Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ấy
chèp làm đêk jìe
tao mới con Thu mới Hạnh cũng đêk chép
mệt ra
có khi ông ý lại quên luôn phí công
mới thi xong mà học thì thà đi chết còn hơn

Tú - mày cứ đâm đầu vào cái chết đi , bạn mày ko cản :))

hơ, ông ý chấm vở đấy [-x bọn mày cứ chơi đê, đến lúc cong đít lên chép ko kịp :-"

có đứa nào thèm nhớ đến cái bài văn được giao về nhà ko thế ?:(
Cô Việt bảo là chúng ta còn 1 bài 15' , 1 bài 1 tiết nữa và đứa nào chưa có điểm miệng sẽ lấy nốt .Chưa ăn chơi được đâu :((

À thông báo lại với các bạn về bài kt Tr (vì hình như hôm trước chính tớ toang hoác cái mồm bảo là có bài kt 15'). Sự thật là sau đấy cô Việt bảo là cô bỏ đi bài 15' cho bọn mình. Còn bài 1 tiết thì cô hứa hẹn là bài để gỡ điểm, k0 biết thế nào.
Tớ thấy thi toán có 1 cái hay ho là bài dài, đứa nào làm cũng 2 tờ trở lên
--> 1 tờ truyền đi truyền lại -->tiện lợi , đỡ phải hỏi nhiều.
Hôm qua thi hóa với hôm nay toán, lớp mình càng ngày càng trắng trợn. Lúc đầu thấy im ắng, cứ tưởng. Về sau túng quá hóa liều, việc cô cô trông, việc em em cứ chép. Cô đến gần thì dùng chiêu của thầy Phức: cô ơi cô đi ra chỗ # đi, cô đứng gần em k0 làm đc.

:)) đâu riêng j` lớp mình, ai mà chả phải thế, ko thì chết mất xác à :))
tao làm bài toán bôi ra 3 tờ lận :)) 1 tờ toàn hình, 1 tờ toàn đại, 1 tờ bổ sung :))
hum nay đc nghỉ ngủ đã đời, 2h chiều mới mở mắt :"> sướng thật :x

:-" tình hình nà vẫn chưa đc ăn chơi à :-"
chán nhỉ :)|
buổi trc tau bùng
tau chán lém
à
hay là thía này
ngày mai anh em lên làm 1 tràng liên khúc ko ngừng nghỉ choa lão Cử ngồi nhe răng suốt cả buổi :D
xong ồi chuông
thế là anh em mình thoát :D

tau với con lan ngố ngồi rỗi ko cóa việc j làm
vẽ ra cái nè :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nói chung là vụ Trung thì yên tâm là ko bỏ bài nào , tao phone cho cô hỏi trực tiếp rồi :((

Yup, vừa mới làm xong mấy cái linh tinh, thấy rất thoải mái :)
Mà mai phải đi học thật ah :-o ? Tao còn chưa có vở bt Trung :D
(ngáp) buồn ngủ quá ...

Chỉnh sửa lần cuối:
hơ thế phải làm cả bt Trung à :)|....mình còn mất cả vở bt..... chả hỉu con mèo nó tha đi đâu :)|..... thi xong rùi chả mún học j` :)|.... nản quá #-o

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) tình hình là năm nay iem vẫn yên tâm :-"
vừa chia thử mấy điểm chưa cóa điểm nào dưới 8.0 :D trừ văn với toán :( ***** 2 cái môn nhân đôi nại toàn 7.0 /:) chán thiệt
mà văn ko bit có đc nổi 7.0 ko nữa
đến khổ
tau thì chỉ cần 8.0 tất cả các môn thoai :D
mong là sẽ đc :) :D
:D

tình hình là 2 đứa đi Sing sắp về ồi nhỉ :D :D :D sắp cóa quà ồi cả nhà ui :)) :))

Hôm nào bọn nó về nhỉ ? :D Hôm trước mới chat với cả 2 đứa, có vẻ rất là phởn :D

Trích bài Ngọc ú
tình hình là năm nay iem vẫn yên tâm :-"
vừa chia thử mấy điểm chưa cóa điểm nào dưới 8.0 trừ văn với toán ***** 2 cái môn nhân đôi nại toàn 7.0 chán thiệt
mà văn ko bit có đc nổi 7.0 ko nữa
đến khổ

Khổ nhỉ. Thế văn toán 7 phẩy khổ hơn hay Trung 7 phẩy khổ hơn hở cô. Số phận tôi vẫn đang bị treo lơ lửng đây này :((.

nói chung khỏa nhát vẫn là bị 7,0 cả hai môn :D
các bác đừng than khổ nữa , iem cũng chỉ mong đc khổ như các bác mà hổng đc nè :(
mới fát hiện ra là bài Thi Hóa làm sai toe toét , chài , ông gia sư thiệt là thông minh

:(( sao ngày mai lại nộp văn :(( chit iem rùi
bài 6-->8 trang mà em chưa vit trang nào :(
tình hình là chả cóa bác nào onl để em hỏi bài cả:(
chán quá :(( :((
mai mà ko vit kịp chắc chit :( :s

Bao h bọn mày về thế Đăng ?

Tình hình là tao đang làm Văn , một đống sách văn mẫu xung quanh , chả biết rồi làm ra cái thứ thập cẩm gì nữa :( .Năm nay điểm văn tồi tệ , hi vọng không dưới 6,5 là em mừng :((

bọn mày ui :|
thằng Đăng Trung bảo Quỳnh bị ốm đấy :-s
chả bit mai Quỳnh có đi học đc ko :(
khổ thân nóa :|
tau chả dám gọi điện thoại :| sợ nóa đi ngủ rùi :|
:-s
:) thằng Đăng Trung ngày mai thể nào cũng mang quà đến nớp choa bọn mình :D yên tâm đi :D

quỳnh :((
trung, còn quà của tao :( mày có mua quà cho tao đúng kô :( để đấy chờ hè tao về nhé :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên