Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tối nay ai ra đường ko? Định đi loăng quăng nhưng ngại tắc đường quá :(

hehe hôm nay em ra đường :))
cả nhà năm mới vui vẻ nhé!Xin nian kuai le!Happy newyear!Bonne Annee!

cả nhà năm mới vui vẻ nhá :-<
năm nay tao o có xiền mừng tuổi,o gia đình ,o bánh chưng,o giò,o canh măng,o gì hết ==> mất Tết :((

:)) cuối cùng Tú vo phải ở nhà với lí do rất chuối => có xe + có giấy phép nhg ko có ai đi cùng :)) :p
chúc cả nhà năm mới vui vẻ :x...... chúc lớp mình thực hiện thành công dự định trg tương lai gần sắp tới :x...... chúc mọi ng` mấy ngày tết ăn nhiều thật nhiều để lấy sức chiến đấu :x...... chúc mọi ng` đc nhìu tiền mừng tuổi để ra Tết đến mừng tuổi em :x :D..... vân vân và vân vân :x :*
iu lớp mình :* :x

Ngồi xem pháo hoa trên nóc nhà ... gió lạnh quá.
Năm mới chúc mọi người vui vẻ, mạnh khỏe, thực hiện được những gì mình mong muốn ... tháng đầu tiên là học hành cho dạ hội nhé.

Mọi người ơi, HAPPY NEW YEAR !^^

Chúc mọi người năm mới vui vẻ, hạnh phúc.............mỗi ngày wa đi là niềm vui lại đến ! :x Chúc mọi người đạt được những j` mình mong muốn......Phương lúc nào cũng ở bên cạnh mọi người.....:*

Cảm giác lúc này là j` nhỉ? Vui, thoải mái, 1 năm mới hứa hẹn nhiều điều thú vị ở trước mắt.....mong rằng mọi người cũng như mình.Năm mới đến mình không còn suy nghĩ nhiều như trước nữa, minh cũng không coa' buồn, thấy lòng thanh thản, nhẹ nhõm, ngay lúc này đây mình đang nhớ tới 1 người, hi vọng người đấy bít....^^ Năm mới đến rùi, nhớ lúc nãy có 1 đứa bạn hỏi mình ước j` cho năm mới, mình đã trả lời : " Ước cho những người xung quanh mình luôn luôn hạnh phúc, ước sao ngày ngày P đựoc nhìn thấy họ cười và special là thấy cái má lúm của nó ".........^^:x
Chúc cho điều ước của P thành sự thật........:x Gió sẽ mang điều ước của P đi....gió sẽ jup' P.........^^
Chúc mọi người ăn Tết vui vẻ, nhận đựoc nhìu lì xì........:x:*

新 春 如 意

新 年 快 乐

Chúc các anh chị may mắn cả năm :D
HAPPY NEW YEAR AND HAPPY NEW YOU

丙 戌

Chỉnh sửa lần cuối:
Happy new year cả nhà iu :x
:*:* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* (hôn 28 đứa đang ở nhà + 2 đứa đang ở US+ cô Hoan :x )
Năm mới rùi,chúc cả nhà vạn sự như ý...gửi lời chúc của Nhí đến gia đình của mọi người nhé ,chúc ông bà bố mẹ của cả lũ luôn mạnh khỏe (để còn trị lũ nghịch và bướng như bọn mình nữa;) ) ; thành công trong công việc và cuộc sống :>
Chúc lớp mình luôn đoàn kết,dù có ở đâu thì vẫn cố gắng học hành(so proud to be an Amser :x ).Năm sau còn mục tiêu đỗ đại học nữa chứ:)>-
Chúc con gái lớp mình năm mới luôn yêu đời và hạnh phúc ,để luôn nhìn thấy nụ cười rạng rỡ và tươi tắn của cả lũ .Cao lên+béo ra (or gầy đi) như mình mong muốn ...(ăn uống tẩm bổ +giữ gìn sức khỏe ;) :x )
Chúc con trai lớp mình ngày càng thể hiện bản lĩnh + luôn là chỗ dựa cho mọi người nhé.:x
Biết sống cho mình và sống vì mọi người :x
YÊU CẢ NHÀ NHÌU THẬT NHÌU:x

chúc mọi ng` mấy ngày tết ăn nhiều thật nhiều để lấy sức chiến đấu ...... chúc mọi ng` đc nhìu tiền mừng tuổi để ra Tết đến mừng tuổi em
cái này thì khỏi phải nhắc :p
bạn mày thủ sẵn tờ 2$ cho mày rùi kưng :*;) :*

há há há :))
năm nay 12h30 tối ( hình như là h tốt) tau với bố tau đi xông nhà cho cả ngõ :)) tau thu hoạch đc 1 đống :)) toàn polime bọn mày ạ :)) mà toàn xanh xanh :)) phê suốt từ sáng đến h :))
@mấy bé 10 ce: ra Tết chị mày mừng tuổi choa :* bù cái hôm Tết Tây mấy đứa phải chia nhau 1 gói bánh ^^ :* :x :D

Chúc cả nhà vui vẻ :) mạnh khỏe :) năm mới năm me đc nhìu polime :) :D

hehe cả nhà năm mới vui vẻ nhé,tết cố gắng cày để có $ cho cái prom nhé !
Hôm qua 12h30 tao mới ra khỏi nhà :)):)) 3h mới về,đc cái đến nhà Q mừng tuổi Q :X:X
Xin nian kuai le!
Bonne annee!

Hạch toán sơ bộ đã được 7 chữ số... :)) nhưng theo diễn biến tình hình kinh tế trong nước và qt thì con số này có chiều hướng giữ nguyên (hoặc tăng chậm ko đáng kể) :(

kekeke tình hình là bà con ở nhà thu hoạch cũng khá nhẩy :)|
chán quá,gọi điện về nhà chúc Tết ông bà mãi mà chẳng được :((
đêm 30 gọi thì nghẽn mạch,mùng 1 gọi thì "số điện thoại này bị tạm ngưng vì chưa trả cước phí " :-< bó tay :)|
hôm qua tao đi nhà thờ VN ăn Tết,cuối cùng ốm lên ốm xuống,ăn được có mỗi mấy miếng cơm :(((có thịt kho tàu nè,có bánh chưng nè,có cá kho tộ,cóa cả dưa muối nữa....):(( khốn nạn cuộc đời hôm qua lại ốm ==>chẳng ăn được,lấy đầy 1 đĩa xong bỏ đi hết :-<
lúc về được hái lộc lì xì,vớ được tờ 5$
hết Tết oài :)|

Téo ui :)
iu mày nhìu :* năm sau có bạn sang ăn Tết với mày :) :* iu mày :) :* chúc mày chóng khỏe :) :D
hớ hớ :)
tổng kết đợt thu hoạch au 2 ngày mồng 1 và mồng 2 Tết năm nay :) bạn Ú đã thu đc 1 số có 7 chữ số và rất nhìu tiền xu để mừng tuổi bà con :)
ngoài ra còn thu đc 1 hộp socola đồng tiền cho bé Khồn ;;) :))
hớ hớ
hum qua đi văn miếu mua quà choa bạn Như Ý :D
tau cònc xin chữ Duyên bọn mày ạ ;;) Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ :) :)) :x
hớ hớ
nhớ cả nhà lắm rùi :)
mọi ng tụ tập đi chơi đi :D mồng 4 đi :D hẹn nhau ở trường :D 9h sáng :D đi đâu bàn sau :D đi đến chìu luôn :) :D

Hix,đêm 30 uống 1 ly champagne ,thế là mùng 1 lăn đùng ra ốm :(( Ko hiểu năm nay mình có bị ốm đau j ko đây8-|Tao với mày ko hẹn mà cùng nhau nhằm Tết ốm Mèo nhở :-? Sẽ cố gắng giữ sức khỏe để mùng 4 còn đi chơi:x

Cả nhà thế nào ,ăn uống nhìu ko?Đã béo ra cân nào chưa?Toàn ăn bánh chưng+thịt gà+canh măng ....thèm ăn bát phở bò quá:>

hum qua đi văn miếu mua quà choa bạn Như Ý
:x :* hehe,sướng quá đi mất :* :x

Tết này tau làm lụng vất vả lém ^^ chơi cũng tích cực lém :) vừa đi chơi với con Dói về :( tại tau quên mang cellfone nên bà già gọi điện tứ tung đi tìm, đến khổ. May mà ra văn miếu xin đc chữ thọ về cho bà già thế là im re :p b-) :))
hớ hớ
2 con chui vào karaoke :)) ngồi hét "em muốn sống bên anh trọn đời" nhộn vãi ạ :)) con Dói thì hát cái j mà cứ nhói đau nhói trái tim Dói đau nhói đau :)) :)) vui lém :))

:)) kết quả của vụ gào thét chiều mùng 2 Tết là cả 2 con lạc giọng :))

9h sáng mùng 4 Tết nhá ( tức ngày kia đấy :x ) mọi ng` gọi điện thông báo đi ;) :x

Con ú kia, hôm trước vừa bảo bạn còn ăn 1 cái tết nữa với bạn, hôm nay đã hứa hẹn con Téo năm sau sang với nó, đồ, đồ, 2 mặt X(.
Ú xin chữ Duyên à, duyên, duyên là cái gì hở ú, duyên nổi duyên chìm, à, duyên nổi duyên ngầm /:) ?????????
Mấy đứa đầu sỏ đi chơi thì kế hoạch trước là đi đâu đi nhớ, k0 để đến đấy mới nghĩ thì chơi được bao nhiêu. Ở HN (hay ngoại thành) có chỗ nào như cái ava của Yến k0?
Năm bính chó chúc các bạn vui vẻ, đặc biệt là bạn Loan xinh tươi k0 phải lo nghĩ chuyện mn, bạn Téo với bạn Nhí khỏe như trâu (như bạn Yến:D ), bạn Ngọc k0 phải sống trong cảnh, ngồi cạnh mà vẫn nhớ :D.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tết này mọi người ăn chơi nhảy múa thế nào???:-/ Em năm nay bận rộn wa', không được nghỉ ngơi lúc nào cả,sáng mở mắt ra là ăn, ăn xong là đi chơi luôn.....:D:p.......vừa về nhà thì khách đến, chạy lên chạy xuống đến khổ, rửa cốc, rửa chén, làm cơm, giặt+phơi quần áo:( mệt ơi là mệt:(:)((.Được cái mệt nhưng mà khá vui, nhận được nhìu lì xì...:D:)>-:>.

Hôm nay có 2 bác bạn bố đến chơi, 2 bác này ngày trước rất thân với bố mẹ nhưng 1 thời gian dài không liên lạc vì bố chuyển công ty, 2 bác kể ngày trước hồi bé P suốt ngày chơi với con trai bác í ( 1 anh hơn P 1 tuổi:x).....lại còn nhận là bố mẹ:D:p.Lúc về bác gái cứ mẹ về con nhé, con gái yêu wa', lâu lắm không gặp trông khác thật, xinh hơn trước:)):)), em cứ bò lăn ra cười, hóa ra mình đã có bố mẹ chồng rùi đấyb-), mình được hứa hôn từ lúc 5 tuổi mà không biết, bay h chẳng nhớ j` :D:)):))=))
Dạo này ăn nhiều bánh chưng với bánh kẹo wa', ra tết chắc béo quay, đầu óc mụ mẫm không nhớ j` đến bài vở:((
Suýt quên,Thế mồng 4 cả nhà định đi chơi à,đi đâu đấy???:-/

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên