Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Hoàng Yến đã viết:
chủ nhật học sinh bọn mình bon chen vào được k0 ( có ai cấm mình vào k0)? Đóng 50k làm trò gì thứ 2 +3?
Em V.Anh ơi, anh giúp được môn gì chứ đến lúc thi hóa đừng ném anh lên bàn đầu. Hôm sau còn thi toán đấy.

anh yến ới ời ơi , tình hình là fải cóa giấy mời mới bon chen được 8-| , đóng góp 50k là mình cóa giấy mời đóa
đóng 50k mình được thêm áo phông trị giá 200k ( nhà trường bảo thế ) em xin được sửa lại do mắt em toét , áo phông trị giá 40k và được tham dự vào dạ hội buổi tối , tiệc đứng...

anh yến cứ giúp Trung , toán mới lị Lý là ổn , hóa xoay sở được :D

Con xu ti toe , bép xép nói chiện riêng ra thế nhỉ ;;) , pú hảo pú hảo a !

Chỉnh sửa lần cuối:
êu bọn mày ơi
vụ hội trường 20 năm sao mãi mà bọn mày chưa đóng tiền vậy , hình như hôm nay hết hạn :( mong là ko
bọn mày đóng cho Nam Phương đi nhanh nhanh
đến thằng Đăng hôm qua bay mà vẫn cố lết lên lớp để đóng tiền đó , kính fục
1 tuần rồi mà số người đóng góp chỉ trên đầu ngón tay

êu bọn mày đứa nào muốn đi vào ngày 25 , đc ăn tiệc đứng , tặng áo phông và xem văn nghệ thì đăng kí đi nhá , tao đăng kí roài , nộp thêm 50k nữa , hình như tổng cộng fải nộp 100k , ối má ơi , ko sao yêu trường nhứt , bọn mày cũng cố gắng nhá , sau này già rồi ko còn dịp nào khác đâu
Anh yến muốn đi vào hôm cho cựu HS hay đứa nào khác muốn đi thì đăng kí tại đây nè , đi cho zui
http://hn-ams.hoitruong.net/20nam/index.php?module=rsvp

mọi người joo joo :D

Chỉnh sửa lần cuối:
chúc mừng sinh nhật chi Ngọc (muộn ghê)!
CHúc các anh chị 11CE thi cử thuận lợi, làm bài tút, đạt điểm cao! Chúc mọi ng` Giáng sInh vui vẻ!

:( sao mọi ng` chỉ chúc mừng mỗi con Ngọc :( tủi thân quá :(
mà sáng nay ông tao vừa mất :(( đúng ngày sn tao :(( sn lần thứ 16 :(( buồn quá :((

tao chẳng còn biết nói jì , rất kém khoản an ủi

rồi chuyện ji` cũng sẽ qua đi , chúc mày sớm bình thường lạ

dù sao thì cũng chúc 2 đứa bọn mày SN zui zẻ , dặc biệt con dói cực cực vui vẻ ( đừng buồn quá Dói ơi , còn đợt thi HK nữa )

4 2 SIS
:x

Happy b'day chị Dói và chị Ú, trên đây là cái cute lắm á. đảm bảo thix liền à

AJA AJA :)

Chỉnh sửa lần cuối:
dói ơi sn đừng buồn nhá :( bọn tao đứa nào cũng iu mày mà :x nhất là tao ;))

(con thư đọc cái này cấm nói gi :( nghe chưa )

:(( bọn mày làm tao cảm động quá, vừa đọc vừa khóc nè :(( ngày mai thi nên tao ko về quê đc, cũng ko đi tang ông đc, chỉ bít ngồi nhà mà khóc :(( ông bị ung thư gần 1 năm nay rùi, mọi ng` đều xác định đến ngày này, nhg ko ngờ nó đến nhanh thế :(( mấy tuần trc tao về ông vẫn còn ngồi ăn cùng mọi ng`, vẫn cười nói vui vẻ, vẫn uống rượu đc..... mặc dù bít rõ bệnh của mình nhg lúc nào ông cũng bảo mọi ng` "ông ko sao đâu, bệnh ông đỡ rùi....." thế mà bi h ông đã đi rùi :(( ông mới có hơn 50t :(( hum wa bố mẹ tao về thì ông vẫn còn ăn đc mà :(( chỉ tại hum wa thi Sinh mà tao ko đc nhìn mặt ông lần cuối :(( ghét sn năm nay quá :(( ghét ngày này :((

bạn Dói nín đi nào :) bạn Ú iu bạn Dói :) :x cả nhà iu bạn Dói :x :* :)
ngày mai tau sẽ mua quà choa mày :) :*
gấu bông toa nhá :)
hay là chăn bông nhá :) :x
hay là cái j cũng đc :) :*
iu mày :*

thanks cả nhà :)
iu cả nhà nhỉu :*

Da jia zuo kao shi de hen hao nhe :)):)) viết đúng ko nhỉ?:-/ cả năm chưa học chữ tàu nào vào đầu

Sao tao lại bị bắt được, unbelievable, hai lần trong đời bị bắt, bởi 2 bà trông thi kinh hoàng nhất, 1 là Kim Anh :| 2 là Xuyến 8-} ặc ặc, đời toàn gặp mấy ông bà ác độc :|

Chỉnh sửa lần cuối:
sau bài thi này ko bít Văn mình có đc 6,5 ko 8-|
thoai đằng nào cũng chả đc hs giỏi :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên