Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
1 đi ko trở lại là thía nào
bọn mày thiển cận [-(
only 100k for precious moments, what are you waiting for?
thế cho tau hỏi làm cái trò giao lưu dưới cờ này để làm j ?
tau thì tau nghĩ thía này
năm nay tau têk rùi
tau mún có những kỉ niệm đẹp đẽ với lớp mình :D đặc biệt với mấy con bạn thân :x :*
thế nên đóng mấy tiền tau cũng đóng
mà nói thật tiền ăn chơi mua quần áo bớt đi một tí góp vào cũng có làm sao
mà mình làm sau tết cơ mà
tiền mừng tuổi bố mẹ giữ hết đc à /:)
xời
cóa mỗi cái chuyện tiền nong mà ko làm thì tau chả bit thía nào nữa :)| chán bọn mày :)|
ko mất ko đâu mà sợ
chỉ có những đứa nào lười
đóng tiền xong rùi chẳng làm j thì mới ngồi mà xót tiền đc
còn những đứa bỏ công đầu tư + làm thì đến lúc thành công sẽ ko tiếc j mà ngược lại còn đc rất nhìu ấy chứ :D ;)

mà lớp mình làm là lớp mình làm chứ ko cóa hợp tác hợp tiếc j hết nhá
thương hiệu CE cơ mà b-)
29 con ng còn chưa cóa ng lãnh đạo
60 con ng thì làm sao mà quản đc
mà 29 ng lớp mình ko làm nên 1 cái giao lưu dưới cờ à /:)
ko làm đc mà phải nhờ lớp khác thì thể hiện là kém tổ chức + đoàn kết
nói lý do là thiếu con trai thì cũng ko đc
5 thằng con trai lớp mình đủ làm nên chuyện
Dũng thì giỏi vi tính nhá đồ họa hay xử lý nhạc nó đều bit
Lê Hưng thì có khả năng vạch kế hoạch + thực hiện rất tốt nhá
Đăng Trung mà hát thì hay ồi
Thành Trung nhanh nhẹn hoạt bát thía bảo nó làm j cũng đc, mà nó cũng hăng hái nhiệt tình, phân công cho nó đúng công việc thì nó sẽ làm tốt
Tú Vo thì cũng chả kém, hồi dạ hội nóa hoạt động rất tốt, âm thầm nhưng hiệu quả b-)
hờ
chất lượng hơn số lượng
đấy
còn bê vác cái j thì thằng nào cũng thừa khả năng. Đều 8.0 thể dục trở lên, thằng Tú Vo còn trên 9.0 :)) thừa sức

mà mấy bé 10 tr sắp bị thay chủ nhiệm đang lo nhìu chuyện, nhờ bọn nó cũng phải hướng dẫn cho bọn nó, nói chung là dễ dẫn đến bất hòa như bọn mình với mấy bà 03 -06.

--> ko hợp j sất

Chỉnh sửa lần cuối:
chỉ có những đứa nào lười
đóng tiền xong rùi chẳng làm j thì mới ngồi mà xót tiền đc
:)) ko có chuyện đấy đâu mày, chỉ có chuyện..... lúc đầu bảo tham gia, xong nghe đến đóng nhìu tiền thế lại xin rút :D..... mày phải hỉu, ko phải đứa nào cũng máu me vụ này, ko phải đứa nào cũng sẵn sàng bỏ ra 100k cho cái vụ này.....

:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
Hay nhỉ
:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
Cung hỉ Cung hỉ :D
:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

đây, tác phẩm của con film /:)

xem xong đứa nào trêu thì chít với tao b-)

cấm tuồn ảnh lung tung [-x

tao chưa từng thấy tính đứa nào hay như con dói ( :D)
nó có thể có đủ can đảm vượt qua được sự thật là nó sẽ bị trêu, vẫn dũng cảm post ảnh mình lên :) tao phục mày lắm dói à, you're one in a thousand :x :D

Hoàng Như Ngọc đã viết:
1 đi ko trở lại là thía nào

mà mấy bé 10 tr sắp bị thay chủ nhiệm đang lo nhìu chuyện, nhờ bọn nó cũng phải hướng dẫn cho bọn nó, nói chung là dễ dẫn đến bất hòa như bọn mình với mấy bà 03 -06.

--> ko hợp j sất

Chuyện gì mà lôi bọn em vào thế ???:eek:
Mà vụ thay CN thật là 1 cú shock lớn, nhưng mà lo thì cũng chả làm được cái gì, đời nó vốn phù du roài +___+, kệ đê, mấy anh chị có gì cần bọn em cứ thoải mái :), có gì mà lo bất hòa ??

:)) tiền ko fair 1 vấn đề , nhưng nói thật lớp mình nếu phải đóng như thế tao nghĩ sẽ chỉ tâ,f 2/3 lớp chịu đóng hoặc có khả nămg đóng thui
vẫn phải xin BPH tí chút ko khó lắm ;)

tao thấy cái quan trọng nhất là lên chương trình và ai là người lãnh đạo , tao tự thấy mình ko có khả năng :d , ai có thể đè cử ai đó đi
tao đề cử , ầy mà khí nhỉ , lớp mình mỗi đứa tốt về mỗi mặt

Con Xu năm ngoài viết 1 kịch bản nhạc kịch đúng ko , hum thứ 2 mang đến để mọi người xem cái hay thì duyệt tập lun kí nhẩy :D
tao đề cử :
Tuyển : phụ trách văn nghệ
Lê Hưng : phụ trách lên trương trình
con Dói với khồn mà đi xin đc tài trợ thì càng tút :D
thêm quả hài kịch với thời tranh là hoàn hảo :D

ấy , lại nói nhìu rùi :D

Phạm Ngọc Mai đã viết:
:)) ko có chuyện đấy đâu mày, chỉ có chuyện..... lúc đầu bảo tham gia, xong nghe đến đóng nhìu tiền thế lại xin rút :D..... mày phải hỉu, ko phải đứa nào cũng máu me vụ này, ko phải đứa nào cũng sẵn sàng bỏ ra 100k cho cái vụ này.....
ý mày nói là có ko ít người ko mún làm + ko mún đóng tiền chớ j
thía thì dẹp đi :))
hết
đỡ lằng nhằng
thà bảo 1, 2 đứa như thía thì còn làm đc
còn nếu mà nhìu đứa như thế đến mức bọn mày phải lo lắng thì dẹp
chấm
hết nha

thì mày cứ thử hỏi xem có bao nhiu đứa chắc chắn có thể đóng góp /:)
phải xem có đủ khả năng ko chứ..... có thể có nh~ đứa mún tham gia, nhg ko có khả năng đóng góp thì sao /:)..... hum họp phụ huynh thử xin ban phụ hyunh xem thía nào :-? phải trông chờ các vị bỏ tiền ra thui :-?
mà con Vanh, mày nói tu tu thế lộ hết kịk bản chương trình :-$ :D chỉ lớp mình bít thui chớ :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay em vừa lên thuyết trình sai lầm CNXH, chưa biết điểm giả thế nào, nhưng rất sung sướng. Cám ơn mọi người đã nghe mà k0 nói chuyện. Thuyết xong fởn quá, muốn ôm mọi người.

:| hơ, sai à :| thuyết trình lưu loát trôi chảy thía mà 8-| thấy cô ngồi gật đầu lia lịa còn j` 8-|

ầy dà tao thấy kickh bản năm nào chẳng từa tựa như thế :))

@Ngọc :(

@Yến : chắc tầm 9 - 10 anh ạ , yên sờ tâm đê ;)

10 trung thay chủ nhiệm là ai nhêy

tao cóa ý kiến giống con Ngọc : Giao lưu 1 lớp thui , vui và đủ

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi ,xong đời iem roài :)) khốn nạn roài :))
tao với bà host nhà tao vừa cãi nhau xong :)) đời đẹp roài :)),cho dù bà ý vô lý khi quát mình,tao cũng o nên bật lại như thế:(( :)).bình thường chả làm sao,tự dưng sau quả thằng bạn của thằng Micth bị bắn chết ở Irag,bà ý kiểu như impatient,toàn yell thoai mày ạ.mà toàn yell tao :((,mấy ngày đầu tao nhịn,đến hôm nay bà ý đập bàn xong quát tao chỉ vì tao o ăn thử soup bà ý nấu(có phải tao o ăn đâu,chỉ vì tao chưa lấy để ăn thoai,tại mọi người còn đang lấy thức ăn mà):)).tao tức quá,cho 1 câu:"what is the problem?".xong bà ý cho 1 câu:"go to your room" :)) :(( điên vãi .xong bà ý vào xin lỗi :-<,nhưng mà đời tao cũng đẹp roài :((,dám bật bà ý.bà ý bảo tao là cho dù bà ý có lỗi nhưng tao cũng phải học cách obey người lớn :)) .................đẹp đời oài :((
:(( đẹp đời roài ,từ nay là iem xong roài :(( :-<

tao cóa ý kiến giống con Ngọc : Giao lưu 1 lớp thui , vui và đủ
me too :>

@ Téo : tao tưởng bên đấy bình đẳng /:) bà ý vô lí thế lại bảo mình obey /:) thui cố gắng mày ạ..... dù sao bà ý cũng là host :(

thôi ,xong đời iem roài khốn nạn roài
tao với bà host nhà tao vừa cãi nhau xong đời đẹp roài ,cho dù bà ý vô lý khi quát mình,tao cũng o nên bật lại như thế .bình thường chả làm sao,tự dưng sau quả thằng bạn của thằng Micth bị bắn chết ở Irag,bà ý kiểu như impatient,toàn yell thoai mày ạ.mà toàn yell tao ,mấy ngày đầu tao nhịn,đến hôm nay bà ý đập bàn xong quát tao chỉ vì tao o ăn thử soup bà ý nấu(có phải tao o ăn đâu,chỉ vì tao chưa lấy để ăn thoai,tại mọi người còn đang lấy thức ăn mà).tao tức quá,cho 1 câu:"what is the problem?".xong bà ý cho 1 câu:"go to your room" điên vãi .xong bà ý vào xin lỗi :-<,nhưng mà đời tao cũng đẹp roài ,dám bật bà ý.bà ý bảo tao là cho dù bà ý có lỗi nhưng tao cũng phải học cách obey người lớn .................đẹp đời oài
đẹp đời roài ,từ nay là iem xong roài :-<
may cho bà ấy là bà ấy kô phải host của tao, tao nóng lắm, tao kô nhịn nổi đến lần thứ 3 đâu. obey la cái thá gì, chẳng lẽ bà ấy dùng từ obey thật à. tao thấy bà ấy kô tôn trọng ng khác gì cả....
nhưng cũng tại bà ấy bị xúc động quá :( mày thử nói chuyện với bà ấy xem, nói cho bà ấy biết là bà ấy kô nên đối xử với mày như thế...kô thì chẳng ở thêm được năm nữa đâu................

Mệt nhờ... à nếu có bị đuổi thì trước khi đi chửi bỏ *** mà ý đê, cho bõ tức :))

:))làm je đến nỗi thế,bọn mày cứ nghĩ to tát,chẳng qua tại tao từ hồi đến đây có bao nhiêu chuyện bực tức,o nói ra,đến lúc điên lên thì o kiềm chế được :)),với cả cãi lại là sai oàineeus ở nhà,vớ vẩn là ăn tát ý chứ :)).mà năm sau tao phải ở với nhà khác,vì nhà này chỉ nuôi tao 1 năm thoai :)|
há há,sau hôm qua,thấy nhẹ cả người,lại nhớ hồi ở nhà mình làm mẹ già rỗi suốt =)),thú ngật ngưỡng,tự dưng có cảm giác là chính mình:)).thế tao mới biết tao tự gò bó mình như thế nào rồi :)).nhẹ nhõm hơn,nhưng lại thấy 1 khoảng trống trong cái relationship của mình với bà ý.bây giờ o hiểu sao thấy bà ý nghiêng về phần guardian hơn là American mom(như bà ý nói :)|)iem sợ oài

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên