Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@ Ngọc : lúc Ngọc đi Phương sẽ đi tiễn mà, nhất định........ Thế Ngọc đã viết xong kịch bản chưa thía.Mấy hôm Tết mọi người chắc ăn chơi nhảy múa, chưa ai nhớ j` đến vụ giao lưu đâu, đến thứ 6 đi học xem thế nào ?
sao lại viết xong chưa, thế 2 cái kịch bản trước tết thì để làm gì, hay định kết hợp cả 2 cái, đừng tham quá.

Nguyễn Trà My đã viết:
óa óa,o chịu đâu,lớp trưởng thiên vị ghê,hẹn đi tiễn con Ú mà năm ngoái o chịu đi tiễn bạn [-( :| thất vọng ghê :-<
kinh nhẩy,bây giờ bây giờ bạn trưởng chuyển sang iêu gà ngoại(mấy bạn P2),o xài đồ nội (lớp mình) nữa à;;) ;;) :D
:)| buồn ghê nhẩy,thấy bọn mày sắp phải đi học lại,buồn lây :)|
đi ngủ |-) |-) |-) |-)

@ My : trêu Phương à? Hồi đấy mà ở Việt Nam thì bạn đi liền, ai bảo vé máy bay bị trục trặc nên phải về muộn hơn dự kiến mà....8-| :(:)(( hixhixx thông cảm cho bạn chứ !:| .Thui, bao h về VN chơi bạn ra đón bù nhá !:D:p Mà đừng có nói linh tinh nhé, gà ngoại gà nội j`, bạn có iêu thằng nào đâu cơ chứ, P2 j`, vớ vẩn thật ???? /:) [-x [-(

@ Trang : đừng ham tiền mà bán rẻ bạn bè thế chứ !!!!!!:(([-x Hơ, thế đưa nick bọn nó cho Trang rùi xử lý bọn nó cho bạn nhá, cho hết lên mặt :D

Mà hôm trước Phương tưởng cả lớp mình quyết định kết hợp 2 cái kịch bản lại, có cả Romeo& Juliet, cả kịch bản của Ngọc ( tức là R,J hồi bé đi học, 2 dòng học ghét nhau như thế nào ?....)Tưởng hôm trước bọn nó giao cho Ngọc về nhà viết lại kịch bản, thế không phải à ?
Quên, đã ai chăm chỉ viết bài Trung 400 chữ về kinh nghiệm học tiếng Trung chưa ???b-) Chẳng hiểu có những kih nghiệm j` để viết nữa ?????:-/ 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
mọi ng` ơi, Yến tra từ điển rồi. jìng lì k0 fải kinh nghiệm, mà mà kinh lịch, là những điều đã trải qua, đừng hiểu lầm.
Quên, đã ai chăm chỉ viết bài Trung 400 chữ về kinh nghiệm học tiếng Trung chưa ??? Chẳng hiểu có những kih nghiệm j` để viết nữa ?????
Yến. Yến đã viết xong 470 từ :D, khâm phục mình quá.

đập chit cô Yến :p đồ đập chit cũng ko chịu trắng ra :p
chẹp
tau chả muốn viết lách j đâu
Tết đi chơi mù giời :)) chả có thời gian đâu mà làm toán với trung :)| còn Lý nữa :)| choa nên tau ko viết đâu, bi h bọn mày chọn 1 trong 2 cái kịch bản đấy rùi sửa lại là đc :)| mỗi ng sửa 1 đoạn :) xong ngay ấy mà

hum nay ngày đầu tiên đi học sau Tết :x.... thấy mọi ng` ai cũng dễ thương thế :p ( dễ thương nhất là mấy đứa mừng tuổi :x :p )

tình hình là sau 1 thời gian ăn chơi nhảy múa hò hét lắc liếc vô cùng thác loạn..... bi h vào học vẫn chưa quen :)|

à mà sắp có ảnh hum mấy đứa lớp mình thác loạn ở "chợt nhớ" rùi đấy :)) có ảnh Nhí phê lắc :)) :p

hị hị,bạn Thánh mẫu bị bọn mày làm cho mất hình tượng thía à??? [-X thía là o được đâu nhá :">,gửi choa bạn ảnh Nhí lắc :))

Nhí lắc j cơ :| chỉ thấy con Lam với con Dói thác loạn thui :p có thầy Nhí lắc đâu /:) chẹp, 3 ngày tết tau làm 3 trận karaoke :)| chán lém ồi, bi h ai mà rủ karaoke nữa bạn vái cả nón.
:( tao chán học :( ngồi vẽ đc mấy trăm chữ tiếng trung thấy đời xám xịt :)| hum nay lại còn sinh nữa chứ :(( chit mất thui
chả hỉu bao h mới quen đc nhịp học :)|

Năm mới, tôi chúc các bạn, chúc gì nhỉ. Tôi sẽ k0 chúc những gì mà các bạn đã nhận được từ đầu năm đến giờ, chắc an khang thịnh vượng thì đã nhận nhiều rồi. Tôi chúc các bạn năm nay sẽ là 1 năm đáng nhớ, làm được nhiều việc đáng nhớ, và đừng có nhiều mục tiêu quá. 1 hay 2 mục tiêu thôi, còn thực hiện được, đừng để hy vọng vào năm mới. Tôi mong năm nay các bạn sẽ làm được những việc đáng nhớ với các bạn để sau này kể với con cháu, đừng để 1 năm của các bạn trôi đi bình lặng quá. Nào, xong, mở vở ra học bài mới.

:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
To Mr William Cường: nếu thầy có đọc được những gì em post thì cũng mong thầy tha thứ cho, tại vì trí nhớ của em nó có lim cho nên k0 nhớ chính xác được nguyên văn lời chúc rất chi là hoành tráng ( và rất đáng nhớ) của thầy.
Nói thật, đây là lời chúc hay nhất & ý nghĩa nhất em nhận được trong năm nay ( mà có khi từ bé đến giờ). Cám ơn thầy ạ. À mà em xin lỗi thầy luôn, vì thầy giảng chả hiểu gì.

Cái SHDC thế là có kịch bản rồi chứ gì ? thế là tốt rồi, cố gắng tập luyện đi
Cô Hạnh đã cho phép 1 tháng thử thách, còn cô Hoan thì cũng có vẻ ổn rồi
:) Cố lên ;;)

@Bạn Phương: :eek::eek::eek: Bạn Fương hiểu nhầm quá, tớ chỉ xin cho tớ thôi, chứ tớ có xin cho ai đâu! :D:D:D:D Muốn có nhiều bạn thôi mà! :D

@Bạn Trang: Tớ lì xì cho ấy kiểu rì? Làm chuyến VN-USA, trong tay cầm cái fong bao, tặng bạn Trang, xong khứ hồi về sân bay Nội Bài à:)):)):))

Cái SHDC thế là có kịch bản rồi chứ gì ? thế là tốt rồi, cố gắng tập luyện đi
Cô Hạnh đã cho phép 1 tháng thử thách, còn cô Hoan thì cũng có vẻ ổn rồi
Cố lên
:eek: thế à, ố ố. Vui thế. Nhưng mày ơi thứ 2 mày phải phổ biến cho những đứa hôm trước k0 đến nhà cô Hoan & những đứa k0 lên mạng, tóm lại là nói lại cho cả lớp rõ. Tất cả phải cùng cố gắng, chứ 1, 2 đứa k0 thì cũng chẳng làm nên chuyện gì.

Lê Hoàng Yến đã viết:
Năm mới, tôi chúc các bạn, chúc gì nhỉ. Tôi sẽ k0 chúc những gì mà các bạn đã nhận được từ đầu năm đến giờ, chắc an khang thịnh vượng thì đã nhận nhiều rồi. Tôi chúc các bạn năm nay sẽ là 1 năm đáng nhớ, làm được nhiều việc đáng nhớ, và đừng có nhiều mục tiêu quá. 1 hay 2 mục tiêu thôi, còn thực hiện được, đừng để hy vọng vào năm mới. Tôi mong năm nay các bạn sẽ làm được những việc đáng nhớ với các bạn để sau này kể với con cháu, đừng để 1 năm của các bạn trôi đi bình lặng quá. Nào, xong, mở vở ra học bài mới.

@ thầy "iu" :x: năm nào đối với em chả là 1 năm đáng nhớ, không có chuyện này thì cũng có chuyện kia, không chuyện vui :x thì có chuyện buồn :| , muốn quên cũng chẳng xong[-( .....chỉ xin thầy học kỳ 2 cho em thoát môn sinh:-s .Em không muốn năm nay em làm được 1 việc đáng nhớ là điểm sinh "cao chót vót"/:) 8-| 8-} .Thầy có đọc được những dòng này thì cũng đừng có nhớ em là ai mà lại hân hạnh rước em lên bảng 1 lần nữa.Lần trước em lên bảng đã run lắm rùi, may mà nhờ có tính " dũng cảm hi sinh cho cả lớp " mà thầy tha cho em về chỗ không cho em điểm:)>- .....Thầy kiểm tra bài cứ hỏi cung như thế thì dù em có học bài làu làu, hiểu cặn kẽ .... lên bảng cũng quên 50%./:) 8-|

Theo tin gà vịt của những đứa xung quanh và con mắt " tinh thông " của Ren thì cô Việt sắp có em bé....Bravo chúc mừng cô đi chứ nhỉ ^^ =D> :)>- 0:) ( chết, mình ngồi gần bị ảnh hưởng của Ren rùi !b-) )

Theo tin gà vịt của những đứa xung quanh và con mắt " tinh thông " của Ren thì cô Việt sắp có em bé....Bravo chúc mừng cô đi chứ nhỉ ^^ ( chết, mình ngồi gần bị ảnh hưởng của Ren rùi !
:)) Gà vịt gì nữa, bụng cô bây h có mà mắt gà nó cũng nhìn ra. Có mỗi con Trê bảo bụng cô to tại vì cái cạp quần. :)) Tao chưa hân hạnh được biết ở HN có chỗ nào bán cạp quần to thế & dài thế :)) . Cô, hư quá, thế là cổ vũ hs ăn cơm trước kẻng rồi.

Đâu cô cưới tháng 11 cứ tính theo lịch sinh học thì bây h cũng phải 3 tháng rồi, thế là bt :))

khíp cái thằng
mà đúng theo nhịp phát triển sinh học thì 3 tháng cũng lùm lùm :| thế nà cô sắp có iem pé ồi :)) :D
Tao chưa hân hạnh được biết ở HN có chỗ nào bán cạp quần to thế & dài thế . Cô, hư quá, thế là cổ vũ hs ăn cơm trước kẻng rồi.
Con Trê mắt lé tin nàm j :p
chẹp
Yến ú buồn cười nhỉ, quan niệm bảo thủ :p cô cũng 28 rùi còn j :p sinh muộn là hông tốt cho cả mẹ lẫn con :p :))
chài
thui thế là topic lớp mình lại có 1 chủ đề mới :))

tao đảm bảo là cô ăn cơm trc kẻng..... :|
mà nếu tính ra thì đúng lúc bọn mình vào lớp 12 thì cô đang nghỉ đẻ :)) ấu yeah :x :>

còn thiếu :|..... nhớ nhất câu này của thầy "tôi chúc các bạn có 1 năm giật gân li kì" :))

Xu với Tuyển cũng đang viết 2 kịch bản nữa , thứ 2 xem xem sao :D Có càng nhiều thì càng dễ chọn :D
tao đảm bảo là cô ăn cơm trc kẻng.....
mà nếu tính ra thì đúng lúc bọn mình vào lớp 12 thì cô đang nghỉ đẻ ấu yeah

:)) Bọn mày đừng có hi vọng sớm quá

Yến ú buồn cười nhỉ, quan niệm bảo thủ cô cũng 28 rùi còn j sinh muộn là hông tốt cho cả mẹ lẫn con
ai bảo là Yến bảo thủ :p. Chẳng qua đấy là ý kiến chung của các cụ thôi. Ăn cơm trước kẻng bây giờ là chuyện thường. 28 tuổi à, chưa muộn lắm đâu :D.
@ Dói: Ai bảo cô nghỉ đẻ? còn lâu :p. Nhỡ cô tham việc :)), quý hs lớp mình:)) thì vẫn dạy được :(.
Tiết sau Nam Phương thế nào cũng chạy ra hỏi cô. Hôm nay trông nó máu lắm rồi.

:)) NP có vẻ ko chịu đc rồi :)).... trg lớp còn ngồi lẩm bẩm " tao chỉ mong cô cởi áo khoác và đứng dậy cho tao xem thôi " :))
@ Dói: Ai bảo cô nghỉ đẻ? còn lâu :p. Nhỡ cô tham việc , quý hs lớp mình thì vẫn dạy được .
:)) cô thì quý j` lớp mình.... lại chả mong đẩy cho ng` khác quá :))... mà cô tính xem.... bi h đang là tháng 2, cô có em bé đc 3 tháng nhớ => tính ra là 6 tháng nữa cô sinh => lúc đấy là tháng 8 => bọn mình chuẩn bị vào học => chắc chắn phải có ng` khác thay :)) =D>

đùa chứ Trang ơi.... cứ thỉnh thoảng mày lại cho cái ava hãi hùng.... :| :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
cẩn thận bụng cô to là vì béo lên đấy :))
nhưng mà cũng mong cô có em bé nhỉ :d :x
đứa nào chịu khó đi mua vài bộ sữa tắm em bé với mấy bộ sơ sinh tặng cô đê :)) quà của lớp :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên