Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
triệu chứng sao mày, di khám đi, mày mà bị cúm gà nó kô cho xuất khẩu lao động sang đây đâu :))

Tao cũng ăn trứng đây có sao đâu. Chiều nay còn mua gà về ăn nữa mà :))

triệu chứng sao mày, di khám đi, mày mà bị cúm gà nó kô cho xuất khẩu lao động sang đây đâu

đại khái là sốt, sụt sịt :)| buồn ngủ nhưng nằm là đau đầu :)| nói chung là khó chịu toàn phần :)| mệt lém

:(( hắt hủi bạn mày thía à :(( :p mà cũng ko thèm :p
bạn mày ngày mai có khi đc nghỉ kim anh :)) :)) hớ hớ ốm nó sướng thía đấy :D
đang định xin nghỉ típ cả buổi chìu :p ko đến lớp lại lây ra các bạn thân yêu /:) :p b-)
có j bạn LOAN xin phép hộ bạn nhá ;) :*

tao thấy mày chưa ốm nặng đến nỗi đấy đâu em ạ ;;) bằng chứng là ốm mà vẫn onl ngon lành, tao ốm là tao liệt giường luôn :D

Lê Vân Anh đã viết:
Tao là VAnh Kh đây >:)

ặc ặc
Vanh kh == Vanh Khồn :-s
con Khồn này hư nhẩy , nói ngon nói ngọt bạn cho mày mượn pass để vote choa iem mày , mày lại vô đây viết linh tinh hử , làm bạn Ngọc nghĩ tau điên :| ==> bu hao ^^

@Ngọc : mày chưa cúm gà đâu , cúm gà là lúc ho nghe quác quác , và thỉnh thoảng vẫy tay phạch phạch cơ :))
Hum nay cũng vừa tiếp xúc với trúng gà xong :D , thấy mình mua trứng mẹ bảo mẹ nghỉ chơi với mình ,sợ cúm :)) ối ối =))

@Téo : bánh SN của mày đẹp thật :*

hị hị,tao cũng đang ốm,ốm lên ốm xuống,sáng nay bà Beth o bắt tao đi nhà thờ để nghe giảng đạo==> ốm cũng có cái sướng của nó,chỉ mỗi tội mất giọng oài,nói o ra tiếng :((
con Ngọc chít đi,cúm gà cúm vịt còn đầy rẫy,ai bẩu ăn làm je,thía là xong nhá,trong cái bệnh án đề chữ bird flu to tướng,còn lâu mới được sang đây với tao :))
:D tao vừa đi bấm lỗ tai về :D,hôm trước nói với mẹ già oài,con đi bấm,mẹ o nói je được :))

tao thấy mày chưa ốm nặng đến nỗi đấy đâu em ạ bằng chứng là ốm mà vẫn onl ngon lành

ốm thì có ảnh hưởng chi đâu :))
onl nó thành vô thức rùi mày ạ :))
vừa dậy là vung tay bật laptop lun :))
chìu nay iem ở nhà 1 mình :( ốm mà ở nhà có 1 mình :( các pác đến lớp có trò j vui chịu khó sms cho iem 1 phát :( nhá :D :x

sao vừa kêu chiều nay vẫn đến lớp cơ mà 8-|
mà đấy, hum đấy tao đã can mày rùi, có nghe đâu [-x.... phải bít kiềm chế nh~ ham mún tầm thường chứ [-x.....

thế nào là ham muốn tầm thường cơ :|
con người ta mà ko có ham muốn tầm thường thì sao sống đc mày :p
ví dụ như đói chẳng hạn
nhỉ bạn Khồn nhỉ ;;) :)) :D đói thì ăn mà, thik onl thì onl :p
chẹp
I have a running nose :(
thía này thì ngày mai làm sao nói j đc nữa
à mà thông báo mấy đứa nhóm 4 ngày mai 10h đến nhà tau nhá :D tập 1 lần cái presentation và hoàn thiện phần viết rùi còn đi in ra :D
thía nhá
iem đi uống sữa ^^

-----------------------------------------------

hức
uất ức
hức hức
bọn nó đang hú hí chia phần thưởng với nhau ở lớp còn mình thì ngồi bó gối ở nhà
hức hức
ui phần thưởng của tui :((
[-( ban phụ huynh làm ăn kỉu j thía ko bit, chả báo trước bao h phát phần thưởng
ắt xì :)|

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nay lớp mình tổng kết cũng vui :D.Khổ thân con Ngọc ko đi được :( .Ah, cô Oanh có nhắc mày đấy Ngọc ạ , chả là cô cũng mới ăn gà , cũng đang sợ cúm :p

:)| chả bít có phải lây từ cô ko mà tao về nhà cũng hắt hơi :)|
@ Ngọc : nhà mày cóa khẩu trang ko??? ko thì để tao mang đến :)| em sức đề kháng kém lém, ko cẩn thận lây cúm gà của mày chít :)|

:)) :p ngày mai đến ko có đủ khẩu trang cho bọn mày đâu :)) bọn mày chịu khó đi :p
lần trước ngay giữa đợt dịch cúm gà mà mày còn cầm cả 1 con chim lên chơi mà ko bị nàm sao lại còn kêu đề kháng kém /:)

"cầm cả 1 con chim lên chơi" =)):))
chết thật,đứa nào máu vật vã,cầm chim chơi cơ đây =))

"cầm cả 1 con chim lên chơi" =))
chết thật,đứa nào máu vật vã,cầm chim chơi cơ đây =))
tao nè :"> chim bồ câu to hẳn hoi nhá, ko phải mấy con liu diu đâu :> :))
mk thằng ~!@#$%^&*() nào hack nick tao!!!
:| đấy đấy..... nó chửi gần gần như thế đấy :|.... à ko, bậy hơn nhìu :| :p
thế đã đối pass chửa 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
mày ơi bậy hơn nhiều có nghĩa là nhiều cái %$^@*#(!@)@&#^@&#*^&%~%^%&!@ hơn à :))

Được sửa bởi motcong1bang2 : vào lúc 11:11 PM Hôm qua
căn đúng h thế ;;)

mình vào đây câu bài thế này tội lỗi quá, đề nghị anh em cùng câu bài ủng hộ cho tớ :))

câu đê cho box lớp mình ko rớt tọt xuống trang 2
dạo này HAO xôm quá
chẹp
:D cô Hạnh lại về dạy :)) tau lại có 1 cái cảm giác bình yên :)) đều đều ^^
tuần sau mới present :D nhỉ :D
ngày mai còn toán :(( tau quên sạch limit ồi :(( mấy cái này khó quá :((

:-< mai rất nhiều bài:địa chắc chắn ktra,kỹ nông cũng phải học :-S,Trung nữa ... Toán thì kt 1 tiết đại ... :-<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên