Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
sao mày nói rứa :|
à mà thôi
ko nói về giáo viên trên HAO :| chúng ta đã có nhìu kinh nghiệm xương máu từ các lớp khác! suỵt :-$ [-x

ơ :| tao có nói j` xấu đâu :| cô vui tính thật mà ^^ dạo này đến lớp cười toe toét :x kiểm tra thì cứ hoãn liên tục :x hồi trc á, còn lâu nhá [-x

kể cũng kì :) :)
nhưng thôi thế là tốt ồi :) :)) tau thở phào nhẹ nhõm, cô hoãn kiểm tra tau mới có thời gian cho nhìu cái khác :D
đỡ hẳn 1 buổi sáng :))
tau có điểm trung rùi, thứ 4 này tha hồ duyệt :)) hớ hớ
chẹp
đời thật là ngộ
tuần trc tau cứ tưởng ko qua nổi cái hum thứ 4 đấy :)
:D nắng lại hửng lên ồi :))

tiện đây em xin báo cáo tình hình là em và dvd đã tập tành lại tử tế và đã xong mong rằng lấy công chuộc tội
tiết mục của em diễn ngay đc ồi 2 phút 30 giây thui bỏ đi cũng đc để cũng chả sao

Ngọc Ú ngoan, Dvd ngoan :D :p :x .
Có thế chứ :D Yêu Ú :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Ú lại phải hư đây :(
sáng mai đi phỏng vấn ồi :((
hum nay lại đến bắn liên thanh với ng ta để xin chuyển buổi nhưng ko đc :(( bất lực ồi :((
bọn mày đến sớm hơn 1 chút đc ko?
ko thì tau xin phép đến muộn :( khoảng 10 rưỡi :( hix, còn D V D nữa :( nó cũng phải đi học vẽ :((
:((
bóa tay con gà quay

lâu rồi mới vào xem lớp mình viết cái gì trong này, ai dè thấy toàn cãi nhau :)) cãi nhau mà ma`u chữ cứ gọi là sặc sỡ đủ màu :D

Nông nhắn Đăng Trung khi nào lên mạng thì gọi nó hay gọi điện cho nó gì đấy để bàn bạc về cái kịch bản dẫn chương trình.
Vô cùng xin lỗi các bạn là sáng mai tớ k0 đến trường được, mai là ngày đầu tiên tớ đi học ở lớp mới, với lại có hẹn mất rồi. Dùi bù qỉ.
Lớp mình có thế bỏ bài tiếng Pháp được k0? Có thể thay bằng tiếng Nhật (Yến hoặc Quỳnh hát đều được) hay bài tong hua, được k0? Bài kia hết hứng rồi, tự nhiên chán, mà cũng hãi cái tiếng kinh tởm đấy cơ. Chỉ sợ đến hôm hát khô hết cả họng k0 nặn ra được chữ r của nó. Các bạn thông cảm, nghĩ đi, nếu vẫn k0 cho Yến thôi thì có thể Yến sẽ hát tiếng Nhật, bài này nói chung cũng được, hay ho. Còn nếu vẫn muốn giữ lại bài tiếng Pháp thì Yến cần Đăng Trung hát lời tiếng Việt + DVD hát 1 lời tiếng Pháp. Yến hát 1 lời Pháp còn lại. Thế là vừa, cái đĩa của Yến có 3 lời.

Lời Việt của bài đấy là bài Lạc mất mùa xuân đúng ko?

lại đến cô Yến hư kìa :| hết hứng kìa
nói thế thì tôi cũng hết hứng cả tháng nay rùi :p
phải biết tìm cảm hứng từ bạn bè :p
mai đến cho Yến bit thế nào là cảm hứng nhá :-w

ah, gửi được roài
Tao là Lam
Hum nay nhà lắp ADSL
thông báo cả nhà cùng biết
hehe, lần đầu tiên gửi bài vào đây , dùng nick con Vanh , suong
Ngoc , tao cam may chui tao nha que
Ah, Yến
Bố tuyên bố với con là con ko được phép mất hứng vào cái thời điểm này đâu nhá!
Cả lớp đã thích và tin tưởng vào bài hát ấy của con , ko bỏ được , thế thôi!
Thử nghĩ xem nếu tiết mục nào cũng như con thì cái chương trình này bể luôn ah?
Ko tốt , ko tốt !!!!!!!!!!!!
Thế thôi, mong cả nhà khuyên nhủ đứa con thơ dại của tao để nó lấy lại lòng quyết tâm và cảm hứng . Okie?

Đề nghị những đứa nào chưa có nick thì đăng ký đi rồi post bài, post chg thế này đọc loạn lắm 8-}.

Hic, đã chép xg ttrung, sinh, làm xg địa... h đi làm toán :((.

bó tay,con Tuyển đồng bóng đến thế là cùng :))
con PHim được lắm nhá,ignore,đếch thèm trả lời bạn [-(

nhạt chưa kìa [-(
chẹp
hum nay tập ngon nhỉ :D
khổ nỗi iem hát tệ :(( hư quá :((
đứa nào kiếm cái máy quay đi :D quay mọi ng chuẩn bị :D làm cái behind the scene ấy :D :x

ah, gửi được roài
Tao là Lam
Hum nay nhà lắp ADSL
thông báo cả nhà cùng biết
hehe, lần đầu tiên gửi bài vào đây , dùng nick con Vanh , suong
Ngoc , tao cam may chui tao nha que
Ah, Yến
Bố tuyên bố với con là con ko được phép mất hứng vào cái thời điểm này đâu nhá!
Cả lớp đã thích và tin tưởng vào bài hát ấy của con , ko bỏ được , thế thôi!
Thử nghĩ xem nếu tiết mục nào cũng như con thì cái chương trình này bể luôn ah?
Ko tốt , ko tốt !!!!!!!!!!!!
Thế thôi, mong cả nhà khuyên nhủ đứa con thơ dại của tao để nó lấy lại lòng quyết tâm và cảm hứng . Okie?

con PHim được lắm nhá,ignore,đếch thèm trả lời bạn
con mèo hâm ng ta đi ăn, thêm cả con hạnh nữa, hai con kô thấy tao trả lời dỗi :))

Trích dẫn bài viết của Dương Viết Dũng
Ầy, dạo này căng quá, suốt ngày cãi nhau với làm này làm kia. Thư giãn tí:
http://people.inf.elte.hu/csala_g/MultitaskingTest.htm
Luật chơi là di cái hình vuông màu đỏ để tránh các hình màu xanh và cái lề. Kỉ lục tao là 22s. Dòng chữ ở bên phải nói là mấy thằng phi công chiến đấu có thể chơi được 2 phút (wtf ???). GL.

27s828 rồi!
kô biết đâu, chơi mãi max được 15s :((
:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên