Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Hoàng Yến đã viết:
Con ú kia, hôm trước vừa bảo bạn còn ăn 1 cái tết nữa với bạn, hôm nay đã hứa hẹn con Téo năm sau sang với nó, đồ, đồ, 2 mặt X(.
Ú xin chữ Duyên à, duyên, duyên là cái gì hở ú, duyên nổi duyên chìm, à, duyên nổi duyên ngầm /:) ?????????
Mấy đứa đầu sỏ đi chơi thì kế hoạch trước là đi đâu đi nhớ, k0 để đến đấy mới nghĩ thì chơi được bao nhiêu. Ở HN (hay ngoại thành) có chỗ nào như cái ava của Yến k0?
Năm bính chó chúc các bạn vui vẻ, đặc biệt là bạn Loan xinh tươi k0 phải lo nghĩ chuyện mn, bạn Téo với bạn Nhí khỏe như trâu (như bạn Yến:D ), bạn Ngọc k0 phải sống trong cảnh, ngồi cạnh mà vẫn nhớ :D.
:D:D:D
:D iu Yến ú :* nhất nhà :* :D thanks Yến ú :D :* :D :) :x
đi đâu chả đc
hum đấy cứ chui vào karaoke đã :D ngồi nghĩ đi đâu sau :D
nói chung cứ chui vào 1 chỗ chơi là vui rùi ^^ ngồi đấy đùa cũng vui mà :D
sau đấy đi bowling xong kéo về trường ăn uống :D thế là vui mà :D

Hơ, lớp mình chả ý kiến gì vụ đi chơi nhở. Ủng hộ Ngọc ú. 9h sáng mai ở cổng trường nhớ.

Nếu k0 ai đến thì, mình Yến với Ú đi hét hò vậy, nhờ :D.

Vào HAO tìm mãi không thấy topic lớp mình đâu, hóa ra nó tụt xuống trang 2 rùi:(:|....phải kéo lên mới được.
Ngày mai mọi người định đi chơi à, Hôm nay Lam phone cho Phương nói là muốn đi đâu thì đi nhưng trước hết wa nhà cô Việt đã ( vì hôm trước cô đã có nhã ý mời rùi ^^ ), ai thik' thì đi đến nhà cô văn nữa vì đằng nào cũng gần trường:).Mọi người phone cho nhau thông báo đi nhé, hình như lớp mình chưa ai biết nhiều đâu;).
Mà ngày mai chưa chắc Phương đã đi được, đang mệt lắm, lúc nãy mãi mới lết ra khỏi giường được...thế mà vẫn cố rửa bát đấy;;), thương mẹ lắm, mẹ phải làm bao nhiêu việc rùi....^^.Mai mà không thấy Phương thì thông cảm nhá, chắc mệt wa' không đi được, thiếu ngủ..........:|8-|

bái phục bạn lớp trưởng :| đúng là còn hơn cả Thánh mẫu mèo lười :))
sợ mày rùi Phương ạ
chẹp
kỉu này chả đi đc đâu đâu :)| có j sáng mai fone tau ra liền
098 808 625 9 :)

Mai 9h đi chơi ,ốm mà vẫn ham chơi ,hehe,sáng mai sẽ cố gắng ko ngủ dậy muộn:>
Hầy za,sao lại biến ngày đi chơi thành ngày đến thăm các cô thế 8-| tưởng cả lũ đi đâu đấy chơi bời phá phách chứ .Cô Việt bảo nếu đến thì phải báo trước cho cô mà (sợ ngày tết cả lũ kéo đến phá xong cô phải dọn chiến trường thì cô mệt chếtb-) )
bái phục bạn lớp trưởng đúng là còn hơn cả Thánh mẫu mèo lười
b-) bạn mèo lười tết này hơi bị chăm đấy nhé,cả tết này ốm nằm nhà nấu nướng rửa bát đấy:>

Hầy za,sao lại biến ngày đi chơi thành ngày đến thăm các cô thế tưởng cả lũ đi đâu đấy chơi bời phá phách chứ .Cô Việt bảo nếu đến thì phải báo trước cho cô mà (sợ ngày tết cả lũ kéo đến phá xong cô phải dọn chiến trường thì cô mệt chết )
ai bảo thế, có mà báo trước cô chuẩn bị tiền lẻ để mừng tuổi, k0 tự nhiên cả lũ kéo đến, chả lẽ cô lại vạch túi ra toàn polime cho bọn mình.

Trích dẫn:
bái phục bạn lớp trưởng đúng là còn hơn cả Thánh mẫu mèo lười

bạn mèo lười tết này hơi bị chăm đấy nhé,cả tết này ốm nằm nhà nấu nướng rửa bát đấy
Mấy đứa lớp mình chăm nhờ. Yến ú thuộc dạng lì lợm, cả tết k0 làm gì, ngoan cố. Kệ. Tao k0 chịu được cảnh tao thì bò ra làm trong khi thằng anh ngồi chơi xơi nước. Hôm nay lại cãi nhau vụ nữa. Mẹ tao chứ (tức là mẹ cái thằng đấy).
Hôm trước nó tự nhiên đập tao 1 cái cho đỡ ngứa tay, tức quá chửi "mẹ mày", chửi xong mới biết mình hớ. Ờ đấy, mày có thể bảo tao nhỏ mọn vì chấp vặt, có thể nói tao đành hanh, mày cũng hay đoán trước tương lai tao là sau này về nhà chồng sẽ bị nó tống cổ đuổi ra, rằng t sẽ bị cả xã hội chửi vào mặt vì cái câu muôn thuở của m cũng như cả cái xã hội này: con gái con lứa mà k0 chịu làm. mẹ m. mày cứ thử làm em trai t xem, thế nào chả có vài bữa tát cho vỡ mặt giống như m hay dọa t thế.

:)) thằng Linh lại trêu Yến rùi :))
à bọn mày ơi ngày mai đi ăn kem đi :D lâu lém ồi ko ăn kem đấy :D :x hồi bé toàn mút kem :) :))
nghĩ cũng ngộ thật mày ạ
chưa có Tết nào lại ngồi mút kem cả :)) Tết năm nay kì quái thật :))

ui, sợ Yến ú quá :-s em mà chửi anh kinh thế :|

mai cả nhà nhớ 9h30 đấy nhớ, đừng cao su đấy b-).... con Ngọc đừng lười, mày ra luôn đê, còn phải gọi ghiếc je`, ko gọi đâu [-x b-) :D
đến nhà các cô cũng đc đấy :x hay mà :x bọn mình có cả 1 ngày cơ mà ;)

=)) bó tay với bạn Yến ú,tưởng bạn hiền lắm,ai ngờ chửi thằng anh còn hơn cả tao chửi chó(thề tao chưa chửi con chó nhà tao "mẹ mày" bao giờ =)))mà sao lão anh mày ghê thế,quá đáng,o = anh bạn thánh mẫu(ấn tượng tốt khi đến thánh mẫu chơi :x )
8-} cuộc đời khốn nạn,hôm qua được nghỉ học 1 bữa,được ở nhà ngủ dưỡng sức,hôm nay đến lớp 1 đống bài tập phải làm bù,1 đống test phải make up,khốn nạn cái thân tôi :(:)-B :eek: :eek: 3:-o @-) 8-}
buồn ngủ ghê|-) kiểu này đi ngủ cho sướng roài dậy học bài vậy :-<
cả nhà bao h phải đi học lại? :|
hình như tuần sau tao được nghỉ đông :D :> 8-}

Biết ngay mà........:(( Phương ngủ đến bi h mới dậy, chả hiểu cái đồng hồ nó kêu lúc nào không biết nữa:|, hôm wa ngủ quên không đóng cửa sổ...hixhix, muỗi cứ vove bên tai, ghét không chịu nổi, nằm không ngủ được, muỗi đuổi cũng chẳng đi..........
Cả nhà đi chơi vui vẻ nhé, hôm wa phone cho Nông rủ Nông đi...bi h mình lại ở nhà :(, cũng pó tay với mình thật 8-|b-).Đi chơi vui vẻ thế nào nhớ về tường thuật lại cho Phương nhá!:)
@ My: mồng 6 âm phải đi học rùi, là 3/2 hay sao ý, oái hôm đấy học hình đầu tiên không khéo Phương lại bị cô rước lên bảng mừng tuổi đầu năm :(, cô ơi thương con với^^
@ Yến : cô không chuẩn bị trước thì càng tốt, mỗi đứa nhận 1 tờ polime càng hay còn j` :D:)), có j` đến khao bạn bè chứ !:p

Hôm nay có 2 bác bạn bố đến chơi, 2 bác này ngày trước rất thân với bố mẹ nhưng 1 thời gian dài không liên lạc vì bố chuyển công ty, 2 bác kể ngày trước hồi bé P suốt ngày chơi với con trai bác í ( 1 anh hơn P 1 tuổi).....lại còn nhận là bố mẹ.Lúc về bác gái cứ mẹ về con nhé, con gái yêu wa', lâu lắm không gặp trông khác thật, xinh hơn trước, em cứ bò lăn ra cười, hóa ra mình đã có bố mẹ chồng rùi đấy, mình được hứa hôn từ lúc 5 tuổi mà không biết, bay h chẳng nhớ j` =))
con phương giống bạn thế :D nhưng mà bạn có tận 5 anh con bạn mẹ hơn 1t, 1 "bạn" :)| bằng tuổi cơ :)) chả hiểu sao nó lại ra thế :)) gần hết các cô í tao nhận làm mẹ hết =)) h sót lại mấy mẹ nuôi lúc nào cũng ngoan ngoãn gọi mẹ :D :x còn lại toàn quên lúc mẹ lúc cô ngượng lắm ;;)

Hôm trước nó tự nhiên đập tao 1 cái cho đỡ ngứa tay, tức quá chửi "mẹ mày", chửi xong mới biết mình hớ
anh mày giống tao thế, nhiều lúc nhìn thằng em iu nó quá ngứa tay bốp chát với véo má nó :)) may cho anh mày là chưa bị đánh lại 1 cách đau đớn + mách lẻo như thằng em tao ;;)

Bớ bạn ĐTPhương, tớ đã nhắn tin cho xin Y!M ID rồi mà không cho tớ à :-/:-/:-/ :D:D:D:D
Năm mới, lì xì cho tớ cái ID được không?:x

Tết... đi tẹt ga 8-}.

Mai đi chơi nốt t6 đến lớp ngủ :))

anh mày giống tao thế, nhiều lúc nhìn thằng em iu nó quá ngứa tay bốp chát với véo má nó may cho anh mày là chưa bị đánh lại 1 cách đau đớn + mách lẻo như thằng em tao
giá mà anh tao cũng véo má vì thấy tao yêu quá :)). Chắc mày k0 biết anh trai quý hóa của tao học karate đai nâu (mà chả học võ thì nó bẩm sinh đã có máu vũ anh rồi). Với lại, chả cần mách, à, k0 dám mách. Chiến tranh giữa 2 anh em tao bố mẹ tao đều tận mắt chứng kiến cả, tao đã quá quen với điệp khúc: k0 được đành hanh, k0 bố mẹ cho anh đánh đây. :)) :((.Bây giờ lớn rồi k0 oánh nhau nữa (chỉ có nó đánh tao, k0 có chiều ngược lại), chủ yếu là chiến tranh lạnh. À bạn nào tăm tia anh Linh nhà Yến thì nhanh lên, hình như đang chiến tranh với Vân. Cô tao hỏi nó là chia tay rồi à, trả lời: đã yêu bao giờ đâu mà bỏ --> chịu rồi.

Sáng nay 9h mới dậy, k0 biết mọi ng` hẹn 9.30 --> ở nhà luôn. Đã thế, lại phải làm cơm cho đại gia đình 10 mấy ng`, trưa rửa 1 đống bát, trông còn ngán ngẩm hơn 2000 mảnh tranh ghép bà monalisa. Đã thế, bổ quả dưa to oạch k0 được ăn miếng nào, trong khi cô tao kêu ầm lên là phải ăn cố cho hết. Đã thế, thằng anh tao :(( nằm xem HBO :(( --> hận đời anh .... đi viết bài tr :)). Cuối cùng sau mấy tiếng vật vã k0 ngủ trưa đã viết xong 470 chữ :)). Lần này rút kinh nghiệm, dòng nhiều chữ nhất có 11 chữ (là dòng đầu tiên), dòng ít chữ nhất có 6 chữ :D. Cứ theo cách tính của cô Việt thân yêu thì bài của tao sẽ có 594 chữ :)).

u' ơi, Yến xin lỗi. Đến thánh còn có lúc dậy muộn nữa là. Tha tội cho Yến đi. Yêu ú :*

Chỉnh sửa lần cuối:
chán đời :p hum nay có 6 đứa đi karaoke xong lại có 4 đứa đi ăn, rùi cuối cùng còn 2 đứa là tao với con Dói đi chơi típ đến 4h :) thế đấy, lớp mình chả chịu đi chơi với nhau j cả, không chịu thông báo j cho nhau sất [-( chán thật
kỉu này tau đi là chả ai chiu đi tiễn đâu nhỉ /:)
thui chuyện đó tính sau
còn vụ giao lưu dưới cờ triển khai thía nào rùi bà con :| còn 1 tháng nữa thôi đấy.

@ bạn Huy : thanx vì ấy viết là ĐTPhương, chưa lôi cả họ cả tên tớ ra, lần sau cứ gọi là Phương nhé, tớ sợ bị ai lôi cả họ tên ra lắm :|b-). Ấy nhắn tin cho tớ, tớ nhận được rùi, nhưng mà xin Y!ID làm j` thía, cho ấy hay cho Thành ????:-/:( Tớ sợ lắm rùi, nick của tớ cứ bị quăng linh tinh....8-|, riêng hôm trước đã có mấy đứa nhảy vào làm wen :(:|, xong rùi cái nick đi phiêu bạt thế nào sang đến tận trường Việt Đức.....8-}:-S..........không trả lời thì nó lại bảo : " tớ nghe có đứa bảo ấy kiêu lắm" hixhixx:(:)(:)((

Ơ thế hôm nay có ít người đi chơi thế à ?Cứ tưởng mọi người hẹn nhau hết rùi, hôm wa Yến còn bảo nhất định sẽ đi cùng Ngọc cuối cùng thì cũng ngủ quên [-x.
@ Ngọc : lúc Ngọc đi Phương sẽ đi tiễn mà, nhất định........:x Thế Ngọc đã viết xong kịch bản chưa thía.Mấy hôm Tết mọi người chắc ăn chơi nhảy múa, chưa ai nhớ j` đến vụ giao lưu đâu, đến thứ 6 đi học xem thế nào ?:-/

@ Yến : có Phương nè, giới thiệu Phương cho anh Linh đi :D:p......nhờ Yến làm mối trước đã.......^^

óa óa,o chịu đâu,lớp trưởng thiên vị ghê,hẹn đi tiễn con Ú mà năm ngoái o chịu đi tiễn bạn [-( :| thất vọng ghê :-<
kinh nhẩy,bây giờ bây giờ bạn trưởng chuyển sang iêu gà ngoại(mấy bạn P2),o xài đồ nội (lớp mình) nữa à;;) ;;) :D
:)| buồn ghê nhẩy,thấy bọn mày sắp phải đi học lại,buồn lây :)|
đi ngủ |-) |-) |-) |-)

Bớ bạn ĐTPhương, tớ đã nhắn tin cho xin Y!M ID rồi mà không cho tớ à
Năm mới, lì xì cho tớ cái ID được không?
bạn gì à ;;) lì xì tớ đi có khi tớ cho đấy :))

bạn Huy : thanx vì ấy viết là ĐTPhương, chưa lôi cả họ cả tên tớ ra, lần sau cứ gọi là Phương nhé, tớ sợ bị ai lôi cả họ tên ra lắm . Ấy nhắn tin cho tớ, tớ nhận được rùi, nhưng mà xin Y!ID làm j` thía, cho ấy hay cho Thành ???? Tớ sợ lắm rùi, nick của tớ cứ bị quăng linh tinh...., riêng hôm trước đã có mấy đứa nhảy vào làm wen :, xong rùi cái nick đi phiêu bạt thế nào sang đến tận trường Việt Đức.....:-S..........không trả lời thì nó lại bảo : " tớ nghe có đứa bảo ấy kiêu lắm" hixhixx
phương iu, tự dưng có đứa nào lạ mặt tren cái window message co chu report as spam clik vào đấy tụi nó tịt hết :D mà đứa nào bảo P kiêu đưa nik đây tao đi chửi cho 1 trận, lũ láo toét :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên