Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nọ con bạn em nó để quên cái kim tờ điểm trên đấy. Cái đấy chắc là cũng mấy triệu đấy B-(
Không thấy đâu, thấy thì cũng trả rồi anh ạ :)
Hôm nay ức chế vãi.
Bà Hoan gọi liên tục, liên tục, dù tao đã có hai điểm miệng 1 điểm 6, 1 điểm 10, nhưng cuối cùng vẫn bị bà tóm lên. Hí hửng có 2 điểm miệng dek làm bài thế là ăn 0 :)) Lên bảng lại còn ko làm được bài nữa chứ X-(
Khốn nạn
Why focus on me ? Huh ?

Hôm nọ con bạn em nó để quên cái kim tờ điểm trên đấy. Cái đấy chắc là cũng mấy triệu đấy B-(
Không thấy đâu, thấy thì cũng trả rồi anh ạ :)
Hôm nay ức chế vãi.
Bà Hoan gọi liên tục, liên tục, dù tao đã có hai điểm miệng 1 điểm 6, 1 điểm 10, nhưng cuối cùng vẫn bị bà tóm lên. Hí hửng có 2 điểm miệng dek làm bài thế là ăn 0 :)) Lên bảng lại còn ko làm được bài nữa chứ X-(
Khốn nạn
Why focus on me ? Huh ?

chủ quan thì chit :p học kỳ 1 mày cũng bị thế này rùi mà không chịu rút kinh nghiệm [-( bi h thì hết hi vọng bà ấy nghe mày nói [-(

Thằng Hưng: mày là trưởng ban tổ chức hả, k0 ý kiến gì à? Chả thấy đả động gì vụ dạ hội cả, chỉ mải làm SHDC thôi. Gần 1 tháng rồi, k0 tiến triển gì cả. Mệt quá. Nản rồi. Ai giúp tôi với

Yến ú ốm thì ngồi nhà ăn ngủ cho khỏe đi :) chả phải làm j đâu :* khỏi rùi tha hồ làm :)

muốn tiến hành dạ hội lắm chứ.... nhg mấu chốt vấn đề vẫn là cô Hoan :(( cô Hoan ko đồng ý thì ko thể bắt đầu làm j` đc :(( cô Hoan ko cho => thầy Tuấn ko đồng ý.... mà ko có ý kiến của nhà trường thì ko thể xin giấy phép trên sở đc.... mà cái giấy phép lại là bước đầu tiên + rất cần thiết :((

anh cũng hỏi các cô lao công rồi nhưng không có, thanks các em nhiều0:)

----------

anh cũng hỏi các cô lao công rồi nhưng không có, thanks các em nhiều0:)
các em chuẩn bị làm dạ hội hả hay thế:-?

:)| có ai giúp tau với không :( nói chuyện với tau cũng đc :( chả ai giúp đc tau à :( tình hình là còn 1 bài essay 500 words :( compare and contrast :(( còn phải tách nhạc cho no me ames, tong hua, từ hôm đó /:) mà cái bài từ hôm đó không có đứa nào có bản mp3 à /:) bọn mày để ở dạng dat file thế này tau lại phải chuyển sang mpeg rùi tách hình ra, tiếng ra rùi lại đập dẹp cái tiếng ca sĩ đi rùi mix lại vì muốn giữ lại hình /:) chit mất
ngày mai tau cũng đâu có rảnh đâu
trưa ăn sinh nhật bác tau, tối ăn sinh nhật em tau ở sheraton ^o^
còn cái kịch bản nữa chứ 8-} phê quá
hôm nay nhìu việc thật
à chit quên
thứ 2 còn học bác kim anh :)) thật là thú vị :)) toán kiêm tra 15' :)) văn 2 tiết :))
thật là thú vị :))
phê lòi mắt em ra rùi :))
---------------------------------------------------------------
12h43' hờ hờ :)) có đứa đang cắt từng câu bài no me ames ra để đập dẹp và trộn đều :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:p nghe nó kể khổ mà mình fát thèm, đang nằm bẹp ở nhà đây. Thôi cố lên ú ạ, chẳng nhiều cơ hội mà tách nhạc cho bọn nó đâu :D. Mai kt văn ai có sách gì uy tín + hiệu quả k0 giới thiệu nào.

Các anh các chị ơi! Thế giao lưu có lùi lại ko ạh? Thấy chị Phương bảo là có lẽ sẽ lùi, muh bọn em được chị Ú giao cho việc cổ vũ cho nên mún bít thời gian để còn chuẩn bị nữa!:D

Lý Khánh Hậu đã viết:
Các anh các chị ơi! Thế giao lưu có lùi lại ko ạh? Thấy chị Phương bảo là có lẽ sẽ lùi, muh bọn em được chị Ú giao cho việc cổ vũ cho nên mún bít thời gian để còn chuẩn bị nữa!:D
:)) ko lùi đâu :)) cứ chuẩn bị đi ;) nhờ bọn em nhá :* cổ vũ nhiệt tình xong măm măm mới ngon ;) :))
chẹp
hum qua tập mệt quá :)| hum nay tau không tập tành j đâu nhá :p
chìu nay phải đi khám sức khỏe với tiêm :( lại còn thử máu cho nên ko đc ăn j :( :(( chit mất :( chịu sao nổi :( :((

_Thằng Hưng bảo Yến cứ yên tâm làm SHDC, dạ hội k0 fải lo.
_Ngày mai có bài địa fải học k0. Địa hôm trước học xong hết TQ chưa còn biết đường mà cấp tốc làm cái slide show Ấn Độ?
_Sáng nay tao đã mò được bản karaoke của bài le géant de papier, hóa ra nó được dịch ra tiếng Việt rồi, nhạc hơi # bản gốc tí nhưng nói chung k0 sao.
_Còn no me ames k0 tìm nổi (bản tách lời rồi í). Bản Ngọc tách k0 hết, k0 dùng được đâu, bọn mày cố gắng tìm cùng nhớ.
_Ngọc ú đi xét nghiệm máu, có thử xem có nhiễm hip k0, cẩn thận, nhiều đứa bị xét nghiệm nhầm rồi đấy.

kaka :D
tao sướng oài :)|
được nghỉ 1 tuần phè phỡn ở nhà :))
:))sáng nay tao nói với bà Beth là tao định mua cái gameboy cho thằng em,nhưng chả hiểu líu lưỡi thía nào,nói mie. thành playboy =))
bà ý hoảng hồn,bảo là:"thằng em mày còn bé thế,sao mày lại mua playboy-magazine of naked girl cho nó?"
=)) :))
bó tay với cuộc đời ạ,mình điên nặng :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên