Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ô kìa, có bạn bảo Bư là hàng tôm hàng cá mà không phản ứng gì à /:) lạ /:)

@ Bư: Nhìn thấy tóc mày tao suýt ngã, may mà lúc ây tao đang ngồi trên ghế :)). Trông ấn tượng ghê.

học đi :| tao đang ngồi học ngoan ngoãn đây :)
vừa học vừa onl hỏi bài Yến ú b-) tranh thủ chat với mấy anh bạn bên Sing :))
cứ học đê, có j ko học đc thì đã cóa anh em bạn bè gần xa + bà con khối phố giúp đỡ :D

Yến ú cũng onl à???:)):))Hình như Hao cấm da đen vào hay sao mà chẳng bao h thấy pót bài???:-/

Các anh chị ui, cho em hỏi nè! Nếu thứ 4 cả 2 lớp tổng duyệt thì thành ra hôm thứ 2 lại ngồi xem lại ạh? Hix hix, hay là thứ 2 làm cho các cô xem ạh?
Các anh các chị ui, cho em Y!M của các anh các chị với ạh!:D

hôm nay lớp Trung làm giao lưu chưa :( thế ko tổ chức 20-11 gì à ????

ô kìa, có bạn bảo Bư là hàng tôm hàng cá mà không phản ứng gì à lạ
mày cứ chờ đấy

con thư chụp ảnh lên cho bạn xem, đen mail cho bạn cũng được, quả đầu chắc ấn tượng lắm hả :)

giao lưu mà lại còn tổng duyệt :D buồn cười thế mày :)

@ em Hậu iu : Y!M của chị nè : motcong1bang2
đứa nào có nguyện vọng thì tự cho em ý ID nhá :D
mà em Hậu nói đúng đấy, thứ 4 tổng duyệt cả 2 lớp thì đến thứ 2 nhàm lắm, lại xem lại à /:).... tao có ý kiến là lớp nào tự duyệt lớp đấy :|
@ Trang : đầu con Bư..... :))

đầu con bư làm sao, bư, chụp ảnh tao xem, ảnh xấu cũng được, nhìn được quả đầu à được rồi, mày fai thương bạn bè ở xa chứ, kô thì đứa nào chụp lén cũng được :D

mà này, tao được hai sao rồi, thề kô câu (nhiều ) nhá

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi quên đê, mày câu điên cuồng, bài lên vùn vụt [-x dạo này mày rỗi hơi nhể??? cứ 1 lúc vào hao check là lại thấy mày câu rùi [-x

:| con Dói đc ngần kia bài ko phải nà câu à :)
chẹp chẹp
ngày mai kiểm tra toán roài :) tao quyết bùng Trung để ở nhà ôn hình :) cóa j Dói nháy máy gọi lên nhá :) :D
chẹp
ngày mai là hông onl đc roài :) con Téo ( nếu nóa nghía vô đây) đừng chờ tao :)
chẹp chẹp
chúc cả nhà ngày mai làm bài tốt :) :* cầu mong Hoan choa đề dễ 1 chút :)

bọn mày ơi tuyết rơi đẹp lắm!!!!!!!
nhìn hay lắm mày ạ, hic, chỉ tội lạnh thôi :)
mà hôm nay cũng chưa rơi nhiều lắm, hôm nào rơi nhiều tao quay video cho bọn mày xem nhá, nhìn tuyết rơi rất nhớ bọn mày, kô hiểu sao nữa :D
a` ma` vẫn nhớ tuyết rơi là xia xue^? nhể :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên