Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)|
bọn mày được
đi chơi đâu hết rùi để tau độc thoại thía này
[-(
chắc nại đang ở nhà con Dói học tiếng trung đây mà [-(
chit mất thui
cô Yến hum nay bùng Kim Anh làm tôi đi bộ về 1 mình
[-(
ngày j mà xui xẻo thía ko bit nữa
:(
chả bit chìu nay thía nào
chắc lại đi chơi :D :))

ầy tao Vanh đay , lên choa mày đỡ tủi nhá :p
dạo này tình hình là box lớp mình hẻo quá , chắc fải chịu khó lên câu thui ko lại xuống trang 2 suốt :D

Hôm nay nhiều chú bùng học đi chơi quá , chắc tại mới thi xong :D (trong đó có mình :p ) Chả biết mai cô Hoan có nói gì không , lo sợ vật :(

chài ai
trông cái con miu của con Dói kìa :)) =p~ ngon nhỉ :)) =p~ béo nhỉ :D

Hoan nhìn sổ thế cũng bit là bùng oài
khỏi cần ai nói choa Hoan :)|
nhưng chắc Hoan cũng ko nói j đâu :)
hum nay chắc lại chẳng ai lấy sổ đâu :D :) :-"

Hê hê, sổ sách gì, bỏ đê, sắp hết hk thay sổ đến nơi rồi :))

Mai là X'mas rùi,cả nhà ai có kẹo bánh j thì mang đi nhé:x càng nhìu càng ít,mà đứa nào có bộ quần áo ông già noel ko,mặc đi nhé ;)
Hôm nay bùng tiết địa :> cảm giác thật là thú vị ,1st time bỏ tiết của năm học này,vì 1 cái khá là ý nghĩa:> ;)
@Mai meo : nghỉ 2 hôm rùi ,nhớ quá ,chìu nay mới gặp đc 1 tẹo :(( Ngày mai nhớ mang j đến đền cho Nhí đấy:*

Hôm nay bùng tiết địa cảm giác thật là thú vị ,1st time bỏ tiết của năm học này,vì 1 cái khá là ý nghĩa
:eek: cái j` ý nghĩa đến nỗi làm Thánh Mẫu phải bùng học thía :eek: :p
@Mai meo : nghỉ 2 hôm rùi ,nhớ quá ,chìu nay mới gặp đc 1 tẹo Ngày mai nhớ mang j đến đền cho Nhí đấy
:* iu Nhí lắm, Mai sẽ giữ đúng lời hứa...... chỉ 2 ngày thui, ngày mai sẽ khác :*

Chúc mọi người Giáng sinh vui vẻ và ấm áp, một năm mới thành công và hạnh phúc! Iu mọi người lắm!
Các anh chi có định làm gì hum nay ko?

Wow, có chuyện thật như thế huh ? Khó tin wá ... năm 1991 cũng gần đây mà (hồi mình có 2 tuổi )
Ầy, nhưng mà đấy là một vài nơi thiểu số trên thế giới ... Yến cứ nhìn lớp mình mà xem ...
hờ hờ con gái lớp mình đạp chết bọn con trai ;)) :))
(1 lần nữa cấm nghĩ linh tinh)

yến có anh linh nào thế :)) bọn này năm nay đú đởn thật :)) có anh rai hết rôi :D

bà chủ nhà mà tao đang ở cùng chả hiểu nghĩ thế nào tặng tao lọ nươics hoa curious của brit với hộp make up mixed :)) =)) chết cười :)) thôi prom có cái để nghịch rồi :)) chụp ảnh cho bọn mày xem kết quả (hay là kết cục) nhá :))

it's Christmas and I sucked it up :))
now that I got my lesson is more bitter than I thought :))

Merry Christmass :)
:))

đời ngộ

ko đi hội trường
ko bit 3 ngày nghỉ ở nhà làm j đây :)
hay là ngoan ngoãn làm bài tập :) :D
:)| ngồi làm bài cũng hay :)| lâu ồi ko giả vờ chăm chỉ 1 tí

To Trang : Tao phải đính chính lại: tao k0 đú nhớ, tao có anh rai bẩm sinh mày ạ, mà anh tao cũng có bạn gái rồi, tao xếp hàng cũng chả đến lượt.

Merry Christmass

đời ngộ
ko đi hội trường
ko bit 3 ngày nghỉ ở nhà làm j đây
hay là ngoan ngoãn làm bài tập
ngồi làm bài cũng hay lâu ồi ko giả vờ chăm chỉ 1 tí

Ngọc Ú ơi, sao viết bài có vẻ chán đời thế này ? :-/ được nghỉ phải vui chớ ?

Mọi người ơi , MERRY XMAS !!!!:x :x :*

:)) hô hô , anh Linh là anh zai bẩm sinh ( ruột ) của Yến ===> con Trang chết cười

@Ngọc : ????? sao zậy

@all : hóa ra tiệc đứng hội trường đc ăn phờ di ==> phí quá :( bít thế rủ toàn bộ cả lớp đến đập phá

đã cóa vé vào thì free là phải :)|
thế mà ko bit
tính hết vào tiền vé rùi còn j /:)
chẹp
chán quá :)|
tau ngồi nhà đan len :)) ăn :)) chat :)) ngồi làm bài tập :)
ngoan ngoãn :))
đến bó tay với bản thân mất

Quái đâu, êk có bảo vệ canh, có vé ko có vé vào dc buffet hết. Sắp dạ hội rồi đấy.

Oai` , mới từ dạ hội đi về .Không xem hết thật là uổng phí :D .Vui thật là vui :D .
@ anh Yến : em đã biết mặt anh Thái Minh Hoàng Hà ;;) ( vừa đẹp giai lại hát hay.Hờ hờ b-) ).Anh Yến chết nhá :))

Em Xu hôm trước còn hỏi han anh là anh nào anh nào, sao hôm nay đã nói toẹt ra thế. Mà em có nói gì thì cẩn thận tí, cái anh vừa đẹp giai lại hát hay của em nổi tiếng lắm đấy em ạ, axit bây giờ mua dễ như gì. Sợ.

Nhưng mà sướng quá. Vừa béo ú, vừa lùn, yêu quá.

Mẹ ơi cứu cíu con, con còn phải chăm chỉ học hành.

hôm wa dạ hội hay nhỉ,cũng đỡ tiếc 50k:x ,chỉ tiếc là ko được xem đến cuối.10h45 papa đã đến lôi về:((
Thấy các bạn on stage tiết mục nào cũng ăn mặc thoáng mát,nhất là cái nhảy nhót mở màn í,cứ gọi là vãi.......;;)

Hoàng Như Ngọc đã viết:
đã cóa vé vào thì free là phải :)|
thế mà ko bit
tính hết vào tiền vé rùi còn j /:)
chẹp
chán quá :)|
tau ngồi nhà đan len :)) ăn :)) chat :)) ngồi làm bài tập :)
ngoan ngoãn :))
đến bó tay với bản thân mất

được free thật mà
ai muốn ăn cũng đc
tha hồ mừh

cuối cùng thì anh Yến cũng đã nhận tội nhá
hé hé ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên