Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hix..... kiểu j` mà đứa nào cũng way trót lọt mà riêng bàn tao đếk way đc :((..... hí hoáy kiểu j` cũng bị bà ý nhìn..... mà cả bàn thì chả đứa nào học bài ( có Nhí học nhg hình như lệch tủ :D ) :(( thê thảm rùi

thương thay cho mày, bọn tao ngồi ngay cạnh cô mà vẫn quay ngon :)) sung sướng :))

thương thay cho mày, bọn tao ngồi ngay cạnh cô mà vẫn quay ngon sung sướng
kẹp sách dưới mông vui nhỉ mày nhỉ:)) Lúc đang làm tao cứ thấy 1 số đứa nhìn ra chỗ tao vẻ thương hại8-| ,khổ thân các bạn thật,mất công xót thương cho mình,người ta bẩu chỗ lộ liễu nhất lại là chỗ kín đáo nhất mà[-x
Chỉ tội sao bọn nó làm dài thế?:-/
Hôm wa bùng Trung,sung sướng:x :x ,trèo cửa sổ bên lớp H2 ngó sang thấy bạn Hưng đang gãi ghẻ còn bạn Nông thì ngoạc mồm ra ngáp:))

con thư mày chết dí dị đâu bây h mí lên post bài hử
cái ảnh bộc lộ bản chất "lông" mà cubg cho lên làm ava à :D

một đống bài, em chán đời quá, lên post bài ủng hộ cho box lớp mình vậy :)

hố hố tình hình là bạn Téo đc vào honor roll của trường đc hiệu trưởng nêu gương nhá :)) =D>
chẹp chẹp
tình hình là lớp mình còn ai thik hát tiếng trung hay tiếng anh j thì đăng ký với Mo. ^^ lớp mình mới có 4 tiết mục thoai

ô, tao tưởng nhìu lắm mà..... sao ít thế..... tao mún tao với Phương với Nhí hát 1 bài :x.... để cho bọn tao 1 chỗ nhá..... để bọn tao chọn bài đã :D

Lâm Anh Thư đã viết:
kẹp sách dưới mông vui nhỉ mày nhỉ:)) Lúc đang làm tao cứ thấy 1 số đứa nhìn ra chỗ tao vẻ thương hại8-| ,khổ thân các bạn thật,mất công xót thương cho mình,người ta bẩu chỗ lộ liễu nhất lại là chỗ kín đáo nhất mà[-x
Chỉ tội sao bọn nó làm dài thế?:-/
Hôm wa bùng Trung,sung sướng:x :x ,trèo cửa sổ bên lớp H2 ngó sang thấy bạn Hưng đang gãi ghẻ còn bạn Nông thì ngoạc mồm ra ngáp:))
thất vọng quá :(( Lâm Anh Thư trông hiền lành thế mà ăn nói như hàng tôm hàng cá ,dùng toàn động từ mạnh "gãi ghẻ" .....Lớp Trung quay đỉnh cao nhỉ ,lớp a2 có đứa bị bắt roài ,mà tiền sử trc đó cũng có 2 trg hợp nữa -------->bà ý ghét

=)) bƯ hiền lành á :)) trông nóa thía mà bảo là hiền á :))
hớ hớ 9 điểm kĩ thuật 1 tiết nhá, chả qua là hết giấy nên ko vit đc cái ví dụ :p

tau được 10 điểm cơ , hé hé
ngày mai có bắt buộc fair đi cổ vũ ko nhầy , bùng đi được ko
à mà tao làm cũng thiếu cái ví dụ mà vẫn được cho 10 điểm , trời giúp tao :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Vanh ngu .Hum đấy mày ngồi gần cô huh ?:))
Mai đi xem bóng đá đến nhà con Tuyển ,vứt xe ở đấy rồi đi bộ đến đấy ,ok? ;)

à con kia , ko gọi bạn 1 cách tử tế được à , dám gọi bạn là Vanh ngu
hứ , đã thế bạn dỗi luôn ứ thèm lói cjiện zới mày nữa
ứ đi xem bóng bánh jì với mày nữa , hứ :p

:| đi xem bóng đá á:|
sao ko tranh thủ đi chơi đê
lâu lắm mới có 1 ngày nghỉ :p
tội j không đi chơi cho đã đời :p tao có plan đàng hoàng roài ^^ đi cắt tóc ^^ cắt giống hồi cấp 1 lun ^^ hỏi con Hạnh sẽ bit hồi cấp 1 tao để tóc kỉu j :)) b-)
đi cắt tóc xong còn phải đi mua quần áo nữa :p :)) vi vu suốt buổi :)) :p tội j phải chui vào cái sân vận động nóng như cái chảo mỡ đấy :p

tuy ngồi gần cô nhưng vẫn quay đều đều
cô đi là mớ , cô về là đóng .
được con Thu đọc bài cho , mớ sách những chỗ nào ko nhớ
=> 10 điểm đẹp đẽ há há

Ý kiến con ngọc cũng hay đó , hay là ko sang nhà Tuyển nữa Xu ơi
đi chơi zui hơn , mẹ tao biểu sẽ dấn tao đi mua wần áo , hầy chẳng biết ra làm sao
hay bọn mịnh đi mua len , me tao cũng bảo sẽ đan cho tao 1 cái khăn len , he he
khăn giống con hilary trong cái bài hát mới của nó ý , mà hết Tokyo lại đến NY , đêk nhớ được

Chỉnh sửa lần cuối:
thất vọng quá Lâm Anh Thư trông hiền lành thế mà ăn nói như hàng tôm hàng cá ,dùng toàn động từ mạnh "gãi ghẻ" .....Lớp Trung quay đỉnh cao nhỉ ,lớp a2 có đứa bị bắt roài ,mà tiền sử trc đó cũng có 2 trg hợp nữa -------->bà ý ghét
con thư trông như em nhà quê nên bọn nó tưởng hiền :D
bọn này vẫn tiếp tục hành trình quay hả :)) đến khi thi đh cũng quen quay, hồi tao lớp 9 là thía đó, đến khi thi tốt nghiệp dằn lòng mãi mới kô quay :))

bó tay.com với cái signature của con Vanh

:) cái số tao là số ruồi bâu :(
đc nghỉ ngày thứ 7 thì tao đã kịp cóa thêm 1 cái essay phải vit:
Compare / contrast: voting and rioting :| thế đấy :)|
có bạn nào hảo tâm choa Ngọc cái outline đi :( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
hí hí , chữ kí này hay mày nhì , rất ý nghĩa
bạn ấn tượng ngay từ lần đầu nhìn thấy ( ko fải bạn sáng tác :D )

chán òm , tưởng mai đc nghỉ tuốt luốt thía mờ lại vẫn phải học tiết Sinh của cường gù dylan => chán
liệu mai có kiểm tra 15' sinh hônh nhẩy hề hề

chẹp chẹp
sau 1 hồi bị con Vanh dọa kiểm tra tao quyết định đi học b-) nhưng tình hình là chưa học hành j :)) đi học cũng bằng thừa :)) tao chưa đi cắt tóc đc
đang phân vân :)|

Vừa đi xem bóng đá về .Phew !!!...Vui dã man :D Tao chưa bao giờ có dịp mà hét hò thoải mái như thế , đau hết cả cổ mà lòng phơi phới :D .Dù trường mình chỉ được giải nhì tao cũng thấy thế là được rôi`, không buồn . Ước là năm sau có dịp đi xem tiếp ;) ,nhất định mình không bỏ qua .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên