Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hờ hờ , công nhận bụng cô kinh điển thật , to gần bằg vòng 1 rùi :))
lỡ mà cô vượt rào trước khi cưới thì sao , tại sao chồng cô cứ đòi cưới sớm :p đáng nghi lắm

KT trung mong đc 5-6 :((

Con Ngọc mới đc mẹ sắm đồ sướng nhể :p

sao tao thấy việc được hs giỏi kì 2 nó cứ mong manh mong manh xa vời :((

Nhất là sau cái bải kt Trung tởm lợm kia , cộng với bài đầu Hk2 môn sinh đã bị thấy Cường dọa cho chết khiếp :(

Số mình rồi thì trôi về đâu nhỉ ?....:((

ối chào ơi :D
đời còn dài , phởn đi đã
mí lị chuyện này đâu phải do số , cường cũng bảo là điểm TB ở 1 số lớp cao lắm mà
mí lị môn sinh môn phụ ko ảnh hưởng nhiều lắm
còn bài trung mới là bài đầu năm ko chấp

Đời còn dài :p

tao chả có kinh nghiệm mẹ truyền cho gì cả, ngồi nhìn cái copn bé học lớp 9 chửa mới thấy sao nó to nhanh thế =)) h to như cái trống rồi :))

Tối qua Dói bảo mèo nhà Dói đi mất rồi
....
:(( con mèo xinh thế mà......
Thôi con ạ, nó đi biết đâu sẽ về, hoặc có ai nhặt nó về nuôi
....

chài :|
cái con mèo béo thế mà mất à :|
tau còn chưa kịp nhìn thấy nó
chẹp
thương bạn Dói :*

Con mèo lông xù màu trắng đấy á :((
đẹp vãi tè :(
trông béo ú ngố ngố
chia bùn to Dói
mất lâu chưa mày :|

:eek:
Sao mà đi được
Hôm qua sáng đến nhà vẫn còn mà ????
/:)
Đi nhanh thế

Mèo nhà Dói về rùi, ko bõ công 2h sáng còn ra ngoài tìm miu nhé;) :* :x
Ặc,mai có tiết sinh8-| hôm trước nghe thầy nói cứ như đang ngồi học trong lớp dạy tiếng ả rập:((
GDCD mai típ tục thuyết trình huh.Yến ú iu quí của tôi,ví dụ có cần tham khảo báo đảng ko hả cô b-)

mèo nhà dói giống dói nhỉ??:)):)) nửa đêm đi tìm giai,chơi chán đến sáng thì về ;;);;):D:))

Hoàng Anh Tú đã viết:
mèo nhà dói giống dói nhỉ??:)):)) nửa đêm đi tìm giai,chơi chán đến sáng thì về ;;);;):D:))

Nói nghe ghê wa' đấy Tú ơi 8-} [-x [-(

lớp mình có mốt lấy ảnh có Nhí làm ava à
chắc tao cũng phải đú theo mất :p

:)) Dói ko đi tìm rai đêm thì tìm ban ngày hử :)) :-"
chẹp
tình hình là tuần sau lắm việc quá :)| sắp nghỉ tết mà dồn vào cả đống
2 ngày thứ 2 với thứ 3 :(( hết họp hành đến tập dợt cho presentation :( đến khổ :( lại còn chuyện dạ hội nữa :( :(( presentation nhóm 4 nói đầu mới đau chứ :( đến khổ
chẹp
thông báo thứ 2, 9h 30 sáng, nhóm 4 có mặt ở nhà Ngọc :D nhà số 26 ngõ 2 ngách 2/1/1 phố Vũ thạnh để tập presentation nha :D chạy thử cái slide show xiem thía nào :D

bọn mày cứ lìu tìu..... bi h tau cai rùi nhá [-x chả có zdai gái j` hết nhá [-x

b-)..... con Ngọc, mày nói thế chứ mày cũng soi zdai bỏ xừ b-)...... đẹp thì phải thưởng thức chứ, nhở :>
bạn Ngân lớp mình, trông thế mà còn soi zdai nữa là ;;)...... đi ngoài đường cũng chỉ trỏ "oầy, anh kia đẹp trai thế ;;) " " đẹp thì phải ngắm chứ ;;)" ~~> nguyên văn đấy :))

thía là vụ dạ hội lại gặp khó khăn roài 0:)..... Shui lớp mình đúng là "vĩ đại" /:) b-)

thế cuối cùng cái SHDC là thế nào nhỉ??? Của Q hay của Ngọc đây???

hôm nay tao biết được rằng là cô Hoan đã nói cô sẽ cương quyết thuyết phục ban phụ huynh và bản thân cô ko cho chúng ta tổ chức dạ hội gì hết .Cô bảo là cô biết hết rồi,lần này cô ko nhượng bộ đâu :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên