẳng hát ngay từ đầu, đúng ko ? Chẳng qua là chưa tự tin lắm, mọi người lại nói qua nói lại, nhóm thì chẳng có ai đủ mạnh bạo mà lead.
Giải pháp: bạn nào muốn hát thì làm. Đừng nêu ra mấy lí do như là hát dở (đến tao cũng chưa nói là tao ghép với con Ngọc cái bài when you say mới được 2 câu đầu :D) hoặc tương tự. Mà đã làm thì đến cùng, đừng lung lay. Trong trường hợp xấu nhất (tập hết sức rùi mà vẫn không ổn, 99,9999% là ko xảy ra, sẽ có người hát tiết mục khác thay cho bọn mày, đừng lo gì hết ... nếu tao không đánh nổi đàn thì cũng có nhạc thay rùi, chương trình vẫn típ tục ... nếu không thì tao cũng chẳng liều nhận đánh cái bài mà bản nhạc cũng chưa nhìn thấy :D)

@Ngọc: 15' phút nữa tao qua. Ăn sáng đi còn tập.

Mà theo ý tao thì Lam quản lí các thứ không tốt lắm ... làm tao ức chế ... Nó làm các cái nhảy, biểu diễn thì tốt, tao không phủ nhận, nhưng mà phân công & giải quyết các thứ thì không ổn. Định nói với nó nhưng mà nghĩ câu "nhiệt tình + .. " tao ko bít có nên ko ... dù sao thì nó cũng tốn nhìu công sức rùi.

:) DVD àh... ở đây chẳng có ai là ko muốn hát, là ko cố gắng cả....ai chẳng muốn đc đóng góp j` đấy cho lớp.... dù có hát dở, làm ko hay, nhg vẫn muốn đóng góp chứ..... nhg bọn tao cũng ko phải nh~ đứa ík kỉ, bọn tao bít cái j` nên làm, cái j` ko nên làm.... ngay từ đầu tao đã bảo con Lam chọn Tong Hua, hoàn toàn ko phải do tự ái, ko phải do tao chán cái tiết mục của bọn tao, bọn tao cũng tâm huyết với tiết mục đấy lắm chứ..... nhg tao cũng muốn cái j` tốt cho lớp thì làm thôi..... nhg mọi ng` đã tin tưởng bọn tao, vote cho "từ hôm đó", bọn tao cũng đã quyết tâm là sẽ cố gắng, nhiệt tình hơn nữa để ko làm mọi ng` thất vọng..... nhg mà.... khi mọi thứ còn chưa đi đến đâu, bọn tao còn chưa kịp làm j` để cho mọi ng` thấy sự cố gắng của bọn tao, thì đã có nh~ câu nói như thế..... bản thân DVD, nếu rơi vào hoàn cảnh đấy, sẽ cảm thấy thế nào??? thôi, ko tranh cãi qua lại nữa nhé, chiều nay sẽ vote lại, ok??? nhắc lại 1 lần nữa là đây hoàn toàn ko phải do tao tự ái mà nói thế, tao chỉ muốn dù quyết định là thế nào đi nữa, tất cả mọi ng` đều cảm thấy thoải mái, chứ ko muốn chỉ vì 1 tiết mục mà có ng` lại khó chịu như thế, như thế thì bọn tao cũng ko thể dồn hết tâm trí tập tốt đc.....

Chỉnh sửa lần cuối:
HAO như dở hơi í......bực mình kinh khủng.........

Thôi nhá, bọn mình đừng có bàn luận hay tranh cãi j` nhau nữa cả:)....Chiều nay đến sẽ vote lại ( chắc đấy là cách tốt nhất) nếu mọi người vận tin tưởng vào bài từ hôm đó thì Phương , Dói, Kiều sẽ cố gắng hết sức mình để không làm phụ lòng tin vào mọi người:). Phải nhắc lại 1 lần nữa là chưa bao h bọn Phương không muốn hát cả...mặc dù biết mình hát không hay nhưng vẫn muốn làm 1 cái j` đấy cho lớp.......;) Phương nghĩ bọn mình làm SHDC ngoài những lý do chính đáng j` kia ra còn có lý do là để lớp mình đoàn kết với nhau hơn mà.......năm sau có mấy đứa đi rùi, đâu còn được vui vẻ, đông đúc như bi h, sao phải vì mấy cái chuyện này mà giận nhau......????????Từ hôm bắt đầu làm đến h Phương đã nghe bao người nói không hay về nhau, chắc không cố ý, nhưng cũng không nên như thế chứ, chả hiểu mọi người nghĩ j`???????Bọn mình sống chung trng 1 gia đình mà, phải đoàn kết hơn chứ !!!
Còn cái câu của Ngọc thì nên quên đi cái j` bỏ qua được thì cũng nên bỏ qua cho nhau. Hôm wa Ngọc hơi bức xúc nên mới nói thế, hơi linh tinh 1 chút.....do cả HAO này nữa............không sao đâu....Thế nhá, mọi người cố gắng !!!!!!!!!!

hum nay em đi lạc ra tận siêu thị marko với trường thành công :| các pác có j hay ho trong 1 tiếng đồng hồ em lạc ko? kể iem nghe với :)

hờ hờ :) mọi ng đã phải lo lắng ^^ iem xin nhỗi :| hum nay phải xin nhỗi hơi nhìu :) nhưng mà thôi lần sau em ko bỏ h đi lang thang nữa :)

con hâm /:) ai bắt mày bùng đi 1 mình thế hả b-) bùng mà ko rủ tao b-(

hú hú, kt Trung xong roài :)) ngày mai đến Sinh :| tao cứ xác định là bị quay roài.... ở dưới có j` mọi ng` cổ vũ nhớ :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) ngày mai cả lớp cung chít với nhau :)) choa vui :))
chẹp :) phải ngồi học từ đầu chương :( bài tập thì :(( tau ko làm đc :(( chit mất :( khổ hơn cả kiểm tra 1 tiết :(
chẹp :)

may mà ngày mai có mỗi sinh phải học :D

ktra trung 1 tiết:)):)) bài 1 làm đc 1/4,mỗi bài sau làm đc 1/2 :))

ADN, ARN,....prôtêin, axitamin.....ối thầy ơi em bị nhiễm rùi, trong đầu toàn nỗi ám ảnh sinh học .......8-}:|.....sợ hãi wa', mong là mai thầy đừng quây em....;)
Hôm nay đi xe đạp...vui..vui......:x^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên