Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đã biết kinh hoàng rồi con way :( đau buồn thật :( nhớ hồi lớp 8 chân ướt chân ráo về mà đã bị bắt luôn =))

:(( buồn kinh , :((
hs ko đc ăn tiệc đứng mí lị tham dự dạ hội hôm 25/12 , mua vé 50k chỉ để xem hoạt động thể thao ??????? xem làm jie`
à còn được cái áo
:(( ko đc nghe nhạc
:((

Bài văn làm như shit :)), được cái là bài trung ngày mai không thể tệ hơn bài hôm nay được.
@ Vanh: wtf ??? cái dạ hội làm ăn thế nào đấy ?

/:)/:)/:) thế thì đi làm ji` nữa???:)):)) ko ăn uống thế có gian hàng hay cái ji` khác để giải trí ko??

thật là đáng tiếc KHÔNG , không cóa ji` khac ngoài 3 thứ , dạ hội ca nhạc buổi tối và tiệc đứng ( hai cái nì HS đan học ko đc tham gia ) HS chúng ta chỉ được tham dự vào các hoạt động thể thao và giao lưu , tao tự hỏi mấy cái đấy để làm jie` :(( :((
tao chết đây , tao muốn xem cca nhạc do mấy anh chị trường mình hát , thà đóng thêm tiền còn hơn là bị đuổi đau đớn như zậy :((

dạ hội làm ăn chán chán chán..............
ko ăn còn chịu đc chứ ko nhạc nữa thì đến xem bọn nóa thi xe dạp chậm rồi về à , phí tiền
ối chết đây :((

@ VAnh: ai bảo với em là bọn mình k0 được đi hôm 25/12? Em có chắc chắn k0?

được đi nhưng ko đc đến dạ hội ca nhạc buổi tối và ko đc ăn tiệc đứng , theo thông tin trên HAO
trừ khi anh đi kèm theo kiểu 100k/ng`
cóa thông tin ji` sai xin đc thứ lỗi
để em xem lại lần nữa nhưng em xem 2 lần rồi đúng mà , anh vào phần đăng kí tham dự là thấy ngay

điên à, có cần keo kiệt bủn xỉn thế ko /:) ng` ta đã chấp nhận bỏ thêm 50k coi như để mua cái vé cao cấp vào xem ca nhạc rùi, lại còn đòi 100, ăn dày thế b-) [-x.... tiệc đứng thì cóc thèm, 50k để xem ca nhạc đã là quá rùi, quá = đi xem Ưng Hoàng Phúc biểu diễn /:)
mang tiếng là học sinh đang học trg trường mà ko đc đi dự dạ hội kỉ niệm 20 năm thành lập => vô lí đùng đùng b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Oai` Vanh ui nếu là thế thật thì có khi bạn chả đi nữa , chán 8-| .Hôm đấy ở nhà xem TV vậy 8-}
Cả nhả hôm nay thi Trung tốt nhớ :D

tao xem roi ma,hinh nhu la bon minh duoc di cai da hoi 25-12 chu,day nay:
(xin loi vi phan nay tao ko type duoc co dau):-s
Học sinh (các bạn còn đang học tại trường): đóng góp 50.000 VNĐ. Với tư cách là 1 học sinh hiện đang còn học tại trường, các bạn sẽ được nhận áo phông kỷ niệm, tham dự hội trại sáng 25/12; buffet và dạ hội tối 25/12 (* Lưu ý các bạn học sinh: đóng góp này không liên quan đến đóng góp cho các hoạt động trong 2 ngày 26-27 /12 )

Áo phông áo phông :) :D Hoan hô, thích áo phông kỉ niệm :))

----------

Hôm nay chúc mọi người thi Trung may mắn

Cái từ "đóng góp" nghe rất bẩn :|

Chỉnh sửa lần cuối:
thế cuối cùng là phải đóng 50k hay 100k /:) ( ngoài 50k đóng cho NP ra ) chả hỉu j` cả /:)

Cái bài Trung càng nghĩ càng tức. Kiểu này chắc cô Việt mải lo cưới xin bỏ bê hs, để cô Hải Anh ra đề. Thằng Đăng Trung với Quỳnh vẫn còn may chán. Dạy 1 cô, ra đề 1 cô #, thể loại gì nhở? :((

Đau đớn nữa là Nam Phương hỏi được bà dạy gia sư cho nó. Chị ý gửi lại 4 tin nhắn liền, nhưng nó tưởng điện thoại nên k0 nghe :((. Mấy bạn ngồi dãy bên kia, cụ thể là bạn Giang với bạn Phương + các bạn xung quanh 2 bạn làm bài có vẻ tốt à. Chúc mừng các bạn. Tớ năm nay thê thảm rồi. Thế nào mẹ cũng bắt đi học thêm cho mà xem.

sao bít là cô Hải Anh ra đề??? 8-|
hum wa thi, lúc đầu còn nể cô giám thị, đến lúc sau bất chấp tất cả :)) giật bài tung tóe, mắt liếc điên cuồng :))
hum nay chúc cả nhà thi 2 môn tốt nhá :*

Chỉnh sửa lần cuối:
:(( tốt cái j mà tốt
hóa cóa hiểu cái j đâu mà tốt :((
chắc nại mở sách vở thoai >:)
còn Lý thì iem học rùi :)| chắc bài toán thì iem chép các bác :D lý thuyết iem học ồi :D
tình hình nà hum nay phải bố trí choa con Lam ngồi đâu đó để còn có người nhắc bài choa nóa :) khổ thân nóa :) hum qua về chắc chả học hành đc j đâu.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên