Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)) bài đây tao bớt xén cả 5 câu đầy ccur chứ mất 2 mặt giấy , hình như 1 mặt rưỡi thì fai , tiêu điểm là câu 5 : 2 dòng :)) thú vật
chẳng hiểu cái trò chép này có ích lợi jif

Ý tưởng choa sinh hoạt đầu tuần khó kình , đêk bít ntn

Hum nay học trung đêk hiểu bà ấy nghĩ jif , lại còn tôi biết hết rùi đấy , biết đêk jif ý nhỉ , chắc cô Hoan nói jif hoặc có ai đó trong lớp :))
mà vẫn đêk hiểu bà ấy biết cái jif , ra vẻ bí mật , lớp mình có đêk jif mà giấu chứ nhỉ

thôi bây h bắt đầu bàn chuyện dạ hội + sinh hoạt dưới cờ đê.
Theo như tao thấy là hôm nay bàn với bọn A1 thì những ý lớn nhất + sơ lược nhất đã được thống nhất rồi.Cái quan trọng là lớp mình lúc nào cũng đòi phải được inform trong khi rất ít khi chịu đi họp hoặc tập trung nghe tử tế ở trên lớp.Thứ 7 này sẽ họp từ 9h-11h sáng.Địa điểm cụ thể chưa rõ.Những ai rỗi và muốn tham gia cố gắng đến nhé.

Chồng mình oai wa', cứ như lãnh đạo cấp Huyện ý. Khiếp hum nay tiết Trung sợ wa'. Cô thì cứ 7.8 tôi đã cho lên rồi, còn ko biết điều. Mà cái lớp này có mình tao 7.8, thía chả lẽ cô nói tao àh. Hỏi con Bư thì nó kêu cũng giệt mình lúc cô nói đã cho 6 rưỡi lên 7 rùi. Nói chung hum nay tao chẳng hủi j cả. Chỉ thấy oải học kỳ 2, tao chết vì Trung mất. Có ai cứu tôi ko....
À, còn vụ dạ hội và SHDC thì thía nào. Tao hỏi kỹ rùi, chi phí khoảng từ 1 đến triệu rưỡi là ổn. Nhưng mà này, lớp mình phải bắt tay vào làm luôn đi, đừng bàn với tính nữa. Chưa nói đến dạ hội, phần SHDC theo tao thì thía này.
- Sẽ làm khoảng 50-60', gồm nhảy, hát, games, fashion.
- Khồn bảo sẽ mượn được quần áo nên phần đấy thì không lo.
- Hát sẽ khoảng 3 đến 4 bài: Quỳnh, Mo, Đăng, Yến.
- Nhảy: Tuyển, Khồn, Trê, Min, Dói...
- Phông: DVD, Thư, Trang
- Quay VCD: Yến
Còn dạ hội hiện tại tao vẫn không biết cụ thể sẽ làm vào thời gian nào, liệu Nhật Minh có xin được giấy phép của sở ko? Cái đấy thì cần phải inform ngay chứ.Những đứa nhà xa như tao lại ko được đi họp thì cũng cần được biết chứ.
Thía nhé, bây h phải bắt tay vào làm luôn đi.

Chồng mình oai wa', cứ như lãnh đạo cấp Huyện ý. Khiếp hum nay tiết Trung sợ wa'. Cô thì cứ 7.8 tôi đã cho lên rồi, còn ko biết điều. Mà cái lớp này có mình tao 7.8, thía chả lẽ cô nói tao àh. Hỏi con Bư thì nó kêu cũng giệt mình lúc cô nói đã cho 6 rưỡi lên 7 rùi. Nói chung hum nay tao chẳng hủi j cả. Chỉ thấy oải học kỳ 2, tao chết vì Trung mất. Có ai cứu tôi ko....
À, còn vụ dạ hội và SHDC thì thía nào. Tao hỏi kỹ rùi, chi phí khoảng từ 1 đến triệu rưỡi là ổn. Nhưng mà này, lớp mình phải bắt tay vào làm luôn đi, đừng bàn với tính nữa. Chưa nói đến dạ hội, phần SHDC theo tao thì thía này.
- Sẽ làm khoảng 50-60', gồm nhảy, hát, games, fashion.
- Khồn bảo sẽ mượn được quần áo nên phần đấy thì không lo.
- Hát sẽ khoảng 3 đến 4 bài: Quỳnh, Mo, Đăng, Yến.
- Nhảy: Tuyển, Khồn, Trê, Min, Dói...
- Phông: DVD, Thư, Trang
- Quay VCD: Yến
Còn dạ hội hiện tại tao vẫn không biết cụ thể sẽ làm vào thời gian nào, liệu Nhật Minh có xin được giấy phép của sở ko? Cái đấy thì cần phải inform ngay chứ.Những đứa nhà xa như tao lại ko được đi họp thì cũng cần được biết chứ.
Thía nhé, bây h phải bắt tay vào làm luôn đi.

ngoại bang ra chỗ khác chơi [-x..... tao bảo, chi tiết về dạ hội đừng post lên Hao :-$.... gặp nhau rùi bàn :-$

rùi
bi h tau vẫn cần 1 điều rất đơn giản: who is the big cheese?
ai lãnh đạo vụ này rứa ? ko cóa ng điều hành tau thấy cứ loạn loạn thía nào ấy?
thui thế này để Trinh Lam làm đi
biểu quyết lào
chẹp
vụ giao lưu dưới cờ làm vào tuần thứ 3 của tháng 3
lớp mình đăng ký ồi thì phải làm chứ nhỉ
thía này nhá tau nghĩ ra 1 ý tưởng nho nhỏ
làm giống như giấc mơ của tau đi
kỉu như 1 vở kịch ấy
nhưng có lồng vào là ca nhạc + thời trang nếu khéo léo
thế này nhé
Mở đầu:
giới thiệu về ngôi trường đoạn giới thiệu này coi như mở đầu show

Đó là 1 ngày tựu trường các bé học sinh háo hức tới trường
cô hiệu trưởng ( đến lượt MO ra ) lên phát biểu đánh trống khai trường ( tạo không khí + gây chú ý ) bài phát biểu này tạm thời chưa nghĩ ra, mới là ý tưởng thui
chắc chắn cái bài giới thiệu này thì phải viết thật khéo + thật hay khi nào bọn mày duyệt ý tưởng này của tau rồi tau sẽ viết :) em cũng hay tí toáy vit lách :)

Các tiết mục:
coá fashion chứ j
Đây là 1 ngôi trường đặc biệt, học sinh ko mặc đồng phục đến trường mà sẽ mặc quần áo càng ngộ càng tốt rùi vào dịp đầu năm sẽ có fashion show mừng khai giảng ^^ nghe hơi lạ nhưng thế mới là ước mơ :D
thế là các iem xinh tươi đc bạn Khồn huấn luyện đi ra :)) chọn bộ nào ngon nhất đắt nhất làm giải nhất :))
còn hát hò thì xen vào :)) kỉu như 1 buổi khai trường cóa phần tổng kết và phần văn nghệ ấy
nhưng mà cái trường này hay ho :)) nhỉ :))
hày ỳa
đấy
ý tưởng xuất thần của bạn :D mọi ng xiem coi :)
đánh giá cao ý kiến đóng góp của đồng bào xa tổ quốc :)) Téo với TRang pim chịu khó đọc nhá ;) :*

Chỉnh sửa lần cuối:
sáng thứ bảy 9h cổng trường mà

tau nghĩ fashion show : 7' ( hơi thừa , 7 bộ mỗi bộ 1 phút )
ca nhạc 4 bài ( như con Huyền nói ) mỗi bài 5 phút là cùng = 20'
nhảy của tuyển : cho tối đa là 7 phút đi
cộng thời gian giửa các phần nữa là 40 phút ==> ít

còn phần văn nghệ tau nghĩ mày ko nên khoán như vậy
nên để ai muốn hát thì hát ( cũng nên động viên các bạn tham gia chứ ko phải khoán trắng như hôm trước mày thấy mặt ng` quen chỉ luôn thế , tao cũng muốn hat mà chưa đc thể hiện đã bị đuổi dzậy:(( ) rồi mọi người đăng kí tiết mục cho mày, chọn ngày duyệt , lớp mình chọn ra tần 4-6 bài hay nhất để trình diễn
chứ tao thấy kiểu thấy mặt chỉ tên như thế là ko pro` ( lại còn thiếu đi 1 ngôi sao như tau chớ :p )

Lớp mình ko làm theo kiểu kịch dựa theo truyện cổ tích nhá , khiếp , mấy năm rùi đến ớn , ý tưởng con Ngọc cũng okie chỉ tội chuối :D phát triển thêm đi mày ;) tao vưỡn đầu trắng đêk biết làm ji`

còn người đứng đầu hum trước đã được bầu là con Huyền mà

@ Lê Hưng : làm quả trò trơi ko mày , trò chơi cho giao lưu ý , bạn làm với ;;)

ý tưởng con Ngọc cũng okie chỉ tội chuối phát triển thêm đi mày tao vưỡn đầu trắng đêk biết làm ji`

vâng
chuối
tôi chỉ thế thui! b-)
ko thì dựng cảnh kỉu như 1 lớp vậy, choa Mo làm cô giáo /:) chẳng hạn thế, như thế thì lớp mình sẽ làm đc cả lớp :D choa bạn shui vào bảo đảm sẽ có nhìu trò hay :))

ý tưởng của con Ngọc cũng đc..... nhg còn phải xem trang phục cho fashion thế nào đã..... cái này thì còn phải tùy vào nhà tài trợ..... chắc j` đã phải là trang phục nhí nhảnh kiểu học sinh => ko phù hợp với kịch bản của con Ngọc....

Về phần dạ hội , tao thấy chả đứa nào chịu inform cả .Mà nói thì phải nói rõ ràng trên lớp chứ ko phải là nói trên này . Cứ như hôm nay đùng 1 cái bảo là đã phân ban với A1 thì chịu :| .Tao thấy là việc gì cần bàn bạc thì nên thông báo cho nó đại chúng .

Tao cũng đã hỏi bọn A1 rồi . Ở lớp bọn nó đã nói ngay từ đầu là ai muốn đứng ra chịu trách nhiệm , đại khái là máu me thì đứng riêng, còn lại thì là helpers thôi .
Thế cho nó rõ ràng .Khi nào cần bàn việc quan trọng thì nhóm chịu trách nhiệm thông báo với nhau rồi đi, bọn kia khi nào có việc cần thì mới thông báo .
Còn thì cứ tự báo tự đi như thế , có người muốn tham gia cũng chả biết đường nào mà lần ( như tao chẳng hạn :| ) .

Về phần SHDC , trách nhiệm chính thì chắc là giao cho Tuyển rùi , nó có khả năng nhất mà b-)

To Ông : cái ông send cháu ko xem được ( chắc tại mình dốt IT :-s )

=P~ cả nhà bàn chiện thú nhẩy :-?,nếu làm theo ý tưởng của con Ú,:-? tao là tao chỉ tiếc phần con Khồn làm giáo viên dạy giáo dục giới tính kiêm luôn thực hành live với trợ lý hí hí ;))(đấy nhá,tao ủng hộ mày roài nhá Ú :D)

Waaa,phát hiện ra Ngọc với Nhí có chung ý tưởng .Hum trước ,từ cái hôm quyết định làm SHDC ,lúc về đứng với cả lũ ăn bỏng ,Nhí đã bảo với Q ,Mo và Lam làm theo idea về trường học do Mo làm hiệu trưởng.Ý tưởng lớn gặp nhau:x Idea làm ngày khai giảng của trường nghe cũng khá ổn đấy chứ (hehe,ý tưởng của Nhí lúc đầu là 1 lũ hs rất sành điệu,quậy phá nghịch ngợm j đấy ,cô hiệu trưởng Mo rất nghiêm khắc mà ko cách nào quản đc:D ) còn cái làm về ngày ngày khai giảng với nhiều trò nghe có vẻ "ngoan " hơn thì phải ;) .
Công nhận là phần văn nghệ ko nên khoán trước như thế,ai có tiết mục j thì cứ đóng góp,lớp mình đứa nào hát cũng hay cả:)>- Cứ đăng kí càng nhiều càng tốt để còn có nhiều lựa chọn .Với cả phải chọn bài nào kool + hợp với kịch bản 1 chút .
Vụ dạ hội thì hôm qua chưa in đc bản kế hoạch chi tiết nên chưa nói với mọi người,sozzi cả nhà.Chi tiết có j đến lớp bàn típ nhé.

tau nghĩ fashion show : 7' ( hơi thừa , 7 bộ mỗi bộ 1 phút )

thời trang thì tao chưa bít là mượn đc bao nhiu bộ, vì chưa đi hỏi. Nhưng mà mỗi bộ 1 phút là impossible 8-} Như hum hội trg bọn tao diễn thì mỗi ng chỉ đi khoảng 30s là cùng. Trừ khi mình bôi ra cho chúng nó đi ra đi vào, đi mấy ng một lúc các kiểu :-?

Téo đã viết:
tao là tao chỉ tiếc phần con Khồn làm giáo viên dạy giáo dục giới tính kiêm luôn thực hành live với trợ lý hí hí
Tao thì tao chưa đọc kĩ phần trên nên chả hỉu j mấy. Nhưng mà tình hình là tao có đc làm giáo viên giới tính nữa ko? =P~ Nếu có thì Tú làm trợ lí nhá :x

:-?
tau bắt đầu hơi loạn rùi
thui bi h sắp xếp từng việc thui ko thì chit :)|
trước mắt là làm cho xong cái presentation đã :D :))
mấy cái còn lại còn lâu dài ;)

@ Yến: tưởng cô mượn acc tui để nàm j hóa ra là để thêm cái dòng đáng iu ở dưới sign ah :)) b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình là tao ko thuê dc phông màn rùi, âm thanh thì ổn, còn cái phông thì tao sẽ cố gắng nghĩ.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên