Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phạm Ngọc Mai đã viết:
chết thảm :|
mẹ còn hỏi câu đau lòng : "mày có trg số nh~ đứa đến trường hẹn hò trai gái ko đấy" :| :((
rồi còn : "con gái mà hạnh kiểm khá, hư hơn cả con trai [-x"...... "học sinh cá biệt của lớp [-x" :|

:( , thương mày :((

dù HKI chúng ta có chết thì cũng là chết vinh quang :| hãy zui lên ( mặc dù cả tau cũng thấy chẳng có lý do để mà vui đc cả ) nhưng vẫn phải vui :D
Năm mới tấn tài tấn lộc , chúc anh em gần xa họ hàng cô bác thân bằng cố hữu sẽ ko còn ai chết thảm chết thương nữa

Công nhận Việt chơi ác , cho hs lên 1 tí mà kể này kể nọ , đíu hiểu bà ý nghĩ jì mà điểm rưỡi 15' cũng ko cho lên :eek: cứ như giáo viên mới ra trường vậy , hay do chồng ..........

Tiếc thương cho những đứa HK khá vì bùng , có bùng môn nào thì bùng chứ 2 môn Trung và Toán là tiệt rùi :D

Rút kinh nghiệm HKII cả lớp chúng ta HK tốt há :)

Hình như tao nói lăng nhăng ,lan man quá :-s , dùi bù qỉ

hờ hờ, bi h có cho vàng em cũng ko bùng, kể cả kĩ nông em cũng vái.... chăm chú mà học thoai #-o

Công nhận Việt chơi ác , cho hs lên 1 tí mà kể này kể nọ , đíu hiểu bà ý nghĩ jì mà điểm rưỡi 15' cũng ko cho lên cứ như giáo viên mới ra trường vậy , hay do chồng ..........
mày ơi tao nghi lắm, chắc là chồng cô sức khỏe dồi dào lắm, nhìn ng cô lại gầy còm ốm yếu thế kia :)) ;;) tao nghĩ thế thôi :))

lớp mình năm nay bao đứa hk khá :)) bọn này gan cóc tía thật :D phải tao hk khá h này ông bà ấy vẫn ngồi ca cải lương trộn rock rồi :))

ô hô,năm nay họp phụ huynh vui thú nhẩy :)),chả nhẽ Hoan năm nay tiến bộ vượt bậc,đề cập cả chiện trai gái cơ à :-O
Việt dạo này thâm ghê ha:)),dân tình nhà mình có vẻ khốn đốn
tưởng lấy chồng phải dễ tính hơn,ai dè tởm lợm thế :)|

...16 tuổi con xa bố mẹ
...16 tuổi con vào đời,chập choạng như lần đầu mới tập đi
...16 tuổi,con vấp ngã,để rồi lại đứng lên,mạnh mẽ hơn bao giờ hết
...16 tuổi,con biết cô đơn là đau đớn
...16 tuổi,16 năm quý giá trên cuộc đời bố mẹ dành cho con,con thấy mình may mắn hơn ai hết
...ngày cuối cùng của tuổi 16,con ngồi 1 mình,nghĩ đến bố mẹ
...sáng mai dậy,con 17 tuổi
...17 tuổi,con học cách yêu mẹ,mẹ ơi
...17 tuổi,con đường còn gian nan quá,còn dài quá
...17 tuổi,con hy vọng nhiều,thất vọng cũng nhiều
...17 tuổi,con hỏi mẹ tại sao mẹ lại để con đi,sao mẹ nỡ để con xa mẹ,sao mẹ để con vào đời,sao mẹ để con nếm trải sự cô đơn,tại sao hả mẹ?
...17 tuổi,mẹ cười trong nước mắt:"vì mẹ yêu con"..........

hehe chúc mừng sinh nhật My Téo nhé!!!B-)
2 Vanh : ko nên post linh tinh trên này,đâu phải ai cũng mù net hoặc là ko vào đây chơi.NHỡ đâu ... thì lớp mình phiền lắm...

...16 tuổi con xa bố mẹ
...16 tuổi con vào đời,chập choạng như lần đầu mới tập đi
...16 tuổi,con vấp ngã,để rồi lại đứng lên,mạnh mẽ hơn bao giờ hết
...16 tuổi,con biết cô đơn là đau đớn
...16 tuổi,16 năm quý giá trên cuộc đời bố mẹ dành cho con,con thấy mình may mắn hơn ai hết
...ngày cuối cùng của tuổi 16,con ngồi 1 mình,nghĩ đến bố mẹ
...sáng mai dậy,con 17 tuổi
...17 tuổi,con học cách yêu mẹ,mẹ ơi
...17 tuổi,con đường còn gian nan quá,còn dài quá
...17 tuổi,con hy vọng nhiều,thất vọng cũng nhiều
...17 tuổi,con hỏi mẹ tại sao mẹ lại để con đi,sao mẹ nỡ để con xa mẹ,sao mẹ để con vào đời,sao mẹ để con nếm trải sự cô đơn,tại sao hả mẹ?
...17 tuổi,mẹ cười trong nước mắt:"vì mẹ yêu con"..........

:(( hức hức
mày đừng có làm tau nhụt chí chứ :((
chẹp
cố lên :D
năm sau bạn sang với mày :D :* iu mày :D
chúc mừng sinh nhật :D
năm mới chúc bạn Téo khỏe mạnh vững vàng :D vạn sự như ý :D :x :*

ô hố,nhụt cái con khỉ /:),dạo này bạn máu me ,văn chương 1 tí cho vui đời thoai mừ :))
cái bài tao vừa post định nhét vào cái chữ kí,nhưng đếch nhét được,nên đành post lên cho mọi người đọc chơi :))
Cảm ơn bạn Vo và bạn Ngọc Ú :D

mai có học toán ko nhỉ???:-S hy vọng là có phần ăn uống ji` đấy + các bác phụ huynh nói ji` đấy => ko phải học 8-|

hị hị,cảm ơn bạn Xu
tao vừa mới khai với mẹ già là năm ngoái tao toàn bùng học đi chơi :))
mẹ già bảo :"giỏi nhỉ,bây giờ mới khai ra à?:))"
vãi ạ :)) mẹ có muốn tức cũng chẳng được nữa =)) tao lượn oài =))

chúc mừng sinh nhật em My.
bon chen thế /:)

téo iu iu mày happeeee b-dayyyyyyy

kinh, bọn mày khai ra rồi à, mà mình năm ngoái có bùng lớp cô oanh bao h kô nhỉ, còn kô thì bố mẹ tao chưa biết tao bùng như điên ;;) vẫn là con ngoan trò giỏi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Nhật già:công nhận bon chen thật :-? kinh,người quen cũ chúc mừng cơ đấy :))
tưởng quên nhau oài chứ :)|:)) thanks :-? chắc vào chúc bừa thoai,chả nhớ là ai đâu :)|
@ Phim: iu mày nhiều :)),thanks nhiều :))
tao vừa đi ăn sushi về,lúc đầu tham cho 1 đống washabi,vừa cho vào mồm,nó cay xộc thẳng lên mũi,nước mắt nước mũi giàn dụa,bó tay với cuộc đời :)),nhưng mà ngon :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) =)) :)) Tao là Kh đây :)) =)) :)) Tao đang phởn. Sozzy bọn mày :)|

con Vanh bị nàm sao đấy :|
Kh là cái j :|
bọn mày ui tau đang ốm :( sốt :(
hum trc ăn trứng :(( ko bit có cúm gà ko :(( hú hú hú iem sợ chit lém
tại yến dụ dỗ nhá
cả cô Min nữa nhá
:( :-ss làm sao bi h các bác ơi :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back