Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phan Thanh Xuân đã viết:
con Ngọc dạo này phởn nhỉ? Có đủ xiền cho anh em đánh chén tơi bời không thế ? :d Trời lạnh là ăn nhiều hơn bình thường đấy nhá .;)
hi`
ma`y ye^n ta^m :D
ban. ma`y xin tie^`n ru`i :D :D :D
thoai ma'i di ca nha` ui :D :D
thi'a nha'
mo*`i ru`i day nha' :D ko di thi` thiet day :D :D
tu nhien ko go dc tieng viet :(

:)| mi.e
mấy hum nay HAO đơ đơ :)| chả vào đc
tức quá :)|
chẹp chẹp
hum nay thi Anh như sh it :)|
nếu cóa đc điểm cao cao cũng nà ăn may thoai :p :-" b-)
chẹp
tình hình là cuối tuần thì còn môn sinh nữa :-< sinh bi h chưa đc đến 8.0 :( học kì 2 chắc lại còn khó hơn thì chít iem :(
chẹp
sắp thi tập trung nữa chứ :(
chẹp
chúc cả nhà lê lết qua cái tuần tới một cách êm thấm :D ko ai bị bắt khi đang làm bài :D :D và quay vẫn chuẩn :D :* :))

:)| sắp 1 h sáng ồi
iem nàm gần xong cái đề cương sinh :(( còn 3 ý :(( chả bit hỏi ai :(( ngủ hết ồi :((
còn bạn dunk trung thì lại idle :(( con Khồn cũng out mất :(( chit mất :((
cóa ai bit so sánh diễn thế nguyên sinh với thứ sinh ko :((
phân tích ví dụ về diễn thế trên cạn và dưới nước để làm rõ đặc điểm của diễn thế nguyên sinh 8-} :(( chắc tau chit mất :((

Tao ko học kỹ bài đấy nhg mà cái cơ bản nhất (ghi trg vở) là dtns bắt đầu = mt trống trơn, còn dtts xuất phát ở mt đã có qx sv nhất định. Xu hướng diễn thế và kq cuối cùng ở dtns dẫn tới 1 qx ổn định, còn dtts thì trở lạ trạng thái nguyên sinh hoặc tiếp tục bị hủy hoại nếu t/đ của diễn thế tiếp tục xảy ra... :D

Còn cái nào nữa ko thì ko biết. Cái dt trên cạn với dt dưới nc có ghi trg vở đấy, giống nhau hoàn toàn, khác mỗi cái mt trống trơn của dt trên cạn thì hoàn toàn ko có j, nhg mt trống trơn của dt dưới nc là ko có s/v nào sống trên cạn, sau đó sẽ chuyển thành qx với các sv sống trên cạn.

so sánh dtns với dtts Đt làm đúng rùi đấy, có 2 ý đấy thui, trg vở ghi rùi mà
còn phân tík ví dụ thì lấy trg sgk ý

to dunk trung :
:D
thanks, dude ! :D
chúc mày lên đường may mắn nhá :D nhớ mua quà choa anh em nhá! ;)
tình hình là mày còn nợ quà sinh nhật cho tau với Dói đấy nhá :p :))

chẹp chẹp, em làm xong bài ồi :)|
khổ thiệt đấy :)|
mắt thâm quầng :(( :(( tại hum qua thức khuya :((
lạy giời cho cái tuần thi cử nó qua nhanh :) để iem còn đi chơi :)

Chó thế, 0 điểm toán kéo từ 91 xuống 82 :(( Mẹ nó chứ, sao mình ngu thế không biết :|

mai thằng trung với Q đi vui vẻ nhé;)
Bọn tao thi mà gặp phải Kim Anh hay Quyến là thằng ĐM tập xác dịnh đi nhé.

mấy cái bàn thừa thãi ở phòng 412 thì vứt đi đâu. Thằng Tú nhớ đến sớm còn chuyển bàn nhớ.

bọn mày ơi , mai thứ 7 hạn cuối nộp 50k tiền hội trường đóa , nộp đê , hình như lớp mình chưa cóa ai nộp :(
các bạn chịu khó :)
mà đổi lịch kỷ niệm 20 năm rùi nhá , bọn mình thứ 2 + 3 , bi giờ tau mới nhớ ra , chắc bon mày bít hết rùi

ờ ờ , em đông ý với anh yến đen . phải bỏ bớt bàn đi chứ 1 mình 1 lớp to như thế chẳng khác jif 2 phòng cả :(
anh yến sắp thi rùi , phải giúp đỡ bạn bè nhá

mi.e ko học nổi cái đống sinh này :((
chán quá
mai học típ vậy :(
chúc cả nhà ngủ ngon ^o^

hơ sao đổi lịk hội trường nhanh thía :eek: hum trc Hoan vừa đọc là thú 7, CN, thứ 2 cơ mừ??? đổi lúc nào thía mày??? thông tin có chính xác hông??? :eek: tao cần bít chính xác :| wan trọng lém

chính xác 100% luôn , ko tin à , vào HAO mờ xem
CN cho cựu HS
thứ 7 chẳng cóa jì cả
T2 + T3 là của chúng ta , là lá la :))

chủ nhật học sinh bọn mình bon chen vào được k0 ( có ai cấm mình vào k0)? Đóng 50k làm trò gì thứ 2 +3?
Em V.Anh ơi, anh giúp được môn gì chứ đến lúc thi hóa đừng ném anh lên bàn đầu. Hôm sau còn thi toán đấy.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên