Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
con Ú dạo này chán đời à ? Sao thía may` ? :(
Được cái cái giấc mơ của mày cũng hay ho phết :D

Nguyễn Thanh Loan đã viết:
Tại sao tao lại dạy giáo dục giới tính nữa [-( Ghét cái j chỉ có lí thuyết lắm, cho thêm trợ lí đi :p
okie
tùy mày chọn partner để làm việc :)) tình hình là Mo làm hiệu trưởng nên phải hỏi ý kiến Mo :)) hớ hớ, mà mày ko thik lý thuyết suông thì dạy bọn nó thực hành vậy :)) :)) =)) :-"

trợ lí của Khồn chắc chỉ có Nhật, nhể ;;)..... phải thực hành với trợ lí mà ;;)

lớp mình hiểu nhau nhỉ :)) :))
mà sao nại thực hành cái chuyện ấy [-( ko nàm đc [-( mấy chục con mắt nhìn vào mà [-( :)) =)) :)) :)) :)) :))
chit cười

CT hội đồng quản trị nhiều cổ phiếu nhất, giàu nhất nhở, muốn đuổi thằng nào cũng dc :))

iem đang cày.........
cày tiếng trung cố đc cái điểm 8 :D
gdcd thì chép cho đầy giấy
còn sinh phải nàm cẩn thận ko mai lão Cường gù lão ấy quay cho chóng mặt thì iem đi :(
mia.
hum nay bùng về nhà con Khồn
:)| ngồi ấm chỗ cái là cóa tin nhắn : cô cho mấy đứa bùng 0điểm :| :)) đến chit
ồi 1 lúc sau khi iem ngoan ngoãn về nhà nại cóa tin nhắn thứ 2 thông báo iem với con Khồn con Hạnh đã bị ghi tên vào sổ ghi đầu bài
ối dời ơi đời iem đẹp rùi :)) thứ 4 này bình bầu hạnh kiểm thía nào đây ta :))
chắc phải bàn mưu tính kế thủ tiêu cái dòng chữ dễ thương đấy trong sổ đầu bài :D >:) ;) chắc nà phi tang rùi bảo nà năm mới thay sổ ;) :))
chài ai
sao mấy cái tiếng trung này khó học thía :)|
yao shi wo bu de ba fen, wo jiu zi a :((

ầy , sao con Ngọc dạo anyf cóa zer chán nhẩy ===> bạn thương , :-<

tao làm giáo viên Toán à , ngộ nhể , thế hỏng cả 1 thế hệ à :p , chắc HS của tau ko bít đếm mất :D

@ Ngọc : cả lớp đều iu mày và mà cũng iu cả lớp ha :x

Yao shi wo bu de shi yi fen wo jiu zi a, ke shi wo bu xiang nu li. Xian zai wo nu li wei le shen me? :)) :((

Cả nhà iu ,nhanh thật đấy,vèo 1 cái là lại hết năm 05 rùi...năm sau,à không,chỉ tầm 8 tháng nữa chắc lớp mình sẽ lại vắng đi nhiều lắm ...chẳng biết đi du học là sướng hay khổ ,nhưng đứa nào đã đi thì phải cố gắng nhé ,hic,đi rùi để lại nhìu khoảng trống lắm:((
Chẳng biết được rồi tương lai sẽ như thế nào nhỉ?
Hôm qua lên đọc được bài của Ngọc ,1 giấc mơ rất hay và ý nghĩa :x Nhí không thích làm cô giáo nhưng nếu trường của Mo thiếu giáo viên đạo đức Nhí sẽ sẵn sàng làm cô giáo cho lũ nhóc iu iu đấy ;)

Còn lâu mới đẹp !!!!! Tao làm ở phòng kế hoạch á !!!!!!!!!!!! Thôi, tôi biết tôi chỉ thế thôi :| Tôi cũng chỉ làm thằng nhân viên quèn cả đời là hết !!!!!!

/:) thì bạn mày mơ
có ý j đâu
giấc ngủ và mộng mị chỉ nà trạng thái nghỉ ngơi hay hưng phấn của não thui mà :))
đừng cóa quan trọng hóa lên thía :p
chẹp
ý tau nà
năm sau lớp mình chắc sẽ thiếu.............
thiếu nhiều ^^ chả bit điền cái j vô
tau tin tưởng mấy đứa ở nại vẫn sẽ vui vẻ ^^ mong bọn mày vẫn vui :) :p
hầy yà năm sau tau ăn sinh nhật xa nhà :( ăn tết xa nhà :( chả bit có tết ko nữa
chắc tết năm đấy tau phải type 1 bài miêu tả tết âm lịch trên đất Mỹ quá
North Carolina, ngày xx tháng xx năm 2006 :((
chắ sẽ nhớ cả nhà nhìu
nhanh thiệt :| chóng cả mặt
chưa j đã hết năm 2006
rùi cái ngày tau rời hanoi cũng đến :)|
Tự nhiên nghĩ đến cái bài này:
Những chiếc khăn màu thổn thức bay :))
Những bàn tay vẫy những bàn tay :(
Những đôi mắt ướt nhìn đôi mắt :(( (hú hú hú :(( )
Buồn ở đâu hơn ở chốn này
hú hú hú hú hú hú :(( hức hưc
hết năm 2005
Ngọc có đôi dòng tâm sự :)
hum tau đi đừng đứa nào ra sân bay tiễn tau đấy
bạn mày không chịu đc chia tay đâu
iem béo
dễ xúc động :((
iem iu các pác lắm :)
chỉ còn 1 học kỳ II là đc học với các pác thui :( :x :*

iu cả nhà :* :)
thực sự
bi h cầm trên tay cái form đi du học, trong lòng đang đánh nhau dữ lắm :| :-s ko bit nà đang cảm thấy j nữa :| :(
hix
dù sao thì
cái form này...........

đã đành là mỗi người có 1 con đường riêng............ mong rằng có ngày những ngả đường đó gặp nhau :) tụ lại :) tỏa sáng :) :) :D

Chỉnh sửa lần cuối:
sẽ gặp lại nhau chứ :)..... chắc chắn :).... dù có đi đâu thì cũng phải về gặp lại nhau chứ :*.... ngày đấy đứa nào cũng thành đạt, mọi thứ ổn định :x.... ngồi nhớ lại nh~ kỉ niệm học sinh..... :x.... nhất là khoảng thời gian 3 năm cấp 3 :x..... vui có, buồn cũng có..... nhg luôn có bạn bè ở bên..... :x sẽ nhớ lắm..... :*
@ Ngọc & nh~ đứa sắp đi : chắc đây sẽ là tết cuối cùng ở VN trc khi bọn mày đi, chúc bọn mày 1 cái tết vui vẻ, warmly..... :*.... mày nói đúng Ngọc ạ, mỗi đứa có 1 con đường riêng, bọn tao cũng thế..... ở lại..... và sẽ chờ đến ngày bọn mày về :x..... tụ tập :x :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Bắt đền Ngọc ú,Nhí vừa đọc xong bài của Ngọc lại chảy nước mắt rùi:(( :((
Nhí iu Ngọc và cả nhà nhìu lắm...

cả nhà năm mới zui ze? nhe',chúc mọi người luôn sống theo mình muốn và là chính mình

con 15p nua la den nam moi trong khi em ko type duoc tieng viet!!!
@ Ngoc : may oi ko duoc dau,tao ko muon hoc sinh cua tao ngoi meu khi ko co noi com dien!!!!:((
Chuc moi nguoi moi dieu moi nguoi muon va noi chung luon luon cam thay hai long voi cs cua minh......day cung la dieu ma tao cho la tuyet voi nhat!:x :>

:-s loi xin loi cuoi cung cua nam nay la : xin loi moi nguoi vi chieu nay khi lam bai Trung xong tao mat het li tri nen da het wa to => diec tai moi nguoi. Tao xin loi!:|

mọi ngưởi ơi :x :x :x

!!!!!!!!HAPPY NEW YEAR !!!!!

Chúc cả nhà năm mới vui vẻ:D, học hành tấn tới :)>- , điểm Trung khá khẩm hơn b-) ,và nhất là lớp mình lúc nào cũng đoàn kết có nhau :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mọi người năm mới vui vẻ & hạnh phúc.
Đặc biệt là những ai sắp đi ... hix ... cố gắng lên nhé ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên