Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đã nhớ ra pass
hơn 2 tuần ko net rồi.
Tạ ơn chúa.

lại có net rồi hả Tú ? :))
Lớp mình
đã ai soạn văn chưa ?
đã ai làm Sinh chưa?
đã ai học Hóa chưa?
còn Anh có Bt ko nhỉ ? :D
Sao dạo này ít đứa lên thế ?

:)| văn thì soạn làm j :p chép thui :))
ú đã làm hết sinh :D với lớp trưởng từ hum qua :D b-)
Hóa thì ko hỉu j mấy :(
tiết anh hum nay xuống nghe bọn nó present nốt và :D ngồi nghe cô cho điểm :) :D có j đâu :)
dạo này ít ng lên tại net đơ ^^ sign in 5 lần mới đc, không vào đc HAO nữa 8-| nói chung là mạng miếc dạo này điên loạn :)| chán chả buồn chat :p

thế mà tao vẫn thấy mày online đều đều Ngọc ạ :p
đùa chứ mua phải sák để học tốt dởm.... mấy cái bài thơ thiếc này nó đếk trả lời câu hỏi :(( ko có nguồn chép :((

con ngọc vào hao ở nhà hay ngoài hàng, ở nhà thìsign in nhớ luôn pass vào đấy, tao vẫn vào được chả làm sao :)|

Yến ú hoặc là Phương giỏi tiếng Trung nếu rảnh thì vào topic "có ai bít tiếng Hoa ko" giúp chị Hạnh 1 tẹo nhá :D ở ngay box 0407 thui :p tranh thủ mà câu bài luôn :)) :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhìn thấy 1 đống chữ tiếng Trung đã ớn lắm rùi....8-|:(( mà thấy nhiều từ mới lắm, phải tra nữa, thui, dẹp...[-x b-) nhường cho Yến đấy !:p
HAO dạo này làm sao, vào mãi không được????:-/ tức wa'!!!:|

:((,tự dưng thấy thất vọng,buồn đời
tao ngồi trong phòng,muốn khóc mà o khóc nổi :(( buồn bực mà o giải tỏa được :(( :(( tức o chịu được,lúc muốn khóc thì đếch rặn nổi giọt nước mắt nào,những lúc o muốn thì cứ thế chảy như sông như suối :((
đời khốn nạn quá :((
ghét những lúc như thế này,nhìn thấy cái gì cũng bực mình,làm gì cũng cáu gắt,tao muốn ra ngoài hét thật to cho nó sướng,nhưng mà mọi người đi ngủ hết rồi :((

Ừm, ai chẳng có lúc như thế chứ mày ...
Tốt nhất là mày hít thở sâu mấy cái rùi đi ngủ đi :), sáng mai đời lại đẹp.

ối dời, ngồi nghĩ lại quả "chỉ sao" của thằng ĐT mà buồn cười :)) how could he do that??? :))
thằng này hôm nào cũng có trò quái đản :))
hôm trc lại còn : "sao Phương giỏi tiếng Trung thế nhở???" - "tại vì nó đi Tàu" - "tao cũng đi tàu.... nhg mà tao đi tàu hỏa....." ??? :)) nhạt thế hả Trung :))
chết cười cái thằng này, từ hồi có em yêu là phởn hẳn :)) chả bù cho hồi lớp 10, ngồi trg lớp cứ ì ra như cục thịt thối :))

Cái trang toàn tiếng Tàu á, Yến xem rồi, đầu hàng. Chỉ có cách down về cho Nam Phương thôi. Mà thiếu gì cách, sao k0 bảo chị í vào trang nào của sinh viên ngoại ngữ.
:)) Nói chuyện với mẹ, tí sặc chết. Đang kêu ca k0 kiếm đâu ra mấy bài tiếng Nga/Pháp/Nhật làm SHDC, mẹ cho câu: Ôi, dốt thế, sao k0 lên mạng hỏi anh TMHH dạy cho. =)) :))

Dương Viết Dũng đã viết:
Ừm, ai chẳng có lúc như thế chứ mày ...
Tốt nhất là mày hít thở sâu mấy cái rùi đi ngủ đi :), sáng mai đời lại đẹp.

Uh`, ai mà chả có lúc như thế /:):|.....cứ vui đi My ạ;)
Tối wa hít thở bao lần mà có ngủ được đâu:-s /:) [-x, sáng dậy chả thấy đời tươi đẹp j`:|, may đến chiều lấy lại được tinh thần, hơi phởn, cười suốt b-):D

HOT NEWS :x
Các em lớp 10CE mời lớp mình đi tham wan cùng lớp các em í vào ngày 23,24 tháng này (đi 2 ngày)....lúc nãy em Hậu vừa nhảy vào hỏi Phương xong...ý kiến của mọi người thế nào???:-/:-?:-S
Bổ sung : Ngọc đồng ý cả 2 tay 2 chân, đang rất khoái chí và phởn^^:D:p nhưng mà cô Hoan chắc không đồng ý:|:(:)(:)((

lào lào
ko được làm nhụt chí anh em [-( có làm sao đâu
đi đi :D đi đi choa vui :D đáng nhẽ tháng 12 năm ngoái là phaỉ đi rùi :) :D bi h đi đi :) :D :x :))
lớp mình hiếm cóa dịp đi chơi mà :) :D

info về điểm đến :D

Thiên Sơn Suối Ngà ( Hà Tây)
đi ô tô mất chừng 2 tiếng, gần rừng quốc gia Ba Vì
Ở đó có Suối này, rồi thì có khu nghỉ do Quân Đội quản lý nên sạch + đẹp + an toàn
Có phòng hát karaoke ở trong cái kiểu như hang đá ý ;;) oh yeah
Với cả có 1 quả đồi ko cao, ko thấp để mà trèo
Có đi xe đạp nước :x
Rồi thì đi 1 đoạn lên ở ngay chỗ rẽ bên cạnh khu này là Rừng quốc gia Ba Vì
rùi có chỗ đốt lửa trại vô tư
mà đi ngày 23-24 là 2 ngày nhà trường đã thông báo là đc nghỉ rùi :D
thông tin chính xác :D từ bảng tin :))
chắc là cô cũng cho thui :)
cô Thúy lớp 10ce cũng sắp cưới :)) 26-2
thế nên là với tâm trạng vui vẻ trẻ khỏe sẽ lên mời :)) trình bày với cô chủ nhiểm của chúng ta :))
Yên tâm đi anh em
chuẩn bị đi chơi đi là vừa :))

Chỉnh sửa lần cuối:
rồi thì có khu nghỉ do Quân Đội quản lý nên sạch + đẹp + an toàn
đừng nhầm [-x nhà nghỉ của quân đội cực bẩn + cực thô sơ [-x kinh nghiệm xương máu để đời đấy [-x :|
hị hị..... lên Ba Vì tha hồ uống sữa bò :x :x :x

mà tình hình là lớp mình có ai bít tiếng Pháp ko??? chỉ cần bít cák đọc, phát âm thui :| mai Zói sẽ mang 2 bài tiếng Pháp đi cho lớp mình chọn :x.... nhg tình hình là nhìn cái lyrics mà chả hỉu đọc kỉu j` 8-} :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
mà tình hình là lớp mình có ai bít tiếng Pháp ko??? chỉ cần bít cák đọc, phát âm thui mai Zói sẽ mang 2 bài tiếng Pháp đi cho lớp mình chọn .... nhg tình hình là nhìn cái lyrics mà chả hỉu đọc kỉu j`

Ờ... bon jour... merci boupcu... je'taim... Voulez-vous coucher avec moi? :))

hị hị,con Dói lên Ba Vì bú tí mấy con bò sữa :))
yêu đời lại roài,vừa bị con F môn bible xong :)),mà tao cũng buồn cười thật,bị như thế mà vưỡn iêu đời được mới tởm chứ (tự ghê tởm bản thân :-<)
:(( ứ chịu đâu,sao năm nay bọn mày đi dã ngoại lắm thế :((,năm ngoái chả được đi lần nào :(( đời lại khốn nạn oài :-<

23, 24 tháng này các chị có đi chơi đâu ko ạ? Cô Thúy lớp em sắp cưới nên ngại đi lắm.... Ko bít lớp các chị thía nào.....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên