Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bọn mày sáng mai nhớ đến nha , bây h bọn tao học 4 tiết nên 11h hẵng đến nha, tình hình thì crisis oài, nhg đã có plan.

cô Hạnh lại về dạy tau lại có 1 cái cảm giác bình yên
If only :((

tuần sau mới present nhỉ
T
Thứ mấy bọn mày làm, tiết mấy?

thứ 3 tuần sau, tiết 4 5 ;)
ava mới của con Trang..... :)) lừa tình nhể :p..... mà mày uốn tóc hả 8-|.... hay là tóc hết thuốc ép nên nó thế :p mà mày gầy đi à 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
Mệt quá :((.Tự nhiên bao nhiêu bài biếc dồn hết vào 1 ngày >< .Có khi sáng mai ko đi được , xin lỗi các bạn A1 một hôm vậy :(

ava mới của con Trang..... lừa tình nhể ..... mà mày uốn tóc hả .... hay là tóc hết thuốc ép nên nó thế mà mày gầy đi à
:)) tóc tao chỉ xoăn lớp bên trong thôi, đằng trước và bên trên nó bình thường ==> xấu vãi, tóc xoăn tại curly iron :))
@dói: biết chị định nói là em mặt dài rồi >:p chứ em béo lên :)| sau xmas tăng 1 pound :(( cân nặng vẫn tiếp tục theo chiều hướng tỉ lệ thuận với thời gian hay sao í :((

:(( bà cô tao vừa gọi điện từ sân bay ở Dallas :((,mấy gói ô mai với thịt bò khô mẹ già gửi cho bị tịch thu oài:((,bọn ở sân bay nó kiểm tra hành lý,thấy mấy gói đấy,trấn luôn oài :(( huhuhu,mấy tháng ngóng đợi cuối cùng tan hết :((

:)) chúc mừng sinh nhật nhóc con :)) rất tiếc chị đã vote cái ni rùi
mà chỉ đc tick có 4 cái nên ko chọn bạn Đông ^^ sozzi

Kiểm tra toán.....hixhix sợ wa' !:( ajaaja fighting......;)Chúc mọi người làm bài tốt nha !

hehe nhờ trời hôm nay làm bài toán khá ổn :)):))
nhờ trời hôm nay ăn con 1 kỹ nông :)):))
nhờ trời hôm nay làm kt trung như kư't :)):))
nhờ trời ...

Sáng chủ nhật 7h30 tại cổng trường, không cao su nhé. Hai lớp sẽ họp về cái presentation thuyết phục 2 cô, ok ? Mỗi người lớp mình viết thời khóa biểu của riêng mình ra. Đề ra mấy cái học hành cụ thể vào nhé !

Chỉnh sửa lần cuối:
Mỗi người lớp mình viết thời khóa biểu của riêng mình ra. Đề ra mấy cái học hành cụ thể vào nhé !
:| là sao? để làm j`? nói rõ hộ cái :|

đùa chứ hum nay kt Trung ác liệt thật :-s..... góc cuối bị tia suốt :-s...... ( mình lại ngồi gần góc cuối :| )
Đăng Trung thì..... :)) ôi thôi..... :)) trơ chưa từng thấy :)) =))

( ĐT đang chăm chú quay.... )
Cô : ĐT, làm j` đấy b-)
ĐT : Dạ..... em đang..... nghĩ ạ :|
Cô : bỏ quyển sák trg ngăn bàn lên [-x
ĐT : Dạ :| sák nào ạ 8-| ( :)) )
( nói xong tiếp tục cúi xuống quay.... :)) )

đúng là trg lúc bần cùng bấn loạn thì bất chấp tất cả :))
mà thằng này chuyên nghiệp vựt. Sinh cũng quay, Toán cũng quay..... chả môn nào nó ko quay đc cả :))

theo nguồn tin của đài phát thanh lớp mình..... bụng cô Việt đang to dần lên sau 2 tháng kết hôn :| :-$...... tình hình là năm sau chắc thay giáo viên roài :))

Nghe ko ổn tí nào cả ... làm sao mà check thời khóa biểu của từng người dc, viết ra chắc gì đã làm ...
Mày định viết presentation thuyết phục 2 cô huh ? Có lẽ tốn thời gian đấy, mà họp hành cũng tốn cả đống thời gian rồi. Mày cố gắng tổ chức họp hiếc nhanh một chút, lần nào cũng mất cả buổi, ko phải vô ích nhưng mà hơi nhiều.
Mk tao gần như ko quay môn gì cả ... hạnh kiểm khá học sinh tiên tiến ... cũng hài hước.

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn dvd nghe giọng bức xúc thế??:-? có phải ai cũng là Đăng Trung đâu:)):))
hôm nay thằng Đăng còn có trò lúc bị cô nhắc giơ quyển vở lên:" Đây là vở ạ" :)):)):)) chết cười

Hơ,chiều nay kiểm tra Trung....ghê thật đấy!!! :( Chắc từ bây h lớp mình sẽ có bộ 6 lọt vào mắt xanh của cô Trung, cứ đến h kiểm tra thì tha hồ mà bị nhắc :(( Tường thuật lại lời cô Trung nhé :
" Lan làm bài đi, nhìn bài j` thế "
" Trang, Thư, Hưng ngồi tách nhau ra, trời nóng thế này mà cứ ngồi sát vào nhau.....ô hay,cô bảo các bạn ngồi tách ra, ngồi ra đầu bàn...."
" Trung xem sách đấy à ? Trung bỏ quyển sách lên bàn...."
" Trang ko được quay xuống !"
" Lớp trưởng quay lên!"
" Dừng bút, Thư bỏ bút xuống nộp bài, lại còn cố chép bài bạn à ? "
Cô phải soi kĩ và đủ không sót 1 ai, sợ wa' ! :( :(( hixhix.....
@DVD : Cố giúp bọn tớ nhé, làm càng nhanh càng tốt, thanx nhìu nha !:x

mà thằng này chuyên nghiệp vựt. Sinh cũng quay, Toán cũng quay..... chả môn nào nó ko quay đc cả

Nói thừa rồi, sinh quay dc mắt :)) Mà toán có muốn quay cũng có j quay dc đâu nhỉ /:).

Trích bài bạn Mai
đúng là trg lúc bần cùng bấn loạn thì bất chấp tất cả
mà thằng này chuyên nghiệp vựt. Sinh cũng quay, Toán cũng quay..... chả môn nào nó ko quay đc cả

oầy, thằng này đúng là pro, mà toán thì quay kiểu gì và quay cái gì hở mày?
theo nguồn tin của đài phát thanh lớp mình..... bụng cô Việt đang to dần lên sau 2 tháng kết hôn ...... tình hình là năm sau chắc thay giáo viên roài
hơ, ban thông tin vỉa hè, mà nếu không có nguồn tin nào chính thức thì đừng có to mồm, với lại mọi người nhớ nhắc Tuyển đừng dại mà hỏi cô, không lại : các bạn làm cô rất buồn, rất thất vọng, học kỳ 2 đừng bạn nào xin điểm của cô....
Trích bài bạn dvd
Nghe ko ổn tí nào cả ... làm sao mà check thời khóa biểu của từng người dc, viết ra chắc gì đã làm ...
Yến thấy không ổn là k0 fải ai cũng sẽ viết, nhưng mà chắc chắn fải có 1 bản kế hoạch cụ thể + bản cam kết học hành chăm chỉ thế nào đấy, k0 thì đừng hòng xin xỏ, quên đi, lại bị các cô fủ đầu thôi. Mà đã có cái cam kết này thì fải làm ,k0 fải làm ra cái thời khóa biểu rồi để đấy ngắm đâu.

Chỉnh sửa lần cuối:
con phương vẫn bị cô gọi là lớp trưởng à :D buồn cười hồi trước kiểm tra cứ thấy cô gọi lớp trưởng là giật mình thon thót, biết là cô tia góc đấy :))
mà dạo này lớp mình kiểm tra vẫn như ngày xưa nhể, như gala cười =))
tao mà được về giữa năm tao quay cạnh cả lũ làm bài kiểm tra, đến cuối tuần giở ra xem thú hơn phim hollywood ;;)

:-? theo kinh nghiệm mẹ già truyền lại cho tao thì 2 tháng chưa to đâu :)| trừ phi cô chửa đôi :)),mà bà này cũng mắn phết nhẩy :-?,mới mà đã dính oài :))
nếu bà ý chửa thật ,thì bọn mày chuẩn bị tinh thần đê,bảo đảm bà ý giữ hơn hổ cái (mẹ già tao bảo người chửa hay cáu gắt lắm :)))
xin chúc mừng =))

theo kinh nghiệm mẹ già truyền lại cho tao thì 2 tháng chưa to đâu trừ phi cô chửa đôi
:)) chắc j` đã là 2 tháng, nhỡ trc đấy rùi thì sao :p :-$

@ Trang : chỉ có h kt Trung là nhắng thui :))

cô Việt quá đáng [-( chưa dạy chữ nào trong bài khóa đã bắt viết
mà còn đọc nhanh nữa /:)
bỏ ***** cái trò chính tả này đi chứ
thà 15' mà làm bài j còn hơn
còn dễ trao đổi :D
chẹp
:( mất 1 tiết anh :( tự nhiên lại thêm 1 tiết sinh --> chả có ngày nào trong tuần là đc chơi rảnh rang :(( vừa đi học Kim anh về lại gục đầu học sinh :(
bác Kim anh thì tha thiết nhắn gửi: cái bài tập bác giao là phải làm ngay :)) về nhà làm luôn , làm hết cả đến ôn tập chương :)) đừng có để sau tết:)) :| :(( :(( :(( càng học càng ko hỉu j là sao hả giời :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên