Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chẹp :)|
học đại
11 bài >:) cả ôn tập chương :-"
tình hình là hum nay đến lớp có nhìu chuyện phải bàn bạc đây >:)

----------

chẹp :)|
học đại
11 bài >:) cả ôn tập chương :-"
tình hình là hum nay đến lớp có nhìu chuyện phải bàn bạc đây >:)

Hum nay công nhận đến lớp nói đc nhìu nhưng đoạn đầu hơi vô nghĩa tí :D
vậy là đã quyết vụ giao lưu đầu tuần rùi nhỉ , sướng vật :D tính ra nếu thuê loa chỉ mất 1 tr qua ng` quen như khồn nói thì bọn mình mỗi đứa chỉ cần đóng 50k là thừa ==> sướng nữa

Nhung mừ liệu đc Hạnh kiểm jì nhỉ :(
Thú sáu ngày 13 ( số đen ) tuần này chúng ta họp phụ huynh ==> ặc , sao cô Hoan chọn đúng ngày đen zậy , ko bít hậu quả ntn :(

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nay mới biết Yến ú nhà ta là trùm rap việt :)):)) (cả lành mạnh lẫn ko lành mạnh :)):)) )

bạn Tú nhớ. không được làm sụp đổ hình tượng bạn Yến trong mắt các bạn

:)) sụp đổ rồi..... bố của chùm :))..... tối nay bạn Yến ú gửi cho mấy bài rap Việt :)) vãi lúa thật..... :)) thui em cứ trở về với nhạc sến của em thoai, ko đú nữa [-x :))

:)) ha ha , anh em nhà ta làm quả Rapviet fan club do anh Yến chủ hội đê ;)
Anh yến là phạn tội tuyền truyền văn hóa phẩm độc hại nơi trường học nhấ , lại còn tuyên truyền cho nhưng học sinh thơ ngây như bọn em đây ==. làm hỏng cả 1 lớp người ==> chẹp chẹp

cảnh báo trước rồi mà k0 nghe, cứ chúi mũi vào mà nghe, con trách ai. Mà này chị Vân Anh, chị k0 phải ngây thơ thế, ai cũng biết chị là ng` thế lào nhớ.

:)) Chết cười.Con vanh cứ giả ngây giả ngô .Muốn nghe thêm thì biểu anh Yến send cho , khỏi cần giả vờ :p

bọn này chết thật, vắng mặt tao một cái là trong lớp đầy rẫy văn hóa kô lành mạnh thế à :)) hư thật :))

oài oài :-? ráp Việt à :))/???? hồi ở nhà thỉnh thoảng bạn cũng nghe :)) bị mấy thằng bạn đầu độc =))
tao nhớ hồi trước còn có bài je đấy:"video,cát sét rồi radio =))....";"anh iem ơi,công an đang đến kìa,coi chừng công an đang đến =))",xong lại có cả bài"kìa ai như cô Thắm,con bác Năm đằng xa tắm kìa =))"
chết cười =)),Yến Ú gửi tao mấy bài nghe chơi =))

Ặc, nghe khó tin thật. Yến ú mà lại tàng trữ cả rap việt LÀNH MẠNH ah ... :))

:)) bạn Yến ú còn burn ra đĩa ồi hum qua chả bắt tau mang đài đi bật choa cả nhà nghe là j /:) còn chỗi à :p
chẹp
cái vụ presentation ko bit thía nào nhỉ? bà Oanh có bàn giao j cho cô Hạnh thân yêu ko nhỉ :-?

Phan Thanh Xuân đã viết:
:)) Chết cười.Con vanh cứ giả ngây giả ngô .Muốn nghe thêm thì biểu anh Yến send cho , khỏi cần giả vờ :p

:)) nhà tao có đầy , cần ji` nhờ Yến ;;)

My Téo đã viết:
oài oài ráp Việt à /???? hồi ở nhà thỉnh thoảng bạn cũng nghe bị mấy thằng bạn đầu độc =))
tao nhớ hồi trước còn có bài je đấy:"video,cát sét rồi radio =))....";"anh iem ơi,công an đang đến kìa,coi chừng công an đang đến =))",xong lại có cả bài"kìa ai như cô Thắm,con bác Năm đằng xa tắm kìa =))"
chết cười =)),Yến Ú gửi tao mấy bài nghe chơi =))

:)) mấy bài này còn lành mạnh chán

Mà nói chung Vanh vưỡn là Ngây thơ nhứt 0:) :x :)>- :*

Chết chết, bạn Yến vô tội. Yến mang đĩa đến lớp chủ yếu là cho các bạn nghe mấy bài hay ho đằng sau, còn bài nào k0 lành mạnh Yến đã nói trước là không được nghe + cho các bạn nghe 1 giọng đặc biệt --> k0 có ý gì. Các bạn đừng bốc phét --> ng` # đọc được hiểu nhầm.

:)) thôi đê..... ko gửi cho ng` ta cái bản lành mạnh, lại gửi cái bản bậy bạ [-x :p

mà tình hình là ngại chép cái bài tìm hiểu quá /:) dài vãi lúa :)|

thì mỗi câu mày nhặt ra vài dòng
rùi làm qua loa 2 câu kia
xong
:)| coi như hiểu biết của mày về cái trò này có hạn :)) thế thui
chài ai
đau đầu chit thui :((

Hôm qua Yến định mang đi cho mọi người nghe chính là cái đĩa khác cơ Yến nhờ ;;) :> ;) Đĩa rap việt chắc chôm của anh Linh mang đến b-) buồn cười cảnh mọi người châu đầu vào cái đài của Ngọc ú ,chăm chú lắng nghe ,mặt rất chi là khoái chí b-) khà khà,đã chụp đc ảnh kỉ niệm ngày Yến mang rap việt đi truyền bá[-( b-)
@ cô Yến iu: cô yên tâm, ko sợ ai đọc được đâu,mà có đọc đc cũng ko hiểu nhầm đâu;) bản chất cô thì ai mà chả bít b-) :* :x
Mà mọi người nhớ nghĩ idea cho cái sinh hoạt dưới cờ đi nhé :x

oải thế :( , cái bài tìm hiểu 7 trang , chả hiểu tao chép kiểu gì còn lại 3 trang rưỡi :)) .Thú vật :))

:| ặc, bọn này bớt xén kinh thía :|..... mình hồn nhiên chép nguyên văn :|.... đc 2 trang rùi :| :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên