Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hạnh ơi :)
làm ơn đừng bàn chuyện dạ hội ở trên này
mà post bài thì mày cũng nghĩ 1 chút :) nhá
mày ko biết nhìu :) lớp mình chưa bit nhìu chuyện dạ hội
xong cái shdc nếu mọi ng care sẽ có thông tin ngay
còn bi h tập trung tỏa sáng đi :D

----------
à quên mất 8-|
No me ames tách lời là file midi, nhạc chết ko phải đánh từ nhạc cụ lên 8-|
Yến với Hạnh chịu khó vậy :)
tau bó tay với no me ames và đêm cô đơn :( 2 bài này giọng chính cứ oang oang
thôi thì em bất tài ko dám chê nữa =;

Chỉnh sửa lần cuối:
tưởng no me ames Hưng ták đc rùi mà? 8-|
đêm cô đơn Hưng cũng thử ták hộ nhá ;)
ngày mai mấy đứa nhà gần tr`g ( tao, con Ngọc... ) chịu khó xák hộ xô ( hoặc chậu ) đi để pha màu nhá :D càng nhìu càng tốt ( ít nhất là 4 cái 8-| )

Lê Vân Anh đã viết:
Về rồi đấy hả cô?
Hôm nay tôi đi xe bus, có đợi tôi ko?
À, hôm nay tôi sẽ viết ra 1 bản cụ thể những gì cần chuẩn bị cho hôm chủ nhật, bài hát cuối cùng là :phút giao thừa lặng lẽ , tôi đã phân công hát cụ thể roài , những đứa nào đã hát sẽ ko đc cầm mic(trừ thằng Đăng) , cho nó special bởi vì nhiều đưa ko hát nhưng hát cũng hay mà.:x :eek:) :roflmao: :smlove: :mrgreen: :drummer:

Cô tôi...lạnh lùng wa' đấy cô "đồng bóng" ạ.....:D.Tôi add nick cô rùi, nhà lắp ADSL rùi thì thường xuyên onl chat với tôi nhá:p ( mà hình như ngồi cạnh nói cũng nhìu rùi mà:D )Thui, sợ kiểu xưng hô này wa' đi mất thui/:):|.Lam ơi, mai Lam đi bus mấy h để Phương còn bít đường mà ra chờ?????:-/Đừng có đi trước như mấy lần trước nha !/:) Mà lập acc mới đi sao cứ dùng của Vanh mãi thế???

Hôm nay có nhiều việc, phone cho mấy đứa thuyết phục bọn nó mang chậu đi, bọn nó sợ xấu hổ không dám mang đi ( sợ giống lao công:)),điển hình là mẹ Lan iu wi' của P ) Thui, Dói với Ngọc không phone nữa nhé;), vì cả lớp nào, không sợ j` đâu,người ta chỉ nhìn 1 chút thôi....rùi phải quay đi mà:D.......=> mang cái chậu nào xấu xấu í, hoặc cái thùng sơn cũng ukie:) P với Thư lúc nãy ngồi nghĩ rùi, chẳng nhẽ 2 đứa bê 2 cái chậu lên bus....rùi ôm khư khư, biết đâu có ai sms lại lôi di động ra thì......:))=)) hết chỗ nói 8-}

Còn 1 việc nữa, cả lớp mình nhớ chiều chủ nhật 2h có mặt....thui, hẹn sớm chút đi....1h30'.Lớp mình lúc nào cũng cao su, cao su 1 cách wa' đáng đến bực mình.Hôm trước rõ ràng hẹn 9h rùi mãi mới thấy nhiều đứa vác mặt đến..../;)[-x:-s [-( .Chiều chủ nhật là không có cao su j` j` hết đâu đấy, lúc đấy ghép với loa đài, người ta chỉ cho thuê 1 thời gian có hạn mà!;) Nhớ đúng h ha :)

Tạm thời thế đã..có j` cần post sau.bibo mọi người....:x

em là em cho cái chậu vào cái túi giấy to tướng í :)) xák đi ng` ta tưởng túi quà :))

tưởng no me ames Hưng ták đc rùi mà?
đêm cô đơn Hưng cũng thử ták hộ nhá

thì cái bản midi đấy là from bạn Hưng mà :p
tau cũng bó tay với cả 2 bài đấy rùi nên bản midi cũng tốt thôi :-j

há há hum nay tau send mấy bài cho con Lam :)) nó ko bit nhận thía nào :)) buồn cười lắm :)) :))

à mà nhà tau có xô chậu đâu :| ra bách hóa mà mua :p

Sao lại là 2h30 nhỉ, tao tưởng hum đấy cả lớp mình phải đến từ sáng để giúp bọn phông màn chứ. Nhà neo người thì tất cả phải xúm vào mà làm, ai lại. Mà còn để quay behind the scene nữa chứ. Tất cả những cảnh tô phông, ăn cơm tập thể đảm bảo sẽ là unforgettable rùi. Bọn mày chịu khó mà đến từ sáng, cơ hội 1 năm mới có một lần. À mà còn vụ thời trang thía nào đấy, tao tưởng ngày mai là phải xong quần áo rùi chứ. CN chỉ tập trung ở trường thui, đừng chạy tán loạn cả lên, đứa chỗ này, đứa chỗ khác, tìm đủ về mệt lém.
Ngày mai bọn mày định vẽ phông lúc nào đấ, tiết năm có xin được ko?
Tao đã nhờ khá nhiều đứa H2 giúp rùi nhưng chắc b h chẳng cần đâu nhỉ.
Chỉ lớp mình làm với nhau vui hơn nhiều.

3h 30 tao mới tới được :(
hôm nay xin thầy Khôi cho con nghỉ, thầy nói 1 câu điếng người" Cứ giao lưu bỏ học thế này thì tôi dẹp tất" Sợ quá lại phải nói lại " Dạ thôi , bài tuần này quan trọng để con đi " :((
Thế nhá cả nhà.Trân trọng thông báo là khả năng của Xu chỉ đến thế
Ah mà đến từ sáng cho nó máu chứ nhỉ :D Chiều đến thì mất khí thế
Nhắn anh Yến là mang máy quay theo luôn :D

Không phải 2h30' đâu Nông ạ mà là 1h30', đấy là h chót cho những ai không đến được từ sáng, ai đến được từ sáng thì đấy là chuyện tốt, còn ban phông màn cộng với 1 số đứa đã fix sẵn thì đương nhiên là phải ở lại chiều mai và có mặt từ sáng chủ nhật. Tại nhiều đứa bảo với Phương là bọn nó bận buổi sang không đến được, mà biết đâu bố mẹ bọn nó không cho đi cả ngày thì sao???????? :-/

Bây h mới biết là bác bảo vệ không dựng cho mình 1 cái cột nào hết:((, chỉ có nhiệm vụ chỉ cho bọn mình mấy cái song sắt nằm ở chỗ nào cộng với chỉ đạo dựng thế nào cho đúng. Thế mà vẫn còn đòi "qian' ", wa' đáng thật đấy:(:)(:)((Thế nên, sáng thứ 2, 5 đứa con trai phải có mặt đầy đủ để dựng cột, không ai được trốn kể cả có lý do[-x.......Nếu wen ai thì gọi bọn nó vào jup' cũng được :D:p....à, còn phải có đứa đi mua dây thép rùi còn buộc phông nữa chứ.....hixhixxxx:|
Chị ơi, chị cũng mang máy quay đi nhá;)
@ Ngọc: sao nhà lại không có xô chậu????Nhà ai mà chả có vài cái?????:-/:-?

Mà này, mọi người không được bắt nạt Lam của Phương đâu nhá;)^^.Bạn í cần phải học hỏi thêm nhiều, đừng có trêu đấy[-x không là Phương oánh.....:D.Lúc nãy Lam vừa mách Phương là có Ngọc, Dói, DVD trêu......cẩn thận đấy !!!!!!!!!!!x-(

=)) :)) biết ngay con đồng bóng :)),đếch biết nhận file :))
thoai,tha choa nó :D,choa nó học dần ,nhà nó mới lắp ADSL ;;)
bọn mày nhớ quay "phim" :D đầy đủ để còn gửi choa bạn với con Phim nhá :)|
cuối tuần này đời tao khốn nạn oài,bao nhiêu việc phải làm(có đoàn VN ở Lô-mô sang :D ở 2 tuần ),1 đống bài tập :-<
giết tôi đi còn hơn ,tối thứ 6 o được xem tivi mà phải ngồi học bài :((
khốn nạn cuộc đời

Chỉnh sửa lần cuối:
sao ko gửi bài đc?
đây rồi
Sò zi chúng mày vì tao lại dùng nick của con Vanh
ko thể đăng kí nổi
cái đăng kí của trường mình như shit ý(anh tao bảo thế)
tao ko thể đọc nổi cái ID của nó
À, làm thế nào bây h? Sáng CN phải đi học thêm đến 10 h với Quỳnh , Mo , Nhí , học xong phải chạy thẳng đến đám cưới anh tao , phải mặc áo dài , đánh mắt đánh mũi nữa chứ!
chắc đến 2 h mới xong
Làm thế nào bây h?
Mà tao nghĩ chỉ cần khoảng 10 đứa đến giúp phần vẽ thôi, kéo cả lớp đến ko biết làm gì lại bỏ đi chơi , có việc cần lại ko gọi đc
Buổi sáng chỉ cần từng ấy người thôi , chắc Bư và Trang cũng chỉ cần đến thế thôi
Cả lớp đến buổi sáng , tốn thời gian mà bố mẹ chúng nó lại thấy đi suốt , cũng ngại.
Chiều 2 h hả? Xu ko đến 3 đc thì 3h30 chạy ct vậy. Mọi người cố đến đúng h!
Cố lên nhá ! Iu mọi người nhìu!

[-( cái con Hạnh ăn nói kì lạ thật đấy :))
chẹp

iem post lời bài phút giao thừa lặng lẽ lên choa các bác xiem :)

Phut giao thua lang le

Từng giọt mưa đêm nay ngập ngừng, đậu trên áo em rưng rưng
Cầm tay em, tay em liễu xanh mềm mại lặng nghe sớm xuân đang về.
Từng giọt mưa đêm nay thật buồn mặt hồ sao bỗng như lung linh,
Và một năm trôi qua với bao kỉ niệm, để ta nhớ mãi ko quên
Lặng lẽ mùa đông như câu hát cuối cùng
Những gì đã qua sẽ còn lại trong chúng ta
Lặng lẽ mùa xuân như câu hát bắt đầu
Từ giây phút giao thừa thì thầm bao ước ao
Chorus:
Mùa xuân một nhành lá xanh tươi lộc xuân
Một nhành lá non, một tình yêu chưa bit đến
Mùa xuân để ta hái đem trao tặng nhau
Lộc tình yêu mãi xanh rờn, sống trong ta mãi muôn đời
Kìa mùa xuân về, giao thừa đã qua.

Từng giọt mưa đêm nay thật buồn, mặt hồ sao bỗng như lung linh
Và một năm trôi qua với bao kỉ niệm, để ta nhớ mãi ko quên
Lặng lẽ mùa đông như câu hát cuối cùng
Những gì đã qua sẽ còn lại trong chúng ta
Lặng lẽ mùa xuân như câu hát bắt đầu
Từ giây phút giao thừa thì thầm bao ước ao

Repeat chorus

Đêm qua đi và ngày đang tới hát câu chuyện tình mùa xuân
Còn vang mãi trong lòng ta bao năm tháng ngọt ngào
Để nay tim ta mãi mãi vẫn là tiếng hát quyến rũ mùa xuân
Từng giọt mưa cuối đông và ta lắng nghe

Repeat chorus

Một nhành lá non
Một tình yêu chưa bit đến
Mùa xuân để ta hái đem trao tặng nhau
Lộc tình yêu mãi xanh rờn sống trong ta mãi muôn đời

Kìa mùa xuân về giao thừa đã qua…..

kèm thêm link down :D

http://s24.yousendit.com/d.aspx?id=29YI2FZ2SI4043OFHOWWV8C4E6

Chỉnh sửa lần cuối:
từ từ đã nào
tao con chưa nghe cái bài giao thừa này mà
hình như cả lớp mình cũng thía
hum nay ai mang loa đây

----------

oan uổng oan uổng
sao hum nay mẹ khó tính thía

----------

ô hay
sao lại thía
mẹ hum nay làm sao thía
bức xúc hả?

----------

aaaaaaa
biết lỗi, biết lỗi
hóa ra có đoàn sang đó hả TÉO
bạn ko bít
đụng chạm nỗi đau
ai bảo từ xưa cứ đùa thía cơ
lần sau wor chừa, đọc hết các bài mới pót
ko lại đụng chạm nỗi đau

ôi dời ôi
link down đấy :D down đi rùi nghe
Phương vừa nhắn tau mang loa rùi
mày ko phải lo

hôm nay ở lại vẽ vời vui thế :x lúc bàn bạc thì tranh cãi là thế, nhg khi đã thống nhất và bắt đầu làm việc thì thật là đoàn kết :x đứa nào cũng hứng thú toe toét :x yêu ơi là yêu :x

chẹp :)| toe toét, bôi bẩn loe loét :)) tất tau đổi thành màu vàng da cam mày ạ :)) :)) nhưng mà vui thì vui ghê :D
mà 8-| mẹ tau tự nhiên mò đến xách cổ về, chán mớ đời
ngày mai các bác phông màn đến từ 8 h à :D choa iem đến nghịch với :D à làm với :) :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay vui ơi là vui nhở :X từ lúc font trắng ko,rồi pha màu ,quấy "kẹo sữa", rồi lấy chổi quét lông gà ;) và các loại chổi tự chế để tô tô quẹt quẹt lên ,quần áo đứa nào đứa nấy lấm lem (tao thấy tự hào ko chịu đc,mỗi lần mặc cái quần/áo đấy ,có ai hỏi sao áo/quần mày bẩn thế,chắc mình có 1 giai thoại để kể mất :X)
hehe,nhớ bọn lớp mình lúc chăm chú làm việc (mai sau tao có nhà mới,bọn mày đến sơn nhà cho tao nhé:X )
nhớ lúc bị kéo vào WC male,cảm giác thật khó tả B-)
nhớ lúc Dói búi tóc cho Q , mặt Q vài vệt da cam điểm xuyết ,lúc ấy cười vỡ cả bụng:X
nhớ lúc làm sóng 3 lần trc khi mang lên lớp:X
nhớ lúc chụp ảnh dưới font (gợi lại kỉ niệm hồi bé hay chơi mấy trò vác chăn +ghế ra ,chăng mắc 1 hồi làm tòa lâu đài :X )
nhớ lúc chụp ảnh trên cầu thang tối ;)
hôm nay,đúng như Tú nói,cả lũ thành 1 lũ 3 tuổi...càng ngày càng yêu trẻ con hơn;):X:*
Yêu cả nhà ,mai đến thành 3 tuổi típ :X

Hôm nay vui ơi là vui:x.......bẩn quần áo nhưng mà lại có nhiều kỉ niệm:p
Chán wa', không post ảnh được:| tại nó chỉ chấp nhận ảnh tập thể:(:)(:)((.Thể theo nguyện vọng của mọi người Phương up lên đây vậy.....chịu khó xem nhá, không xem thì tiếc lắm đấy, toàn ảnh hay ho.....Iu lớp mình lắm lắm lắm.

Mẹ Lan iu của P, làm tóc xinh ơi là xinh:x

Cả lũ sau khi bê font lên tầng 4, cả 1 kỳ wan:p , iu cả lũ wa' đi mất thôi.

Ảnh này hay à, Nhi' "mặt to"....phúc hậu:x, Lam hâm:p

Tác phẩm sau khi vẽ xong, thế này thì giặt thế nào cho sạch....:(:)((

Chuẩn bị vẽ

=> pro` chua?:D:p

Má lúm đáng iu:x thik' thế :x^^

=> 4 "anh em" siêu nhân....:D:p

Các thiếu nữ chăm chỉ:x

ố,thế o có cái nào chụp cái phông được hoàn tất à? /:)
chán mớ đời
ứ chịu đâu,trong lúc bọn mày đang vui vẻ,sung sướng thế,tao phải nai lưng ra ngồi làm research ve Charles Dickens.
đời o công = mà :((
T-T o chịu đâu oa oa

Chúc lớp Trung mai làm giao lưu thành công nhá! :D
Đến giờ mới biết lớp Trung có làm giao lưu! :D:D:D:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên