Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chúc các ca ca và tỷ tỷ may mắn, sống vui cả năm :D
@sis Ngọc : chúc sis đạt được ước mơ đó càng sớm càng tốt ;)

HAPPY NEW YEAR !
Mọi người thông cảm bây h Phương mới lên net được, thế đành chúc mọi người năm mới muộn nhé ! Mọi người à, nhanh thật đấy, thế là 1 năm đã trôi wa rùi, thời gian trôi đi như chẳng đợi chờ ai, buồn thật !:( Chuyện j` của năm cũ đã wa thì cho wa đi nhé, hãy hướng về 1 năm mới tốt đẹp ( hình như hôm nay đầu óc mình có vấn đề :-/)

Chúc những ai chết Trung học kì này sẽ sống vào học kì sau, chúc lớp mình có nhiều hs giỏi hơn, chúc mọi người luôn vui vẻ và hạnh phúc, năm mới tràn ngập niềm vui...:x :* Iu mọi người lắm !

@ Thư : bạn biết là Thư không vui nhưng mà không sao đâu, cố lên vào học kì sau nhé...mình còn nhiều cơ hội mà, Chúc Thư năm mới vui vẻ, " luôn hài lòng với cuộc sống của mình " và mau tìm được 1 nửa còn lại...."alone đâu phải là xấu, bạn nghĩ đến 1 lúc nào đấy bọn mình đều sẽ tìm được 1 nửa còn lại, chỉ cần biết rằng khi alone mình được là chính mình....". Hãy vui vẻ lên nhé, năm mới quên hết chuyện cũ đi đến lớp với 1 nụ cười ( chứ không phải bộ mặt rầu rĩ hôm trước ).Có nhớ lần trước Thư bảo : đôi khi đến lớp không phải để học mà chỉ là nhớ ra hôm nay đến lớp có Phương, Lan va Trang... ?!? Vui vẻ lên nhé bạn iu !:X :*

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) :))
khíp
nớp trưởng cóa khác :p
iem nói đơn giản thui
chúc các bác
năm mới sống vui vẻ trẻ khỏe :p :)) b-)

năm mới rồi,buồn.ngồi ô tô hơn 8 tiếng đồng hồ từ Tennessee về Baton Rouge cho kịp đêm giao thừa,mệt rã rời.để dành cái card cuối cùng để gọi điện về cho bố mẹ,cả nhà đi chơi,o ai nhấc máy.
đêm giao thừa ngồi 1 mình với 2 con cún,chat với con Ú :)|
năm cũ qua rồi,năm nay iem với con Phim ,cả 2 đứa đều phải đón tết xa nhà,1 mình,buồn.đứa nào năm sau đi,đặc biệt là Ngọc(vì mày là đứa duy nhất tao bít chắc chắn sẽ lượn :D),dành nhiều thời gian cho gia đình và bạn bè vào,o như tao đây,ngồi tiếc :-<.
buồn,1 năm lại qua đi,sắp 17 tuổi,già quá.hôm trước mẹ hỏi sinh nhật thích gì,mẹ gửi cho.im lặng,nói dối là con chưa nghĩ đến,nhưng thật ra chỉ muốn ôm bố mẹ và em Bách,có 1 đêm giao thừa,1 đêm nữa thôi :-<.con o muốn gì hơn.bố mẹ lo lắng cho mình quá nhiều rồi.đi xa rồi mới hiểu được lòng bố mẹ.những gì mẹ bắt làm hồi còn ở nhà mà tao ghét ,giờ đây mới thấy mẹ rất đúng,thầm cảm ơn mẹ đã dạy mình như thế,để cho cuộc sống xa nhà dễ chịu hơn được phần nào.tự hào về bố mẹ mình quá...mẹ ơi,có phải mẹ biết trước 1 ngày nào đó con sẽ xa mẹ o?thật đáng xấu hổ khi mẹ hiểu tao quá rõ,trong khi tao o biết mẹ nghĩ gì và lo lắng cho tao như thế nào.....
năm cũ qua rồi.mẹ ơi,con lớn hơn rồi.yêu mẹ nhiều,yêu bố nhiều,yêu em Bách nhiều lắm,yêu cả nhà,tao yêu và nhớ bọn mày nhiều.giờ này mà ở nhà thì chắc tao với bọn mày lại tụ tập đi chơi.
qua rồi,qua hết rồi.:),người ta bảo đừng nuối tiếc quá khứ :).nhưng những lúc như thế này,quá khứ đẹp biết bao :).hy vọng mọi người có 1 năm mới vui:),sống khỏe nhé:D,có sức khỏe là có tất cả,o sức khỏe là o có je :)).
vít dài wa roài,sozi mọi người ,o ngăn được ,nó cứ tuôn ra.
sozi những ai thấy ngứa mắt với cách vít của tao.xin lỗi nhiều.
thế nhá,HAPPY NEW YEAR :-* :-*

;;) năm mới có khác ;;) bạn Téo đã bỏ qua hết chuyện năm cũ và quay trở lại post bài :x :*
đúng là có đi xa nhà mới bít yêu thương gia đình hơn..... kiểu này chắc tao cũng phải tếk quá.... cho thấu hiểu các bậc phụ huynh..... 8-|

chài :eek: bạn Téo của tau đây sao :)) :)) hố hố sướt mướt lạ thường
chài
mày đúng là [-(
con Téo nó còn thía này
chẹp
nữa là tau :(( chắc ngày này năm sau tau phải lập hẳn box hội xa nhà quá :(( đến chit
chẹp, iem mua kẹo bánh choa các bác rùi ^^ mai iem mang đi chia choa các bác ^^ iem cũng chỉ còn mỗi tết này với các bác thui ^^ iu các pác lớp mình nhìu ^^
(ngày mai ai thik ăn nhìu thì đến sớm sớm 1 tí ;) )

Cố trụ đến lớp 12 nhỉ... Năm sau ko biết còn nổi 25 đứa ko

Oài, mấy đứa sắp đi , mấy đứa đã đi ...híc :(( Con Ngọc Ú ở lại đê :(( :((

Mà bọn nó đã đi đâu ?...hức , chả hiểu nữa, cái gì đến thì để nó đến, đừng đứa nào mention trước nữa, bạn buồn :(

ơ cái bọn này, tao ngồi đọc 4 trang bọn mày viết /:) làm cái gì mà sến thế :)) bình tĩnh lại đi :D

vừa đi ohio về, lái xe đi mất 2 ngày, về mất 2 ngày, ở đấy 4 ngày, cả cái tuần nghỉ của em :((

tình hình là có khi hè em kô được về chơi :(( ứ biết đâu :((

năm nay những đứa nào đi thế mày :D

chúc cả nhà năm mới ...vui vẻ, hạnh phúc nhá... chẳng biết chúc cái gì cả :|
mà năm vừa rồi dài hơn những năm khác 1 giây đấy :D, nên là count down từ 10...9...8...7......2...1...0...-1 :D

*****,đi tận ohio thì đi máy bay luôn cho nó nhanh,lái xe 2 ngày đến được đến nơi thì bẹt xừ nó mông roài còn je :)|,tao ngồi có nửa ngày mà đã phát ngấy :)),tiền mua gas + ăn uống chắc cũng = tiền mua vé máy bay :)-? hình như mua vé cũng phải khoảng hơn $300/người :)))
cấm Xu o được khóc lóc làm nản lòng bạn Ú :D để năm sau nó còn sang đây với tao :D
@ Phim: sao mày lại o về được??? bà già mày sang thăm à?

sinh hoạt dưới cờ à :)
tau sẽ làm
:)
khẳng định rùi nhá
tau sẽ chứ ko phải tau muốn làm mà ko làm :)
rõ ràng
lớp mình là nhìu ng muốn làm rùi đến lúc có việc lại ko làm đâu tau mệt, tao bận chuyện này chuyện kia /:) :)

oai xời
học kỳ 2 gỡ
cóa j đâu
ng ta tình là tính cả năm
mới cóa học kỳ 1 thui mà, ko tồi tệ như mày tưởng đâu Bư :*

ehe, làm sinh hoạt dưới cờ đê...Lớp mình văn nghệ dồi dào lắm mà, mỗi đứa đóng góp một tí là đc. Chắc nhà trường ko cho làm dạ hội rùi, mà năm sau lại có mấy đứa đi...Cả lớp làm chung cái j đó chứ. :->

hehe, em thoát đc con hs tb \:d/..... mặc dù thấy hơi nhục nhã, từ bé chưa vác mặt đi xin xỏ cái j`..... hum nay cũng toàn con Thu nói hộ, tao chỉ bít nói mỗi câu " con cám ơn cô" :(
mà sau hum nay mới thấy cô Việt cũng ko nguyên tắc lắm nhở 8-| chỉ tội hơi cảm tính.....

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe lớp mình năm nay hk 1 có 14 đứa hs giỏi thì phải.ko biết họp phụ huynh có bị ăn chửi ko đây...

ơ thế là tốt hơn thời này năm ngoái ồi còn j :p
ehe, làm sinh hoạt dưới cờ đê...Lớp mình văn nghệ dồi dào lắm mà, mỗi đứa đóng góp một tí là đc. Chắc nhà trường ko cho làm dạ hội rùi, mà năm sau lại có mấy đứa đi...Cả lớp làm chung cái j đó chứ. :->
alright :)
nàm thì nàm
mày nàm thì tau nàm

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên