Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chài :| tưởng là tuần thứ 3 của tháng 3 :|
làm vào thứ 2
thì là 20-3 :D
cái này tốt nhất là quay số hỏi Nông :D ko thì hỏi bạn Xuân phong :))

Chỉnh sửa lần cuối:
sao tưởng tuần thứ 3 là ngày 13/3 . Hôm trước Mo xem lịch bảo thế.

tình hình là thứ 7 chạy sô :D .Còn cái bài present thì tha cho tao, tao làm xong coi như hết phần , để về chạy với mấy em xinh tươi ( em Tuyển :p) nhảy nhót hát hò cái :))

Có đứa nào đấy (?!) dùng nick của Vân tây a2 nghịch hay sao ấy, kéo hết mấy bài cũ rích lên 8-}.

Yến có cần máy quay ko Trung có, đỡ phải hỏi mượn, máy băng 8mm :D

máy ai chả đc, đều là quay lớp mình ý mà ;;)
mà tưởng tuần thứ 3 của tháng 3 là 20 chứ 8-|

lớp mình dậy muộn thiệt nhỉ :)| 8h onl chả cóa ma nào :)| mãi đến bi h mới cóa thằng Vo với con Phim :)
:( tau ngồi chờ thằng dvd đến làm cái slide show cho presentation :( mãi chả thấy nó đâu :( ko bit là lạc đường hay là hẹn nhau với Nhí cùng đến 10h30 /:) đến khổ :)|
ngồi chờ vậy :( :w

hôm nay họp phụ huynh
Thứ 6 ngày 13, cô Hoan chọn ngày may thế ko biết
lúc về nhà ko gặp baba đâu, chắc chẳng sao :D
To Vo :Lâu lắm mới gặp bác Dương , dạo này thấy bác có vẻ xuống sắc quá

Hê hê, tình hình là Khồn vẫn an toàn. Buổi tối vẫn yên lành như bao buổi tối khác.
Đang ngồi type dở cái presentation cho nhóm. Đang trơn tru mạch lạc, đến phần của DVD thì tắc tị. Thằng này chữ siêu xấu nhá [-x Bạn đọc nhìu từ chả hỉu j sất, ngồi đoán mãi ko ra :| Đoạn feelings của Nhí thì ko bít nhét vào thế nào 8-} Chóng mặt quá. Con Ú thì mất hút đi đâu roài...Khổ thân tôi, tự nhiên nhận làm phần viết. Dói với Vanh đâu ra làm đi [-(

chết too :(

bố về cho quả chiến tranh lạnh ko thèm nói luôn , mẹ thì có bài giảng đạo lý , ầy

@Khồn : sozy , tao ko có hứng mấy phần classic lắm , ko giúp ji` mày đc , tiếc cả công làm bài Rock hoản chỉnh nữa :(:)D

Được cái năm nay Cô Hoan tiến bộ hơn , ko nói dai nói dài nói dại như năm ngoái , họp nói chuyện ngắn gọn xúc tích chưa đầy 1 tiếng ===> chúc mừng cô :D

chết thảm :|
mẹ còn hỏi câu đau lòng : "mày có trg số nh~ đứa đến trường hẹn hò trai gái ko đấy" :| :((
rồi còn : "con gái mà hạnh kiểm khá, hư hơn cả con trai [-x"...... "học sinh cá biệt của lớp [-x" :|

Ha ha , thằng Tú bị ông Dương bỏ rơi , đến khổ , lại còn bố mẹ tranh nhau đi họp nữa :))
công nhận bác dương xuống sắc quá , ko đẹp zai hào hoa phong nhã tài cao như hồi trước , chắc tuổi xuân đã qua đi và tuổi già đã đến :)) ( sến )
Bác còn mất đi sự phong độ khi đi xe ôm đi họp choa con =)) ầy ầy

mai 9h nhá pà con ;)

2 Dói : Jia you ;) học kỳ 2 cố gắng lên,ko sao đâu ma` :D
2 Vanh : bố tớ là bố tớ đi họp nên ko đi xe máy,phải phóng xe ôm đến họp cho con, [-( hen hảo ba`ba
mai 9h hả?ko biết có đi dc ko nhỉ???8-|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên