Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Dói ơi tìm đựoc mèo rồi hôm nào qua mổ thịt... ah mổ lợn làm tiệc đê :D

Cô Hoan biết rùi thể nào cũng lại nghĩ là bọn mình tự ý làm, không nói cho cô biết, cô thể nào cũng không đông ý, khổ thế đấy, Shủi ơi....hại bọn tớ rùi, chết mất. Thui, không sao, cả lớp cố gắng, thứ 3 này sẽ cùng bọn Anh 1 xin phép 3 cô : cô Hoan, cô hạnh với cô Oanh....cố lên cả lớp nha ! ;)

chẹp
bọn mày post hết lên thía này ko ổn
nhỡ đâu con shui nó onl nó biết nó lại tâm sự với mẹ nó thì chit cả nhà :))
:)) mà cô Oanh cũng hay nghía topic lớp mình :))
mong rằng cô hiểu cho là lớp mình ko phải ai cũng định thi đại học ở đây :)) đến cả bạn Ngân dứng trông thế mà cũng sắp đi Mỹ với iem đấy :)) hớ hớ
chẹp, năm sau chắc buồn lắm đấy, năm nay xin các cô cho bọn mình ăn chơi với nhau đi chứ :D
à mà Tết này có đi chơi tập thể ko anh iem :D cả lũ kéo đến nhà cô hiệu phó đi :D :)) :)) >:) >:) :x
hay là đi chơi đâu đấy :D karaoke đi :D hay nà :-? đi như hồi hè ấy ;) :D lâu rùi lớp mình ko đi với nhau :( từ khi tiễn bạn My Téo lên đường :(( hức
chẹp

oài,cả Ngân dứng cũng lượn nốt à?:-O
bạn Shui ghê nhẩy,lần nào cũng làm hỏng việc của cả lớp,ngây quá thể

làm dạ hội mà nhu lũ tội phạm thế mày, tao mà là b hoan tao thấy bọn mày giấu tao càng tức, dek cho bọn mày làm nữa
mà làm thì thế nào trước sau cũng lộ, mấy bác ng lớn đã có ý định kô cho thì còn thế nào chả dẹp, dại gì kô hỏi trước cho đỡ mất công chuẩn bị...

Nick phuongams của em bị hack rùi...từ sáng đến h không vào được.........:(:(( khổ wa' cơ........không biết đứa nào rỗi hơi thế !!! [-x
@ DVD: làm xong cho bọn tớ chưa? Liệu thứ 2 có mang đến được không?Hôm wa phone cho ấy mãi không được?????:-/

hầy dà, hum qua nhận được tin em Ngân sắp đi Mĩ trong nỗi đau đớn bàng hoàng :(( Năm sau còn lại bao nhiêu đứa ko biêt:(

Sáng nay cả lớp họp lúc 7h30 à ? Tao đi học thêm ko đi được .Có gì nhớ thông báo :D

:(( thế này là thía nào? thằng dvd làm giúp nhóm 3 à /:) phản bội anh iem thế đấy
:)) mà Phương cứ đợi đê :)) mấy hum nay nó ốm mà :)) chắc chả làm ăn đc j đâu :D :) :-" >:)

con Ngọc, mày ki thế, làm như DVD là của riêng nhóm mình í :p
DVD ốm lâu thía nhở :-s khổ thân..... ko bít mai có đi đc ko 8-|

làm dạ hội mà nhu lũ tội phạm thế mày, tao mà là b hoan tao thấy bọn mày giấu tao càng tức, dek cho bọn mày làm nữa
mà làm thì thế nào trước sau cũng lộ, mấy bác ng lớn đã có ý định kô cho thì còn thế nào chả dẹp, dại gì kô hỏi trước cho đỡ mất công chuẩn bị...
khổ, có định giấu đâu..... định thứ 2 này nói này..... nhg mà có ng` nhanh chân hơn roài :( b-).... mà cũng đã làm j` đâu, mới chỉ lên kế hoạch thui mà..... nhg hình như cô lại đc nghe kể là bọn mình bắt đầu tiến hành rùi mà lại giấu cô /:)

ờ chắc học lượng
buổi trc tau nghỉ :D chả bit j :)| ko bit có bài j ko, sáng mai đến lớp bác kim anh lại phải hỏi Yến.
chẹp
ngày j mà mệt mỏi :)| chạy như điên từ tầng 1 lên tầng 3
cúng giỗ, hóa vàng, nấu nướng, dọn dẹp.... :(( 8-} mệt phờ râu
đến khổ
lên onl thì lớp mình đã chả còn ma nào :( :((

:)| mai học lượng, dài phết đấy, nhg cũng dễ :D

Tết này lớp mình đi chơi nhá :x kế họak của con Ngọc đc đấy ;) :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoàng Như Ngọc đã viết:
:(( thế này là thía nào? thằng dvd làm giúp nhóm 3 à /:) phản bội anh iem thế đấy
:)) mà Phương cứ đợi đê :)) mấy hum nay nó ốm mà :)) chắc chả làm ăn đc j đâu :D :) :-" >:)

Mới nhờ 1 tẹo thui mà đã bức xúc thế hả Ngọc ????:-/ Tại lớp mình có ít nhân tài về máy tính wa' mừh.......;)...thế nên phải tranh thủ, nhanh tay nhanh chân....:D:p.Hôm nay phone cho DVD rùi :" Hôm nay tớ mới làm được nhưng mà tớ sẽ cố gắng làm, cố để làm xong trong đêm nay.....", cố lên nhá, giúp bọn tớ với thanx nhìu.............tức không Ngọc?????:-/:D:p

Sợ wa', lúc đầu đọc bài Dói là mai học lượng phải làm ôn tập chương giật thót cả mình, tại mai còn phải đi học thêm mà bai bt còn chưa xong:(( ......may mà Dói đã kịp đính chính lại....sướng wa':)>-

Á á á , sao bọnmày biết chuyện Shủi nói với cô Hoan , tao chẳng bít ji` cả 8-|

Loạn thế .......... , SHỦI ..................

chán , chẳng biết Hoan sẽ nói jì , mà cũng nên bảo với Shủi là Shủi đã hại những người còn lại như thế nào , hừ hừ , chẳng hiểu sao bực thế , hừ , Shủi ...............

Hum nay đi Metro chen bẹp ruột mới kiếm đc 1 cái xe đẩy :-| về nhà lại bị mắng dọn phòng , lên trên này nghe tin sét đánh về Shủi ............. ức chế

Cô Hoan chưa dạy hết bài hôm trước , liệu có phải làm Btập ko nhẩy ( hum nay học Lượng )

Tết đi Karaoke' ;;)

chắc shui về nói với mẹ mẹ mách cô hoan thôi :D

bọn mày làm powerpoint à. hôm gì phát hiện ra con mèo kô biết dùng powerpoint nhá :)) =)) :p

:"> keke,thì có bao giờ tao phải xài power point đâu,chỉ có lần trước phải làm presentation cho cái môn fine art khốn nạn,con bạn tao nó làm hết,tao chỉ search ảnh với thông tin thoai :">:))
lần mò làm thử,cũng đã bít được ít nhiều oài :">,đừng khinh :D

Fine art mày học cái gì huh Mèo ? Nghe lí thú :)
Sao tao chẳng liên lạc được với ai thế này, ốm thì dai dẳng vãi ... chẳng bít cái gì cả. Dạ hội thế nào rùi Hưng ?
@ Phương: xong rùi. 50mb, divx, Chất lượng tệ hơn bản gốc một chút xíu, âm thanh ổn, ko giật ... túm lại là ngon. Chiều qua nhà tao lấy hoặc là sáng mai. Lẽ ra tao phải đến lớp đưa cho mày nhưng mà :( ... ghét ốm quá.

bon chen tí :D
Happy 2k6 to everybody!
Mọi người ăn tết vui vẻ nha! Iu moi ng`!

----------

bon chen tí :D
Happy 2k6 to everybody!
Mọi người ăn tết vui vẻ nha! Iu moi ng`!

mọi người ơi, nhắn cho cả lớp mình làm cái đơn xin tổ chức dạ hội có ý kiến của phụ huynh (đồng ý hoặc ủng hộ là tốt nhất) mai xin xỏ sẽ có 1 đoạn là phụ huynh học sinh đã đồng ý cho phép làm, nếu cô có yêu cầu bằng chứng thì lôi cái này ra. Ai lên mạng thì nhắc những đứa còn lại. Còn mẫu đơn thì Yến k0 chắc
Cộng hòa xã hội chủ nghĩa VN
Độc lập-tự do-hạnh phúc

Đơn đề nghị (cái này là ông dạy thay văn bảo thế, nếu k0 có thể thay là đơn xin tổ chức dạ hội)
Kính gửi: Cô Vũ Thị Hoan, giáo viên chủ nhiệm lớp 11 CE
Em là: abc...
Em viết đơn này kính mong cô cho phép chúng em (em) tham gia tổ chức dạ hội của lớp 11CE hợp tác với 11A. (trong đoạn này mọi ng` có thể nói thẳng thắn suy nghĩ của mình, chẳng hạn như: em thật sự mong được tổ chức dạ hội này vì: đây là cơ hội cuối bọn em được làm, em sẽ thu được lợi lộc gì.... tùy mọi người thôi). Em xin cam đoan se không làm ảnh hưởng đến việc học tập, thời gian học trên lớp...
Kính mong cô cho phép.
( Nếu được :)) )Em xin chân thành cảm ơn cô!
Người viết đơn Hà nội ngày....

Ký tên

Ý kiến của phụ huynh học sinh
Tôi là: ...... bố /mẹ của hs....
Tôi hoàn toàn ủng hộ việc tổ chức dạ hội, vì các cháu sẽ có nhiều hoạt động hơn, đoàn kết với nhau hơn, déng dẻng (nói thật đoạn này Yến vừa nghĩ vừa viết, nghe hơi ngu, mong các bạn thông cảm).
Tôi rất mong cô cho phép các cháu tổ chức dạ hội. Tôi xin cam đoan hoàn toàn chịu trách nhiệm về an toàn của cháu trong thời gian làm dạ hội và đảm bảo thời gian học của cháu k0 bị ảnh hưởng.
Tôi xin chân thành cảm ơn.

Mong tất cả mọi ng` đều làm, giả chữ ký cũng được, nói chung càng nhiều càng tốt. Bởi vì cô bảo cô sẽ thuyết phục các cụ k0 cho bọn mình làm nên bọn mình phải đi trước 1 nước, k0 thể để cô biến ông cha ta thành thế mạnh của cô được, như thế là k0 biết khai thác & sử dụng nguồn tài nguyên thiên nhiên vốn có. Với lại, ngày mai xin xỏ nhất định là phải được, k0 được dây dưa đến tận sau tết. Đã đánh thì phải thắng. Nếu bần cùng, tức nước vỡ bờ, thì nhờ mấy bạn con gái ngoan hiền lớp mình dở chiêu khóc lóc van nài... Cố lên

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên