Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mai phải làm ji` tiết Anh nhỉ?:-/ lừoi quá tao vẫn chưa làm ...

hehe, em thoát đc con hs tb \:d/..... mặc dù thấy hơi nhục nhã, từ bé chưa vác mặt đi xin xỏ cái j`..... hum nay cũng toàn con Thu nói hộ, tao chỉ bít nói mỗi câu " con cám ơn cô"
mà sau hum nay mới thấy cô Việt cũng ko nguyên tắc lắm nhở chỉ tội hơi cảm tính.....
hs tb á mày /:) sao lại bị thế hix, khổ thân cưng, nhưng mà thoát rồi nên kô sao :D, mà mày làm cái trò gì để con thu nó xin xỏ hộ mày :)) chai mặt thật ;;)

:)| trông ava của con Khồn :-? ...mày chụp ở khách sạn đúng o???? ;;)
:)| sáng nay dậy đi học,ngày đầu tiên của năm mới,tự dưng thấy nao nao,cảm giác y hệt như ngày đầu đến trường :)) vãi lúa :)|
buồn ngủ ....bon mày ở nhà có giao lưu giao liếc thì chăm chăm chụp ảnh cho tao với con Phim xiem với :)| ,chả thấy lớp mình có cái nào về hội trường cả :)|

hs tb á mày sao lại bị thế hix, khổ thân cưng, nhưng mà thoát rồi nên kô sao , mà mày làm cái trò gì để con thu nó xin xỏ hộ mày chai mặt thật
tao có định xin đâu, con Thu cứ kéo lên xin..... năm nay thảm hại hơn năm ngoái.....chết Trung như ngả rạ......

năm sau chắc còn xin dễ hơn ấy chứ nhỉ :D
mà xin xong mệt bỏ xừ, cứ đến h nào xin điểm là lại phải giả vờ ngoan ngoãn, chăm chỉ học tập :)) :D

:)| tình hìn nà cuối cùng thì iem cũng xong 1 ngày mệt mỏi
đến chit
tiết anh hum nay cóa vẻ thú hơn mọi hôm :)) trừ cái khoản diễn giải lằng nhằng đầu h của cô :))
hum nay tổ mình xấu tính thật
ai lại bọn mình nói thì ko ai kịp hỏi j
đến 2 nhóm sau nói thì bị quay như chong chóng :)) b-) =;
nói chung cũng vui đấy chứ các bác nhẩy ^^
xời
cô Hạnh quay lại dạy đúng buổi presentation ^0^ sướng quá :)) thể lào anh iem mình cũng 10 hết cả lũ :D học kỳ 2 điểm anh lại cao như đúng rùi choa mà xiem ;;) :D

----------------------------------------------------
iem chit mất các bác ơi
từ lúc chìu gặm nửa cái bánh mỳ đến bi h iem chưa cóa j choa vào bụng :((
iem chit mất :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm qua đi học về, đang ngất ngây vì vừa đủ sống sót môn Tr, khoe bố mẹ được hs giỏi. Bố: Ừ, chúc mừng. Mẹ: tổng kết bao nhiêu con? Con: 8.5 ạ. Mẹ(bàng hoàng sửng sốt): Ôi dời, từ hồi cấp 1 đã bao giờ thấp thế này đâu, lớp 1 toàn 9 nhớ, lớp 9 lớp 10...... Năm nay học hành chểnh mảng.
Con: cứng người, k0 nói được lời nào.
.................................................
.................................................
................................................
Rồi sẽ phải có 1 ngày nào đấy nói chuyện với bố, hy vọng bố chuyển lời lại cho mẹ, vì k0 đủ bình tĩnh để nói chuyện với mẹ.

Chỉnh sửa lần cuối:
mày hỏ xem mẹ mày học cấp 3 điểm số thế nào :D tao áp dụng chiêu này với bố mẹ tao :D các cụ kết luận là học cấp 3 khó hơn :))

Đang tưởng tượng vác bảng điểm như của Yến về nhà thì đời mình lên hương thế nào :))

khiếp :-O bố mẹ Yến đen ghê thế???? 8.5 còn kêu thấp ,ặc ặc bó rồi :))
ặc,theo lời bác tao dạy cấp III,8.0 trở lên là giỏi roài :)|,đấy nhá,giáo viên dạy còn nói thía :D

Tao cũng không hiểu mẹ tao nghĩ gì mà lại lôi điểm từ hồi cấp 1 ra nói, thế mới choáng.

:)) cấp 1 iem là học sinh cá biệt :)) đánh nhau, nghịch ngợm leo trèo :)) cô giáo nhìn thấy iem "đi bộ" trên lan can tầng 2 sợ mất vía nhưng ko dám gọi vì sợ iem ngã :)) hớ hớ chả hỉu hồi đấy học i tờ kỉu j mà cũng đc 8.9 :p :)) cấp 1 cóa khác :))
năm nay tau 8.2 :D vượt kế hoạch :p :)) iem chỉ cần 8.0 thui :p cóa j học kỳ 2 iem gỡ lên típ :) :D b-)
chẹp
ngày mai bọn mình có màn thuyết trình thành tựu của chủ nghĩa xã hội trong thời kỳ quá độ :)) hớ hớ 8-} rùi còn sinh với trung nữa 8-} ba cái môn này làm choa ngày thứ 7 thành ác mộng đêm hè :( mãi
chưa đến hè nhỉ :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Ầy , tao hỏi bạn tau rùi , làm sinh hoạt dưới cờ mất tầm 4 -5 triệu jif đấy , tiền âm thanh trang phục ...........
tính lại thì lớp mình mỗi đứa đóng 150k là đủ
nhưng 150k nhìu quá , lại 1 đi ko trở lại nữa , fair làm seo đây ????????????

ôi tiền hới tiền :))

Con Ngọc mày đi đâu zậy , hầy , lại 1 ngày đi tiền như đi tiền con My hồi trước thì buồn nhỉ :(
còn những đứa nào đi nữa , để mọi ng` con chuẩn bị tinh thần :((
lớp năm sau mà chưa đc 23 đứa thì buồn lắm

Lê Vân Anh đã viết:
Ầy , tao hỏi bạn tau rùi , làm sinh hoạt dưới cờ mất tầm 4 -5 triệu jif đấy , tiền âm thanh trang phục ...........
tính lại thì lớp mình mỗi đứa đóng 150k là đủ
nhưng 150k nhìu quá , lại 1 đi ko trở lại nữa , fair làm seo đây ????????????

ôi tiền hới tiền :))

Con Ngọc mày đi đâu zậy , hầy , lại 1 ngày đi tiền như đi tiền con My hồi trước thì buồn nhỉ :(
còn những đứa nào đi nữa , để mọi ng` con chuẩn bị tinh thần :((
lớp năm sau mà chưa đc 23 đứa thì buồn lắm
xời
tau đi sang chỗ con Téo với con Phim ^^
hờ hờ
tau thì tau chỉ thía thui :)|
xời
thế có quyết làm ko thì bảo
đóng tiền rùi bọn nó mới xót tiền mà đâm vào làm chớ
chính vì thế mới đóng nhìu :p
mà nếu bọn mình tiết kiệm thì cũng chả tốn đâu :)
mà nói chung là phải cóa kịch bản rùi đạo diễn đi :)| rùi cóa kế hoạch cụ thể mọi ng mới tính đc là chi bao nhiu rùi lấy ở đâu ra mà chi /:) đại khái là iem cần cái kế hoạch trc đã rùi các bác hãy nói j thì nói
rùi sau đó hỏi bọn nó
kế hoạch như vậy bọn mày cóa làm ko?
cứ phải bầy hết cỗ bàn ra rùi xơi thía mấy bạn cóa sức ì hơi lớn mới hưởng ứn
mà cũng là tâm lý thui
nếu thấy chưa đâu vào với đâu như bây h thì chả mấy ai hào hứng làm, có kế hoạch rùi, mọi ng bit mình có thể làm đc việc j rùi thì làm hết ấy mà :)|
ai ko làm đc j thì đóng tềng như mọi ng thui
xong ngồi chơi
đến hôm diễn thì làm nhiệm vụ chụp ảnh với quay phim j thì tùy
thế thui :)|

:-s nhìu tiền thế, sợ bọn lớp mình ko chịu đóng đâu..... :-s
phần âm thanh thì chắc chắn phải bỏ tiền rùi.... còn phần trang phục.... có thể vận dụng nh~ mối quen bít :>.... hoặc là xin tài trợ..... bọn nó cho mình mượn quần áo để mình quảng cáo :> yên tâm là có chỗ tài trợ trang phục :>
cứ lên kế hoạch đi đã..... đứa nào phụ trák nhể 8-|

các lớp khác thường là cũng làm với một lớp nào đấy
bọn mày nghĩ xem có nên gọi thêm mấy em 10tr hoặc bọn A1 , A2 ji` đó ko
nếu ko riêng fần âm thanh đã tầm 12ok/ng` ( lớp ít nên tiền nhìu :D )
đứa nào cóa khả năng sáng tạo làm quả viết kịch bản kịch cái nhể
tau dự định làm quả hát hò xô - lô :D
về khoản tiền chắc mỗi ng` chịu khó đóng tầm 80k , phần còn lại xin ban phụ huynh , có ji` lên kế hoạch nhanh nhanh chóng chóng cái , hôm họp phụ huynh còn xin
tình hình là làm giao lưư trước tết kế hoach bị đổ rùi , bọn lớp 11V-12L2 cướp phần rùi
chắc fải sau tết

trc tết cũng ko chuẩn bị kịp đâu mà 8-| cứ để sau tết đi
lo nhất là cái khoản tiền nong thui.... 1 đi ko trở lại thía.... ko bít phụ huynh có cho ko :-s

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên